JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 29,462
      Rep Power : 19293264
      Likes Received
      16276
      Likes Given
      51265

      Default Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      MSANII ATINGA UKUMBINI NA KIVAZI CHA NUSU UCHI HUKU NDANI AKIWA "MTUPU"




      MSANII wa filamu aliyeibukia kwenye Shindano la Maisha Plus, Jack Dustan ‘Jack wa Maisha Plus’ hivi karibuni aliwashangaza watu baada ya kuvaa kigauni ambacho mara kadhaa alipopozi aliacha wazi sehemu zake nyeti.




      Jack akiwa kaacha nje nyeti zake (sehemu iliyozibwa).
      Tukio hilo lilinaswa na mwandishi wetu ndani ya Ukumbi wa Sun Ciro, Ubungo jijini Dar kulikokuwa na uzinduzi wa Shindano la Kigori wa Tanzania ambapo Jack alikuwa ameongozana na rafiki yake, jina lake halikufahamika.



      Akiwa ukumbini hapo, mwanadashosti huyo aliyeonekana kula kilevi cha bei mbaya, alikuwa akiwatoa udenda wanaume kutokana na kigauni chake hicho kifupi hadi wengine kufikia hatua ya kumchana kuwa, alijichoresha kwa kutovaa ‘kufuli’.



      “Huyu naye! Ndo nini sasa kutovaa kufuli kwenye kadamnasi? Wasanii wetu bwana,” alisikika kijana mmoja huku Jack akionesha kutojali.


      MSANII ATINGA UKUMBINI NA KIVAZI CHA NUSU UCHI HUKU NDANI AKIWA "MTUPU" - MPEKUZI HURU
      Only Do What Your Heart Tells You

      Allah
      Has Not Revealed A Disease without Treatment.... (Prevention is Better Than Cure)


    2. minda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2009
      Location : uswazi
      Posts : 1,064
      Rep Power : 750
      Likes Received
      35
      Likes Given
      41

      Cool Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      anatafuta huyo!
      MziziMkavu likes this.
      unaipenda tanzania? sema ukweli!

    3. tofali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2013
      Location : DSM
      Posts : 1,523
      Rep Power : 125358
      Likes Received
      527
      Likes Given
      151

      Default Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      Gozi lenyewe lina makovu...umaarufu kazi
      MziziMkavu likes this.

    4. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 22,024
      Rep Power : 1932692
      Likes Received
      16604
      Likes Given
      7754

      Default Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      Kwa hiyo wangeona kufuli limetokea ingekuwa sawa? Muacheni apunge upepo bwana ama mlisikia harufu ya ubwabwa mkapata njaa?
      MziziMkavu likes this.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    5. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,715
      Rep Power : 970
      Likes Received
      310
      Likes Given
      26

      Default Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      Duh hizo mbunye zinanipitiaga kushoto!!

      "To know the enemy is half the victory"

    6. JF SMS Swahili

    7. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,177
      Rep Power : 11211
      Likes Received
      3497
      Likes Given
      2562

      Default Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      Biashara ni matangazo!
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    8. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,207
      Rep Power : 701539
      Likes Received
      1215
      Likes Given
      2772

      Default Re: Msanii atinga ukumbini na kivazi cha nusu uchi huku ndani akiwa "mtupu"

      "Itangazwayo ndiyo Itokayo"

    9. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...