JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wema sepetu aharibika

    Report Post
    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
    Results 61 to 73 of 73
    1. MziziMkavu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2009
      Location : European Union
      Posts : 32,370
      Rep Power : 429503502
      Likes Received
      19224
      Likes Given
      58527

      Default Wema sepetu aharibika



      Ilikuwa ‘lokesheni’ katika moja ya nyumba maarufu za ‘shuuting’ huko Mbezi-Beach, jijini Dar es Salaam hivi karibuni ambapo Wema alibambwa na Kamera ya Ijumaa akiwa na donda katika goti la mguu wake wa kulia.

      Baada ya kuona jereha hilo, king’ora cha ubongo wa Paparazi Wetu kilianza kugonga kutaka kujua kulikoni.

      Mbali na kidonda, upekuzi wa ‘bodi’ la mnyange huyo anayeongoza kwa kufanya vichwa vya habari za mastaa ‘town’, ulionesha baadhi ya maeneo ya mwili wake yakiwa ‘full’ mistari miekundu na hivyo kupoteza mvuto uleee!

      Ilibidi kuanza kuhoji kilichosababisha mrembo huyo kuharibika ngozi yake nyororo, ambapo katika nusanusa ya hapa na pale, mmoja wa mastaa wenzake ambaye hakutaka jina lake lichorwe gazetini, alilinong’oneza Ijumaa kwamba, mabadiliko ya ngozi ni jambo la kawaida linaloweza kuwatokea baadhi ya wanawake lakini hustawi zaidi baada ya matumizi ‘tuumachi’ ya vipodozi.




      “Mabadiliko ya ngozi hasa kuwa na michirizi na wakati mwingine mistari, siyo ishu kubwa kwa baadhi ya wanawake, lakini inaweza kuwa ishu endapo vipodozi hivyo vitakuwa too much,” alisema staa huyo aliyekiri kuwa, hata yeye alishangaa alipomwona Wema akiwa na michirizi kibao mwilini.

      Ilibidi Ijumaa liongee na mtaalamu wake wa masuala ya afya ya ngozi ambaye alibainisha kwamba, kupasuka kwa ngozi na kuwa na mistari miekundu (scrabs) kwa wanawake kunaweza kusababishwa na mambo makuu mawili.

      Mtaalamu huyo aliyataja mambo hayo kuwa ni unene na matumizi ya vipodozi kama vile ‘carolight’ yenye kemikali za ‘hydroquine’ zinazosababisha madhara makubwa kwa ngozi ya binadamu.

      Alisema kwa mwanamke ambaye si mnene lakini akatoka michirizi hiyo, mara nyingi ni matumizi ya vipodozi vyenye kemikali.

      Gazeti hili lilifanya jitihada za kumsaka Wema kupitia kilongalonga chake ili aeleze kidonda hicho kilisababishwa na nini, hakuweza kupatikana.

      http://www.globalpublisherstz.com/20...aharibika.html


    2. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,751
      Rep Power : 85937792
      Likes Received
      4159
      Likes Given
      7008

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By Magehema View Post
      ............, discuss people! lol too much!
      jamani magehema sasa kama sio watu tum discuss nani -ukipenda usupa staa habari ndo hiyo hata ulaya ni same same tu
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    3. Kimey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Counter ya Juu!
      Posts : 4,117
      Rep Power : 1415
      Likes Received
      802
      Likes Given
      718

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By Magehema View Post
      ............, discuss people! lol too much!
      Celebrities Forum
      Mazuri na Vimbwanga vya wakubwa: Rais, Mawaziri, Wabunge, Wafanyabiashara wakubwa n.k (Public Figures in general)
      I may be walking slowly, But I never walk backwards! and Whenever I walk backwards, Its for a long jump!!

    4. FairPlayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2006
      Location : UK
      Posts : 4,507
      Rep Power : 1650
      Likes Received
      559
      Likes Given
      230

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Low minds.....
      A positive thinker!

    5. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1585
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Nilipoona kichwa cha habari nikadhani mtoto mzuri kaanza kutumia mtandao wa Fidel80/Masanilo,jamani mbona hicho ni kidonda cha kawaida.Nimekutana na Wema kikazi mara kadhaa na ni mtu mstaarabu sana hayo mengine ni utoto tu ukizangatia alikuwa 17yrs aliposhinda Miss Tanzania.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    6. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,751
      Rep Power : 85937792
      Likes Received
      4159
      Likes Given
      7008

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By Lagatege View Post
      Nilipoona kichwa cha habari nikadhani mtoto mzuri kaanza kutumia mtandao wa Fidel80/Masanilo,jamani mbona hicho ni kidonda cha kawaida.Nimekutana na Wema kikazi mara kadhaa na ni mtu mstaarabu sana hayo mengine ni utoto tu ukizangatia alikuwa 17yrs aliposhinda Miss Tanzania.
      17years old eeh
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    7. uporoto01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2008
      Location : Nairobi
      Posts : 4,745
      Rep Power : 1585
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      4206

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By Firstlady1 View Post
      17years old eeh
      Alitimiza 18yrs alipokuwa kwenye mashindano ya miss world.
      Wengi tuna wazo la Tanzania tunayoitaka/hitaji,tutafikaje huko ?

    8. Calnde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th October 2008
      Location : Still looking where to settle
      Posts : 1,379
      Rep Power : 891
      Likes Received
      257
      Likes Given
      149

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By Fidel80 View Post
      Madhara ya mizigo toka China ndo hii sasa.
      Ila mrembo katumika mno nahisi itakuwa imechangia vipodozi kugonga mwamba

      daaah! tup makini kweli kwa ku comment. . . .
      pole zake
      In the end will remember,not the words of our enemies but the silence of our friends.

    9. Magezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2008
      Posts : 2,669
      Rep Power : 1150
      Likes Received
      46
      Likes Given
      54

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      kwani michael jackson alikuwaje mpaka mauti ikamkuta? sasa nashangaa waTZ mnashangaa huyu dada, yeye kaamua kuwa mwenda wazimu mwache!!

    10. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,050
      Rep Power : 230922018
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      jamani huyo dada ana miaka 30 ama 31 mbona miaka mnayoandika tofuti na sura yake uko kwenye ngozi sifiki

    11. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,050
      Rep Power : 230922018
      Likes Received
      2284
      Likes Given
      1435

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      jamani watu wanapaka makalio kuyaongezea uzito uyu anaenda kupaka mapaja heeeeeeeeeeee hakuwa na mshauri...sasa inawezekana dawa ya makalio kapaka sehemu tofauti matokeo yake hayoooo hakujua wachina wakisema dawa ya mikono ya mikono ya hips ya hips ya ma@##$%$^%^ ya maka$#^*&*&

      hapo soln ni kupata dawa aliyokusudia kutumia ndio itaponesha hiyo sehemu nje ya hapo


      llooooooooooooooooo

    12. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1955
      Likes Received
      516
      Likes Given
      411

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      True natural beauty Wema Sepetu....

      Click image for larger version. 

Name:	wema.jpg 
Views:	9 
Size:	90.4 KB 
ID:	17375
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    13. #72
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,591
      Rep Power : 882
      Likes Received
      238
      Likes Given
      194

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Quote By FirstLady1 View Post
      ddduuuuuuuuuuu ndo hivyo jamani sitaki tena mkorogo mie ;)
      Mh! bibie na wewe ulikuwa wambo kwenye mkorogo? Ogopa mkorogo kama ukoma.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    14. Wacha1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2009
      Posts : 8,630
      Rep Power : 204124856
      Likes Received
      2699
      Likes Given
      3154

      Default Re: Wema sepetu aharibika

      Aharibike mara ngapi?
      TANESCO hawashindwi kununua mitambo yao Kama kweli Dowans siyo ya JK ataifishe mitambo hiyo kwa sheria ya uhujumu awafilisi RA, EL vile vile awachukulie hatua waliokwapua fedha BOT


    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234

    Similar Topics

    1. WEMA SEPETU achoka na maisha
      By Bujibuji in forum Celebrities Forum
      Replies: 41
      Last Post: 24th August 2012, 17:06
    2. Wema Sepetu - video juu ya stage! Aha!!
      By Mwanamayu in forum Jamii Photos
      Replies: 12
      Last Post: 8th July 2011, 14:48
    3. Wema SEPETU
      By Kiranja Mkuu in forum Celebrities Forum
      Replies: 134
      Last Post: 11th June 2011, 10:57

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...