JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

    Report Post
    Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
    Results 141 to 155 of 155
    1. kaburu mdogo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 228
      Rep Power : 468
      Likes Received
      40
      Likes Given
      58

      Default 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      nimesikilza wimbo mpya wa roma mkatoliki ni wimbo wenye ujumbe mkali sana na wenye kuongea kwa hisia kali.
      Quote By zenmoster View Post
      ukuwapi wimbo na unaitwaje?

      Quote By +255 View Post
      Unaitwa 2030.. Jibu la ule wimbo wake wa Mathematics.
      Quote By wejja View Post
      baadhi tu ya mistari iliyomo
      kipindi cha bungeni dodoma inanuka ngono,
      spika akiairisha bunge wabunge wanashabikia mgomo
      wanadai nyongeza ya posho ili wahonge dada zetu
      kuna watoto wa mama salma chuoni usicheze peku
      RPC usitume kikosi chadema wakiandamana
      utalipa damu ya mwangosi iringa semeni amina
      leo ridhiwani hafanani na makongoro....


      ngoma ni kali balaa

      Quote By Mr Emmy View Post
      Wimbo mpya wa HIP POP Kutoka kwa Msanii Roma Mkatoliki unaotamba kwa sasa katika anga la muziki Tanzania ukiwa una siku tatu tu tangu uachiwe hewani. wimbo huo unaonekana unaleta hisia kali za uasi na mapinduzi kwa vijana kutokana na mashairi yake yanayogusa mambo mazito yaliyolikumba taifa kama.

      1. Kipigo cha Ulimboka ( kuna mstari unasema Damu ya Ulimboka iwe chachu ya Ukombozi kwa TZ)

      2. Mauaji ya Mwandishi wa Habari Mwangosi kule iringa

      3. Zitto na .......... Kasulu na Roma na Watanga kuwanga Pangani

      4. Ufisadi na ubadhirifu wa Mali ya Umma

      5. Uamsho na vurugu za kidini

      6. Ukabila na Ukanda

      7. Kiitikio chake sasa yaani ( Chorus) inaizalilisha kabisa Serikali iliyopo madarakani kwani inasauti ya mtoto akilalamika kuhusu Tanzania yake inavyoharibika

      8. Mnyukuano wa kisiasa unaondelea hivi sasa nchini nao ndani ya mistari

      9. Na mambo yote unayoyafahamu yanayochochea uasi na vurugu kwa Rika la vijana yamezungumziwa katika wimbo huo wenye takribani dk 8 mnaweza ongezea hapo chini....

      Kutokana na maudhui ya wimbo huo kuwa kisiasa zaidi inawezekana kabisa serikali sikivu na inayopenda amani kupitia waziri wa Habari na utamaduni kuufungia(Kuupiga BAN) wimbo huo kuendelea kusikika katika masikio ya watanzania kuepusha uasi, vurugu na uvunjifu wa amani unaoweza kutokea kutokana na mashairi ya wimbo huo unaitwa 2030.
      Isikilize hapa:


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By danione View Post
      Song: Wazo La Leo
      Artist: Stamina Feat Fid Q
      Studio: Bongo Records
      Producer: P funk Majani
      Song Writters: Stamina (verses) & Fid Q (chorus)

      Intro...
      U know what majani??nice to meet you homie
      Its moro town baby,,,shorobwenzi
      Verse 1. (Stamina)
      Elimika nyangema, maisha hayaendeshwi na nguo
      Pesa ni vazi la mgema, haliwezi kuwa na mpasuo
      Vaa uaminifu,tupa boksi la kondomu
      Hip hop haijengwi na bifu,underground usijaze fomu
      Maisha ni kujipanga, mganga usigawe irizi
      Viongozi msizuie ganja, huku mnachukua ushuru wa rizz
      Ridhiki ina kamba, ivute ili ikupe noti
      Mkulima rudi shamba,dec mbegu siku hizi hazioti
      Maisha njia panda,mtembezi chagua pa kwenda
      Uchumi vazi la bwanga,ukishuka uvishe suspenda
      Shiba kwa nia,ukiwa mlafi wa malengo
      Usikufuru we shukuru ukifaulu kila tendo
      Punguza pupa,mpendaji uingie ndoani
      Mapenzi yamevaa bukta,uswazi mapaja hadharani
      Usilale kijinga,kwenye kitanda cha ushamba
      Unaweza kuwa shabiki wa samba,na ukaishi mwembe yanga

      Chorus. (Fid Q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      Verse 2. (Stamina)
      Underground panga tenzi,ustar hauji kwa promo
      Hakuna tajiri wa mapenzi,kapuku punguza ngono
      Bora uitwe mfalme jua,kwenye utawala wa kishamba
      Mapenzi yakikusumbua,tafuta daktari wa kitanga
      Vazi unaloishi,mwenyezi yeye ndio disegner
      Shetani akikushawishi, mvute kwake kama dayna
      Dunia duara,jitahidi uizunguke
      Mla bata starehe hasara,,wekeza hadhi isishuke
      Huna undugu na bakhersa,niaje aje unakula unga
      Mateja wanahitaji sensa,taifa la kesho linavunda
      Dogo jifunze,heshima sio upaparazi
      Mwambie na dada ajitunze,mlango wake asiuache wazi
      Kama unajijua ni mchoyo,basi usingoje kupewa
      Tafuta pesa kwa moyo,sio kwa ushindi wa ngekewa
      Sharo mpe salamu,the great braza kanumba
      Mwambie bongo sio tamu,na lulu bado wamemfunga

      Chorus(fid q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      Verse 3. (Stamina)
      Utamu wa ndafu ya harusi,sio wa ndoa we kilaza
      Mbuzi atabaki mbuzi,hata mle hadi mkasaza
      Nchi tayari imekonda,mwananchi tafuta ulaji
      Life ngumu hadi omba omba,kidonda anafanya mtaji
      ukipata mazuri,jipange kuikwepa hasara
      kijana vazi la msuli,haliwezi kukuvisha busara
      ukiishi kwa hisia,kila stone litakubanza
      cha msingi ni kuweka nia,ujivue kuwa mtanza
      kata ya kijiji,haibebi maji ya maendeleo
      katibu tunza mkwiji,msuli ukishuka kimeo
      uchumi umeshika tama,kwenye shavu la mlanguzi
      raia usilaumu chama,shiriki kwenye uchaguzi
      unaweza ukavaa kinga,ila ukafa kwa uaminifu
      mzinzi usigawe ujinga,sambaza ujumbe wasifu
      hakuna snitch kama pesa,ukiwa nae fanya vya maana
      akiondoka atakutesa,utamsaka usiku na mchana

      Chorus. (Fid Q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      UNAWEZA UDOWNLOAD HAPA
      Stamina yupo juu sana ana stock home ya mistari kama mji mkuu wa sweden.
      kawakama likes this.

    3. Tumsifu Samwel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2007
      Posts : 337
      Rep Power : 719
      Likes Received
      109
      Likes Given
      61

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Wimbo una ujumbe mzito sana, tatizo siyo radio version, ni vigumu sana kwa baadhi ya radio kucheza wimbo wenye dakika 13...

      Roma ni zaidi ya mwanamziki, ndani yake kuna uanaharakati!
      namaleche likes this.

    4. Jipu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,822
      Rep Power : 857
      Likes Received
      326
      Likes Given
      105

      Default

      Quote By elmagnifico View Post
      Mkuu tunaposema kubadirika hatuna maana aimbe takeu au miziki ya akina bob jr, tunamaanisha kuwepo na tofauti kati ya track zake hata ukisikiliza ukiwa mbali ujue hii ni track flani na ile ni flani.
      Nyimbo za roma zinafanana. kila mtu ana style yake ya kushusha mistari lakini haimaanishi track zake zitafanana.
      Mfano ukisikiliza nyimbo za darasa usikate tamaa na nishike mkono japo flow ni ile ile lakini utazitofautisha tu.
      Any way ni mtazamo tu the kid is still doing good
      hebu tafta punch lyn za ukweri Tamadunimusic.com humu watu wanafanya real hip hop achaneni na roma hana jipya kikawaida watu wakikuzoea mwishowe wanakuchoka huwezi kuimba kitu kimoja miaka yote hebu angalia yaliowakuta hawa Bonta na kala jeremiah wameimba sana siasa lakn mwishowe kala akabadirika na kuachia ngoma yake Dear God ambayo amezungumzia vitu vingi sana kuhusu Tz na maisha ya raia kiukweri 2030 bado sana kwa dear god

    5. magohe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 663
      Rep Power : 585
      Likes Received
      133
      Likes Given
      23

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      wapi ulipo?

    6. namaleche's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      wimbo ni mkali kinoma sioni sababu ya kuufungiwa kwani aliyoyasema humo ni kweli tupu

    7. JF SMS Swahili

    8. sipavange's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Location : kalambo
      Posts : 109
      Rep Power : 428
      Likes Received
      14
      Likes Given
      9

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Ndiyo maana naikubali HIP HOP kwa sababu inaeleza uhalisia.Asante ROMA

    9. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 8,929
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2703
      Likes Given
      1900

      Default

      Quote By Mtitima Jr View Post
      Mi naamini kama kweli tunasikiliza ujumbe katika Nyimbo basi.KWA TANZANIA SASA HAKUNA MSANII WA HIPHOP MWENYE MASHAIRI YANAYOIGUDA JAMII MOJA KWA MOJA KAMA ROMA.

      ''Wanasema Tuzo sikustahili kwani tuzo ina sarafu ya nani?? vya kaisari Mpeni kaisari''
      Solo alisha sema hato shiriki hata apewe meli na shell.

    10. Kibanga Ampiga Mkoloni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2007
      Location : Here! here!
      Posts : 8,929
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2703
      Likes Given
      1900

      Default

      Quote By namaleche View Post
      wimbo ni mkali kinoma sioni sababu ya kuufungiwa kwani aliyoyasema humo ni kweli tupu
      Wafungie tu kwani wangapi wenye Vingamuzi na redio sikuhizi? Digtal age hii ni mwendo wa simu na ringtone sasa watafungia simu za watu? Ngoja itoke watu wanyonye, tatizi na yeye kakomaa anauza mwenyewe hakuna kusambaza.

    11. kawakama's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 924
      Rep Power : 0
      Likes Received
      212
      Likes Given
      334

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      hahahah...inaonesha wewe ni mke mdogo wa roma mpagani sijui mkatoliki unajua wewe mwenyewe mkewe..maana ulivyoshupaza shingo kama unataka kufa jaman....kwani ndoa yako lini utakayovishwa pete na huyo mvuta bangi...au michango ya kitchen yako haijakamilika ndo maana umepanic...ni pm namba yako basi nikusaidie japo laki tatu tu
      Quote By yegella View Post
      Hivi unajua bangi baadhi ya mikoa ni mboga kama mchicha tu..nimekwambia kama kuna watu haja wasema na wewe unataka awaseme, mpelekee hayo majina komba au Vicky Kamata akawachane mbona simple tu mkuu..kama anatumia bangi na anaendesha maisha yake haji kukuomba unga ina kuuma nini? na siyo lazima wewe umkubali lakini wengi wana mkubali mfano hapa Arusha ukipiga wimbo wake wa Mathematics watu ni mzuka mwanzo mwisho kwa huu mpya sipati picha...

    12. #150
      CPA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 539
      Rep Power : 572
      Likes Received
      117
      Likes Given
      42

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      hii dude balaa, nipo nilisikiliza "pacho ni mwamba na bado anakata viuno.........pesa ndio ilimaliza bifu kati ya ruge na sugu....sio kulichoma kanisa ni kuuza bible dubai....." aaaaah huyu jamaa
      Life is too short to worry about haters. So keep your head high and your middle finger higher!

    13. Michael Nyenza's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Posts : 16
      Rep Power : 408
      Likes Received
      1
      Likes Given
      14

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      UKWELI UNAMCHOMA MWENYE KULENGWA, Hakuna anacho chochea ila ukweli ndiyo unawachoma walio wengi wenye kuogopa kusema ukweli kwa kisingizio cha kulinda amani. AMANI hailindwi kwa kusema uongo na kukumbatia maovu kwa kuficha ukweli

    14. Politer's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th August 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      Normally Roma ndo falsafa yake na mtindo unaomtofautisha na wasanii wengine me nadhan wauache tu coz anachongea kipo sahih si cha kubuni

    15. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 4,025
      Rep Power : 1257
      Likes Received
      969
      Likes Given
      1248

      Default

      Quote By kawakama View Post
      hahahah...inaonesha wewe ni mke mdogo wa roma mpagani sijui mkatoliki unajua wewe mwenyewe mkewe..maana ulivyoshupaza shingo kama unataka kufa jaman....kwani ndoa yako lini utakayovishwa pete na huyo mvuta bangi...au michango ya kitchen yako haijakamilika ndo maana umepanic...ni pm namba yako basi nikusaidie japo laki tatu tu
      Post yako ni matokeo ya upungufu wa hoja kichwani,

    16. kigogo1ivi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th January 2013
      Posts : 75
      Rep Power : 382
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By kalagabaho View Post
      Kwani Siku hizi wakatoliki wamekuwa Waislamu? hya tumabie wewe Hodari wa kufikiri? jamaa hana Jipya anapayuka tuu na kulazimisha beef za kidini.
      Najua unapinga usoni lakin moyoni unaikubali

    17. STEPHEN JIBE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2013
      Posts : 59
      Rep Power : 377
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Roma ni "digital"
      na mwanaharakat wa ukwel hakuna asiyejua hilo

    18. JF SMS Swahili

    Page 8 of 8 FirstFirst ... 678

    LinkBacks (?)

    1. 12th January 2013, 09:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...