JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

    Report Post
    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast
    Results 121 to 140 of 155
    1. kaburu mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 272
      Rep Power : 508
      Likes Received
      53
      Likes Given
      60

      Default 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      nimesikilza wimbo mpya wa roma mkatoliki ni wimbo wenye ujumbe mkali sana na wenye kuongea kwa hisia kali.
      Quote By zenmoster View Post
      ukuwapi wimbo na unaitwaje?

      Quote By +255 View Post
      Unaitwa 2030.. Jibu la ule wimbo wake wa Mathematics.
      Quote By wejja View Post
      baadhi tu ya mistari iliyomo
      kipindi cha bungeni dodoma inanuka ngono,
      spika akiairisha bunge wabunge wanashabikia mgomo
      wanadai nyongeza ya posho ili wahonge dada zetu
      kuna watoto wa mama salma chuoni usicheze peku
      RPC usitume kikosi chadema wakiandamana
      utalipa damu ya mwangosi iringa semeni amina
      leo ridhiwani hafanani na makongoro....


      ngoma ni kali balaa

      Quote By Mr Emmy View Post
      Wimbo mpya wa HIP POP Kutoka kwa Msanii Roma Mkatoliki unaotamba kwa sasa katika anga la muziki Tanzania ukiwa una siku tatu tu tangu uachiwe hewani. wimbo huo unaonekana unaleta hisia kali za uasi na mapinduzi kwa vijana kutokana na mashairi yake yanayogusa mambo mazito yaliyolikumba taifa kama.

      1. Kipigo cha Ulimboka ( kuna mstari unasema Damu ya Ulimboka iwe chachu ya Ukombozi kwa TZ)

      2. Mauaji ya Mwandishi wa Habari Mwangosi kule iringa

      3. Zitto na .......... Kasulu na Roma na Watanga kuwanga Pangani

      4. Ufisadi na ubadhirifu wa Mali ya Umma

      5. Uamsho na vurugu za kidini

      6. Ukabila na Ukanda

      7. Kiitikio chake sasa yaani ( Chorus) inaizalilisha kabisa Serikali iliyopo madarakani kwani inasauti ya mtoto akilalamika kuhusu Tanzania yake inavyoharibika

      8. Mnyukuano wa kisiasa unaondelea hivi sasa nchini nao ndani ya mistari

      9. Na mambo yote unayoyafahamu yanayochochea uasi na vurugu kwa Rika la vijana yamezungumziwa katika wimbo huo wenye takribani dk 8 mnaweza ongezea hapo chini....

      Kutokana na maudhui ya wimbo huo kuwa kisiasa zaidi inawezekana kabisa serikali sikivu na inayopenda amani kupitia waziri wa Habari na utamaduni kuufungia(Kuupiga BAN) wimbo huo kuendelea kusikika katika masikio ya watanzania kuepusha uasi, vurugu na uvunjifu wa amani unaoweza kutokea kutokana na mashairi ya wimbo huo unaitwa 2030.
      Isikilize hapa:

    2. kawakama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 983
      Rep Power : 8844346
      Likes Received
      231
      Likes Given
      342

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      anabwatuka kama kichaa

    3. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,897
      Rep Power : 256418
      Likes Received
      948
      Likes Given
      733

      Default Re: ROMA: Zitto AKILOGA KASULU, SI TUNAMLOGEA PANGANI!!!!

      Quote By itahwa View Post
      huyu Roma anataka sifa za kijinga sana sana....me pia sijawahi one kitu kipya kwake zaidi ya theme ile ile na kutaja majina ya watu maharufu apate sifa za kizushi! kwani nyimbo haiewezi kuhit bila kumtaja riz, jk au slaa?? mbona hamtaji Slaa anayechukua wake za watu au Mbowe aliyemjaza mimba mwanachama wa chadema? au yule boya wa Mwanga aliyebaka mtoto wa miaka 17 mbona hawataji humo???? dogo atapotezwa sana yani kawasema vibaya sana waislamu ngoja wazee wa uamsho wampate
      Sasa si uimbi na wewe ili uwataje ambao Roma haja wataja..Waislam kawaambia ukweli na waislam wenye akili timamu wakiusikiliza huu wimbo hakika hawawezi kumchukia Roma...nina siku kama ya kumi naurudia huu wimbo kwa siku huwa nausikiliza zaidi ya mara tatu hakika roma kaongea ukweli..acha chuki au huja usikiliza vizuri..

    4. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,897
      Rep Power : 256418
      Likes Received
      948
      Likes Given
      733

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Quote By kawakama View Post
      anabwatuka kama kichaa
      Unapo bwatukia majambazi, majangiri lazima ufananishwe na kichaa lakini ujumbe umeupata?

    5. kawakama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2010
      Posts : 983
      Rep Power : 8844346
      Likes Received
      231
      Likes Given
      342

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      stail yake ya wavuta bangi..its not hip hop anayoifanya huyo mvuta bangi ni makelele tu kama ya kichaa
      Quote By yegella View Post
      Unapo bwatukia majambazi, majangiri lazima ufananishwe na kichaa lakini ujumbe umeupata?

    6. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,897
      Rep Power : 256418
      Likes Received
      948
      Likes Given
      733

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Quote By kawakama View Post
      stail yake ya wavuta bangi..its not hip hop anayoifanya huyo mvuta bangi ni makelele tu kama ya kichaa
      Hivi unajua bangi baadhi ya mikoa ni mboga kama mchicha tu..nimekwambia kama kuna watu haja wasema na wewe unataka awaseme, mpelekee hayo majina komba au Vicky Kamata akawachane mbona simple tu mkuu..kama anatumia bangi na anaendesha maisha yake haji kukuomba unga ina kuuma nini? na siyo lazima wewe umkubali lakini wengi wana mkubali mfano hapa Arusha ukipiga wimbo wake wa Mathematics watu ni mzuka mwanzo mwisho kwa huu mpya sipati picha...

    7. Movie-Date

    8. Diwani Msia 2015's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 96
      Rep Power : 420
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Magamba hao.Umewakuna.walitaka aimbe nyimbo za mapenzi? Wkt nchi inaliwa

    9. Lobapula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2011
      Posts : 322
      Rep Power : 544
      Likes Received
      104
      Likes Given
      20

      Default

      Quote By Luluka View Post
      Pole sana kwa mawazo yako ya kibaguzi!kwa taarifa yako ROMA ni Muislam na R.O.M.A ni kifupi cha jina lake na ndugu zake
      R.O.M.A

      R-Stand for Rythim
      O-Stand for Of
      M-Stand for Magic
      A-Stand for Attraction

    10. Chamcham's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 412
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Wimbo ni mkali,na uendelee kupigwa maredion kwakuwa kinachoimbwa ni maisha halisi ya mtanzania..wao wanachotaka ni msanii kutumia "TAFSIDA" wakati kuna watu hawajui kufafanua tafsida ROMA kawatoa watu kwenye ulimwengu wa kufahamu kinachoendelea hapa Tz tena katika nyimbo zake zote hajatumia tafsida,big up tunaendelea kujua mengi kupitia Roma.

    11. Chamcham's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2012
      Posts : 41
      Rep Power : 412
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      "Tanzania tuna uoga sio amani tunadanganywa" moja ya ryme kwenye wimbo huu nawe unayeshabikia wimbo ufungwe una uoga bado hujapata "UHURU"

    12. beryl eddie's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th January 2013
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Haitakua fair wakiifungia








      Isikilize hapa:
      [/QUOTE]

    13. danione's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th October 2011
      Posts : 50
      Rep Power : 472
      Likes Received
      4
      Likes Given
      12

      Default Re: asipofungiwa roma mkatoliki

      Quote By kazikubwa View Post
      Tupia shairi hizo mwana!
      Song: Wazo La Leo
      Artist: Stamina Feat Fid Q
      Studio: Bongo Records
      Producer: P funk Majani
      Song Writters: Stamina (verses) & Fid Q (chorus)

      Intro...
      U know what majani??nice to meet you homie
      Its moro town baby,,,shorobwenzi
      Verse 1. (Stamina)
      Elimika nyangema, maisha hayaendeshwi na nguo
      Pesa ni vazi la mgema, haliwezi kuwa na mpasuo
      Vaa uaminifu,tupa boksi la kondomu
      Hip hop haijengwi na bifu,underground usijaze fomu
      Maisha ni kujipanga, mganga usigawe irizi
      Viongozi msizuie ganja, huku mnachukua ushuru wa rizz
      Ridhiki ina kamba, ivute ili ikupe noti
      Mkulima rudi shamba,dec mbegu siku hizi hazioti
      Maisha njia panda,mtembezi chagua pa kwenda
      Uchumi vazi la bwanga,ukishuka uvishe suspenda
      Shiba kwa nia,ukiwa mlafi wa malengo
      Usikufuru we shukuru ukifaulu kila tendo
      Punguza pupa,mpendaji uingie ndoani
      Mapenzi yamevaa bukta,uswazi mapaja hadharani
      Usilale kijinga,kwenye kitanda cha ushamba
      Unaweza kuwa shabiki wa samba,na ukaishi mwembe yanga

      Chorus. (Fid Q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      Verse 2. (Stamina)
      Underground panga tenzi,ustar hauji kwa promo
      Hakuna tajiri wa mapenzi,kapuku punguza ngono
      Bora uitwe mfalme jua,kwenye utawala wa kishamba
      Mapenzi yakikusumbua,tafuta daktari wa kitanga
      Vazi unaloishi,mwenyezi yeye ndio disegner
      Shetani akikushawishi, mvute kwake kama dayna
      Dunia duara,jitahidi uizunguke
      Mla bata starehe hasara,,wekeza hadhi isishuke
      Huna undugu na bakhersa,niaje aje unakula unga
      Mateja wanahitaji sensa,taifa la kesho linavunda
      Dogo jifunze,heshima sio upaparazi
      Mwambie na dada ajitunze,mlango wake asiuache wazi
      Kama unajijua ni mchoyo,basi usingoje kupewa
      Tafuta pesa kwa moyo,sio kwa ushindi wa ngekewa
      Sharo mpe salamu,the great braza kanumba
      Mwambie bongo sio tamu,na lulu bado wamemfunga

      Chorus(fid q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      Verse 3. (Stamina)
      Utamu wa ndafu ya harusi,sio wa ndoa we kilaza
      Mbuzi atabaki mbuzi,hata mle hadi mkasaza
      Nchi tayari imekonda,mwananchi tafuta ulaji
      Life ngumu hadi omba omba,kidonda anafanya mtaji
      ukipata mazuri,jipange kuikwepa hasara
      kijana vazi la msuli,haliwezi kukuvisha busara
      ukiishi kwa hisia,kila stone litakubanza
      cha msingi ni kuweka nia,ujivue kuwa mtanza
      kata ya kijiji,haibebi maji ya maendeleo
      katibu tunza mkwiji,msuli ukishuka kimeo
      uchumi umeshika tama,kwenye shavu la mlanguzi
      raia usilaumu chama,shiriki kwenye uchaguzi
      unaweza ukavaa kinga,ila ukafa kwa uaminifu
      mzinzi usigawe ujinga,sambaza ujumbe wasifu
      hakuna snitch kama pesa,ukiwa nae fanya vya maana
      akiondoka atakutesa,utamsaka usiku na mchana

      Chorus. (Fid Q)
      Hiki kijiko unachokiona,baada ya kula kwa mkono
      Ndomu usiyoiona,mpaka ukishafanya ngono
      Neno la kuponya,lilokosa mdomo
      Na hili bonge la ngoma,kwenu kwangu ni kama somo
      {Hilo ndo wazo la leo}-inshu usingizi wa furaha,mzinzi jenga kibanda cha angaza utoe nasaha.
      {hilo ndo wazo la leo}-usiishi kwa vikwazo,weka wazo kwenye vyanzo vyako-{hilo ndo wazo}

      UNAWEZA UDOWNLOAD HAPA

    14. ENWYO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th January 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 412
      Likes Received
      7
      Likes Given
      10

      Default

      Jaman mm cjausikia au niko nyuma ya dunia?

    15. ENWYO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th January 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 412
      Likes Received
      7
      Likes Given
      10

      Default

      Jamaa analindwa na MAREKAN,teh,teh,teh,teh,teh, najua utakataa,lakin hautajiuliza kwann anaigusa serikali bila kuogopa

    16. Phillemon Mikael's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th November 2006
      Location : mwanza,/uk/santa clara
      Posts : 5,839
      Rep Power : 1896
      Likes Received
      1665
      Likes Given
      31

      Default 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      Miaka ya nyuma Dr Remmy alitoa wimbo...mambo kwa sox....ukapigwa marufuku......wazungu walipotuletea pesa za Mradi wa ukimwi wakaipa serikali.....ikaruhusu Kila redio na mabango semina na washa yahubiri kondom

    17. kidE Meshack's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 407
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      ....Ukweli utabaki as its is!
      #Kuwa na maadui ili kukupa vyote sio lazima, lakini ni vizuri. Hasa pale unapokuwa unafurahia mafanikio na unajisahau na kujiachia."

    18. KABOBA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 210
      Rep Power : 441
      Likes Received
      51
      Likes Given
      34

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      mwislam gani unahonga bongommovies mamilioni, wakati mama anakufa mwaisela kwa kukosa drip ya quinine!

    19. kidE Meshack's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 44
      Rep Power : 407
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ENWYO View Post
      Jaman mm cjausikia au niko nyuma ya dunia?
      Hahahha uko duni ya wap kaka? Bongo au wapi?

    20. Maisha dunia ngumu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 406
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      huu wombo ni noma balaaaaaaaaa

    21. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,362
      Rep Power : 168829130
      Likes Received
      7043
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By itahwa View Post
      huyu Roma anataka sifa za kijinga sana sana....me pia sijawahi one kitu kipya kwake zaidi ya theme ile ile na kutaja majina ya watu maharufu apate sifa za kizushi! kwani nyimbo haiewezi kuhit bila kumtaja riz, jk au slaa?? mbona hamtaji Slaa anayechukua wake za watu au Mbowe aliyemjaza mimba mwanachama wa chadema? au yule boya wa Mwanga aliyebaka mtoto wa miaka 17 mbona hawataji humo???? dogo atapotezwa sana yani kawasema vibaya sana waislamu ngoja wazee wa uamsho wampate
      "Wanajiuliza ni Wapi Dr Slaa anapata data na hata nikivaa mlegezo ikulu napiga chata,ikulu imejaa vibaka"-Roma

    22. kadoda11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Planet Earth
      Posts : 6,471
      Rep Power : 81150994
      Likes Received
      2235
      Likes Given
      326

      Default Re: 2030: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki

      kimashairi roma sio mkari kiviiile....kuna dogo anaitwa One(Incredible) na mwingine anaitwa Songa.hawa vijana ni hatari sana ktk kupangilia mashairi kwa midondoko ya ki-hiphop.wacheki hapa wakiwa na Fid Q ktk Cheusi Dawa Tv.

      "The only true wisdom is in knowing you know nothing"

    23. WB-1

    Page 7 of 8 FirstFirst ... 5678 LastLast

    LinkBacks (?)

    1. 12th January 2013, 10:08

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...