JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 33 of 33
    1. sir echa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th May 2010
      Posts : 85
      Rep Power : 538
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Hatimaye walter chilambo aibuka mshindi Epiq Bongo Star search 2012, i can't believe this.
      baba juniho likes this.


    2. jamii01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : STREET
      Posts : 1,178
      Rep Power : 738
      Likes Received
      376
      Likes Given
      247

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Wote matapeli tu..wanatafuta namna ya kuwakamua watanzania pesa zao..

    3. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 9,977
      Rep Power : 3861291
      Likes Received
      2250
      Likes Given
      2564

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By Ciello View Post
      Huwa kila mwaka tunasifia ooh misoji mkal,pasco mkali,walter mkal bt at th end of the day wanadisappear...hakuna kipaji wanachovumbua bss wanachofanya ni kutafuta bingwa wa kukariri miziki ya wengine na kuitema kama ilivyo...so until watakapolitambua hilo watagundua true talents in music
      Na hii ndo pointi haki!!!!!
      If The Only Tool You have is a Hammer, You Tend to Treat Every Problem as a Nail

    4. Hashpower7113's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Nipo around
      Posts : 172
      Rep Power : 486
      Likes Received
      40
      Likes Given
      206

      Default EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By Imany John View Post
      Hivi juma4 Idd yupo wapi?
      Nadhani kunahaja kujua washindi waliopita wanayapi wameyapata kutokana na hili shindano.
      J4 idd yupo mkuu sema hali ya maisha yake si nzur kivile na siku chache zilizopita amefunga ndoa

      Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
      -We were all born naked-

    5. Annael's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Dar es salaam, Tanzania
      Posts : 2,072
      Rep Power : 1736
      Likes Received
      495
      Likes Given
      418

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Walter yuko juu manaolaum mjinyonge.
      Hatutaki kuamini hayo tunayo yasikia lakini pia hatuta yapuuzia

    6. WOWOWO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2011
      Posts : 578
      Rep Power : 664
      Likes Received
      363
      Likes Given
      295

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By Imany John View Post
      Hivi juma4 Idd yupo wapi?
      Nadhani kunahaja kujua washindi waliopita wanayapi wameyapata kutokana na hili shindano.
      Kwa mara ya mwisho alikuwa dereva tax pale Kituo cha Sayansi akitumia gari alilopata kwenye shindano la BSS. Kwa ujumla shindano hili ni la mwandaaji kuchuma fedha tu kutoka kwa Sponsors na si kuendeleza vipaji vilivyoibuliwa.

      Jiulize akina Paschal Cassian, Jumanne Idd mwenyewe, Misoj Nkwabi, Leah Muddy, Rogers na wengine lukuki waliotoka kwenye shindano hilo wako wapi? Jibu ni rahisi tu wamepotea. Hakuna strategy za kuwa manage wasanii baada ya kuwa wametoka kwenye shindano.

      Wewe unamtoa kijana kijijini Sigimbi au Masanzakona, Magu then unamleta mjini unamuacha kwenye mataa au mikononi mwa akina Ruge unategemea nini? Kifo tu.No air time for their song, no artists management. Shindano halina maana kubwa kwenye kuendeleza vipaji unless they sit down and think something new for the artists after the finals.
      Last edited by WOWOWO; 10th November 2012 at 09:39.
      SIASA ZETU ZIMEKOSA DIRA NA KWA MAANA HIYO TIJA KWA MAENDELEO YETU-MIMI

    7. Clean9

    8. JICHO LA TATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 307
      Rep Power : 460
      Likes Received
      45
      Likes Given
      1

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Salma ni kipaji cha ukweli natamani sana aende Tusker Project Fame pamoja na Nsami, Walter na Salma wote ni wasanii wakali cz mshindi lazima awe ni mmoja ndo maana walter kapita, ila kivocal na ala za mziki Salma moto wa kuotea mbali.

    9. kyanaKyoMuhaya's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 8th July 2012
      Location : New York city
      Posts : 1,648
      Rep Power : 38292813
      Likes Received
      796
      Likes Given
      823

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Mimi nilikuwa sijawahi kuangalia BSS lakini jana nikajua Walter.
      BSS NI kubahatisha kwani wapiga kura ndio wanaamua.mfano, Ukiimba VIZURI Wimbo wa Diamond lazima utapata shabiki wengi wa Diamond na wanakuwa wapiga kura wako.Jumanne aliimba nyimbo za Chameleone. NI strategy tu.

    10. ndandawamalenja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2012
      Posts : 372
      Rep Power : 468
      Likes Received
      102
      Likes Given
      8

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Jamani kazi ya benchmark ni kuwatambulisha tu hao madogo, kuendelea au kutoendelea ni juhudi binafsi sasa. Mbona chiku keto, kala jeremiah na peter msechu wapo kwenye game? Mtazamo tu, msijenge chuki. By the way, walter alistahili kabisa kuwa mshindi. Anaweza kujifunza.

    11. kilavo11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 29
      Rep Power : 478
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By Jaslaws View Post
      Wote mbulula tu,hawa wanaoachwa wakiwa na vipaji ni wapi na mbna atuwasikii?akuna cha wakwanza wala wa 8,bss kwa ujumla wake ni mbulula. shndn mwnz mwsho wanacpy nymbo za w2 unategemea nini,ni kama mwanafunz alie zoea kuangalizia darasan,atafaulu vizur masomo yake lakn practicaly atakua hana k2,
      Mkuu unaangaliaga talents show za nchi nyingine lakini!! umeshawahi kuona American idols??? basi hata Tasker project fame hujaona??? its all about singing famous songs from famous artists!! even American idols hawatungi nyimbo zao jama... hata ukicopy nyimbo ya mtu kama unajua kuimba utaimba, kama hujui hujui tuuu!! unfortunately hawaangalii uwezo wakuandika coz mwimbaji sio lazima awe mtunzi!! BSS imeibua vipaji vingi tuu, problem ni katika kupat writers wazuri waweze kuwaandikia hawa vocalists.. kiufupi system yetu ya muziki wa bongo flava haieleweki na haina mfumo mzuri kuwaruhusu waimbaji wazuri wapate watunzi wazuri ili wa-shine!!
      Mfano hata Justine Bieber ambaye hakupitia Talents show, alirekodi nyimbo mbalimbali za watu maarufu alizoziimba na ku upload youtube, wenye kuona vipaji wakamchukua, wakampa writers na composers wazuri dogo akatoka!! so Swala hapa ni mfumo wa muziki!!

    12. kilavo11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 29
      Rep Power : 478
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By JICHO LA TATU View Post
      Salma ni kipaji cha ukweli natamani sana aende Tusker Project Fame pamoja na Nsami, Walter na Salma wote ni wasanii wakali cz mshindi lazima awe ni mmoja ndo maana walter kapita, ila kivocal na ala za mziki Salma moto wa kuotea mbali.
      I choose to disagree with you on one point, yes wote ni wakali but vocally Salma yuko chini zaidi ya wote she is monotonous, she can not hit higher notes ndo maana alishauriwa na Jay aimbe nyimbo za size yake, vocal range yake ni ndogo, ni kweli anapiga gitaa poa sana, but Vocally Nsami was far better than Salma!!! Walter deserved to win he is realy a vocalist.... try kusearch youtube their previous perfomance from auditions then u'll notice the truth!!

    13. kilavo11's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 29
      Rep Power : 478
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Quote By WOWOWO View Post
      Kwa mara ya mwisho alikuwa dereva tax pale Kituo cha Sayansi akitumia gari alilopata kwenye shindano la BSS. Kwa ujumla shindano hili ni la mwandaaji kuchuma fedha tu kutoka kwa Sponsors na si kuendeleza vipaji vilivyoibuliwa.

      Jiulize akina Paschal Cassian, Jumanne Idd mwenyewe, Misoj Nkwabi, Leah Muddy, Rogers na wengine lukuki waliotoka kwenye shindano hilo wako wapi? Jibu ni rahisi tu wamepotea. Hakuna strategy za kuwa manage wasanii baada ya kuwa wametoka kwenye shindano.

      Wewe unamtoa kijana kijijini Sigimbi au Masanzakona, Magu then unamleta mjini unamuacha kwenye mataa au mikononi mwa akina Ruge unategemea nini? Kifo tu.No air time for their song, no artists management. Shindano halina maana kubwa kwenye kuendeleza vipaji unless they sit down and think something new for the artists after the finals.
      Yani ulitaka wafanyweje sasa?? yaani tayari wameshatolewa from unknown to famous, na hela/zawadi wakapewa most of top ten wanapata na deal za kurekodi pia.. bila BSS ungeyatajaje hayo majina??? ungeyajuaje??? japo ina mapungufu yake lakini BSS imefanya kazi kubwa sana ambayo inastahili credits and not critics as you did!! swala la management ya artists ni swala jingine na linamuhusu artist mwenyewe... akili kumkichwa
      Watoto wauswazi wanasema ...UKIBEBWA JISHIKILIE!!!

    14. #32
      Lis's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2012
      Posts : 182
      Rep Power : 452
      Likes Received
      32
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By kilavo11 View Post
      I choose to disagree with you on one point, yes wote ni wakali but vocally Salma yuko chini zaidi ya wote she is monotonous, she can not hit higher notes ndo maana alishauriwa na Jay aimbe nyimbo za size yake, vocal range yake ni ndogo, ni kweli anapiga gitaa poa sana, but Vocally Nsami was far better than Salma!!! Walter deserved to win he is realy a vocalist.... try kusearch youtube their previous perfomance from auditions then u'll notice the truth!!
      exactly.

    15. Mdomdo Richard's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd November 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: EBSS 2012 winner ni Walter Chilambo

      Walter ni mkali sana bt ninachotaka kujua ni kwamba washindi wa miaka ile wako wap? au vipaji vyao huwa vinaishia2 BSS? kwa ushaur mwakani wakusanywe top3 zote za miaka iliyopita ndo waingie kwenye jumba. tuwaone je vipaji vyao bado vipo.


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...