JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bongo star search 2012

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 958
      Rep Power : 659
      Likes Received
      240
      Likes Given
      16

      Default Bongo star search 2012

      Nani atazama hii kitu saivi?Leo wanaonesha auditions za Lindi na Arusha..it is so very much fun and funny too..
      KOKUTONA likes this.

    2. Movie-Date

    3. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6254

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By Mtundu Kisu View Post
      Nani atazama hii kitu saivi?Leo wanaonesha auditions za Lindi na Arusha..it is so very much fun and funny too..
      Yaani mkuu nacheka hadi natoa machozi.

    4. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 958
      Rep Power : 659
      Likes Received
      240
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By KOKUTONA View Post
      Yaani mkuu nacheka hadi natoa machozi.
      Yani kuna watuhawajazaliwa ili wawe waimbaji kabisaaaa!!

    5. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 958
      Rep Power : 659
      Likes Received
      240
      Likes Given
      16

      Default Re: Bongo star search 2012

      Na hivi kwann salama ni mwepesi kunotice na kucomment kuhusu u cute wa mtu?

    6. Ukwaju's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : Dodoma
      Posts : 5,704
      Rep Power : 5525246
      Likes Received
      1328
      Likes Given
      1795

      Default Re: Bongo star search 2012

      jamaa anasema salama hata hajatunga Single moja.
      Mm bado namsifu Salama kwani sio kila Jaji alishajaribu kuiba au kuua. Na ndio maana Mmasai kakolea
      bado kuna Rais kachagua Mawaziri wakati ni wezi na wamenitahiri wakati hawanipi Ngono

    7. Ulemavu

    8. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6254

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By Mtundu Kisu View Post
      Na hivi kwann salama ni mwepesi kunotice na kucomment kuhusu u cute wa mtu?
      Labda ni experienced................... .. Umeona swaga za mmasai na yule mwenye mjusi?

      Ila yule dada mwenye mtoto albino amenitachi kweli.

    9. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Location : Citizen of the world
      Posts : 958
      Rep Power : 659
      Likes Received
      240
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By KOKUTONA View Post
      Labda ni experienced................... .. Umeona swaga za mmasai na yule mwenye mjusi?

      Ila yule dada mwenye mtoto albino amenitachi kweli.
      KOKUTONA yule dada mwenye mtoto albino kaimba vizuri sana kiukweli..hata sijanotice mwishoni kama kasail through ama la..nijuze.

      Next week ni Mwanza na Mbeya,ngoja tuone itakuwaje.

    10. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6254

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By Mtundu Kisu View Post
      KOKUTONA yule dada mwenye mtoto albino kaimba vizuri sana kiukweli..hata sijanotice mwishoni kama kasail through ama la..nijuze.

      Next week ni Mwanza na Mbeya,ngoja tuone itakuwaje.
      Huwezi amini Mtundu Kisu yule dada wamemtosa. Amelia hadi kaniliza na mimi. Sijui kwa nn wamemwacha, labda sbbu ya mtoto. Sijui kwa nini kwa kweli.

    11. IrDA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th August 2010
      Posts : 430
      Rep Power : 609
      Likes Received
      111
      Likes Given
      84

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By KOKUTONA View Post
      Huwezi amini Mtundu Kisu yule dada wamemtosa. Amelia hadi kaniliza na mimi. Sijui kwa nn wamemwacha, labda sbbu ya mtoto. Sijui kwa nini kwa kweli.
      Kiukweli yule dada wamem'onea...anajua sana

    12. KOKUTONA's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th January 2011
      Location : KANYIGO-KIHORORO
      Posts : 7,638
      Rep Power : 161855998
      Likes Received
      5070
      Likes Given
      6254

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By IrDA View Post
      Kiukweli yule dada wamem'onea...anajua sana
      Umeona ee IrDA, Kale kabinti kalikosema nimetokelezea b4 hajaingia kuimba hakuimba vizuri km yule dada lakini kapita.

      Sijui wanatumia vigezo gani.

    13. Arabela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 3,212
      Rep Power : 92144
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      5

      Default Re: Bongo star search 2012

      Dah me yule dada nimeumia sana alivyoachwa nkavuta hisia wakati anaimba yule baby alivyokuwa anamuangalia mama yake usoni. Dah yani

    14. fidelis zul zorander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Posts : 637
      Rep Power : 570
      Likes Received
      98
      Likes Given
      10

      Default Re: Bongo star search 2012

      wakuu nipeni ratiba ya hiyo kitu...

    15. kazikubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 600
      Rep Power : 637
      Likes Received
      140
      Likes Given
      7

      Default Re: Bongo star search 2012

      Salama bingwa wa kusaga. Akiamua kuwaponda vijana anaua kweli kweli. Lakini anachangamsha kipindi. Tatizo lake hataki kwenda shule tu.

    16. Heart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Location : kijitonyama
      Posts : 1,841
      Rep Power : 2940
      Likes Received
      732
      Likes Given
      327

      Default Re: Bongo star search 2012

      weee nani kakwambia salama hataki kwenda shule???

    17. Invarbrass's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Location : PLANET EARTH
      Posts : 483
      Rep Power : 593
      Likes Received
      101
      Likes Given
      73

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By HEART View Post
      weee nani kakwambia salama hataki kwenda shule???
      Sio kila kitu uambiwe nawewe!

    18. toto zuli's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 20th August 2012
      Posts : 129
      Rep Power : 444
      Likes Received
      19
      Likes Given
      5

      Default Re: Bongo star search 2012

      Quote By Mtundu Kisu View Post
      Na hivi kwann salama ni mwepesi kunotice na kucomment kuhusu u cute wa mtu?
      huyu salama simpendi anajioona anajuaaaaaa

    19. Ally Kombo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Location : Dar es salaam
      Posts : 9,164
      Rep Power : 2079
      Likes Received
      1631
      Likes Given
      448

      Default

      Quote By kazikubwa View Post
      Salama bingwa wa kusaga. Akiamua kuwaponda vijana anaua kweli kweli. Lakini anachangamsha kipindi. Tatizo lake hataki kwenda shule tu.
      ....................umlimchuku lia form ya shule gani, akakataa ?
      genekai likes this.

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...