JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sports Extra ya Clouds Fm

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 51
    1. supermario's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 434
      Likes Received
      12
      Likes Given
      2

      Default Sports Extra ya Clouds Fm

      Hiki kipindi ni cha ajabu sana. Shafii Dauda anachapia mno kila anapojaribu kuongea kingereza na vile vile kipindi wanakifanya kama vile wako maskani wanapiga story tuu. Hivi kweli wanakosa hata muda wa kupanga nini wakiongelee ndanin ya kipindi? yani wana ruka toka hapa kwenda kule.
      Kintiku and vsttz like this.


    2. Junior80's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 411
      Likes Received
      4
      Likes Given
      3

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Daaaaahhhh!!! Nikidhani nina tatizo la usikivu kumbe mdau umesikia pia. Asante sana

    3. nziriye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 749
      Rep Power : 619
      Likes Received
      37
      Likes Given
      20

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      si hao tu yani karibu mipindi yao yote ya claus fm,vya kuongea huwa vinaibuka tuu.hasa kipindi cha jahazi yani ndo hadi yaboa,aaaaaaargghhh....

    4. Tmlekwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th April 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 415
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By nziriye View Post
      si hao tu yani karibu mipindi yao yote ya claus fm,vya kuongea huwa vinaibuka tuu.hasa kipindi cha jahazi yani ndo hadi yaboa,aaaaaaargghhh....
      afadhal yule dogo mirad ayo anajitahid kidogo ktk kipind chake.

    5. massai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 658
      Rep Power : 587
      Likes Received
      126
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By nziriye View Post
      si hao tu yani karibu mipindi yao yote ya claus fm,vya kuongea huwa vinaibuka tuu.hasa kipindi cha jahazi yani ndo hadi yaboa,aaaaaaargghhh....
      kibonde mzee wa birthday za ikulu,hana lolote huyo ni kama nape ,gamba hilo msitegemee jipya hapo

    6. JF SMS Swahili

    7. vsttz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th May 2011
      Posts : 12
      Rep Power : 456
      Likes Received
      1
      Likes Given
      7

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      bac mi ndo huwa najickia embarassed km mi ndo niliyesema...kingine ni jinsi wanavyojifanya wataalam na habari zao za kusoma kwenye net

    8. Kimbori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2012
      Posts : 1,681
      Rep Power : 750
      Likes Received
      257
      Likes Given
      11

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Huwa nasikiliza vipindi viwili tu! Clouds FM; Sports Extra na Njia Panda. Spots Extra ni kipindi bora vha michezo kwa kuwa kinaangalia matatizo ya mashinani mpaka TFF. Njia Panda ni kipindi bora cha kijamii kwa kuwa kinatoa picha halisi ya matatizo ya jamii za watu wa chini.

    9. nxon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2011
      Posts : 738
      Rep Power : 592
      Likes Received
      157
      Likes Given
      14

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      naskia hawa jamaa walikula pesa za misaada ya watu waliokumbwa na mafuriko dar

    10. Sema Chilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2012
      Posts : 316
      Rep Power : 472
      Likes Received
      22
      Likes Given
      20

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Redio hapa Tanznia ni RADIO FREE AFRICA, EA RADIO (super mix tu), MAGIC FM na hii ya hapa ARUSHA but sio 5 rdio

    11. Makete Kwetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2012
      Posts : 363
      Rep Power : 492
      Likes Received
      86
      Likes Given
      48

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Quote By supermario View Post
      Hiki kipindi ni cha ajabu sana. Shafii Dauda anachapia mno kila anapojaribu kuongea kingereza na vile vile kipindi wanakifanya kama vile wako maskani wanapiga story tuu. Hivi kweli wanakosa hata muda wa kupanga nini wakiongelee ndanin ya kipindi? yani wana ruka toka hapa kwenda kule.
      Naipenda Sports Extra...lakini sometimes inakuwa kama haikuwa organized na waandaji wake wanakuja bila kuwa na mambo ya msingi, wanaibuaibua mambo tu....jambo moja watalijadiri 30minutes....inaboa

    12. Maprosoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th September 2010
      Location : Sinza/Dar es salaam
      Posts : 2,443
      Rep Power : 1069
      Likes Received
      274
      Likes Given
      57

      Default

      Quote By Wilguy View Post
      Huwa nasikiliza vipindi viwili tu! Clouds FM; Sports Extra na Njia Panda. Spots Extra ni kipindi bora vha michezo kwa kuwa kinaangalia matatizo ya mashinani mpaka TFF. Njia Panda ni kipindi bora cha kijamii kwa kuwa kinatoa picha halisi ya matatizo ya jamii za watu wa chini.
      na LEO TENA ya akina gea!!

    13. njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 6,194
      Rep Power : 889943
      Likes Received
      1327
      Likes Given
      213

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      true shafi dauda.. apige msasa ngeli yake... ila kipindi ni kizuri...
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    14. thandiswa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th April 2012
      Posts : 86
      Rep Power : 424
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Tatizo lenu huwa mnawapandisha wenyewe humu JF,hasa huyo Kibonde. Mi Clouds nasikiliza kipindi cha njia panda tu ndio kipindi bora na chenye mpangilio unaoeleweka.

    15. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,707
      Rep Power : 815
      Likes Received
      267
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Sema Chilo View Post
      Redio hapa Tanznia ni
      RADIO FREE AFRICA, EA RADIO (super mix tu), MAGIC FM na hii ya hapa
      ARUSHA but sio 5 rdio
      Thats true bway! hao clouds hawana jipya!

    16. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 8,134
      Rep Power : 2246
      Likes Received
      2169
      Likes Given
      780

      Default

      Quote By Maprosoo View Post
      na LEO TENA ya akina gea!!
      We utakua unakaa Mwanyamala, Mburahatu au Kinondoni tu!!

    17. SaidAlly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2011
      Posts : 989
      Rep Power : 667
      Likes Received
      290
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By Junior80 View Post
      Daaaaahhhh!!! Nikidhani nina tatizo la usikivu kumbe mdau umesikia pia. Asante sana
      aiseee....kumbe tuko wengi!
      Binafsi kipindi nakipenda sana ila mbwembwe za Watangazaji ndio zinakera hasa pale wanapotamka Barcelona(batherona), Zaragoza(tharaghotha). Hata kama wanajitahidi kuongea kiispania, mbona SuperSport wanasema Barcelona(baselona) Zaragoza(zaragoza).

      Shafii yuko poa japo kidhungu kina mkaba bora aachane nacho.

      Kuna huyo Maestro kwa kweli angetafuta kipindi kingine au aache kutangaza, jamaa anabore sana na anapotangaza mbwembwe za kijinga hadi anasahau kutamka mambo muhimu anaweza sema timu flan imeshinda akaweka mbwembwe akasahau kutaja magoli.

      Lwambano yuko poa na makini kwa kazi yake.

      Mbwiga wa Mbwiguke ndio hovyoooo kabisa!

    18. Tmlekwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th April 2012
      Posts : 55
      Rep Power : 415
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By massai View Post
      kibonde mzee wa birthday za ikulu,hana lolote huyo ni kama nape ,gamba hilo msitegemee jipya hapo
      jaman hamjamuelewa tu huyu kibonde? ni kibonde kweli kama jina lake! kweli majina yanaeleza tabia za mtu.

    19. luckman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2010
      Posts : 972
      Rep Power : 684
      Likes Received
      155
      Likes Given
      20

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Quote By supermario View Post
      Hiki kipindi ni cha ajabu sana. Shafii Dauda anachapia mno kila anapojaribu kuongea kingereza na vile vile kipindi wanakifanya kama vile wako maskani wanapiga story tuu. Hivi kweli wanakosa hata muda wa kupanga nini wakiongelee ndanin ya kipindi? yani wana ruka toka hapa kwenda kule.
      wanacchofanya ni modern style of presenting something! wana mipaka yao laikni wanapewa uhuru wa kuongea ili mradi usipongee jambo lolote kinyume na utu na sheria za nchi! mi naona watu tumelewa na outdated style of presenting ingawa baadhi ya radio na tv bado wamekumbatia kama tbc na tbc fm, ukisikiliza radio station za wenzetu wako free sana hata kuwazidi hao akina shafii, mi naona hakuna kipr=indi bora cha michezo kama SPORTS EXTRA!
      Lonestriker likes this.

    20. Kintiku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Posts : 458
      Rep Power : 559
      Likes Received
      179
      Likes Given
      117

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Quote By luckman View Post
      wanacchofanya ni modern style of presenting something! wana mipaka yao laikni wanapewa uhuru wa kuongea ili mradi usipongee jambo lolote kinyume na utu na sheria za nchi! mi naona watu tumelewa na outdated style of presenting ingawa baadhi ya radio na tv bado wamekumbatia kama tbc na tbc fm, ukisikiliza radio station za wenzetu wako free sana hata kuwazidi hao akina shafii, mi naona hakuna kipr=indi bora cha michezo kama SPORTS EXTRA!
      Hujaelewa hoja.....issue ni kuwa hawako organized, kujifanya wanajua sana, kuvunja lugha ya kiingereza etc

    21. Msadey's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 406
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Sports Extra ya Clouds Fm

      Mimi nadhani bdo hujawa muwaz

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...