JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Roma amwaga sir nzito!

    Report Post
    Results 1 to 16 of 16
    1. MAN I's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 11th April 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 439
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Roma amwaga sir nzito!

      Msanii wa bongo flava roma mkatolik amwaga sir nzito wakat anapokea tuzo za kil music award katka ukumbi wa mliman city jana baada ya kuwafanansha wabongo na punda kaul hio iltolewa na roma huku aksema wabongo hatuendelei kwasababu ya majungu ktk afla hio roma alpokea tunzo mbili ambazo n nyimbo bora ya hiphop na msanii bora wa hiphop.

    2. WB-1

    3. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 14,385
      Rep Power : 266999696
      Likes Received
      6649
      Likes Given
      5158

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Quote By MAN I View Post
      Msanii wa bongo flava roma mkatolik amwaga sir nzito wakat anapokea tuzo za kil music award katka ukumbi wa mliman city jana baada ya kuwafanansha wabongo na punda kaul hio iltolewa na roma huku aksema wabongo hatuendelei kwasababu ya majungu ktk afla hio roma alpokea tunzo mbili ambazo n nyimbo bora ya hiphop na msanii bora wa hiphop.
      Si kweli hapo kwenye red.....check with your source please
      Mzee na mwanae wanasafiri wakiwa na punda na kila kijiji walipewa comments kutokana na jinsi walivyokuwa wakimtumia punda yule kama kipando...... hakuna sehemu alitufaninisha wabongo na punda...NO NO NO plz
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    4. amkawewe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2011
      Posts : 1,933
      Rep Power : 85900741
      Likes Received
      459
      Likes Given
      3066

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Ujumbe wake ulikuwa mzuri, umewakumbusha watu kuwa kila mtu ana mawazo tofauti kwa hiyo pamoja na kuchukua mawazo ya watu ni vizuri ukayapima kabla hujaamua kitu. Usikubali kukatishwa tamaa na watu. Fight for your own destiny.
      Hajatukana mtu labda kama tunauelewa tofauti ya maana ya matusi.
      Lukansola and ze encyclopedia like this.

    5. Black Bat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Abbottabad
      Posts : 2,831
      Rep Power : 9730
      Likes Received
      773
      Likes Given
      626

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      kwli kila mtu anauelewa wake wengine wagumu kuelewa wengine hawaelewi kabisa
      ukipenda niite double biiiiiii!! tchao

    6. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2978
      Likes Received
      1301
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By OLESAIDIMU View Post
      Si kweli hapo kwenye red.....check with your source please
      Mzee na mwanae wanasafiri wakiwa na punda na kila kijiji walipewa comments kutokana na jinsi walivyokuwa wakimtumia punda yule kama kipando...... hakuna sehemu alitufaninisha wabongo na punda...NO NO NO plz
      mkuu tunakushukuru kwakutuweka sawa maana mwanzisha mada inaonyesha alikuwa na lake jambo

    7. Movie-Date

    8. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,306
      Rep Power : 168829119
      Likes Received
      7021
      Likes Given
      3535

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Hii hadithi ya ngano za punda niliiona mwaka 2008 nakumbuka kwa michuzi au bongocelebrity kama sikosei na si kwamba amefafananisha alitaka kuzungumza kwamba chochote unachofanya lazima watu wataongea negative hata likiwa zuri na ile hajaimalizia nadhani kutokana na mda.
      ze encyclopedia likes this.

    9. Gwankaja Gwakilingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Location : Masoko Busisya
      Posts : 1,772
      Rep Power : 1336799
      Likes Received
      472
      Likes Given
      132

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Quote By MAN I View Post
      Msanii wa bongo flava roma mkatolik amwaga sir nzito wakat anapokea tuzo za kil music award katka ukumbi wa mliman city jana baada ya kuwafanansha wabongo na punda kaul hio iltolewa na roma huku aksema wabongo hatuendelei kwasababu ya majungu ktk afla hio roma alpokea tunzo mbili ambazo n nyimbo bora ya hiphop na msanii bora wa hiphop.
      Comrade umehadithiwa nini? ni wapi alipowafananisha alipotufananisha wabongo na punda? kwani kisa hiki we ni mgeni nacho? penda kusoma vitabu mbalimbali hutokurupuka kamwe kama ulivyofanya hapa,nimtazamo tu

      Mac.Inc
      Ni upuuzi kama Mtu atapewa Haki ya Kusikilizwa Baada ya Kupona Majeraha ya Kutokusikilizwa ..............039.mac

    10. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,611
      Rep Power : 316822840
      Likes Received
      2374
      Likes Given
      1601

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Shigongo.com loh

    11. MUSSOLIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : Mzizima
      Posts : 3,601
      Rep Power : 1164
      Likes Received
      870
      Likes Given
      861

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      ndo tatizo la kuonyeshwa na stesheni za bure..kila mtu ataongea upuuzi wake.
      Mwakani waturushie kupitia Mtv na sio itv tena

    12. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,582
      Rep Power : 143654377
      Likes Received
      8350
      Likes Given
      8919

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      ndugu mgumu kuelewa! .mbona mfano huo uko uchi na unatumiwa kila siku?

    13. Kalumbesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Location : Shamba
      Posts : 954
      Rep Power : 700
      Likes Received
      318
      Likes Given
      150

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Quote By Black Bat View Post
      kwli kila mtu anauelewa wake wengine wagumu kuelewa wengine hawaelewi kabisa
      wengine hawaelewi na hawajui kama hawaelewi and vice versa

    14. Vivian Mwaisango's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 440
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      Sasa hapa siri nzito iko wapi?mbona mnakuza mambo?

    15. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 4,802
      Rep Power : 9729
      Likes Received
      1583
      Likes Given
      1304

      Default

      Quote By MAN I View Post
      Msanii wa bongo flava roma mkatolik amwaga sir nzito wakat anapokea tuzo za kil music award katka ukumbi wa mliman city jana baada ya kuwafanansha wabongo na punda kaul hio iltolewa na roma huku aksema wabongo hatuendelei kwasababu ya majungu ktk afla hio roma alpokea tunzo mbili ambazo n nyimbo bora ya hiphop na msanii bora wa hiphop.
      Kweli watu tunatofautiana kuelewa.

      Hivi ndio wewe ulimuelewa?

    16. Chibidu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th December 2008
      Posts : 355
      Rep Power : 681
      Likes Received
      33
      Likes Given
      48

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      USI...RUDIE...TENA....HIKI.... ULICHO.....KISEMA SASA HIVI!!!!!
      Siri nzito iko wapi?
      IT IS BY GROWING OLD THAT EVERYONE LEARN TO REMAIN YOUNG

    17. ze encyclopedia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th November 2011
      Posts : 242
      Rep Power : 506
      Likes Received
      72
      Likes Given
      72

      Default Re: Roma amwaga sir nzito!

      dah... jamaa muanzisha mada kichwa maji kweli.... yaan mfano huu umeshindwa kutafsiri?
      wap kijana katukana watanzania?
      usikurupuke kuanzisha mada kama hizi plz

    18. mwanankiya's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 9
      Rep Power : 439
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Vivian Mwaisango View Post
      Sasa hapa siri nzito iko wapi?mbona mnakuza mambo?
      Hahaha umenfurahsha vivian,watu wanafiki sasa hyo ndo siri nzito jaman!!

    19. Ulemavu

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...