JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tuongelee muziki wa rock wadau.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 35 of 35
    1. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1,726
      Rep Power : 5518981
      Likes Received
      653
      Likes Given
      1641

      Default Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Wadau ambao ni rock fans tuongelee muziki huu: nyimbo mpya, bendi kali, nyimbo kalikali and how it aaffects your life mi binafsi nikisikiliza huwa na find hope for the future, what about you?
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI


    2. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By AshaDii View Post
      Apollo I see Red Giant has landed you home.... lol.
      Haahahhaa, Yes AshaD,
      One Love!

    3. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Red Giant View Post
      Mkuu umenikumbusha lamb of God kuna video moja dingi alitaka amuandalie mwanae birthday party akaangalia majina ya bendi akaona jina lamb of God linasound vizuri akawaalika! watoto nusura wawe viziwi.
      vipi unaifahamu MP3ville.com? jamaa wana torrent files za album mpyampya
      hahahhahahahaa, hawa jamaa wanaweza. wow, nitaichek hiyo mp3ville.com, thanks brother.
      Red Giant likes this.
      One Love!

    4. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1,726
      Rep Power : 5518981
      Likes Received
      653
      Likes Given
      1641

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      jamani msisahau kusikiliza livewire ya east africa radio ifikapo saa nane mchana. wish good sunday to you all.
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI

    5. Ibang's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 459
      Likes Received
      14
      Likes Given
      6

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      wakuu mimi nina kisa naomba ni share na nyinyi nilianza rasmi kupenda rock mwaka 2006 nikawa namsikiliza ryan secret american top 40
      band kama my chemical romance, daughtry, evannecence walinivutia nikawa nawasikiliza kina linkin park,
      kipindi hiko my fav band yangu ilikuwa linkin park
      kings of leon,
      sasa bwana nikabadilika taratiibu from rock kwenda metal sasa hivi ukinisikilisha nyimbo za kina linkin park nakuona mzushi nikaenda mpaka nikawa (death bats) hii ni jina rasmi wanaoitwa mashabiki original wa band ya AVENGED SEVENFOLD hapa naongelea metal heavy metal, nikaenda 2011 nikawa nina band mbili avenged sevenfold na SLIPKNOT hawa wana nyimbo yao moja inaitwa IF YOU ARE 555 THEN AM 666
      Red Giant likes this.

    6. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1,726
      Rep Power : 5518981
      Likes Received
      653
      Likes Given
      1641

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Ibang View Post
      wakuu mimi nina kisa naomba ni share na nyinyi nilianza rasmi kupenda rock mwaka 2006 nikawa namsikiliza ryan secret american top 40
      band kama my chemical romance, daughtry, evannecence walinivutia nikawa nawasikiliza kina linkin park,
      kipindi hiko my fav band yangu ilikuwa linkin park
      kings of leon,
      sasa bwana nikabadilika taratiibu from rock kwenda metal sasa hivi ukinisikilisha nyimbo za kina linkin park nakuona mzushi nikaenda mpaka nikawa (death bats) hii ni jina rasmi wanaoitwa mashabiki original wa band ya AVENGED SEVENFOLD hapa naongelea metal heavy metal, nikaenda 2011 nikawa nina band mbili avenged sevenfold na SLIPKNOT hawa wana nyimbo yao moja inaitwa IF YOU ARE 555 THEN AM 666
      mkuu story yako imenifurahisha sana, mi mwenyewe nilikuwa nasikiliza american top 40 miaka ya 2003/04 enzi hizo kuna nyimbo kama breaking the habit za linkin park na dont tell me ya anviril lakini siku hizi hata album moja ya linkin sina arviril ninayo goodbye lullaby lakini siihusudu, nahisi metal hazichoshi kirahisi niliwasikiliza dragon force sikuwachoka nimeisikiliza nightmare ya A7X ni wakali, mwanangu angalia usije ukawa vampire bat
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI

    7. Clean9

    8. Ibang's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 459
      Likes Received
      14
      Likes Given
      6

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Red Giant View Post
      mkuu story yako imenifurahisha sana, mi mwenyewe nilikuwa nasikiliza american top 40 miaka ya 2003/04 enzi hizo kuna nyimbo kama breaking the habit za linkin park na dont tell me ya anviril lakini siku hizi hata album moja ya linkin sina arviril ninayo goodbye lullaby lakini siihusudu, nahisi metal hazichoshi kirahisi niliwasikiliza dragon force sikuwachoka nimeisikiliza nightmare ya A7X ni wakali, mwanangu angalia usije ukawa vampire bat
      sasa hivi mimi ni maggots..
      (slipknot) ambao taratibu naona nawakimbia uliza sasa nataka kuwa shabiki wa nani MARYLIN MANSOON
      hawa jamaa wana nyimbo nzuri tu kama
      the people
      personal jesus
      na sweet dreams nimeanza kuwasikiliza hivi karibuni (japokuwa nilikuwa ninawajua tokea zamani) na nimekuwa inspired baada ya WRATH OF TITANS MOVIE (2012) kuwa na soundtrack yao

      metallica ni giants nawakubali nimehudhuria hata concert yao moja... they are good
      by the way i wish bongo tuwe na HARD ROCK CAFE....
      Red Giant likes this.

    9. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Red Giant View Post
      jamani msisahau kusikiliza livewire ya east africa radio ifikapo saa nane mchana. wish good sunday to you all.
      dAH! hicho kipindi huwa sikikosi, ila sometime wanapiga nyimbo za long kidogo, but nakipenda sana.
      One Love!

    10. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1,726
      Rep Power : 5518981
      Likes Received
      653
      Likes Given
      1641

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Apollo View Post
      dAH! hicho kipindi huwa sikikosi, ila sometime wanapiga nyimbo za long kidogo, but nakipenda sana.
      salama brother? nipo na angel and air waves album yao ya 2011 inaitwa love 2 , umeisikiliza? hawatakuangusha!
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI

    11. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By red giant View Post
      mkuu story yako imenifurahisha sana, mi mwenyewe nilikuwa nasikiliza american top 40 miaka ya 2003/04 enzi hizo kuna nyimbo kama breaking the habit za linkin park na dont tell me ya anviril lakini siku hizi hata album moja ya linkin sina arviril ninayo goodbye lullaby lakini siihusudu, nahisi metal hazichoshi kirahisi niliwasikiliza dragon force sikuwachoka nimeisikiliza nightmare ya a7x ni wakali, mwanangu angalia usije ukawa vampire bat
      aiseeee bro, ni wengi sana walianza kupenda rock hapo, mimi nilipenda nilianza kupenda nilipopewa ipod yenye rock kutoka kwa rafiki yangu wa nje. Pia hicho kipindi kilizidi kunipa hamu ya kuupenda mziki. Wengi sana walianza kuwapenda linking park, avril, evanescence, ila bro, biiiiiiiiiiiiiiiiiig uuuuuuuuuuuuup sana. Ulipowataja a7x (avanged) nimekupa respect na nimeamini we mkali, aiseeee hawa jamaaa nawapenda sana, walipoa sana alipofariki jimmy the rev ambaye alikuwa mpiga ngoma wa kwanza kwa metal duniani, ila nimefurahi sana mwaka jana walipoamua kurudi, kuna pini kama "dear god", "so far away", "nightmare" ni pini kali sana na wanaweza sana kimziki. Hapo umenifurahisha sana. Rock on bro.
      Red Giant likes this.
      One Love!

    12. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Red Giant View Post
      salama brother? nipo na angel and air waves album yao ya 2011 inaitwa love 2 , umeisikiliza? hawatakuangusha!
      Wow, kwa kifupi sipo interested sana na hilo group ila ninayempenda ni Tom DeLonge (bassist and vocalist), ila napenda sana kumuona DeLonge akiwa Blink 182 kuliko A&A
      Red Giant likes this.
      One Love!

    13. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 14,557
      Rep Power : 177652877
      Likes Received
      13879
      Likes Given
      18839

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      but naskia takwimu zinaonyesh akuwa kati ya wapenzi wa rock na wale wa ragge basi wale wanaopenda zaid kuskiliza miziki ya rock wanaongoza kwa kujinyonga. hii study imefanywa huko majuu na wajuzi wa miziki.

    14. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By gfsonwin View Post
      but naskia takwimu zinaonyesh akuwa kati ya wapenzi wa rock na wale wa ragge basi wale wanaopenda zaid kuskiliza miziki ya rock wanaongoza kwa kujinyonga. hii study imefanywa huko majuu na wajuzi wa miziki.
      Haha, kuna aina za rock. kuna metal, classic, gothic, metal, alternative, rap rock, punk rock, pop rock, electrica n.k, inategema na kind ya rock, ki ukweli wanaopenda metal na gothic sana wanakuwa ni watu vichaa ila sio wote. Mimi napenda sana classic mf coldplay, alternative mf Nickelback ila some metal. Pia Reggae ninapenda sana tena sana, Reggae ni mziki wa wanamapinduzi, wapenda amani n.k
      One Love!

    15. Red Giant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2012
      Posts : 1,726
      Rep Power : 5518981
      Likes Received
      653
      Likes Given
      1641

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Apollo View Post
      Haha, kuna aina za rock. kuna metal, classic, gothic, metal, alternative, rap rock, punk rock, pop rock, electrica n.k, inategema na kind ya rock, ki ukweli wanaopenda metal na gothic sana wanakuwa ni watu vichaa ila sio wote. Mimi napenda sana classic mf coldplay, alternative mf Nickelback ila some metal. Pia Reggae ninapenda sana tena sana, Reggae ni mziki wa wanamapinduzi, wapenda amani n.k
      kweli bro sio wote nilisikia wapenda subgenre ya emo (emotion) ndio huwa wanaathirika sana wanasema inaathiri kuliko hata movies, kuna story binti fulani fan wa rise against mwenye miaka 13 alijinyonga huko uingereza baada ya kukolewa na maashairi
      USIPOUANIKA UTAUTWANGA MBICHI

    16. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Quote By Red Giant View Post
      kweli bro sio wote nilisikia wapenda subgenre ya emo (emotion) ndio huwa wanaathirika sana wanasema inaathiri kuliko hata movies, kuna story binti fulani fan wa rise against mwenye miaka 13 alijinyonga huko uingereza baada ya kukolewa na maashairi
      Nakumbuka kuna kipindi nilikuwa nimeanza kumsikiliza Marlin Mason, Rob Zombie, Cradle of filth n.k nikaona sasa its too much, Marlin Mason ameshika chat mwaka jana ya billboard ya msanii anayetisha kimuonekano kuliko wote, yaani jamaa anapenda makeup ya kizombie. Kuna Emo nzuri ambazo zimetulia mfano Boys likes girls nawapenda sometime.
      Red Giant likes this.
      One Love!

    17. GODY999's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th July 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 413
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Tuongelee muziki wa rock wadau.

      Oooh Yeah kitu cha rock music sema kweli me napenda saaaaana mpaka natamani nitafte watu tuanzishe band hapa bongo au jamani mnasemaje kuhusu hii idea?


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...