JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 48
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      514
      Likes Given
      411

      Default Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Ilikuwa ni rahaa mpaka basi pateni mapichaaaaa

      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 8,602
      Rep Power : 104438757
      Likes Received
      4085
      Likes Given
      20655

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By AshaDii View Post
      Na ndio maana Mchambuzi.... IMO mwanaume wa kweli anajua limit ya kiasi cha pombe ambacho kinamfaaa..... Hio picha ni aibu kwa kweli, hua nawaponda saana watu wanaoponda watu maarufu kwa mistakes za mastaa, But this is beyond na naungana na hio group.

      Do you mind nikikuuliza kitu?
      uliza swali lako usihofu.
      AshaDii likes this.
      'An empty head is devil's workshop'

    3. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,056
      Rep Power : 148044502
      Likes Received
      4710
      Likes Given
      3079

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Domo Zege View Post
      Kibonde ARV zimemkubali
      Ulimpima??

    4. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,056
      Rep Power : 148044502
      Likes Received
      4710
      Likes Given
      3079

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By AshaDii View Post
      Hii picha hii..... Dah!
      Pozi la ki-cameroon kabisa hilo..
      AshaDii likes this.

    5. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 8,336
      Rep Power : 33206154
      Likes Received
      2712
      Likes Given
      2450

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Globalpublisher kuibuka na kichwa cha habari gardner ahisiwa ...........
      Ukienda Dukani, Uliza Kondom Peke yake, ,,Usiulize na Vaseline.

    6. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,601
      Rep Power : 1600
      Likes Received
      886
      Likes Given
      222

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      kibonde kapona kale ka-kikoozi kakavu?

    7. libent's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2011
      Posts : 383
      Rep Power : 525
      Likes Received
      71
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      Dah! hilo pozi la Gadner mbona liko ki-cameroon zaidi!
      Inawezekana anacamerooniwa huyo bongo imeishachafuka mkuu. Nashut down

    8. #27
      Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 21,783
      Rep Power : 20345121
      Likes Received
      8513
      Likes Given
      2093

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Sasa huyo dada wa kwanza alikosa kabisa bra inayoweza kusanya maziwa yote sehemu moja? Au akishaonyesha clivage basi anadhani huko kwingine hakuonekani!!!?

    9. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 20,891
      Rep Power : 45928034
      Likes Received
      10629
      Likes Given
      5924

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By AshaDii View Post
      hahahaha.... Mopaozi are you saying Habbash hio picha ughaibuni itatuletea mapato kwa taifa? lol (God Forbid!)
      Tatizo letu Waswahili hatujui kwamba Wazungu huwa hawaropoki, wakiongea kitu basi ujue wamefanya research ya kutosha, ni kwamba David Cameroun reliable source zake zilimpa taarifa za uhakika kwamba kuna magay wa kutosha kwenye hizi nchi zetu ila hawana uhuru, ndio msingi wa kauli ya Cameroun.
      Kama kusoma hujui basi hata picha huoni? tunawafahamu vijana wengi tu mjini wanaoshikishwa ukuta kwa tamaa za kumiliki vigari mbuzi GX 100.

    10. Capt Tamar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2011
      Posts : 3,165
      Rep Power : 13703
      Likes Received
      914
      Likes Given
      515

      Default

      Quote By AshaDii View Post
      Hii picha hii..... Dah!
      Nimehisi harufu ya shoga hapo

    11. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18486

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      uliza swali lako usihofu.


      Am taking it for granted you have watched "The God Father"... I am curious... Have you read/watched "The Last Don"
      Daudi Mchambuzi likes this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    12. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18486

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Matola View Post
      Tatizo letu Waswahili hatujui kwamba Wazungu huwa hawaropoki, wakiongea kitu basi ujue wamefanya research ya kutosha, ni kwamba David Cameroun reliable source zake zilimpa taarifa za uhakika kwamba kuna magay wa kutosha kwenye hizi nchi zetu ila hawana uhuru, ndio msingi wa kauli ya Cameroun.
      Kama kusoma hujui basi hata picha huoni? tunawafahamu vijana wengi tu mjini wanaoshikishwa ukuta kwa tamaa za kumiliki vigari mbuzi GX 100.


      Matala issue sio kwamba watu hawapo... Issue ni kwamba asmuchas kilo kizuri ama kibaya kinafafanuliwa na jamii husika.... At the moment "Ushoga" Tanzania kwa ujumla inachukuliwa na uchafu, tabia mbaya na ya kukemewa kabisa. Hivo basi kukataa/pinga matakwa ya Cameroon sio kwamba hatuna hao watu.. Lah! Bali tu ni kama kuepusha kuongeza idadi ya hao watu katika jamii... Hatujui what the future holds for us na swala la Ushoga litakua chronic kiasi gani, ila tu ni muhimu kwa sasa isihalalishwe.... Mwishowe tutakosa wanaume ambao kweli ni WANAUME katika jamii... What a threatening scenario.... Dah!
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    13. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 8,602
      Rep Power : 104438757
      Likes Received
      4085
      Likes Given
      20655

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By AshaDii View Post
      Am taking it for granted you have watched "The God Father"... I am curious... Have you read/watched "The Last Don"
      Aisee zote god father na last don nilianza kwa kitabu then movie, ila books ndo pouwa kuliko movie. Mario Puzo is the best aisee.
      AshaDii likes this.
      'An empty head is devil's workshop'

    14. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,764
      Rep Power : 270829744
      Likes Received
      13490
      Likes Given
      18112

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Domo Zege View Post
      Pamechoka sana,hata huduma ziko hovyo tofauti walivyoanza.Viti vimeanza kufumuka service duni hasa vyakula.Nilimuambia muhudumu vitu vya kubadlisha na huduma kuwa duni,kadri siku zinavyozidi wateja wanapungua sana.
      Mkuu uliwezaje il hali u domo zege lol
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    15. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,494
      Rep Power : 23441668
      Likes Received
      3865
      Likes Given
      2316

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Mie naona kama jamaa wa pembeni alikuwa anataka kumhug ila gadner akawa kama haoni na ndio maana ikatokea hivyo....ukitafakari vyema utagundua kuwa picha ambazo huwa zinapigwa na mhusika/wahusika wapo kwenye motion huwa zaweza leta maana fulani....tofauti na zile ambazo watu wameweka pozi la picha....

    16. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,764
      Rep Power : 270829744
      Likes Received
      13490
      Likes Given
      18112

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Lizzy View Post
      Sasa huyo dada wa kwanza alikosa kabisa bra inayoweza kusanya maziwa yote sehemu moja? Au akishaonyesha clivage basi anadhani huko kwingine hakuonekani!!!?
      Lizzy....nadhani hakukosa..alifanya makusudi...anadhani bado na yeye 'wamo'
      AshaDii likes this.
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    17. Malyamungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th July 2009
      Posts : 364
      Rep Power : 642
      Likes Received
      11
      Likes Given
      10

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By El Toro View Post
      Ilikuwa ni rahaa mpaka basi pateni mapichaaaaa

      This is sooo good watu wanavuta raha and pia nimekumbuka home nakata tkt wiki ijayo mangi. Asante kwa ujuzaji

    18. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18486

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Daudi mchambuzi View Post
      Aisee zote god father na last don nilianza kwa kitabu then movie, ila books ndo pouwa kuliko movie. Mario Puzo is the best aisee.


      Good! Natafuta wadau wa God Father... Nataka nifungue Thread in the Future.. a discussion on him na his works.... Lakini kupunguza kiu ya Opinions ulizo nazo juu ya jamaa na kazi zake. Ni mhusika gani wampenda in The Last Don?
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    19. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18486

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Kaizer View Post
      Lizzy....nadhani hakukosa..alifanya makusudi...anadhani bado na yeye 'wamo'


      Love are you saying yule dada sio wamo?
      Kaizer likes this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    20. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,764
      Rep Power : 270829744
      Likes Received
      13490
      Likes Given
      18112

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By AshaDii View Post
      Love are you saying yule dada sio wamo?
      Yes Love I said It.....you know my standards ooh
      AshaDii likes this.
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    21. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18486

      Default Re: Mambo ya muduara nigh Nyumbani Lounge JANA

      Quote By Kaizer View Post
      Yes Love I said It.....you know my standards ooh


      hahaha.... I think it is time you stop being naughty and find another attribute... Naughtiness is making you mean hun'
      Kaizer likes this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    22. Clean9

    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Competitor wa Lady JD next to Nyumbani lounge-Wambua's restaurant
      By newmzalendo in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 19
      Last Post: 8th June 2011, 22:14
    2. Nyumbani Lounge kwa JayDee huduma kwa mteja hairidhishi
      By Sanda Matuta in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 36
      Last Post: 4th June 2011, 23:59
    3. Mambo ya muduara
      By El Toro in forum Jamii Photos
      Replies: 57
      Last Post: 5th January 2011, 17:18

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...