JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Muziki wa taarabu....!!

    Report Post
    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
    Results 61 to 80 of 115
    1. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,732
      Rep Power : 187009784
      Likes Received
      10164
      Likes Given
      16535

      Default Muziki wa taarabu....!!

      Mimi binafsi si mpenzi wa muziki wa taarabu lakini nimekuwa nikiufuatilia kwa muda sasa...Kitu kinachonivutia ni lugha ya picha ambayo inavutia sana endapo mtu unapata nafasi ya kuitafakari!!

      Nimejaribu kuvuta kumbukumbu zangu, na kukutana na baadhi ya miziki ambayo kweli inavutia!! Naweka hii hapa chini na natumai wadau watanisaidia kutukumbusha nyimbo nyingine na ikiwezekana kutuwekea baadhi ya mashairi na nukuu ambazo zili/zinawakuna!

      1. Wrong namba
      2. Y 2 K
      3. Zumbukuku
      4. Kuna waimbo fulani siukumbuki jina ila ulikuwa unasema kwamba, "manahodha wa mashua kwa nini muwe nyuma, chombo kikienda mrama nani alaumiwe"?
      5. Njiwa (Patricia Hilal)
      6. Asu (Abdul Misambano.....my favourite song)!!
      7.

      Waimbaji mahiri: Najua wako wengi ila naweza kuwakumbuka baadhi tu....
      1. Shakila
      2. Issa Matona
      3. Khadija Kopa
      4. Nasma Khamis
      5. Mzee Yusufu
      6.......

      Hata hivyo baadhi ya nukuu ambazo nimekutana nazo hivi karibuni ni kama hizi,

      "Ukiona nanga inatupwa kwenye maji, ujue jahazi limefika. Ndimu changa haina maji na bamia ikikomaa sana inapoteza thamani"....by Khadija Mohamedi!!!

      Naomba michango yenu wandau kwani naanza kuvutiwa zaidi na kutamani kuufahamu zaidi huu muziki!!
      Gaijin and AshaDii like this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]


    2. #61
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Bee mwambie huyo kuwa ukizowea kuimba hizi hata sauti inakuwa inajifanyia automatic tuning......inageuka nyororoooooo lolz

      Unaosha vyombo huku na "fanya wema wende zako singojee shukurani"

      ushajifunza pia hahaha
      kweli kabisaa, utashangaa huyoo unaanza kuwa na sauti ya wimbo tu...

      halafu ukiimba kazi zinaenda haraka kweli kweli
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    3. #62
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Dena Amsi View Post
      Haya nimekusoma mkuu nitaimba sauti zote
      eeh we changanya tu unaogopa kwani uko BSS??
      Dena Amsi likes this.
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    4. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Muziki wa taarabu....!!

      Quote By bht View Post
      eeh we changanya tu unaogopa kwani uko BSS??
      Hata ikiwa BSS, akifuja anageuka Hemed anaanza kuwasema majaji wana jealousy lol

    5. #64
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Hata ikiwa BSS, akifuja anageuka Hemed anaanza kuwasema majaji wana jealousy lol
      hahahaaaa lil....unamwambia jaji wee unani wewe huna hata singo? lol...
      Gaijin likes this.
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    6. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Muziki wa taarabu....!!

      Quote By bht View Post
      hahahaaaa lil....unamwambia jaji wee unani wewe huna hata singo? lol...
      Loh! nchi ina watu wanavituko mpaka basi

      Anaulizwa sanaa imekusaidiaje? Anasema amepata ngono na wanawake wengi
      Dark City, Dena Amsi and mama D like this.

    7. #66
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Loh! nchi ina watu wanavituko mpaka basi

      Anaulizwa sanaa imekusaidiaje? Anasema amepata ngono na wanawake wengi
      usiniambie!!!! hii ndo kusikia leo...
      hivi sijui ni utoto, ulimbukeni au ndo basi tu madharau basi anajibu tu bila kujali
      Gaijin likes this.
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    8. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,653
      Rep Power : 108931615
      Likes Received
      3744
      Likes Given
      1652

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By bht View Post
      eeh we changanya tu unaogopa kwani uko BSS??
      Duh leo una mashushu si mchezo haya nimekusikia nitatekeleza
      bht likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    9. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,653
      Rep Power : 108931615
      Likes Received
      3744
      Likes Given
      1652

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Loh! nchi ina watu wanavituko mpaka basi

      Anaulizwa sanaa imekusaidiaje? Anasema amepata ngono na wanawake wengi
      Hivyo eeehhh makubwa haya ngono na wanawake ndo amesaidika ...............
      Dark City likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    10. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Muziki wa taarabu....!!

      Quote By bht View Post
      usiniambie!!!! hii ndo kusikia leo...
      hivi sijui ni utoto, ulimbukeni au ndo basi tu madharau basi anajibu tu bila kujali
      Alisema kweli maybe not in exact words lkn alizungumza ana kitabu anawaandika wote-lol

      Ilikuwa Mahojiano nafikiri kwenye kile kipindi cha Zamaradi

      Mie kufika hapo tu nikaifungilia mbali
      Dena Amsi likes this.

    11. #70
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Dena Amsi View Post
      Duh leo una mashushu si mchezo haya nimekusikia nitatekeleza
      tena!!! haya mwaya wengine viswahili vyetu ndo hivyo vya "kitaarab".....lol
      Dena Amsi likes this.
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    12. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,653
      Rep Power : 108931615
      Likes Received
      3744
      Likes Given
      1652

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Alisema kweli maybe not in exact words lkn alizungumza ana kitabu anawaandika wote-lol

      Ilikuwa Mahojiano nafikiri kwenye kile kipindi cha Zamaradi

      Mie kufika hapo tu nikaifungilia mbali
      Hiii kali aisee na anasema live bila chenga kweli kuna watu wamepinga kama upinde wa mshale kha??? Mademu si mchezo
      Gaijin likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    13. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,653
      Rep Power : 108931615
      Likes Received
      3744
      Likes Given
      1652

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By bht View Post
      tena!!! haya mwaya wengine viswahili vyetu ndo hivyo vya "kitaarab".....lol

      Usijalli bana kawaida tu si unajua tena mambo ya taarabu
      bht likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    14. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Dena Amsi View Post
      Hiii kali aisee na anasema live bila chenga kweli kuna watu wamepinga kama upinde wa mshale kha??? Mademu si mchezo
      Kuna watu si wazima!

      Hata kama ndo u-celebu basi kuna kiasi huuuh!

    15. #74
      bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2612
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1108

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Kuna watu si wazima!

      Hata kama ndo u-celebu basi kuna kiasi huuuh!
      sasa Gee kwa bongo uselebu ndo kufanya hayo ya 'hovyo hovyo'!!
      mtu anajitoa ufahamu tu basi jamii imjue kwa 'ovu' fulani basi yeye ni selebu
      kama mtu ana bisha aende jukwaa la celebrities hapa hapa JF. utaona menfi ya yaliyoandikwa/matukio ya wahusika ni yakipuuzi puuzi tu!!
      Gaijin likes this.
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    16. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Hii ni ajabu gani ilozuka duniani manahodha baharini kugombania sukani

      BAK likes this.

    17. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Shada langu la mauwa, lauwa kwa rangi yake
      limepambwa kwa murua, sioni kifani chake
      na asumini kutiwa, katika mahala pake
      shada hili limekuwa, la pepo na watu wake

      shada hili shada gani, walimwengu nambieni
      haya mauwa thamini, wakutunikiwa nani

      Shada la mauwa - YouTube
      Dark City likes this.

    18. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,732
      Rep Power : 187009784
      Likes Received
      10164
      Likes Given
      16535

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Gaijin View Post
      Loh! nchi ina watu wanavituko mpaka basi

      Anaulizwa sanaa imekusaidiaje? Anasema amepata ngono na wanawake wengi
      Hivi kwa maneno hayo bado hajapelekwa Mirembe???

      Bangi nyngine ni mbaya sana!!
      Gaijin likes this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    19. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33249063
      Likes Received
      17472
      Likes Given
      18608

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Mzee DC, Mie sio mtaalam wa Taarab but the little I know I Love and appreciate... hii ni moja ya Music hapa JF inakua rarely listed to or discussed, hopefully hii thread itaendelea na Music ya taarabu Worthwhile zitazidi miminika....
      Dark City likes this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    20. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24964
      Likes Received
      5086
      Likes Given
      2566

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Chumvi ninaipa pole, hakika inaonewa
      Sijasikia milele, chumvi pongezi kupewa
      Chumvi tangu hapo kale, katu haijasifiwa

      Chumvi tusiisahau, kuisifu ni wajibu
      Chumvi tusiidharau, inaishinda dhahabu

      CHUMVI TUSIIDHARAU - YouTube
      Dark City likes this.

    21. mama D's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,672
      Rep Power : 10755
      Likes Received
      481
      Likes Given
      1417

      Default Re: Muziki wa taarabu....!!

      Quote By Dark City;2783427[COLOR=#0000ff
      ]Hivi kwa maneno hayo bado hajapelekwa Mirembe???[/COLOR]

      Bangi nyngine ni mbaya sana!!

      Mwanaume mzima anaongea pumbaaaaaaa
      At na yeye anaweza kujiita baba! au mume!! lol
      sijui kama maisha atayaweza kwa mtazamo alonao
      Ndio maana Malkia wa taarabu alishaimbaga kwamba.......
      "........Wengine si wanaume......ila magumegume......." - hadija kopa
      Dark City likes this.
      Women who seek to be equal with men lack ambition - Marilyn Monroe

    Page 4 of 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

    Similar Topics

    1. udoso iwe bendi ya taarabu
      By namboyo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 15th December 2011, 01:02
    2. Taarabu ya Tanesco
      By Boflo in forum Entertainment
      Replies: 4
      Last Post: 25th March 2011, 13:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...