JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: 50 bora za miaka 50

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 41
    1. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37070
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default 50 bora za miaka 50

      Wenzetu wanapo sherekea miaka 50 ya uhuru wao kisiasa,
      sio vibaya nasi tukisherehekea miaka 50 kwa kutengeneza playlist
      ya nyimbo bora zilizo vuma ndani ya miaka hii 50.

      List yangu ni:-
      1.Rangi ya chungwa............Serengeti band
      2.Barua....................Les wanyika
      3.Amigo..................Les wanyika
      4.Ndoa ndoana..........Ottu jazz
      5.Malingo kwetu kawaida.............Mbalaka Mushehe
      6.Nalala kwa taabu......................DDC
      7.Ishara ya Mapenzi................MK Group
      8.Kabibi...................... John ngereza
      9.Kuoana ni jambo la sifa.............
      10.Kadilika simba...................
      11.Mapenzi kizungu zungu.............
      12.Penzi mashaka.............
      13.Bibi wa mwenzio ................Remmy Ongala
      14.Penzi ulaghai.....................Wa shirika Stars
      15.Homa imenizidi..................... .Jacob Usungu
      16.Ngumi mkononi.............Jambo stars
      17.Jojina..................Ser engeti band
      18.Fanta....................Pa pii kocha
      19.Seya....................... ..Papii kocha & Nguza
      20.Baba Paroko..................Makasi Junior
      21.Mapenzi ya simu.............Samba mapangala
      22.Stella..................... ..
      23.Julie .............Bob Ludala
      24.Karubandika ..............James Dandu.
      25.....

      Endelezeni,....ila bongo flavor zinaboa na hazina ujumbe wowote.
      Asprin and EMT like this.
      Don't over E.X.P.E.C.T ...


    2. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,182
      Rep Power : 197639995
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      5581

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Napenda saana R&B za 90s; pamoja na country
      Speaker likes this.

    3. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,182
      Rep Power : 197639995
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      5581

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      1Tulipokutana pale kampala kwenda nairobi, ukielekea nairobi nyumbani, nikahaidi kukutembelea, nawe karibu nyumbani eeh; ooh shaki eeh
      2. Shoga leo nisikilize, shoga leo nikupashe, na urafiki wetu utakwisha leo, shoga nakuona una nia mbaya, kwa vile mume wangu ni mwana muziki, ameniimba kwenye nyimbo zake, na kunifananisha na ndege tausi, uzuri wa tausi nitaupata wapi, tausi mwenye rangi eeh
      Mama watoto percent mia moja
      Kwa ukarimu kwa wageni wetu nyumbani mama watoto

      3. Kilichonishangaza siyo lifti mama watoto
      Ni tabasamu na vicheko mlivyokuwa navyo ndani ya gari
      Nilichanganyikiwa midomo ilianza kunicheza...

    4. Jakubumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th March 2011
      Location : United states
      Posts : 1,590
      Rep Power : 16778
      Likes Received
      441
      Likes Given
      189

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Hapa kweli tutalikomboa taifa letu? Naona great thinkers nampoteza Mwelekeo! Nyimbo za nini huku maiti zinazidi kuokotwa igunga?

    5. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,524
      Rep Power : 429502097
      Likes Received
      22528
      Likes Given
      23303

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Quote By nyumba kubwa View Post
      1.Tupa tupa
      2. Solemba
      3. Naomba picha yake ooh sela mama
      4.Ugomvi wa baba na mama siwezi kuingilia kwa sababu ningali mtoto
      5. Kasimu amekuwa jambazi
      6. Wote ni abiria wangu eeh mimi nitaxi driver
      7. Zuena

      Si kuwa nazipenda saaana ila ndio ninazo kumbuka
      ni masudi amekuwa jambazi
      sio kassimu.....kama ni ile ya marijani rajabu
      nyumba kubwa likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    6. Mlaleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Location : Ndani ya Yai
      Posts : 3,121
      Rep Power : 1076
      Likes Received
      535
      Likes Given
      220

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Quote By nyumba kubwa View Post
      1Tulipokutana pale kampala kwenda nairobi, ukielekea nairobi nyumbani, nikahaidi kukutembelea, nawe karibu nyumbani eeh; ooh shaki eeh
      2. Shoga leo nisikilize, shoga leo nikupashe, na urafiki wetu utakwisha leo, shoga nakuona una nia mbaya, kwa vile mume wangu ni mwana muziki, ameniimba kwenye nyimbo zake, na kunifananisha na ndege tausi, uzuri wa tausi nitaupata wapi, tausi mwenye rangi eeh
      Mama watoto percent mia moja
      Kwa ukarimu kwa wageni wetu nyumbani mama watoto

      3. Kilichonishangaza siyo lifti mama watoto
      Ni tabasamu na vicheko mlivyokuwa navyo ndani ya gari
      Nilichanganyikiwa midomo ilianza kunicheza...
      Jackie


      Mkuu unaukumbuka ule wimbo Ulioimbwa kilevi Mano Mambo Ee mano eeh Mambo Whiskey Soda Mano Mambo
      Kisha unasikia Mtu ana tapika balaa
      last seen 7/28/2005 at Jambochat room



    7. Clean9

    8. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,182
      Rep Power : 197639995
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      5581

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      You made me ROFL

      '
      Quote By Mlaleo View Post
      Jackie


      Mkuu unaukumbuka ule wimbo Ulioimbwa kilevi Mano Mambo Ee mano eeh Mambo Whiskey Soda Mano Mambo
      Kisha unasikia Mtu ana tapika balaa

    9. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 8,722
      Rep Power : 245104
      Likes Received
      3827
      Likes Given
      4855

      Default

      Quote By Jakubumba View Post
      Hapa kweli tutalikomboa taifa letu? Naona great thinkers nampoteza Mwelekeo! Nyimbo za nini huku maiti zinazidi kuokotwa igunga?
      Mkuu, hebu jiangalie vizuri utagundua kuwa umepotea njia!
      Speaker likes this.

    10. Madcheda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Posts : 379
      Rep Power : 664
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Mabata madogo madogo

      Nampenda mpenda

      Chambua kama karanga

    11. Madcheda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2009
      Posts : 379
      Rep Power : 664
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Jakubumba View Post
      Hapa kweli tutalikomboa taifa letu? Naona great thinkers nampoteza Mwelekeo! Nyimbo za nini huku maiti zinazidi kuokotwa igunga?
      Peleka upande ule kaka,huku burudani tu,nyie uaneni huko!
      nyumba kubwa likes this.

    12. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37070
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Quote By Jakubumba View Post
      Hapa kweli tutalikomboa taifa letu? Naona great thinkers nampoteza Mwelekeo! Nyimbo za nini huku maiti zinazidi kuokotwa igunga?
      What have you done about it so far ili tukuunge mkono?
      Acha unafiki,...
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    13. Magoo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 429
      Rep Power : 542
      Likes Received
      46
      Likes Given
      26

      Default Nimeshindwa kumtabiri

      Nina g.f kwa mwezi wa nne sasa yeye anasoma mkoani chuo fulani.. ni mpole mnoo chochote nitakachosema basi anatekeleza na kiukweli nampenda sana nilimgusia kuhusu kuoana next yr akiitimu akasema anaitaji mwaka 1 mbele basi tukakubaliana hivyo na tayari kanitambulisha kwa mama yake na mimi baadhi ya ndugu zangu wanamfahamu tatizo huyu g.f wangu hanipi changamoto za kimaisha yaani naona hawezi fanya kitu bila wazo langu licha ya kumweka huru kunishauri kwa lolote lile kwani mimi kwa sasa nina kipato kizuri na elimu nzuri sitaki kuonyesha utofauti wetu kwani yy ndo kwanza anasoma diploma wakati mwingine nafikiri anaona hawezi kuongea kitu mbele yangu hali hii inanikosesha sana amani sijui nifanye nini ili aone usawa baina yetu kwani imefikia hatua nafikiria yawezekana kuna m2 pembeni ya uhusiano wetu ingawaje sijona evidence yoyote yaani simwelewi kabisaa amepooza sana licha ya kuniambia ananipenda sana.. i need yo advice plz

    14. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      1315
      Likes Given
      687

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      1. Kauli ya Mama - Msondo
      2.Kilio cha yatima - double M
      3.Ajali - Msondo etc....
      Wanaume tumeumbwa, Matesoooo, Mateso kuhangaikaaa!!!!!!!!!
      Mwanume unapopatwa na matatizo ooh, macho huwa mekundu kwa uchungu..kwa mawazo...kwa hasira..lakini katu katu usikate tamaaa!!
      Speaker and nyumba kubwa like this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    15. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,182
      Rep Power : 197639995
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      5581

      Default Re: Nimeshindwa kumtabiri

      Hii mkuu anzishia thread yake, utapata ushauri mzuri tu.

      Quote By Magoo View Post
      Nina g.f kwa mwezi wa nne sasa yeye anasoma mkoani chuo fulani.. ni mpole mnoo chochote nitakachosema basi anatekeleza na kiukweli nampenda sana nilimgusia kuhusu kuoana next yr akiitimu akasema anaitaji mwaka 1 mbele basi tukakubaliana hivyo na tayari kanitambulisha kwa mama yake na mimi baadhi ya ndugu zangu wanamfahamu tatizo huyu g.f wangu hanipi changamoto za kimaisha yaani naona hawezi fanya kitu bila wazo langu licha ya kumweka huru kunishauri kwa lolote lile kwani mimi kwa sasa nina kipato kizuri na elimu nzuri sitaki kuonyesha utofauti wetu kwani yy ndo kwanza anasoma diploma wakati mwingine nafikiri anaona hawezi kuongea kitu mbele yangu hali hii inanikosesha sana amani sijui nifanye nini ili aone usawa baina yetu kwani imefikia hatua nafikiria yawezekana kuna m2 pembeni ya uhusiano wetu ingawaje sijona evidence yoyote yaani simwelewi kabisaa amepooza sana licha ya kuniambia ananipenda sana.. i need yo advice plz

    16. MR. DRY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2011
      Posts : 624
      Rep Power : 576
      Likes Received
      104
      Likes Given
      53

      Default

      Quote By Jakubumba View Post
      Hapa kweli tutalikomboa taifa letu? Naona great thinkers nampoteza Mwelekeo! Nyimbo za nini huku maiti zinazidi kuokotwa igunga?
      ndo maana kunamajukwaa mengi, tunapunguza mawazo.

    17. ngalikikinakiki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Posts : 53
      Rep Power : 489
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      NAOMBA NITOE MASAHIHISHO
      1.Rangi ya chungwa............Serengeti band....SERENGETI NI WEZI NYIMBO NI YA NYANYEMBE JAZZ BAND
      2.Barua....................Les wanyika
      3.Amigo..................Les wanyika
      4.Ndoa ndoana..........Ottu jazz
      5.Malingo kwetu kawaida.............Mbalaka Mushehe...(MALINGO ni nini? Hakuna mwanamuziki anaitwa Mbalaka Mushehe)
      6.Nalala kwa taabu......................DDC
      7.Ishara ya Mapenzi................MK Group
      8.Kabibi...................... John ngereza
      9.Kuoana ni jambo la sifa............(Harusi Afro 70)??????.
      10.Kadilika simba...................(Kadiri Kansimba Sambulumaa Band)
      11.Mapenzi kizungu zungu.............?????
      12.Penzi mashaka.............??????
      13.Bibi wa mwenzio ................Remmy Ongala
      14.Penzi ulaghai.....................Wa shirika Stars(Penzi la Ulaghai-Washirika Tanzania Stars)
      15.Homa imenizidi..................... .Jacob Usungu????????????(Homa imenizidia-Orchestra safari Saound)
      16.Ngumi mkononi.............Jambo stars
      17.Jojina..................Ser engeti band...(Georgina-Safari Trippers) Hao Serengeti ni wezi tu
      18.Fanta....................Pa pii kocha....(Version ya kwanza ni ya Kalala Mbwebwe)
      19.Seya....................... ..Papii kocha & Nguza
      20.Baba Paroko..................Makasi Junior....Makassy Junior
      21.Mapenzi ya simu.............Samba mapangala???????????????
      22.Stella..................... ..??????????????
      23.Julie .............Bob Ludala
      24.Karubandika ..............James Dandu.....?(Version ya kwanza ni Orchestra Maquis).
      Listi hii ina makengeza na siikubali, japo wazo ni zuri kutafakari 50 bora zitakuwa zipi?
      25......
      Speaker likes this.

    18. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,182
      Rep Power : 197639995
      Likes Received
      4145
      Likes Given
      5581

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Wivu eeh wivu ni ugonjwa jamanieeh
      Wivu juu ya mume wangu unaniua eeh
      wivu eeh wivu ni ugonjwa jamani eeh
      wivu juu ya mume wangu unanikondesha eeh

      Hospitali ya wivu sijaijua eeh jamani
      ningekwenda siku moja eeh nikatibiwe

      Wananisemasema wenzangu eeh mama eeh
      wananisengenya wenzangu ooh mimi
      naona haya mama

      Akitoka asubuhi kwenda kazini
      sina raha sina raha jamani
      natamani nende nae mume wangu jamani
      kutwa natazama njoa atarudi saa ngapi
      mapenzi mapenzi
      yamenizidi kimo eeh mama eeh

      Aiyee, mimi oooh
      Jambo moja nawaomba ngoja niseme
      Niacheni nione wivu kwa wangu kipenzi
      bila wivu atajuaje
      kama kweli nampenda eeh mimi

      Wivu wivu ukizidi
      Unaleta kero ooh bibie
      Hata nikichelewa kazini unaona donge eeh bibi eeh
      hacha wivu

      Mbona saa zako za kurudi kazini hazieleweki
      Mume wangu eeh eeh eeh
      Mara saa kumi, mara saa mbili usiku
      Nikueleweje, unanipa wasiwasi
      mume wangu eeh ninakoda

      Penzi lako linataka
      eti nishinde ndani tu mama
      tutakula nini bibi eeh
      tutavaa nini bibi eeh
      wivu gani
      Speaker likes this.

    19. #37
      BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,672
      Rep Power : 429504058
      Likes Received
      15939
      Likes Given
      17681

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Speaker likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    20. #38
      BAK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 34,672
      Rep Power : 429504058
      Likes Received
      15939
      Likes Given
      17681

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Speaker likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    21. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37070
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5754

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      Quote By ngalikikinakiki View Post
      NAOMBA NITOE MASAHIHISHO
      1.Rangi ya chungwa............Serengeti band....SERENGETI NI WEZI NYIMBO NI YA NYANYEMBE JAZZ BAND
      2.Barua....................Les wanyika
      3.Amigo..................Les wanyika
      4.Ndoa ndoana..........Ottu jazz
      5.Malingo kwetu kawaida.............Mbalaka Mushehe...(MALINGO ni nini? Hakuna mwanamuziki anaitwa Mbalaka Mushehe)
      6.Nalala kwa taabu......................DDC
      7.Ishara ya Mapenzi................MK Group
      8.Kabibi...................... John ngereza
      9.Kuoana ni jambo la sifa............(Harusi Afro 70)??????.
      10.Kadilika simba...................(Kadiri Kansimba Sambulumaa Band)
      11.Mapenzi kizungu zungu.............?????
      12.Penzi mashaka.............??????
      13.Bibi wa mwenzio ................Remmy Ongala
      14.Penzi ulaghai.....................Wa shirika Stars(Penzi la Ulaghai-Washirika Tanzania Stars)
      15.Homa imenizidi..................... .Jacob Usungu????????????(Homa imenizidia-Orchestra safari Saound)
      16.Ngumi mkononi.............Jambo stars
      17.Jojina..................Ser engeti band...(Georgina-Safari Trippers) Hao Serengeti ni wezi tu
      18.Fanta....................Pa pii kocha....(Version ya kwanza ni ya Kalala Mbwebwe)
      19.Seya....................... ..Papii kocha & Nguza
      20.Baba Paroko..................Makasi Junior....Makassy Junior
      21.Mapenzi ya simu.............Samba mapangala???????????????
      22.Stella..................... ..??????????????
      23.Julie .............Bob Ludala
      24.Karubandika ..............James Dandu.....?(Version ya kwanza ni Orchestra Maquis).
      Listi hii ina makengeza na siikubali, japo wazo ni zuri kutafakari 50 bora zitakuwa zipi?
      25......
      Asante sana mkuu
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    22. #40
      EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 12,298
      Rep Power : 153817018
      Likes Received
      11343
      Likes Given
      8099

      Default Re: 50 bora za miaka 50

      DDC Mlimani Park - MV Mapenzi Meli ya Wapendanao
      International Orchestra Safari - Marashi Ya Pemba
      In Tanzania 'Everything is allowed after giving bribe or with the support of uncle'.




    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Miaka 50 ya uhuru-serikali ya ccm imeshindwa kutoa huduma bora kwa jamii
      By Mwakalinga Y. R in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 3rd October 2011, 21:39
    2. Nipe kikosi chako bora kwa miaka 16 iliyopita
      By Tolowski in forum Sports
      Replies: 53
      Last Post: 22nd July 2011, 12:53
    3. Nani bora kati ya jk na mkapa kwa miaka mtano ya mwanzo
      By Kisendi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 20
      Last Post: 7th February 2011, 15:33
    4. Replies: 2
      Last Post: 25th October 2010, 17:05

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...