JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Aleluya kuu

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 528
      Likes Received
      20
      Likes Given
      15

      Default Aleluya kuu

      Wakuu heri ya pasaka. Katika kipindi hiki cha pasaka huwa naguswa sana na wimbo wa aleluya kuu. Nadhani wimbo huu ni tone moja karibu madhehebu yote ya kikristu duniani. Naomba mwenye nao aniwekee hapa au anitajie jina la wimbo huo kwa kiingereza ili niweze kusearch kwenye youtube. Nimetafuta madukani huku mikoani sijaupata. Nawatakia easter njema
      Mamndenyi likes this.


    2. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 550
      Likes Received
      28
      Likes Given
      10

      Default Re: Aleluya kuu

      Unaweza kucheki hapa YouTube - hallelujah (easter 2010)
      Rangi 2 and Mamndenyi like this.

    3. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 550
      Likes Received
      28
      Likes Given
      10

      Default Re: Aleluya kuu

      Mamndenyi likes this.

    4. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 550
      Likes Received
      28
      Likes Given
      10

      Default Re: Aleluya kuu

      Hii ndio nimeipenda zaidi

      YouTube - Chorus: "Hallelujah"
      Mamndenyi likes this.

    5. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,956
      Rep Power : 904
      Likes Received
      512
      Likes Given
      274

      Default Re: Aleluya kuu

      Mkuu zinaitwa handel halleluya. Check kwenye youtube kama makulilo alivyosema hapo juu
      Mamndenyi likes this.

    6. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 528
      Likes Received
      20
      Likes Given
      15

      Default Re: Aleluya kuu

      Quote By MAKULILO View Post
      Hii ndio nimeipenda zaidi

      YouTube - Chorus: "Hallelujah"
      Oops. Nikifungua inasema 'the uploader has not made this video available in your country'. zile za juu zimecheza. irekebishe mkuu uiweke tena

    7. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 528
      Likes Received
      20
      Likes Given
      15

      Default Re: Aleluya kuu

      Quote By Polisi View Post
      Mkuu zinaitwa handel halleluya. Check kwenye youtube kama makulilo alivyosema hapo juu
      Asante sana. nimeshaziona
      Mamndenyi likes this.

    8. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 28,163
      Rep Power : 271423388
      Likes Received
      4981
      Likes Given
      3178

      Default Re: Aleluya kuu

      Zimetulia asanteni..
      Mamndenyi likes this.

    9. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 550
      Likes Received
      28
      Likes Given
      10

      Default Re: Aleluya kuu

      Huu wimbo wa Alleluya Kuu ulikua ni mmoja wa nyimbo za Harusi yangu kanisani..May 1st, 2010. Wimbo wa Alleluya Kuu unafahamika kama hallelujah chorus, na Mtunzi wake ni George Frideric Handel. Hivyo uki-search kwa jina la Halleluya Chorus au Halleluya Handel utaupata, na utaona ni link ipi inaweza kucheza hapo ulipo.

      PASAKA NJEMA

      MAKULILO
      Mamndenyi likes this.

    10. Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,550
      Rep Power : 1644
      Likes Received
      538
      Likes Given
      61

      Default Re: Aleluya kuu

      Kila ninapousikia wimbo huu, huwa napata amani moyoni. Ni wimbo bora sana!!
      Mamndenyi likes this.
      Mswahili jambo la kipumbavu likisemwa kizungu, anaona sawasawa kabisa!! J.K.Nyerere

    11. Esperance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th January 2011
      Location : MAGOGONI`
      Posts : 364
      Rep Power : 576
      Likes Received
      83
      Likes Given
      45

      Default Re: Aleluya kuu

      Huu ni nuru kwa mataifa yote, naupenda sana ! unanirudisha kwenye mstari. Thanx na mimi nimeupata.Barikiwa
      Mamndenyi likes this.

    12. Julius Kaisari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 818
      Rep Power : 682
      Likes Received
      367
      Likes Given
      1002

      Default Re: Aleluya kuu

      Quote By Esperance View Post
      Huu ni nuru kwa mataifa yote, naupenda sana ! unanirudisha kwenye mstari. Thanx na mimi nimeupata.Barikiwa
      Usisahau pia kuchek Master works nyingine by the same composer, like HANDEL MESSIAH ORATORIO, Handel ISRAEL IN EGYPT, Handel JUDAS MACCABEUS, Handel solomon, Handel Samson....hope u enjoy the CLASSICAL MUSIC.
      Mamndenyi likes this.

    13. Polisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,956
      Rep Power : 904
      Likes Received
      512
      Likes Given
      274

      Default Re: Aleluya kuu

      Quote By MAKULILO View Post
      Huu wimbo wa Alleluya Kuu ulikua ni mmoja wa nyimbo za Harusi yangu kanisani..May 1st, 2010. Wimbo wa Alleluya Kuu unafahamika kama hallelujah chorus, na Mtunzi wake ni George Frideric Handel. Hivyo uki-search kwa jina la Halleluya Chorus au Halleluya Handel utaupata, na utaona ni link ipi inaweza kucheza hapo ulipo.

      PASAKA NJEMA

      MAKULILO
      Mkuu kumbe na wewe ulipata leseni siku ya mei mosi, the same to me ila nimekutangulia miaka kadhaa.
      MAKULILO and Mamndenyi like this.
      ''Taabu Huisha Bali Ujinga Hudumu''

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...