JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NGOMA ZETU: Mganda jamani, balaaa....

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,542
      Rep Power : 2990605
      Likes Received
      3922
      Likes Given
      8296

      Default NGOMA ZETU: Mganda jamani, balaaa....

      Wangoni ni kama Wanyamwezi.

      Video zao kuzipata ni shida saana maana kila uchaguzi mnachagua .................

      Umeme wala vitu kama YOUTUBE ni vya shida sana. Ila kuna mtu alifanikiwa kuchukua picha kadhaa. Labda watu tuanze kitabia cha tukienda vijijini, tuchukue Camera na tuchukue video na kuziweka kwenye mtandao.

      Unaweza ukakuta kundi ulilopiga video, linapata deal nzuri sana.


      Quote By MaxShimba View Post
      Sikonge,

      Tuletee na Mganda kama unazo pamoja na gombe sugu.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).


    2. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,542
      Rep Power : 2990605
      Likes Received
      3922
      Likes Given
      8296

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Hapa Wangoni wanakuja na ngoma ya Lizombe......

      Ninakumbuka ule wimbo wa "nilipokuwa mwenyewe, mlikuwa hamnisemi x2. Nikiondoka kidogo, nyuma mwanisengenya ehh......."

      Mnazidi sana Wangoni kwa kuikumbutia CCM. Mtakufa na umasikini wa kuabudu watu na vyama zao......... Wangini bana, ushamba mtupu.

      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    3. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,542
      Rep Power : 2990605
      Likes Received
      3922
      Likes Given
      8296

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Haya basi, kwa leo zinatosha. Nyingine zitafuata baadaye mara Wangoni mtakaponipa MJI ahhh, Mke..............





      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    4. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,542
      Rep Power : 2990605
      Likes Received
      3922
      Likes Given
      8296

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Gombe Sugu ni ngoma pia ya Wazaramo. Inasemekana akina mama wanavaa Suruali.

      Mdundiko au Mganda wakati wa ukoloni ulipigwa marufuku na Wakoloni.

      Wazaramo wakabadili jina na Style kidogo na kuita Gombe Sugu.

      Ukiangalia hapa chini, Video ya kwanza kama sikosei ni Gombe Sugu ambayo iko kidogo FAST na inakaribia sana na Mchiriku....



      Wimbo hapo juu, umekaribia sana na Disco Chakacha hasa ule wimbo wa "...... mama naumia, ahhh pole mwanangu."


      Wimbo huu wa chini ndiyo umekaa haswa kimdundiko na hata kuvaa utagundua kuko tofauti. Hapo juu wanavaa kishughuli haswa....
      Nakumbuka mambo ya "Ki-luxury ki-luxury, Pugu Kariakoo au ule wa Kishtobe niba..........(watoto hawajalala) au wa Athmani Maumba...

      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    5. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 35,728
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3646
      Likes Given
      625

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Kwa mimi Mzaramo, umenikumbusha kwetu Kimanzichana.

      Asante manang'wa Sikonge

    6. JF SMS Swahili

    7. matambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Location : malenga matitu
      Posts : 731
      Rep Power : 704
      Likes Received
      70
      Likes Given
      14

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      kwa kweli sikonge umenikonga moyo wangu vibaya mno

      hizo video za wazaramo zinanikumbusha mbali sana wakati huo kila wiki mtaani kwetu chini ya miembe kulikuwa lazima kupigwe hayo magoma, vanga, chakacha na mkole(wawakinamama) ila kwenye mkole sie raha yetu ilikuwa kumwangalia mwali anavyonema tena wakati mwingine matiti yakiwa nje

      mdundiko by then ndo ilikuwa mziki wa kiswahili hasa, wamama walikuwa wakiacha masufuria yanaungulia kisa kwenda kucheza mdundiko na
      iwapo ngoma hiyo ikipita mtaani watoto hujikuta wakisombwa wakija kukumbuka wako kama kilomita mbili au tatu toka nyumbani na wakati mwingine hupotea
      dah; kweli sasa twaishi dunia nyingine kabisa, vitu hvyo siku hzi watu hawavishabikii sana huku mijini labda huko pembezoni samvula chole,masaki,na kama alivyosema max kimanzichana
      A life lived in love will never be dull

    8. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 35,728
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3646
      Likes Given
      625

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Kwa wale tulio kuwa watembeze kule Mombasa, mtakumbuka hii

      YouTube - Safari Sound Band - Mama lea mtoto wangu (Chakacha)

    9. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 35,728
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3646
      Likes Given
      625

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      YouTube - Tatunane - Msewe

      Tatu nane hao,

      Kama kuna mtu ana Chezimba, nahitaji vimbwanga vyao. Na kama kuna mtu anajuwa alipo Bruno D Njohole wa chezimba, nipe infor yake please. Au Noriega na/au Ralpha. Mkuu Muddy upo wapi? Muto wa gwan?

    10. Fenento's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 320
      Rep Power : 547
      Likes Received
      62
      Likes Given
      7

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Hahahahahahaha,Sikonge umenipat rahaaaaaaaaaaa sana kwani napenda sana Mganda na kijiji hicho ambacho wanacheza ni Nyumbani kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaa. Umenikosha moyo kweli Wakunyumba.

    11. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,542
      Rep Power : 2990605
      Likes Received
      3922
      Likes Given
      8296

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      Kwa watani zangu ambao mmeburudika, basi nimefurahi sana maana hupenda kuleta furaha kwenye mioyo ya watu.

      Ila lazima niseme kuwa Wakwere ni WAZEMBE sana. Yaani hawako makini hata kwenye kucheza.

      Kama huamini, hebu angalia ngoma na chezaji yao..... Ovyoooo kabisa.

      Bahati mbaya, sina utani na Wakwere maana Kihistoria, Wakwere ni Wanyamwezi waliolowea Pwani.

      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    12. #11
      Aza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2010
      Location : popote
      Posts : 1,552
      Rep Power : 791
      Likes Received
      150
      Likes Given
      312

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      hahaaa wakwere bwana?
      mambo ya mganda eeh ngoma safi sana hii majirani zetu
      afu awa wanacheza sawa na wamanda/wakiss???
      A 'parliament' is not only made up of our dear politicians,but is also a group of owls.
      The greedy people are the victims to the evil people.

    13. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,854
      Rep Power : 2408
      Likes Received
      1602
      Likes Given
      887

      Default Re: Mganda jamani, balaaa........

      na nyie kila kitu cha Songea ni wangoni. mganda ni wa WANYASA AKA WANYANJA na wa MANDA. WANGONI AKA TRIBE OF WAR kuna lizombe ligihu na ligwamba kuna chomanga nk. wa hyao na wa KAMBINDI NZURI VIBAYA MNOOO kwa vijana hasa ipo km mdundiko flani hivi lkn yenyewe mwake mnooo. kuhusu ccm naona wanabadirika kidogo kidogo coz nchimbi hakushinda walichakachua matokeo. so wadau ntaanzisha shule ya kucheza ligihu na ligwamba na beta halafu tukichoka tunajipa nguvu na MANGATUNGU na mapwete.

    14. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Dada zetu mtatuua jamani
      By MaxShimba in forum Jamii Photos
      Replies: 57
      Last Post: 2nd August 2011, 23:42
    2. NGOMA ZETU: Mchiriku jamani, balaa......
      By Sikonge in forum Entertainment
      Replies: 25
      Last Post: 22nd February 2011, 16:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...