JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 36 of 36
    1. Game Theory's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2006
      Posts : 10,036
      Rep Power : 3412
      Likes Received
      390
      Likes Given
      0

      Default Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Its official huyu sista HANA TASTE na kusema ukweli sielewi hiyo rangi nyekundu inafanya nini mle ndani.

      Anyway

      picha hizi hapa

      http://issamichuzi.blogspot.com/2008....html#comments


    2. Tusker Bariiiidi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2007
      Location : Sinza Dar es Salaam.
      Posts : 4,113
      Rep Power : 1492
      Likes Received
      607
      Likes Given
      147

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Msiaaaaaache kuongeeeeaaaa... Lady Jay Dee...

    3. Kidogo chetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 791
      Rep Power : 702
      Likes Received
      119
      Likes Given
      183

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Ulieanzisha mada inaonekana huna kazi nyumba yake inakuhusu nini?
      yako i wapi mnafiki wewe.

    4. carmel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Posts : 2,835
      Rep Power : 1140
      Likes Received
      229
      Likes Given
      132

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Guys you are stepping too low.
      A gossip betrays a confidence; so avoid a man who talks too much.
      Proverbs 20:19


    5. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,659
      Rep Power : 922932
      Likes Received
      6925
      Likes Given
      8030

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Nashauri threads kama hizi ziwe nizapigwa chini maana zinajaza servers tu!!! Pia zinaonyesha jinsi tulivyo tayari kuwa very low simply kwa sababu ya vijiba
      ....Time is the wisest counselor !!!

    6. CarthbertL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2009
      Location : Kwa wachimba Mizizi
      Posts : 1,037
      Rep Power : 891
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Mbona link yenyewe haifunguki mkuu?
      Napanda mbegu za bidii ili nije nivune mafanikio, naimarisha msingi juhudi-niishi salama kwenye nyumba ya maendeleo.

    7. Kansime

    8. Nanu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Posts : 1,227
      Rep Power : 819
      Likes Received
      45
      Likes Given
      96

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      We have differents taste for everything. Diversity is about appreciating and respecting someones taste!!!! Lets be diverse guys. Angefanya mzungu, wala msingeongea, mngesifia tu wengine!!!! That is diversity and that applies to all racials.
      Peace is meaningless if nothing is right. Do it and Do It Right or Not at All.
      Swallowing His Own Words has never Killed the Politician!

    9. ngoshwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2009
      Location : everywhere
      Posts : 3,907
      Rep Power : 1462
      Likes Received
      659
      Likes Given
      877

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By Brazameni View Post
      Its official huyu sista HANA TASTE na kusema ukweli sielewi hiyo rangi nyekundu inafanya nini mle ndani.

      Anyway

      picha hizi hapa

      http://issamichuzi.blogspot.com/2008/02/nyumbani-kwa-nanihii.html#comments
      Page not found

      Sorry, the page you were looking for in the blog MICHUZI does not exist. Go to blog homepage


      Home | Features | About | Buzz | Help | Discuss | Language | Developers | Gear
      Terms of Service | Privacy | Content Policy | Copyright © 1999 – 2010 Google
      Hakuna hiyo kitu hapa bana!
      "Mnataka kujua nini? Sikuzaliwa ili nipate nishani... "Please don't make it an issue, acheni suala hilo ni uchonganishi, acheni," - Malecela.

    10. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,659
      Rep Power : 922932
      Likes Received
      6925
      Likes Given
      8030

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By ngoshwe View Post


      Hakuna kitu bana!
      Michuze amefanya vyema... kaondoa hiyo picha maana inakuwa abused

      DN
      ....Time is the wisest counselor !!!

    11. Abunwasi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2009
      Location : Urbanite
      Posts : 1,117
      Rep Power : 12178895
      Likes Received
      146
      Likes Given
      314

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      'Beauty is in the eye of the beholder' wacheni hizo kwani haya kwa zamani ni mambo ya?)*&^% . Au ni wivu wa aina fulani???? kipindi cha nyuma kulikuwa na issue ya yeye kutamani siku moja kuwa na ndege yake mkaanza kumsema
      Please let her be what she wants to be just as we are want we want to be.

    12. housta's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 138
      Rep Power : 598
      Likes Received
      7
      Likes Given
      2

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By Pape View Post
      m/mke heshima ukiitwa mama...nyumba kitu gani....
      Tema mate chini na umuombe Mungu msamaha!Sijui kama una utu kweli wewe!'Premium member'....kweli hapo lazima mtu ujiulize maswali mengi!Hayajakukuta na umuombe Mungu yasikukute!Hilo moja.

      Pili,decor taste ni ya mtu mwenyewe.Ngoma si yako,inakuwasha nini?Tusichangie thread ili mradi tu tuonekane tumesema kitu.If she is comfortable with it,na ameipaka kwenye nyumba yake,wewe yakuuma nini?Au kwa sababu yeye ana nyumba wewe huna?I believe one thing haters hawataacha kusema....!Let her live her own life na kazi yake na wewe endelea kujenga maisha yako!It is stupid kwa hali ya kiuchumi sasa hivi mtu unakaa na kuangalia Jide amepaka rangi gani kwenye nyumba na ku-comment vitu vingine!Grow up,wake up!

    13. Emanuel Makofia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Location : B.O.T
      Posts : 3,787
      Rep Power : 1296
      Likes Received
      580
      Likes Given
      462

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By EfraizMteman View Post
      [/COLOR]
      Wewe lazima ni M-Congo! La sivyo Kiwahili ulipata mswaki


      Wewe lazima mi mhindi:D
      .....Chuma cha reli hakishiki kutu...

    14. ANDIREE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th July 2009
      Posts : 8
      Rep Power : 563
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      kweli kila'mtu'anamtazamo wake tofauti kwahio hiyo ndio inatufanya tuwe na furaga dunian

    15. Mgalanjuka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2009
      Posts : 766
      Rep Power : 787
      Likes Received
      212
      Likes Given
      210

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By Gang Chomba View Post
      MTM umenena vyema mkuu.
      Umri bado anao Jide, so watu wanaokurupuka na kuanza kuropoka raha ya nyumba m'mke aitwe mama ni wapuuzi.
      Kila kitu huenda kwa mipango, hata nyumba huanza na ramani, na si kukurupuka kama --------.

      Na kuhusu swala la rangi pia ni wapuuzi wanaopinga.
      Kwani iliandikwa wapi kwenye bible au msahafu kuwa nyumba ni lazma ipakwe ndani rangi ya blue, nyeupe au cream?

      Hiyo rangi nyekundu angeipaka sanaa lathan, au salma hayek au angelina julie wabongo nyienyie mngekurupuka na kuanza kutafuta zinapouzwa
      Ila kwa kuwa kapaka binti wa kizanaki basi mnajifanya kupinga...
      Acheni ushambenga wanafiki wakubwa nyie

      Samahani am just curious...Hivi huyu binti si mkurya? Jina la Wambura ni wakura hao. I might be wrong.
      Chance favors the prepared mind.

    16. mark_philipo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd July 2011
      Posts : 203
      Rep Power : 501
      Likes Received
      26
      Likes Given
      4

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      kwan babaako ndo alimpa hela ya ujenzi,acha u ---- nyumb yak rang yake so wht.jenga yako.umepanga rum 1 hata dal haina

    17. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,669
      Rep Power : 2111
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mgalanjuka View Post
      Samahani am just curious...Hivi huyu binti si mkurya? Jina la Wambura ni wakura hao. I might be wrong.

      Ni mzanaki.
      Kabila hili linapatikana mkoa wa Mara pia.

    18. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,600
      Rep Power : 30804
      Likes Received
      1430
      Likes Given
      1103

      Default Re: Lady Jay D na nyumba yake ya ajabu

      Quote By Gang Chomba View Post
      Ni mzanaki.
      Kabila hili linapatikana mkoa wa Mara pia.
      Mwikizu(Msizaki)

    19. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Replies: 32
      Last Post: 19th November 2011, 00:49
    2. Msekela anateswa na nyoka katika nyumba yake
      By Mongoiwe in forum Celebrities Forum
      Replies: 1
      Last Post: 26th February 2008, 14:16
    3. Lady Jay Dee na tour van yake!!!
      By FairPlayer in forum Entertainment
      Replies: 5
      Last Post: 27th July 2007, 10:57

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...