JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Hothead's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Posts : 31
      Rep Power : 446
      Likes Received
      17
      Likes Given
      9

      Default Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Wana Jamvi tufanye tathmini Kidogo. Kwa mtaji huu hapa chini matokeo
      ya ubunge Kalenga mwaka 2010. Je CHADEMA wana mtaji?


      IRINGA
      WILAYA YA IRINGA
      KALENGA
      Candidate Political Party
      Number of Votes
      Percentage Votes
      MGIMWA WILLIAM AUGUSTAO CCM
      31,421
      84.39
      REHEMA MAKOGA MORINE PAULO CHADEMA
      3,356
      9.01
      KATINDASA JOHN LUMULIKO TLP
      934
      2.51
      MAKUKE ISMAIL MJINJA JAHAZI ASILIA
      332
      0.89
      SPOILT VOTES
      1,191
      3.2
      TOTALS
      37,234
      100
      mwekundu likes this.

    2. Ulemavu

    3. Chabruma's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 19th September 2013
      Posts : 4,850
      Rep Power : 2490763
      Likes Received
      1315
      Likes Given
      490

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      CHADEMA wana kazi

    4. Haki sawa's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 3rd October 2007
      Posts : 3,566
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1902
      Likes Given
      76

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Hii ni historia , jiulize Igunga na Arumeru Mashariki ilikuwaje?

    5. #4
      kiche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Posts : 450
      Rep Power : 647
      Likes Received
      144
      Likes Given
      0

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Licha ya kuwa ni historia,ni ngumu kubadili matokeo hayo!!huo ndiyo ukweli.

    6. mwanamakambako's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd January 2014
      Posts : 782
      Rep Power : 503
      Likes Received
      117
      Likes Given
      0

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Usiishi kwa historia ndugu, twende kwa current isues, mambo yanabadilika.

    7. Azam

    8. MSALANI's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 13th October 2013
      Location : north east
      Posts : 8,866
      Rep Power : 1139203
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      3239

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Quote By mwanamakambako View Post
      Usiishi kwa historia ndugu, twende kwa current isues, mambo yanabadilika.
      Kwahiyo hata ile historia ya 4 - 0 tuifute?

    9. Kurunzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2009
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 3,060
      Rep Power : 1190
      Likes Received
      622
      Likes Given
      295

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Grace naye si aligombea kupita chama fulani nauliza tu?

    10. #8
      Bill's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 2,291
      Rep Power : 1131
      Likes Received
      554
      Likes Given
      548

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Quote By kiche View Post
      Licha ya kuwa ni historia,ni ngumu kubadili matokeo hayo!!huo ndiyo ukweli.
      That is challenge, CHADEMA needs to face. Na wanapoenda wanaamini watashinda hiyo changamoto.

      Sidhani ikiwa mtu unaepambana na maisha unaamini katika kushindwa kwa kuwa mwaka jana ulishindwa. Unakuja na mbinu mpya.

      Otherwise wewe ni muumini wa kushindwa.
      "Wanafunzi wanaopata Mimba ni kwa sababu ya kiherehere chao" JK 2010.

    11. Claudio's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th January 2014
      Posts : 8
      Rep Power : 344
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Ni watu wenye uelewa mdogo wa siasa tena ya vyama vingi wanaoweza kulinganisha matokeo ya miaka takribani 4 iliyopita na kusema kuwa yanaonyesha matokeo ya sasa yatakavyokuwa. Kwenye siasa mbinu ya wiki moja tu kabla ya uchaguzi inabadilisha kila kitu acheni ulimbukeni nyie

    12. OKW BOBAN SUNZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 7,725
      Rep Power : 17884898
      Likes Received
      2066
      Likes Given
      954

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Igunga Chadema walikuwa na mtaji 0!

    13. OKW BOBAN SUNZU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2011
      Posts : 7,725
      Rep Power : 17884898
      Likes Received
      2066
      Likes Given
      954

      Default

      Quote By MSALANI View Post
      Kwahiyo hata ile historia ya 4 - 0 tuifute?
      nashukuru kwa kutumia msamiati wa 4-0

    14. Claudio's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th January 2014
      Posts : 8
      Rep Power : 344
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Hapa Tz kuna tatizo kubwa sana la watu hawaelewi mambo ya msingi kabisa katika siasa na ndo maana CCM wanautumia huo ulimbukeni kupanga mbinu chafu na kushinda. Huwezi kuamini nchi yenye gas, makaa ya mawe uranium, madini ya chuma, almasi, dhahabu na vivutio vingi vya kitalii hivi mapato hayaonekani raia wake wengine wanashindia mlo mmoja, vijana wake "wanafaulu" elimu ya msingi nailihali hawajui kusoma wala kuandika, watu wanapandishiwa bei ya umeme na kila kitu kinaonekana ni sawa tu halafu uniambia Tz watu wanaelewa ni nin kinaendelea huku duniani. CCM imewalemaza watu kifikra sana na dawa yao ni kuwaondoa tu tupate fresh thinking people wtakaotupangia sera nzuri za maendeleo. Kenya ya Moi watu walidhani mambo ni sawa ila alipokuja Kibaki wakafumbuliwa macho uchumi ukakua kutoka 3.5 hadi 7.5 sasa Kenya ya UhuRuto wanawaza kuwa na uchumi wa double digit na hapa Tz tunadanganywa tu na data za makaratasi

    15. manning's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Posts : 2,570
      Rep Power : 900
      Likes Received
      562
      Likes Given
      802

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Matokeo ya 2010 mpaka leo si ya kuyategemea sana kwa sababu zifuatazo:-
      1 2010 mgombea wa sasa wa CHADEMA hakuwa CHADEMA.
      2.Mgombea wa sasa wa CCM siyo yule aliekuwepo 2010.
      3. Kwa mwafrika baba kufariki nawe ukarithi mke wake hata machozi hayaja kauka ni laana. Na hili litamtesa sana mgombea wa sasa wa CCM na wengine wanadiriki kusema kuwa alimuua baba yake ili arthi cheo chake.
      3.Kuna ahadi nyingi alizoahidi aliekuwa mbunge na mefariki bila kuzitimiza. Na hili zigo litamwangukia mgombea wa sasa.
      4.Hali ya kisiasa nchini imebadika kabisa hasa kutokana na vyama vya upinzani kutokuwa vya msimu
      5............. muongezee wenzangu.

    16. NJOMBE KING's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd January 2014
      Posts : 187
      Rep Power : 384
      Likes Received
      21
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By manning View Post
      Matokeo ya 2010 mpaka leo si ya kuyategemea sana kwa sababu zifuatazo:-
      1 2010 mgombea wa sasa wa CHADEMA hakuwa CHADEMA.
      2.Mgombea wa sasa wa CCM siyo yule aliekuwepo 2010.
      3. Kwa mwafrika baba kufariki nawe ukarithi mke wake hata machozi hayaja kauka ni laana. Na hili litamtesa sana mgombea wa sasa wa CCM na wengine wanadiriki kusema kuwa alimuua baba yake ili arthi cheo chake.
      3.Kuna ahadi nyingi alizoahidi aliekuwa mbunge na mefariki bila kuzitimiza. Na hili zigo litamwangukia mgombea wa sasa.
      4.Hali ya kisiasa nchini imebadika kabisa hasa kutokana na vyama vya upinzani kutokuwa vya msimu
      5............. muongezee wenzangu.
      pia mgombea wa ccm wa sasa ni mwingereza wakati mgombea wa chadema ni mtanzania halisi wa kalenga hivyo kunakila sababu ya kushinda

    17. msunga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd February 2013
      Posts : 60
      Rep Power : 404
      Likes Received
      3
      Likes Given
      1

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Chadema hawana chao zaid ya kuibua hoja zisizo na msingi wala mashiko,wamefilisika kisera na kimaudhui, hivyo hawana jipya, Naiman na CCM

    18. kipimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Posts : 808
      Rep Power : 665
      Likes Received
      110
      Likes Given
      78

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Ni changamoto kweli lakini si kitu cha kutisha. Historia huwa zinajengwa kwa kubadilisha yaliyokuwa yamezoeleka, lolote lawezekana hapo. kumbuka hata wagombea si wale wale wa 2010 na pia wananchi kuna mambo mengi ambayo wanaweza kuwa wameyafahamu au waliyategemea na hawakuyapata na kufanya maamuzi mengine.

    19. duanzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 8,596
      Rep Power : 7876167
      Likes Received
      55
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Kurunzi View Post
      Grace naye si aligombea kupita chama fulani nauliza tu?
      mkuu. grace aligombea mwaka 2005 kupitia jahazi asilia. sasa sijui ni vigezi gani chadema walivyotumia kumpitisha grace na kumuacha rehema makoga

    20. #18
      piper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 3,244
      Rep Power : 23640650
      Likes Received
      588
      Likes Given
      64

      Default

      Quote By Kurunzi View Post
      Grace naye si aligombea kupita chama fulani nauliza tu?
      Yap, ndicho nilichokisikia kuwa yeye ndo alikuwa wa pili baada ya marehemu.

    21. nasri.com's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st February 2014
      Posts : 14
      Rep Power : 342
      Likes Received
      3
      Likes Given
      2

      Default Re: Tathmini matokeo ya uchaguzi Kalenga 2010- CHADEMA wana mtaji

      Quote By Claudio View Post
      Hapa Tz kuna tatizo kubwa sana la watu hawaelewi mambo ya msingi kabisa katika siasa na ndo maana CCM wanautumia huo ulimbukeni kupanga mbinu chafu na kushinda. Huwezi kuamini nchi yenye gas, makaa ya mawe uranium, madini ya chuma, almasi, dhahabu na vivutio vingi vya kitalii hivi mapato hayaonekani raia wake wengine wanashindia mlo mmoja, vijana wake "wanafaulu" elimu ya msingi nailihali hawajui kusoma wala kuandika, watu wanapandishiwa bei ya umeme na kila kitu kinaonekana ni sawa tu halafu uniambia Tz watu wanaelewa ni nin kinaendelea huku duniani. CCM imewalemaza watu kifikra sana na dawa yao ni kuwaondoa tu tupate fresh thinking people wtakaotupangia sera nzuri za maendeleo. Kenya ya Moi watu walidhani mambo ni sawa ila alipokuja Kibaki wakafumbuliwa macho uchumi ukakua kutoka 3.5 hadi 7.5 sasa Kenya ya UhuRuto wanawaza kuwa na uchumi wa double digit na hapa Tz tunadanganywa tu na data za makaratasi
      That true kaka ,inauma sana kuona kijana wakitanzania tena alienda shule anashibikia ccm ,

    22. WB-1

    Similar Topics

    1. Tume ya Uchaguzi Ituonyeshe Matokeo ya Uchaguzi TZ 2010
      By Kuntakint in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 25
      Last Post: 30th December 2012, 20:44
    2. Replies: 21
      Last Post: 1st November 2012, 23:51
    3. Replies: 37
      Last Post: 16th February 2012, 21:47
    4. Uchaguzi Arumeru-2010: Chadema(27,000) na CCM (32,000),Toa Analysis
      By OKW BOBAN SUNZU in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 37
      Last Post: 16th February 2012, 21:47

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...