JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. #1
      Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 16,646
      Rep Power : 201413687
      Likes Received
      8951
      Likes Given
      5076

      Default Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Hizi ni habari ambazo nimezipokea kwenye text

      Mgombea wa ccm Kiboroloni ametangaza kujitoa kwenye kinyang'anyiro leo


    2. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 5,241
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      1405
      Likes Given
      1926

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      What happened maze?
      NO SECOND CHANCE TO MAKE THE FIRST IMPRESSION

    3. #3
      Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 16,646
      Rep Power : 201413687
      Likes Received
      8951
      Likes Given
      5076

      Default

      Quote By Lukansola View Post
      What happened maze?
      haijulikani, ila nadhani ameona hali siyo nzuri
      Lukansola likes this.

    4. #4
      Lyimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2006
      Posts : 3,740
      Rep Power : 26563
      Likes Received
      1942
      Likes Given
      812

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Hahahahahahaha, hiyo haitakuwa habari nzuri kwa kiongozi wetu NAPE aliyekuja kututukana badala ya kumfanyia kampeni mgombea wetu huyu.
      dafity likes this.
      "Wisdom is not a product of schooling, but of the lifelong attempt to acquire it"

    5. Kasimba G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 2,008
      Rep Power : 95432
      Likes Received
      649
      Likes Given
      918

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      atakuwa mchaga wasio takiwa na CCM hao!


    6. Kisima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 2,226
      Rep Power : 85901615
      Likes Received
      761
      Likes Given
      267

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Leta news frm the trusted source, hizo taarifa umezfanyia uchunguzi? Lumumba wakisikia hili presha juuu!

    7. Alinda's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th June 2008
      Posts : 1,377
      Rep Power : 257715722
      Likes Received
      1366
      Likes Given
      1329

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      MMh ya kweli haya?? Ila mkuu Mungi huwa sina wasi wasi na taarifa zako..
      Pasco likes this.

    8. Crashwise's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 20,928
      Rep Power : 372840222
      Likes Received
      7526
      Likes Given
      4407

      Default

      Quote By Kisima View Post
      Leta news frm the trusted source, hizo taarifa umezfanyia uchunguzi? Lumumba wakisikia hili presha juuu!
      subiri TBC..

    9. Getstart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 4,091
      Rep Power : 32372474
      Likes Received
      1086
      Likes Given
      1731

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Quote By Mungi View Post
      Hizi ni habari ambazo nimezipokea kwenye text

      Mgombea wa ccm Kiboroloni ametangaza kujitoa kwenye kinyang'anyiro leo
      Tunajua kanuni za uchaguzi, hawezi kujitoa Leo uchaguzi ukifanyika kesho. Mbona mnavumisha yasiyowezekana ni kwa faida ya nani?

    10. House of Commons's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2013
      Posts : 1,103
      Rep Power : 621
      Likes Received
      415
      Likes Given
      261

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Aliyeko Moshi atujuze
      Quote By Mungi View Post
      Hizi ni habari ambazo nimezipokea kwenye text

      Mgombea wa ccm Kiboroloni ametangaza kujitoa kwenye kinyang'anyiro leo

    11. manucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st April 2012
      Posts : 3,416
      Rep Power : 1236
      Likes Received
      89
      Likes Given
      1

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      hahahahahahahahaha! . amesoma alama za nyakati huyo kaona asihaibike bora ajinasue mapema kuliko kupata kura yake na mke wake

    12. Mungi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Location : JF
      Posts : 16,646
      Rep Power : 201413687
      Likes Received
      8951
      Likes Given
      5076

      Default

      Quote By Crashwise View Post
      subiri TBC..
      Taarifa kama hizi tbc hawatoi.

      Hata hivyo kujitoa kwake ni very late manake jina haitatolewa

    13. MpendaTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 1,375
      Rep Power : 904
      Likes Received
      248
      Likes Given
      931

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Hebu tupe habari zaidi. Tena alionekana kuwa na kigugukizi siku Nape alipokuwa anamnadi?

    14. mihadarati's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th August 2013
      Posts : 240
      Rep Power : 454
      Likes Received
      57
      Likes Given
      58

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Quote By House of Commons View Post
      Aliyeko Moshi atujuze
      Hapana hajajitoa mimi nimehudhuria mkutano wao alikuwa anabwabwaja Mzee mwanri na kunukuu vifungu vya biblia kuwahadaa wananchi.

    15. Pasco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 16,615
      Rep Power : 288780429
      Likes Received
      15179
      Likes Given
      70448

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Kama hii ni kweli, then sasa siasa ndio zinaanza, huyo jamaa atakuwa alikuwa CCM kadi na moyoni Chadema!, 2015, CCM haina chake tena Kanda ya Kaskazini, na hili nililisema hapa Mtazamo: Kanda ya Kaskazini, CCM imechokwa mpaka basi!

      Haya ni matokeo tuu!.

      Pasco
      Lukansola and Yericko Nyerere like this.

    16. mwanza_kwetu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 658
      Rep Power : 671
      Likes Received
      163
      Likes Given
      64

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Who can verifu this info pls. I still see it hearsay

    17. Makala Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Location : Africa
      Posts : 3,394
      Rep Power : 14535
      Likes Received
      1076
      Likes Given
      1

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Japokuwa Ngugi Wa Thiong'o alisema kukimbia tatizo si dawa ya kutatua tatizo, kwa upande wa wagombea wa CCM ni bora wakimbie kuliko aibu ijayo!

    18. manning's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Location : Morogoro
      Posts : 3,349
      Rep Power : 1096
      Likes Received
      815
      Likes Given
      1469

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      WatanI zangu CCM Mfuate ushauri wa mwenyekiti wenu ana macho na masikio mengi.

    19. mhalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,184
      Rep Power : 842
      Likes Received
      289
      Likes Given
      250

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Moshi ni pachungu sana kwa CCM

    20. Lukansola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th September 2010
      Location : 6°48′S 39°17′E
      Posts : 5,241
      Rep Power : 1571
      Likes Received
      1405
      Likes Given
      1926

      Default Re: Mgombea wa CCM kata ya Kiborloni amejitoa

      Quote By Mungi View Post
      haijulikani, ila nadhani ameona hali siyo nzuri

      Dah! haya bwana kuvuja kwa pakacha...?
      NO SECOND CHANCE TO MAKE THE FIRST IMPRESSION


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Nape Nnauye atumwa kuiokoa CCM kata ya kiborloni.
      By 1000GB in forum Chaguzi Ndogo
      Replies: 13
      Last Post: 7th February 2014, 08:35
    2. Mgombea UDIWANI (CCM) KATA YA ELERAI AGEUKA"BUNDI"!!
      By sokoinei in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 11
      Last Post: 29th May 2013, 10:15
    3. Replies: 49
      Last Post: 17th May 2013, 15:50
    4. Replies: 13
      Last Post: 23rd October 2012, 22:40
    5. Replies: 0
      Last Post: 2nd September 2010, 12:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...