JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 287
      Rep Power : 425
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Habari WanaJF,

      Bila shaka Wanachi wa Kalenga wanasubiri kwa hamu List ya Wagombea kupitia vyama mbalimbali,ktk uchaguzi mdogo wa ubunge utakaofanyika mapema mwezi Machi.

      Ama kwa upande wa Chama cha Demokrasia na maendeleo(CHADEMA) bila shaka kuna makamanda tayari wameshatangaza nia ya kugombea ubunge,miongoni mwao ni Mwl.Vitus Lawa.

      Huyu ni kamanda ambaye ameongoza harakati hasa kanda ya kaskazini(hivyo namfahamu vilivyo)
      Pengine Jina VITUS LAWA likawa geni wa baadhi yetu,basi kama ni hivyo;
      VITUS LAWA ni Mwalimu aliehitimu shahada yake pale Mwenge Univesity. Kwa kuwa alipangwa kikazi maeneo ya Lushoto hivyo harakati alizifanyia kanda ya kaskazini.

      Bw.Vitus Alianza harakati za kisiasa mwaka 2010 akisimama kama mshauri mwezeshaji Kwa wagombea wa Udiwani na Ubunge wilaya ya Lushoto kupitia Chadema. Alihusika pia kwenye uanzishaji Na ufunguzi wa ofisi mbalimbali za chama ikiwemo kuandaa mikutano ya Chama.

      Kwa kifupi,huwezi kutaja maendeleo ya Chadema Lushoto bila kumtaja Mwl.Vitus Lawa kwani kwa sasa ni bado ni mshauri Chadema Lushoto na akiwa kama mlezi wa chama Kata ya Ngwelo.

      Ama kwa upande wa Wilaya ya Simanjiro alisimama kama wakala wa chama kwenye uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki uliomuingiza kamanda Joshua Nassari bungeni.

      Pia amekua mjumbe wa sera,utafiti na Irani ya Chama kanda ya kaskazini.

      Nyota njema huonekana Asubuhi, Kwa wale Mlio soma Chuo kikuu cha Mwenge kati ya mwaka 2010-2013 mtakubaliana ma mimi kwamba Bw.Vitus Lawa amekua mshauri wa baraza la wazee,akisimamia ushawishi wa Chama kwenye serikali ya wanafunzi na Ngazi nyingi
      kwa Upande wa Kalenga alianza harakati tangu mwaka jana hivyo bila shaka baadhi wanatambua mchango wake.

      Ni Mwaka jana alipotangaza nia yake kwa maandishi akiomba Wanachama wenzake kumpa ridhaa ya kuwa Mrithi wa nafasi ilochwa wazi na Dkt.Mgimwa aliefariki.

      Sisi watu wa kanda ya kaskazini kwa kweli tunaamini Chama kitampa ridhaa na hivyo kumpa nafasi ya kukomboa wana KALENGA

      Kila la kheri Bw.Lawa
      Last edited by Bw.Daffa; 4th February 2014 at 21:57.
      kyoma kulala likes this.


    2. House of Commons's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2013
      Posts : 788
      Rep Power : 514
      Likes Received
      240
      Likes Given
      205

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Kila la heri...

    3. MFUKUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 565
      Rep Power : 85901696
      Likes Received
      307
      Likes Given
      48

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Umemueleza vizuri hujo bwana Lewa na jinsi alivyopiga kazi huko Kanda ya Kaskazini...Swali, vipi huko Kalenga Iringa anamtaji wa watu!!?? kwa ninavyowajua wahehe kama kijana alikupa kisogo kwao kaumia kwa wale jamaa!!

    4. mgeni wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 2,087
      Rep Power : 1152
      Likes Received
      753
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Unajipigia debe,haya mkuu tumekusoma

    5. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 287
      Rep Power : 425
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By mgeni wenu View Post
      Unajipigia debe,haya mkuu tumekusoma
      Usijali mkuu, kama nilivyobandika hapo juu,najaribu kuwapa Wana Kalenga ninayoyafahamu kuusu uyu bwana..naamini pia watakuepo wanaomfahamu zaidi yangu..zote kheri

    6. kutwamara3's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 170
      Rep Power : 402
      Likes Received
      23
      Likes Given
      37

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Wewe ndio kamanda vitus,tumeishakufahamu!
      Mr. PriceKing Two likes this.

    7. Lilambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 2,475
      Rep Power : 869
      Likes Received
      192
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Mh! Kalenga! Huyu jamaa nahisi atakula za uso! Yaan kaskazini tu kaskazini tu mh! Kila la kheri.
      Mr. PriceKing Two likes this.

    8. Lilambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 2,475
      Rep Power : 869
      Likes Received
      192
      Likes Given
      0

      Default

      Ingekuwa vizuri akagombea tu huko anakofahamika zaidi... Maana huku Kalenga Imigo Iva Ngomi....
      Kalolo Junior likes this.

    9. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 287
      Rep Power : 425
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Lilambo View Post
      Mh! Kalenga! Huyu jamaa nahisi atakula za uso! Yaan kaskazini tu kaskazini tu mh! Kila la kheri.
      Kwa kiasi flani uko sahihi mkuu,ila kama nilivyokuja kueleza pale juu kuwa Alishiriki Jimboni kalenga tangu mwaka jana na Kumbuka Alkua yupo kikazi kanda ya kaskazini ni kawaida watu wanatoja hata marekani kuja kugombea nafasi kikubwa awe na Nia thabiti ya kukomboa wananchi..Tusiamini hivyo mkuu

    10. kyoma kulala's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 55
      Rep Power : 517
      Likes Received
      14
      Likes Given
      67

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      safi sana mheshimiwa LAWA! nakumbuka ulitangaza nia mapema kwamba 2015 uko ulingoni,ila ya Mungu mengi,kinyang,anyiro kimekuwa karibu,wana Kalenga mpeni kura Mwl LAWA atawawakilisha vyema!
      chikutentema likes this.

    11. mwaikenda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th March 2011
      Posts : 891
      Rep Power : 182694
      Likes Received
      121
      Likes Given
      63

      Default

      Quote By Bw.Daffa View Post
      Habari WanaJF,

      Bila shaka Wanachi wa Kalenga wanasubiri kwa hamu List ya Wagombea kupitia vyama mbalimbali,ktk uchaguzi mdogo wa ubunge utakaofanyika mapema mwezi Machi.

      Ama kwa upande wa Chama cha Demokrasia na maendeleo(CHADEMA) bila shaka kuna makamanda tayari wameshatangaza nia ya kugombea ubunge,miongoni mwao ni Mwl.Vitus Lawa.
      Huyu ni kamanda ambaye ameongoza harakati hasa kanda ya kaskazini(hivyo namfahamu vilivyo)
      Pengine Jina VITUS LAWA likawa geni wa baadhi yetu,basi kama ni hivyo;
      VITUS LAWA ni Mwalimu aliehitimu shahada yake pale Mwenge Univesity. Kwa kuwa alipangwa kikazi maeneo ya Lushoto hivyo harakati alizifanyia kanda ya kaskazini.
      Bw.Vitus Alianza harakati za kisiasa mwaka 2010 akisimama kama mshauri mwezeshaji Kwa wagombea wa Udiwani na Ubunge wilaya ya Lushoto kupitia Chadema.Alihusika pia kwenye uanzishaji Na ufunguzi wa ofisi mbalimbali za chama ikiwemo kuandaa mikutano ya Chama.
      Kwa kifupi,huwezi kutaja maendeleo ya Chadema Lushoto bila kumtaja Mwl.Vitus Lawa
      kwani kwa sasa ni bado ni mshauri Chadema Lushoto na akiwa kama mlezi wa chama Kata ya Ngwelo.

      Ama kwa upande wa Wilaya ya Simanjiro alisimama kama wakala wa chama kwenye uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki uliomuingiza kamanda Joshua Nassari bungeni.
      Pia amekua mjumbe wa sera,utafiti na Irani ya Chama kanda ya kaskazini.

      Nyota njema huonekana Asubuhi, Kwa wale Mlio soma Chuo kikuu cha Mwenge kati ya mwaka 2010-2013 mtakubaliana ma mimi kwamba Bw.Vitus Lawa amekua mshauri wa baraza la wazee,akisimamia ushawishi wa Chama kwenye serikali ya wanafunzi na Ngazi nyingi
      kwa Upande wa Kalenga alianza harakati tangu mwaka jana hivyo bila shaka baadhi wanatambua mchango wake.

      Ni Mwaka jana alipotangaza nia yake kwa maandishi akiomba Wanachama wenzake kumpa ridhaa ya kuwa Mrithi wa nafasi ilochwa wazi na Dkt.Mgimwa aliefariki.
      Sisi watu wa kanda ya kaskazini kwa kweli tunaamini Chama kitampa ridhaa na hivyo kumpa nafasi ya kukomboa wana KALENGA

      Kila la kheri Bw.Lawa.
      Acha Kuzingua Mwenge ndiyo Chuo gani...Tunataka wa UDSM

    12. chikutentema's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2012
      Posts : 2,824
      Rep Power : 375095
      Likes Received
      579
      Likes Given
      1400

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Kila la kheri kamanda Lawa

    13. The Name's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th January 2014
      Posts : 468
      Rep Power : 1194078
      Likes Received
      58
      Likes Given
      65

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      kama ana nia njema big up!

    14. nkongu ndasu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2013
      Posts : 7,387
      Rep Power : 1871
      Likes Received
      1085
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Ana uwezo wa kugawa ngawira kwa wahehe? Teh teh, natania tu! Kila la heri kamanda!

    15. East African Eagle's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2013
      Posts : 1,327
      Rep Power : 254700
      Likes Received
      768
      Likes Given
      41

      Default Re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga:KAMANDA VITUS LAWA MWANA WA KALENGA UMMA UNAKUHITAJI

      Quote By Bw.Daffa View Post
      Habari WanaJF,

      Bila shaka Wanachi wa Kalenga wanasubiri kwa hamu List ya Wagombea kupitia vyama mbalimbali,ktk uchaguzi mdogo wa ubunge utakaofanyika mapema mwezi Machi.

      Ama kwa upande wa Chama cha Demokrasia na maendeleo(CHADEMA) bila shaka kuna makamanda tayari wameshatangaza nia ya kugombea ubunge,miongoni mwao ni Mwl.Vitus Lawa.
      Huyu ni kamanda ambaye ameongoza harakati hasa kanda ya kaskazini(hivyo namfahamu vilivyo)
      Pengine Jina VITUS LAWA likawa geni wa baadhi yetu,basi kama ni hivyo;
      VITUS LAWA ni Mwalimu aliehitimu shahada yake pale Mwenge Univesity. Kwa kuwa alipangwa kikazi maeneo ya Lushoto hivyo harakati alizifanyia kanda ya kaskazini.
      Bw.Vitus Alianza harakati za kisiasa mwaka 2010 akisimama kama mshauri mwezeshaji Kwa wagombea wa Udiwani na Ubunge wilaya ya Lushoto kupitia Chadema.Alihusika pia kwenye uanzishaji Na ufunguzi wa ofisi mbalimbali za chama ikiwemo kuandaa mikutano ya Chama.
      Kwa kifupi,huwezi kutaja maendeleo ya Chadema Lushoto bila kumtaja Mwl.Vitus Lawa
      kwani kwa sasa ni bado ni mshauri Chadema Lushoto na akiwa kama mlezi wa chama Kata ya Ngwelo.

      Ama kwa upande wa Wilaya ya Simanjiro alisimama kama wakala wa chama kwenye uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki uliomuingiza kamanda Joshua Nassari bungeni.
      Pia amekua mjumbe wa sera,utafiti na Irani ya Chama kanda ya kaskazini.

      Nyota njema huonekana Asubuhi, Kwa wale Mlio soma Chuo kikuu cha Mwenge kati ya mwaka 2010-2013 mtakubaliana ma mimi kwamba Bw.Vitus Lawa amekua mshauri wa baraza la wazee,akisimamia ushawishi wa Chama kwenye serikali ya wanafunzi na Ngazi nyingi
      kwa Upande wa Kalenga alianza harakati tangu mwaka jana hivyo bila shaka baadhi wanatambua mchango wake.

      Ni Mwaka jana alipotangaza nia yake kwa maandishi akiomba Wanachama wenzake kumpa ridhaa ya kuwa Mrithi wa nafasi ilochwa wazi na Dkt.Mgimwa aliefariki.
      Sisi watu wa kanda ya kaskazini kwa kweli tunaamini Chama kitampa ridhaa na hivyo kumpa nafasi ya kukomboa wana KALENGA

      Kila la kheri Bw.Lawa.
      CHADEMA mmewackoza wahehe.Hata siku 40 toka marehemu afariki za maombolezo hazijaisha mmeanza siasa mjiandae kupokelewa na marungu na mikuki kutoka kwa wanakalenga.
      Canaani likes this.

    16. zwangendaba2014's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 13th January 2014
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga:KAMANDA VITUS LAWA MWANA WA KALENGA UMMA UNAKUHITAJI

      Dr. Evaristo Mtitu upo wapi?

    17. SHILLINGS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th October 2013
      Posts : 74
      Rep Power : 368
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default Re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga:KAMANDA VITUS LAWA MWANA WA KALENGA UMMA UNAKUHITAJI

      Quote By MFUKUZI View Post
      Umemueleza vizuri hujo bwana Lewa na jinsi alivyopiga kazi huko Kanda ya Kaskazini...Swali, vipi huko Kalenga Iringa anamtaji wa watu!!?? kwa ninavyowajua wahehe kama kijana alikupa kisogo kwao kaumia kwa wale jamaa!!
      Kuweka kumbukumbu sawa Kamanda Vitus Innocent Lawa (Mtoto wa Walimu) ameshiriki kwa kiasi kikubwa kujenga jimbo la Kalenga kupitia programu ya "CHADEMA NI MSINGI".Pamoja kuwa mwalimu anatumia muda anaopata kushiriki katika ujenzi wa chama.

      Kamanda Vitus Innocent Lawa ni mzizi imara ukilinganisha na wagombea wengine kwa kuwa na mtaji mkubwa wa kisasa kutokana na historia yake na wazazi wake.Ni kamanda aliyekulia kwenye familia ya walimu,Wazazi wake wamefundisha shule mbalimbali za jimbo la Kalenga, ametokeo kwenye ukoo wenye historia kubwa kwa wananchi wa Kalenga. Naamini atapeperusha vizuri bendera ya CHADEMA.
      Last edited by SHILLINGS; 5th February 2014 at 09:32.
      MFUKUZI likes this.

    18. SHILLINGS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th October 2013
      Posts : 74
      Rep Power : 368
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Quote By Lilambo View Post
      Mh! Kalenga! Huyu jamaa nahisi atakula za uso! Yaan kaskazini tu kaskazini tu mh! Kila la kheri.
      Vitus Innocent Lawa amezaliwa Iringa,amekulia Iringa, ni mtoto wa Iringa jimbo la Kalenga.Pita maeneo ya Ifunda,mgama,kalenga,wasa na nzishi ulizia Mwl.LAWA jibu linapatikana. Ni Kamanda mwenye jina jimbo la Kalenga.

    19. SHILLINGS's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th October 2013
      Posts : 74
      Rep Power : 368
      Likes Received
      37
      Likes Given
      0

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Quote By nkongu ndasu View Post
      Ana uwezo wa kugawa ngawira kwa wahehe? Teh teh, natania tu! Kila la heri kamanda!
      Anacheza ngoma anayoijua,huyu ni mtoto wa Kalenga

    20. Bw.Daffa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2013
      Location : TANZANIA
      Posts : 287
      Rep Power : 425
      Likes Received
      57
      Likes Given
      4

      Default re: Uchaguzi Jimbo la Kalenga: Vitus Lewa mwana wa Kalenga umma unakuhitaji!

      Naaam ndio uzuri wa JF,
      Mkuu Shilings umenena vyema bila shaka kwa watu wa Iringa mna mengi ya kusema kuhusu Kamanda Lawa.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Uchaguzi Jimbo la Kalenga ni tarehe 16 Machi 2014
      By Haki sawa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 53
      Last Post: 11th February 2014, 19:27
    2. News Alert: NEC kutangaza tarehe uchaguzi Jimbo Kalenga
      By TEKNOLOJIA in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 5th February 2014, 11:48
    3. News Alert: NEC kutangaza tarehe ya uchaguzi Jimbo Kalenga
      By Kibo10 in forum Chaguzi Ndogo
      Replies: 5
      Last Post: 5th February 2014, 10:21
    4. Hali ya kampeni za uchaguzi jimbo la maswa kwa shibuda
      By Lu-ma-ga in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 1
      Last Post: 4th October 2010, 19:13
    5. Uchaguzi Jimbo La Nyamagana Kama Kawaida
      By Masanilo in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 79
      Last Post: 4th September 2010, 11:40

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...