JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa watu

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 29 of 29
    1. olevaroya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2012
      Posts : 1,113
      Rep Power : 36906
      Likes Received
      260
      Likes Given
      10

      Default CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa watu

      Chama cha mapinduzi CCM wamepoteza uelekeo na kubakia kumtafuta mchawi anayevujisha siri zao za ndani katika vikao vyao kila wanachozungumza wanakikuta mitandaoni, jana kwenye kikao chao wameonyesha kukata tamaa kabisa kutokana na vyanzo vyetu vya habari ndani ya CCM na kusema hii Arusha kuirudisha kata hata moja CCM ni ndoto kama tunafanya mikutano akuna mtu yoyote anayekuja kutusikiliza unategemea nini?

      Mmoja wao hakioji na kusema mimi niliwaambia toka mwanzo tusifanye mikutano ya majukwaani kwasababu ni aibu amkutaka kunisikiliza sasa mmeona wenyewe jinsi tumeaibika pale Kaloleni na Elerai, sasa leo ndo mnasema tuachane na mikutano ni bora tuendelee kufanya mikutano na kuwaagiza mabalozi wetu katika kata zote wawalete watu hili angalau tuwe na watu kwasababu tukiacha kufanya mkutano yani ndo tutawapa hawa CHADEMA maneno yakuendelea kutuponda,tukomaeni kibingwa lkn ukweli ni kwamba hatuwezi kulamba kata hata moja,

      chanzo cha habari intelejensia yetu ndani ya CCM


    2. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,083
      Rep Power : 71422540
      Likes Received
      9524
      Likes Given
      24371

      Default Re: Ccm yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani arusha na kusema huyu lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Quote By DALLAI LAMA View Post
      Am proudly to be among of Arusha Resident.CHADEMA,You'll never walk alone.
      Me too kamanda DALLAI LAMA. Pamoja sana!!!!!
      Never fear a fear until fear fears you!!!

    3. Ngigana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2010
      Posts : 385
      Rep Power : 587
      Likes Received
      75
      Likes Given
      199

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Arusha wamefunguka, wamekomboka, wako huru kifikra na kiitikadi, mbali na kongwa la umasikini wa fikra na mawazo la nyinyiem.
      A life that influences no one is not worth living! By B B Shonga

    4. mbuguni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th May 2013
      Posts : 375
      Rep Power : 424
      Likes Received
      70
      Likes Given
      8

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Yaan huku kwetu Arusha tunawaona ccm kama wauwaji kiukweli.

    5. Lilambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 2,452
      Rep Power : 836
      Likes Received
      190
      Likes Given
      0

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Yah mmepata akili mpya but mlikoenda ndo mmepotea zaidi cdm. Mmetoka kwa afadhali mmekimbilia kwa potelea mbali.

    6. Wimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 1,939
      Rep Power : 782
      Likes Received
      517
      Likes Given
      688

      Default Re: Ccm yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani arusha na kusema huyu lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Quote By maswaswa View Post
      Poyoyo nyiiingi, mwisho ni kama iramba tu
      Mkuu, tukutane trh16, mimi itanibidi niende kilomita 12 ili kuwapa CDM kura yangu kule Kimandolu. Ingawa nilihamia kata nyingine miaka 7 iliyopita lkn daftari la Tume ya uchaguzi sija-update.
      You can only change your past by shaping the future, do it now!

    7. JF SMS Swahili

    8. Wimana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 1,939
      Rep Power : 782
      Likes Received
      517
      Likes Given
      688

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Quote By Ngigana View Post
      Arusha wamefunguka, wamekomboka, wako huru kifikra na kiitikadi, mbali na kongwa la umasikini wa fikra na mawazo la nyinyiem.
      Mtaji wa CCM ni ujinga wa Watanzania, Mtanzania anayejitambua hawezi kuichagua CCM, hata Wamakonde wameshaelevuka.
      Ngigana likes this.
      You can only change your past by shaping the future, do it now!

    9. mtungutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2013
      Posts : 297
      Rep Power : 405
      Likes Received
      56
      Likes Given
      32

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      CCM bhana wanashindwa kusoma alama za nyakati, maeneo pekee watakayosilizwa ni yale yaliyobado gizani waliyofanikiwa kuwanyang'anya wananchi firsa yao ya elimu.

    10. kmbwembwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2012
      Posts : 1,801
      Rep Power : 748
      Likes Received
      392
      Likes Given
      536

      Default Re: CCM yakata tamaa ktk uchaguzi wa udiwani Arusha na kusema huyu Lema ni balaa amewapa nini hawa w

      Quote By olevaroya View Post
      Chama cha mapinduzi CCM wamepoteza uelekeo na kubakia kumtafuta mchawi anayevujisha siri zao za ndani katika vikao vyao kila wanachozungumza wanakikuta mitandaoni, jana kwenye kikao chao wameonyesha kukata tamaa kabisa kutokana na vyanzo vyetu vya habari ndani ya CCM na kusema hii Arusha kuirudisha kata hata moja CCM ni ndoto kama tunafanya mikutano akuna mtu yoyote anayekuja kutusikiliza unategemea nini?

      Mmoja wao hakioji na kusema mimi niliwaambia toka mwanzo tusifanye mikutano ya majukwaani kwasababu ni aibu amkutaka kunisikiliza sasa mmeona wenyewe jinsi tumeaibika pale Kaloleni na Elerai, sasa leo ndo mnasema tuachane na mikutano ni bora tuendelee kufanya mikutano na kuwaagiza mabalozi wetu katika kata zote wawalete watu hili angalau tuwe na watu kwasababu tukiacha kufanya mkutano yani ndo tutawapa hawa CHADEMA maneno yakuendelea kutuponda,tukomaeni kibingwa lkn ukweli ni kwamba hatuwezi kulamba kata hata moja,

      chanzo cha habari intelejensia yetu ndani ya CCM
      Poleni chama cha mapinduzi, tatizo mmesaliti 'jembe na nyundo'. wavuja jasho sasa ni mateka ya wanyonyaji. hakika inatia huruma kwa chama alichokiasisi mwalimu nyerere.

    11. mudymnandi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th May 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 410
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default

      Hata nyerere angekua hai angeshavua gamba mana familia kubwa ya mwl. Iko cdm.
      Quote By kmbwembwe View Post
      poleni chama cha
      mapinduzi, tatizo mmesaliti 'jembe na nyundo'. Wavuja jasho sasa ni
      mateka ya wanyonyaji. Hakika inatia huruma kwa chama alichokiasisi
      mwalimu nyerere.

    12. JF SMS Swahili

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...