JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 40 of 40
    1. Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,185
      Rep Power : 2079735
      Likes Received
      10294
      Likes Given
      43617

      Default Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Wanabodi,
      Mara tuu baada ya Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2010, nilipandisha uzi wa "CCM Imechokwa!, Chadema Haijajipanga"!. Leo baada ya matokeo ya uchaguzi mdogo wa Arumeru, nimethibitisha kuwa ni kweli CCM Imechokwa, hivyo yale maneno yangu ya 2010, sasa yanatimia!. CCM sasa ni "sikio la kufa..." na kama ni tunda, basi ni "lakuvunda..."
      Katika mada hiyo, nilisema Chadema, haijajipanga!. Ushindi wa Arumeru, sio uthibitisho kuwa sasa Chadema ndio imejipanga, no!, ni uthibitisho tuu kuwa CCM imechokwa, Wananchi wameamka na sio watu wa kuswagwa na kupelekwa pelekwa tuu kama ling'ombe!.

      Ushindi huu wa Arumeru, ni uthibitisho kuwa Chadema mkiamua, mnaweza!. Ushindi huu, umewafungulia njia kuelekea 2015, yaani njia ni nyeupe!, kilichobakia ni kujipanga kwa kupanga mipango mkakati na kuunda kikosi kazi kitakachokabidhiwa malengo na kujadili utekelezaji with time frame, 2015, Ikulu ya Magogoni ni yenu!.

      Kufuatia chaguzi ndogo za Busanda na Biharamulo, nilijiaminisha kwa asilimia 100% kuwa Watanzania ni wale wale na CCM ni ile ile, na kuwa sio inachaguliwa kwa kupendwa, bali imekuwa ikichaguliwa kwa mazoea, maadam sasa imechokwa, hakuna namna ya kuiokoa, safari ya kuelekea kaburini imewadia, kilichobakia ni kusubiria tuu itakufa kifo gani!.

      Namalizia kwa kuipongeza sana Chadema, hongera sana Nasari, na pia naomba nimpongeze mwana jf mwenzetu, Mzee Mwanakijiji kwa "ule waraka".

      Naomba kuiweka ile mada ya msingi for reference.

      Asanteni.

      Pasco.

      Quote By Pasco View Post
      Wanabodi,

      Nikiwa hapa Dom, nimebahatika kukutana baadhi ya wabunge wapya wa CCM na wa kambi ya upinzani, kujaribu kufahamiana, sio siri, baadhi yao hawana hata substance ya ni nini kilichowafanya washinde, na viti maalum ndio usiseme kabisa, wengi ni makapi tuu, kama sio vidumu, basi ni kwa ajili ya kutoa huduma na kibinaadamu, na hili litathibitishwa na michango yao kikao cha Januari.

      Nilipoongea na wale makamanda walikata magogo kanda ya ziwa, nao ni wa kawaida tuu, hivyo nimefikia jibu moja la uhakika, CCM imechokwa baadhi ya maeneo, upinzani hata ungesimamisha jiwe, lingechaguliwa, nadhani ni moja ya sababu kuu iliyopelekea wengi hawakujitokeza waliona ni kujisumbua.

      Nasisitiza CCM imechokwa, na ule ushindi wa kishindo wa toka Asilimia 80% niliyohakikishiwa na mwana CCM mwandamizi mpaka asilimia 60% ni uthibitisho tosha, Watanzania wameichoka CCM ila pia hawakuwachagua wapinzania kwa wingi zaidi, kwa sababu wapinzani hawajaonyesha wako tayari kukamata dola.

      Najua kwa dhati, japo JK anafurahia ushindi kwa furaha ya machoni, lazima atakuwa na huzuni moyoni kwa kukataliwa na hiyo asilimia 20% kukataliwa ni kukataliwa tuu, kunauma. Hivyo CCM lazima watakaa na kujiuliza kulikoni, huenda wakajipanga upya na kuja kwa mbinu mpya, ila kwa vile CCM imechokwa, hata ijipange upya vipi, safari ya kwaheri ndio imeanza, there is nothing to stop it from failing down!.

      Dawa pekee ya kuitibu CCM, ni kuirevamp CCM completely, task nambari moja ni Makamba should go first with his old guards team. Msisubiri mpaka uchaguzi mkuu wa chama chenu, miaka miwili ijayo (2012), itakuwa too late. If you are to du anything, doi it now and fast!. Leteni fresh blood kina January type, Kippi, Nape type and the like ambao wanaweza siasa za kisasa za dot com type.

      Hakuna ubishi, Chadema imenyanyuka, toka wabunge 5 mpaka 22 wa kuchaguliwa tena majimbo ya haja, huku sio kukua bali ni kupaa, tatizo kubwa la Chadema, bado hawajipanga.

      Kichama, wanachadema mkubali msikubali, chama chenu japo kipo juu, lakini bado hamjajipanga kwa sura ya kitaifa.
      Kwa vile CCM imekaa mkao wa kifo, hii ndio opportunity yenu kujipanga muwe na sura ya kitaifa, Watanzania wawamini wawakabidhi nchi mwaka 2015.

      Kwanza Freeman Mbowe, ajiuzulu uenyekiti, ampishe Dr. Slaa kwenye Usukani, Katibu Mkuu mpeni Zitto, hii itaifuta ile dhana ya nepotisim kwenye chama chenu, ili Walioichoka CCM wawafungulie mikono kwa kujitokeza kuwapigia kura 2015.

      Kitendo cha kuihodhi kambi ya upinzani Bungeni, huu ni udhaifu mkubwa ambao hautawafikisha mbali. Pamoja na kanuni za bunge kuruhusu Chadema kuunda kambi rasmi ya upinzani, Chadema peke yenu hamuwezi!.

      Kama CCM iko ICU na Chadema haijajipanga, spika ndio huyo mama ma over confidence na over reaction, 2015 tutegemee nini?.

      Angalizo: Pasco wa Jamii Forums ni political commentator ambaye yuko objective, bila kuegemea chama chochote, upande wowote na hufanya kazi kwa wote, ila ni muumini wa demokrasia ya kweli ndani ya bunge for the balance of power, hivyo nashangilia sana kambi ya upinzani kuingiza vichwa 100 bungeni, ni matumaini yangu, 2015 kazi itakamilishwa!
      UPDATE YA Ushindi wa Udiwani Kata 4 za Arusha.
      Baada ya kusikia Chadema imezoa ushindi wa kata zote 4 za udiwani Arusha, nimelipitia tena bandiko hili, kujikumbusha inawezekana safari ya kuelekea Magogoni 2015 ndio imeanza?, inawezekana safari ya CCM kuelekea Kaburini ndio imeanza?, inawezekana sasa Watanzania wanachagua kwa kufanya informed decisions na sio kuchagua tuu kwa mazoea?!, Na jee Chadema imejipanga kuweza kuchukua nchi hiyo 2015?!.

      Kwa maoni yangu, japo ushindi wa Chadema kwa kata nne ni fumba tuu la maji ndani ya bahari, ushindi ni ushindi tuu, ni mtamu!, always sweet victory, "the winner takes it all, the looser standing small!".
      Hongereni sana Chadema.

      Pasco.
      Last edited by Pasco; 14th July 2013 at 22:20.
      Jasusi, Sikonge, Asprin and 5 others like this.


    2. EMT's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th January 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 11,937
      Rep Power : 104777769
      Likes Received
      10767
      Likes Given
      7954

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Mkuu unafiki ni kitu kibaya sana. Kuwa ni rafiki yako na ulikuwa MC kwenye harusi yake ni irrelevant hapa.
      Richard, Pasco, Janjaweed and 1 others like this.
      Poverty makes people do reckless things, but rich people do worse to protect their bling – Immortal technique

    3. Richard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2006
      Location : EUROPEAN UNION
      Posts : 2,964
      Rep Power : 1059462
      Likes Received
      784
      Likes Given
      2741

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Mkuu Pasco anapaswa kujiita Pasco the comedian yaani sijataka kusema ile tafsiri yake hasa.

      Watu hawajaichoka CCM bali wanataka mabadiliko. Wanaweza kuwa bado wana mapenzi na CCM lakini ni vizuri kwa wakti huu na hata kufikia 2015 Chadema kikawa chama tawala.

      Halafu Pasco anasema amemfahamu Siyoi na alikuwa MC kwenye harusi yake.

      Lakini Pasco asisahau pia kuwa kuna watu kama akina sisi ambao tunamfahamu Siyoi tangu akitumia jina la Siyoi Solomon na alipoambiwa atoe jina hilo na aweke la Sumari ili kupalilia nafasi yake kwenye siasa.

      Siyoi alikwishapewa ushauri na watu ambao wanamfahamu kwa karibu kwamba aachane na haya mambo ya siasa na atafute tu kujiimarisha kwenye fani yake ya sheria na hakuweza kusikia labda kwa shinikizo la baba mkwe wake.

      Afadhali kaka yake Kisali aliamua mapema kutojihusisha na mambo haya ya kuvaa magamba ambayo hawafahamu chanzo chake.
      Pasco, Zizu, Unstoppable and 1 others like this.

    4. Mboko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Location : Kwemunyu Muheza Tanga
      Posts : 963
      Rep Power : 691
      Likes Received
      206
      Likes Given
      1671

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Pasco Pasco au Pascola au Scola wewe tena ama kweli Jaquar wa Kenya kaimba na nukuu kidogo tu kwa mbali Huyu pasco kigeugeu......huyu si ndo yule alitalia CHADEMA kuanguka sasa katoka wapi tena duuh ama kweli Makamanda wako sawa njaa mbaya na njaa hii inasababisha now day hata wanaume wanaolewa pole sana Pascola kwa kuangukia pua wewe na Magamba wenzako plus Sioi na sasa ataolewa,Yu wapi Lusinde mgonjwa wa akili hatumlaumu sana kwani huenda ugonjwa wa akili ndio unamfuatilia ati huyu Lusinde na Kudadadeki zake.Kwa ushauri tu nawaomba wale wote wanaongozwa na huyu somebody so called Lusinderela wamsindikize milembe kabla mambo hayajakuwa mambo.
      Ati pia ni mtunga sheria Lusinde naomba kama utasoma hapa acha ujumbe tu na nitakujibu safi sana Kudadadeki subiri kupanda kizimbani kwa matusi yako uliyowatukana viongozi wa ukweli.
      Pasco and Unstoppable like this.

    5. DSN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Home Tanzania
      Posts : 1,513
      Rep Power : 4536
      Likes Received
      723
      Likes Given
      679

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Jamani wanaJF wakati mwingine tukubaliane mtu kuwa mwanaccm ni haki yake,kuna kushindwa na kushindwa,na JF ndio jukwaa lenyewe la siasa ambalo linaweza kushape hata wanasiasa wengine kujiona wataishi vipi nje ya madaraka ya kisiasa na serkali pindi ikitokea wakatupwa nje ya chaguzi zao.

      Nimependa approch ya Pasco he is open and frendly,ameadimit kuwa yu mwanaccm,hiyo msimnyanganye ni haki yake ya msingi kama walivyo wengine humu ni haki yao ya msingi kuwa wanCDM na sie wengine ni haki yetu ya msingi kutokushabikia chama chochote kwa nia ya kiitikadi bali kwa mazuri watakayoyatenda kwa Taifa.

      Kumpa majina kadha wa kadha kama mkosaji tuhesabu ni gharama ya kumchallange,kwa kuwa aliinvest kwenye kile alichoamini na walio upende wa pili kwa maana ya wanCDM nao wana sababu zote za kufurahi kwa kile walichomuhitaji Pasco ajiunge nao na kuja kushirikina nae kukitafuta nae Pasco akaamini kuwa angeweza kukipata hicho anachotiwa na upande wa CDM akiwa upande wa pili wa shillingi yani upande wa CCM kwa tiketi ya EL.

      Nimatumaini yangu kuwa yeye binafsi asikate tamaa,kwa kuwa leo tunaita jukwaa kama jukwaa kwa kuwa upande wa pili alikuwapo PASCO,FAIZA FOXY na REJAO,ebu pateni picha watu hao watoweke kabisa ndani ya jukwaa hakika tutaboreka na story za kuisifu CDM au kumsifu kiongozi yoyote ambe ni kipenzi cha wana CDM au wanaCCM ndani ya Jamvi.

      Na ndio maana uwa nawaomba sana wanaCDM katika sara zao na maombi yao,iwe ni kuomba CCM iweko ili nayo ije kushuhudia kuwa kwa ukiziwi wao kumbe wako watanzania wengine pia wanaweza kuijenga nchi kupitia vyma vingine vya upinzani kama CDM,na kweli wakipewa na wamepewa wameweza kufanya maajabu.

      Kwa wakristu wanajua tunaaambiwa kuwa tumwombee adui yetu maishana malefu ili adui apate kuona Mungu anavyokubaliki.Hivyo CCM wanasababu yote ya kuwapo kwenye sarakasi zote za kisiasa kwa nguvu ile ile yaliyotokea ndio maana ya kushindana kuwa mmoja ni lazima ashinde na mwingine ni lazima ashindwe, na ambae amekubalika kwa umma ndie anaepaswa kushinda uchaguzi husika.Ombi langu kwa Pasco asimvunje moyo EL kwa kuwa bado matumaini ni mengi,ajaribu njia ziko nyingi akimvunjika nguvu saizi,itamfanya apoteze ndoto yake,na hivyo kuwapotosha CDM na kubweteka kuwa hawana mpinzani na hivyo kuiona 2015 kama magogoni ni yao.Isije kuwa wamemwamsha jaynt aliyelala wasije wakalala wao CDM.

      Hakika kwa CCM nimatumaini yangu watajipanga na watu aina ya Pasco mnatakiwa kukaa kama kamati na kuja na mbinu mpya ndio kumekucha askari atundiki kombati na silaha ukutani,askari vitani anabeba bunduki na na kusonga mbele.Tunataka changamoto daima manake pasipo hizo changamoto CDM itageuka CCM na CCM ikifa hatutakuwa na CDM nyingine wakati CDM itakapokuwa imekalia kiti cha CCM na hivyo kuludi kule kule.

      Waaambieeee wazee wakiludi Lumumba watafute Task force yenye sura ya vijana wenye damu iliyochemka na inayochemka hasa wanaoweza kushindana na Tindu Lissu,Zitto Kabwe,Ben na Kina Mnyika kwenye ulimwengu mpya wa mtandao ambao hakika wanae mtu mmoja tu Nape na Wewe.Ili kuwakabili wakina CDM ni hakika unaitaji vijana wapya kama ishirini graduate,wasio na majina kuwa baba yake fulani alikuwa waziri na mbunge hivyo amefariki mwanae apewe pole ya ubunge hapana hicho si kizazi cha kushinda na vijana wa CDM ambao wanasura ya vijana wa Tanzania wa sasa ambao wanadalili zote za kuchoka mambo ya wazee wetu walio wengi ambao wanaamini kuwa wanastahiki kuwapangia vijana wa kizai kipya aina ya maisha ya kushi..

      Wakati CDM wanafurahi ushindi ,nyie CCM mnapaswa kuwa mmekaa mnaunda kikosi kazi [task force] za wasomi,wenye uwezo wa kushindana kwa hoja,sio mbinu za ovyo ovyo za kihuni na mikakati ya mababu zetu,wakati hiki ni kizazi kipaya [new generation dotcom].Ebu angalia CDM walivyokusanya takwimu zao very fast na kwa uhakika [Accurately].Humu ndani sikuona mwanaCCM yoyote yule akileta taarifa za maendeleo ya uchanguzi ndani ya CCM ukiondoa wewe kama mpiganaji wa EL.Na mara moja mbili Nape anapopita hapa,lakini dhahili hakuwa na mood ya Project ya EL na mkwewe SIOHI huko Arumeru kitu ambacho hata kama ni mimi,wazee wanajua kuwa mimi na Mzee mwenzao hazipandi wanakuchonganisha kufanya nae kazi lazima nifanye kazi kama mgonjwa wa kifua wakati wote nakimbia baridi.

      Aksante sana kwa kuwa mmoja wa wanaccm waliokipongeza CCM nao pia CDM wasianze nao vijembe visivyo na msingi,wajali kuwa wameongeza jembe la kulimia shambani na hivyo tunategemea mavuno ya maana shambani [Bungeni] na wanaarumeru wafurahi kuwa hawakuwa na sababu ya kushindwa kumchagua Nasari hata kama hana Mke na kuwa mke na siasa ni vitu viwili tofauti.

      Naomba Pasco pumzika vuta pumzi,tafakarini na mzee,kisha muone ni njia gani mpya mnaweza kuja nayo stil we have millions of dollars,issue ni new team with new vision not always the same means the same people,wakati mwingine nikuongea mfano issue ya MAFISADI ni HOT TOPIC pandeni na hiyo majukwaani jengeni hoja kwenye hiyo mbona mtapeta tu,wabongo wamechoka na wanamind sana issue ya MAFISADI usawa huu awana kitu.
      Last edited by DSN; 2nd April 2012 at 02:59.
      Pasco likes this.

    6. jouneGwalu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Studio
      Posts : 2,571
      Rep Power : 5668982
      Likes Received
      1550
      Likes Given
      1983

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Naona majina yote mabaya ushaitwa.....

      Mi ni Mkristo wa kweli na mpenda mabadiliko wa kweli vilevile....

      Ninachoweza kusema ni "Karibu nyumbani, chukua glass ya maji unywe bro.... umekuwa na siku ndefu sana, Pole!!"
      Azimio Jipya and Pasco like this.
      Music affect the lives!!

    7. Clean9

    8. Chakunyuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Location : Masasi
      Posts : 756
      Rep Power : 624
      Likes Received
      138
      Likes Given
      288

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Finally umejitokeza! nilikuwa najiuliza kwanini unauhakika hivyo kumbe sababu ni kuwa watz ni walewale, lakini kwenye post yako ulisisitiza kuwa sababu ya kushinda ccm ni kwa sababu CDM imemsimamisha mgombea ambaye alishindwa na mahututi. Anyway ni vizuri kukubali matokeo hasahasa kama ni yahaki. Tusonge mbele kuijenga nchi yetu kwa kutoa mawazoya nini kifanyike.
      Pasco likes this.
      "global human society based on poverty for many and prosperity for a few, characterised by islands of wealth, surrounded by a sea of poverty, is unsustainable" T.Mbeki

    9. Chakunyuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Location : Masasi
      Posts : 756
      Rep Power : 624
      Likes Received
      138
      Likes Given
      288

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By DSN View Post
      Jamani wanaJF wakati mwingine tukubaliane mtu kuwa mwanaccm ni haki yake,kuna kushindwa na kushindwa,na JF ndio jukwaa lenyewe la siasa ambalo lnaweza kushape hata wanasiasa wengine kujiona wataishi vioi nje ya madaraka ya kisiasa na serkali pindi ikitokea.

      Nimependa approch ya pasco he is open and frendly,ameadimit kuwa yu mwanasiccm,hiyo msimnyanganye ni haki yake ya msingi kama walivyo wengine humu ni haki yao ya msingi kuwa wanCDM na sie wengine ni haki yetu ya msingi kutokushabikia chama chochote kwa nia ya kiitikadi bali kwa mazuri watakayoyatenda kwa Taifa.

      Kumpa majina kadha wa kadha kama mkosaji tuesabu ni gharama ya kumchallange,kwa kuwa aliinvest kwenye kile alichoamini na walio upende wa ppili kwa maana ya wanCDM nao wana sababu zote za kufurahi kwa kile walichomuhita kuja kushirikina nae kukitafuta nae akaamini kuwa angeweza kukipata akiwa upande wa pili wa shillingi.

      Nimatumaini yangu kuwa yeye binafsi asikate tamaa,kwa kuwa leo tunaita jukwaa kama jukwaa kwa kuwa upande wa pili alikuwpo PASCO,FAIZA FOXY na REJAO,ebu pateni picha watu hao watoweke kabisa ndani ya jukwaa hakika tutaboreka na story za kuisifu CDM au kumsifu kiongzoi yoyote ambe ni kipenzi cha wana CDM au wanaCCM.

      Na ndio maana uwa nawaomba sana wanaCDM katika sara zao na maombi yao,iwe ni kuomba CCM iweko ili nayo ije kushuhudia kuwa kwa ukiziwi wao kumbe wako watanzania wengine pia wanaweza kuijenga nchi,na kweli wakipewa na wamepewa wameweza kufanya maajabu.

      Kwa wakristu wanajua tunaaambiwa kuwa tumwombee adui yetu maisha malefu ili adui apate kuona Mungu anavyokubaliki.Hivyo CCM wanasababu yote ya kuwapo kwenye sarakasi zote za kisasa kwa nguvu ile ile yaliyotokea ndio maana ya kushindana kuwa mmoja ambae amekubalika ndie anaepaswa kushinda.Ombi langu kwa Pasco asimvunje moyo EL kwa kuwa bado matumaini ni mengi,ajaribu njia ziko nyingi akivunjika nguvu saizi,itamfanya apoteze ndoto yake,na hivyo kuwapotosha CDM na kubweteka kuwa hawana mpinzani na hivyo kuiona 2015 kama magogoni ni yao.Isije kuwa wamemwamsha jaynt aliyelala wasije wakalala wao CDM.

      Hakika kwa CCM nimatumaini yangu watajipanga na watu aina ya PASCO mnatakiwa kukaa kama kamati na kuja na mbinu mpya ndio kumekucha askari atundiki kombati na siraha ukutani,askari vitani anabeba bunduki na na kusonga mbele.Tunataka changamoto daima manake pasipo hizo changamoto CDM itageuka CCM na CCM ikifa hatutakuwa na CDM nyingine wakati CDM itakapokuwa imekalia kiti cha CCM.

      Waaambieeee wazee wakiludi Lumumba watafute Task force yenye sura ya vijana wenye damu iliyochemka wanaoweza kushindana na Tindu Lissu,Zitto Kabwe,Ben na Kina Mnyika kwenye ulimwengu mpya wa mtandao ambao hakika wanae mtu mmoja tu Nape na Wewe.Ili kuwakabili wakina CDM ni hakika unaitaji vijana wapya kama ishirini graduate,wasio na majina kuwa babe yake akifariki apewe pole ya ubunge hapana hicho si kizazi cha kushinda na vijana wa CDM.

      Wakati CDM wanafurahi ushindi ,nyie mnaunda task force za wasomi,wenye uwezo wa kushindana kwa hoja,sio mbinu za ovyo ovyo za kihuni na mikakati ya mababu zetu,wakati hiki ni kizazi cha new generation dotcom.Ebu angalia CDM walivyokusanya takwimu zao very fast na kwa uhakika [Accurately].Humu ndani sikuona mwanCCM yoyote yule akileta taarifa za maendeleo ya uchanguzi ndani ya CCM ukiondoa wewe kama mpiaganaji wa EL.Na mara moja mbili Nape anapopita hapa,lakini dhahili hakuwa na mood ya Project ya EL na mkwewe SIOHI huko Arumeru kitu ambacho hata kama ni mimi,wazee wanajua kuwa mimi na Mzee mwenzao hazipandi wanakuchonganisha kufanya nae kazi lazima nifanye kazi kama mgonjwa wa kifua wakati wote nakimbia baridi.

      Aksante sana kwa kuwa mmoja wa wnaccm waliokipongeza CCM nao pia CDM wasianze nao vijembe visivyo na msingi,wajali kuwa wameongeza jembe la kulimia shambani na hivyo tunategemea mavuno ya maana shambani [Bungeni] na wanaarumeru wafurahi kuwa hawakuwa na sababu ya kushondwa kumchagua Nasari hata kama hana Mke.

      Naomba Pasco pumzika vuta pumzi,tafakarini na mzee,kisha muone ni njia gani mpya mnaweza kuja nayo stil we have millions of dollars,issue ni new team with new vision not always the same means the same people,wakati mwingine nikuongea mfano issue ya MAFISADI ni HOT TOPIC pandeni na hiyo majukwaani jengeni hoja kwenye hiyo mbona mtapeta tu,wabongo wamechoka na wanamind sana usawa huu awana kitu.
      Mkuu yeye kasema hivi "Mimi sio mwana CCM bali imetokea Sioi kuwa ni rafiki yangu" sasa sijui umemquote wapi?
      Pasco likes this.
      "global human society based on poverty for many and prosperity for a few, characterised by islands of wealth, surrounded by a sea of poverty, is unsustainable" T.Mbeki

    10. Elizabeth Dominic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2007
      Posts : 3,815
      Rep Power : 28505883
      Likes Received
      2936
      Likes Given
      2916

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Nakupongeza Pasco kwa kukubali ukweli kama uliyoongea yanatoka moyoni mwako
      Pasco likes this.

    11. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,017
      Rep Power : 1304024
      Likes Received
      6621
      Likes Given
      5985

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      umeongea ya kweli ila wewe ni mnafiki sana....
      Pasco likes this.
      Mara nyingi wapumbavu hupongezana na kupeana moyo katika mambo ambayo wao wanaona ni sahihi kwao.

    12. DSN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Home Tanzania
      Posts : 1,513
      Rep Power : 4536
      Likes Received
      723
      Likes Given
      679

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Chakunyuma View Post
      Mkuu yeye kasema hivi "Mimi sio mwana CCM bali imetokea Sioi kuwa ni rafiki yangu" sasa sijui umemquote wapi?
      Ukisimama kumshabikia na kumpigia kampeni EL tuhesabu uko upande gani?
      Pasco likes this.

    13. chitalula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Location : NearYou
      Posts : 1,092
      Rep Power : 713
      Likes Received
      278
      Likes Given
      127

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Janjaweed View Post
      Pasco ana pwenti, ila ni mnafiki mno!!!
      Attachment 50743
      naomba mtukumbushe wale wakuvua nguo jamani, wako wapi?
      Pasco and Janjaweed like this.

    14. Janjaweed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 4,997
      Rep Power : 800475
      Likes Received
      2156
      Likes Given
      2562

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Richard View Post
      Mkuu Pasco anapaswa kujiita Pasco the comedian yaani sijataka kusema ile tafsiri yake hasa.

      .
      hawezi kuwa comedian kwani he is not funny!!!
      Pasco likes this.
      Kama Vipi nipotezee tu; ntakuboa....

    15. FJM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 7,973
      Rep Power : 1354183
      Likes Received
      5930
      Likes Given
      4714

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Chakunyuma View Post
      Mkuu yeye kasema hivi "Mimi sio mwana CCM bali imetokea Sioi kuwa ni rafiki yangu" sasa sijui umemquote wapi?
      Tatizo Pasco hajui au hataki kujua tofauti kati ya "Acquaintance na friendship". Kumjua mtu ahata kufanya naye kazi fulani haimaniinshi kuwa tayari nyie ni marafiki.
      Pasco likes this.

    16. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,015
      Rep Power : 8598
      Likes Received
      1731
      Likes Given
      220

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Pasco utalamba miguu ya Lowasa mpaka lini? Au akidondokea pua 2015?
      Pasco likes this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    17. M-mbabe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : here n' there
      Posts : 1,374
      Rep Power : 822
      Likes Received
      359
      Likes Given
      374

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By only83 View Post
      CHADEMA itapata wanachama na marafiki wengi sana kuanzia sasa.MUNGU nashukuru kwa kusikia kilio chetu watanzania.Mateso haya basi.

      hapo juu kwenye nyekundu..... hapo ndipo chadema wanatakiwa wawe very careful kwa vile there are all signs kwamba they are the next ruling party come 2015.

      the jeetu patel's,manji's, chenge's of this world watakuja. and you know what will be the motivation behind it!

      beware!!
      Pasco likes this.
      If you're not ready to die for it, put the word 'freedom' out of your vocabulary (Malcolm X)

    18. Pasco's Avatar
      JF Premium Member Array
      Join Date : 22nd September 2008
      Posts : 13,185
      Rep Power : 2079735
      Likes Received
      10294
      Likes Given
      43617

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Pasco View Post
      Wanabodi,
      Mara tuu baada ya Uchaguzi Mkuu wa Mwaka 2010, nilipandisha uzi wa "CCM Imechokwa!, Chadema Haijajipanga"!. Leo baada ya matokeo ya uchaguzi mdogo wa Arumeru, nimethibitisha kuwa ni kweli CCM Imechokwa, hivyo yale maneno yangu ya 2010, sasa yanatimia!. CCM sasa ni "sikio la kufa..." na kama ni tunda, basi ni "lakuvunda..."
      Katika mada hiyo, nilisema Chadema, haijajipanga!. Ushindi wa Arumeru, sio uthibitisho kuwa sasa Chadema ndio imejipanga, no!, ni uthibitisho tuu kuwa CCM imechokwa, Wananchi wameamka na sio watu wa kuswagwa na kupelekwa pelekwa tuu kama ling'ombe!.

      Ushindi huu wa Arumeru, ni uthibitisho kuwa Chadema mkiamua, mnaweza!. Ushindi huu, umewafungulia njia kuelekea 2015, yaani njia ni nyeupe!, kilichobakia ni kujipanga kwa kupanga mipango mkakati na kuunda kikosi kazi kitakachokabidhiwa malengo na kujadili utekelezaji with time frame, 2015, Ikulu ya Magogoni ni yenu!.

      Kufuatia chaguzi ndogo za Busanda na Biharamulo, nilijiaminisha kwa asilimia 100% kuwa Watanzania ni wale wale na CCM ni ile ile, na kuwa sio inachaguliwa kwa kupendwa, bali imekuwa ikichaguliwa kwa mazoea, maadam sasa imechokwa, hakuna namna ya kuiokoa, safari ya kuelekea kaburini imewadia, kilichobakia ni kusubiria tuu itakufa kifo gani!.

      Namalizia kwa kuipongeza sana Chadema, hongera sana Nasari, na pia naomba nimpongeze mwana jf mwenzetu, Mzee Mwanakijiji kwa "ule waraka".

      Naomba kuiweka ile mada ya msingi for reference.

      Asanteni.

      Pasco.
      Baada ya kusikia Chadema imezoa ushindi wa kata zote 4 za udiwani Arusha, nimelipitia tena bandiko hili, kujikumbusha inawezekana safari ya kuelekea Magogoni 2015 ndio imeanza?, inawezekana safari ya CCM kuelekea Kaburini ndio imeanza?, inawezekana sasa Watanzania wanachagua kwa kufanya informed decisions na sio kuchagua tuu kwa mazoea?!, Na jee Chadema imejipanga kuweza kuchukua nchi hiyo 2015?!.

      Kwa maoni yangu, japo ushindi wa Chadema kwa kata nne ni fumba tuu la maji ndani ya bahari, ushindi ni ushindi tuu, ni mtamu!, always sweet victory, "the winner takes it all, the looser standing small!".
      Hongereni sana Chadema.

      Pasco.

    19. Molemo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 11,073
      Rep Power : 1909941
      Likes Received
      5939
      Likes Given
      508

      Default

      Quote By Pasco View Post
      Baada ya kusikia Chadema imezoa ushindi wa kata zote 4 za udiwani Arusha, nimelipitia tena bandiko hili, kujikumbusha inawezekana safari ya kuelekea Magogoni 2015 ndio imeanza?, inawezekana safari ya CCM kuelekea Kaburini ndio imeanza?, inawezekana sasa Watanzania wanachagua kwa kufanya informed decisions na sio kuchagua tuu kwa mazoea?!, Na jee Chadema imejipanga kuweza kuchukua nchi hiyo 2015?!.

      Kwa maoni yangu, japo ushindi wa Chadema kwa kata nne ni fumba tuu la maji ndani ya bahari, ushindi ni ushindi tuu, ni mtamu!, always sweet victory, "the winner takes it all, the looser standing small!".
      Hongereni sana Chadema.

      Pasco.
      Asante mkuu Pasco
      Pasco likes this.

    20. Elungata's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 10,322
      Rep Power : 6477890
      Likes Received
      1719
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Pasco View Post
      Baada ya kusikia Chadema imezoa ushindi wa kata zote 4 za udiwani Arusha, nimelipitia tena bandiko hili, kujikumbusha inawezekana safari ya kuelekea Magogoni 2015 ndio imeanza?, inawezekana safari ya CCM kuelekea Kaburini ndio imeanza?, inawezekana sasa Watanzania wanachagua kwa kufanya informed decisions na sio kuchagua tuu kwa mazoea?!, Na jee Chadema imejipanga kuweza kuchukua nchi hiyo 2015?!.

      Kwa maoni yangu, japo ushindi wa Chadema kwa kata nne ni fumba tuu la maji ndani ya bahari, ushindi ni ushindi tuu, ni mtamu!, always sweet victory, "the winner takes it all, the looser standing small!".
      Hongereni sana Chadema.

      Pasco.
      hizo kata nne zilikua za chadema tangiapo...kama ccm wangeshinda hata moja tu ingekua disaster kwa cdm.
      Kila mtu anajua kuwa hapo arusha ni ngome ya chadema kwahiyo ushindi huo wa kata nne haiwezi kuwa conclusion ya kuwa wameanza safari ya kwenda ikulu,uchaguzi wa mwaka ujao ndo utatoa indication na sio hizo kata nne.
      Pasco likes this.

    21. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,643
      Rep Power : 1186126
      Likes Received
      8139
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By Elungata View Post
      hizo kata nne zilikua za chadema tangiapo...kama ccm wangeshinda hata moja tu ingekua disaster kwa cdm.
      Kila mtu anajua kuwa hapo arusha ni ngome ya chadema kwahiyo ushindi huo wa kata nne haiwezi kuwa conclusion ya kuwa wameanza safari ya kwenda ikulu,uchaguzi wa mwaka ujao ndo utatoa indication na sio hizo kata nne.
      Watashindana lakini hawatashinda!!!!.... Wewe kujibu hivyo ulivyojibu ni sawa, angejibu mtu mwenye akili zake hivyo ningeshangaa! Mfikishie mwigulu salamu za upendo
      Pasco likes this.

    22. Mzito Kabwela's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : MPUMBULI
      Posts : 11,761
      Rep Power : 86377758
      Likes Received
      2100
      Likes Given
      14

      Default Re: Yametimia!, CCM Imechokwa!, Chadema Njia Nyeupe 2015!-Jipangeni!

      Quote By Mende0 View Post
      Pasco utalamba miguu ya Lowasa mpaka lini? Au akidondokea pua 2015?
      Pasco jembe wewe..tatizo lake ni moja tu,anataka kuongoza ile Kurugenzi yetu pindi EL atakapokuwa Rais. Ndio maana unamwona kama anamlamba miguu EL
      Pasco likes this.

    23. Kansime

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...