JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Arumeru mashariki: Halima Mdee apiga below the belt

    Report Post
    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
    Results 121 to 124 of 124
    1. politiki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2010
      Posts : 1,922
      Rep Power : 1520
      Likes Received
      987
      Likes Given
      171

      Default Arumeru mashariki: Halima Mdee apiga below the belt

      Akihutubia katika kijiji cha njori kata ya Poli alimfananisha mzee wasira na sokwe mtu that is wrong in my opinion ?
      pia kuhusu swala la kuoa aliwataka CCM kwanza wakamuulize Spika wa Bunge(64) ameolewa na nani? kabla ya
      kumuuliza joshua nasari(26) kwanini hajaoa?


    2. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,713
      Rep Power : 23131149
      Likes Received
      4352
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Mdau View Post
      hidhi ni dhambi........
      Tena kubwa sana! Mapenzi yenu ya mambo ya kidunia (Siasa)
      kufikia kumkufuru Mungu !
      Huku ni kumkejeli Muumba !
      Wasira hajajiumba yeye !
      Kumfananisha binadamu na hayawani , si dhihaka kwa kiumbe husika, (Wasira) ni dhihaka, kejeli na matusi kwa muumbaji .
      Hakuna aliyejaza form kwa Muumba akapeleka pre'map ya design gani azaliwe nayo! Jf Members mliohusika kufanya kejeli hii ya kumfananisha binadamu na Nyani , nini kinawadanganya? Mnatoa wapi kiburi cha kufikia hapo mlipopafikia? Mkiwa mpo accurate kwamba nyie ndiyo wenye maumbile bora ?
      Imenisikitisha sana habari hii .

    3. Mabwepande's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2012
      Posts : 230
      Rep Power : 482
      Likes Received
      34
      Likes Given
      0

      Default Re: Arumeru mashariki: Halima Mdee apiga below the belt

      Hakuna bana Wassira anafanana na DUBU.

    4. Mponjori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Location : ukarawa
      Posts : 2,181
      Rep Power : 989
      Likes Received
      491
      Likes Given
      21

      Default

      Quote By pascal haonga View Post
      halafu kumfananisha mtu na sokwe simbaya ilimradi kama kweli wanafanana..
      ningekupa like lakini natumia simu!

    5. Who Cares?'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Location : JUPITER PLANET
      Posts : 1,838
      Rep Power : 995
      Likes Received
      902
      Likes Given
      411

      Default Re: Arumeru mashariki: Halima Mdee apiga below the belt

      Quote By [b
      amang'anaa[/b];3556631]nikiangalia umri wa mdogo wangu mdee sidhani kama alipaswa kumjibu mzee wasira hata kama ni siasa but ndo napata picha kamili ya nidhamu hovyo ya viongozi tulionao zama hizi.
      amang'ana gasarikire mbanheee....unataka mtoto(halima) amuheshimu baba (wasira) asiyejiheshimu wala kuwaheshimu watoto wake?...unataka mtoto (vicent nyerere) amuheshimu baba (benyamin mkaapa) wakati baba kamtusi mwanae kuwa sio mtoto wa nyerere akimaanisha ni mtoto haramu/wa vichochoroni/tunda la zinaa mbovu....

      jiongeze ndugu mang'ana maana sasa amangana gasarikire mbaaanhe...ankugejaaaa muraaaa .. Abha ccm bharishaaaa.
      if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side

    Page 7 of 7 FirstFirst ... 567

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...