JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 23 of 23
    1. reformer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2011
      Posts : 380
      Rep Power : 537
      Likes Received
      98
      Likes Given
      6

      Default Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

      Gazeti la udaku la Uhuru lanalotumiwa na magamba limeripoti kuwa, wazee wa kimila wilayani Arumeru hawako tayari kuonana na Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema kwa ajili ya kuombwa msamaha kwa dharau alizowaonyesha wakati wa mazishi ya J. Sumari kama ilivodaiwa na J. Tendwa.

      My take:
      Huu ni mwendelezo wa propaganda za kitoto, uongo na uzushi wa CCM kupitia gazeti hili.



    2. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,406
      Rep Power : 994
      Likes Received
      77
      Likes Given
      203

      Default Re: Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

      Quote By reformer View Post
      Gazeti la udaku la Uhuru lanalotumiwa na magamba limeripoti kuwa, wazee wa kimila wilayani Arumeru hawako tayari kuonana na Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema kwa ajili ya kuombwa msamaha kwa dharau alizowaonyesha wakati wa mazishi ya J. Sumari kama ilivodaiwa na J. Tendwa.

      My take:
      Huu ni mwendelezo wa propaganda za kitoto, uongo na uzushi wa CCM kupitia gazeti hili.
      “Nisingekwenda mahakamani kama ningeona haki ikitendeka. Tatizo kubwa la chama chetu sasa kinaongozwa na mawazo ya kihuni" ZZK- MY HERO

    3. Sabung'ori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th July 2011
      Posts : 1,640
      Rep Power : 3123329
      Likes Received
      591
      Likes Given
      67

      Default Re: Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

      ...kama hataki kumwona Lema mbona hiyo ni kitu raisi,ninamaana kwamba "nyinyi wazee wakimila" mkisikia Lema anakuja huko Arumeru fumbeni macho,akishapita eneo mtakalokuwa mafumbueni macho maisha yaendelee!...Leo mnasema hamtaki kumwona Lema,kesho hatujui mtasema amtaki kumwona nani,si hajabu keshokutwa mkasema hamtaki kuwaona mtu yeyote ambaye si mshili Arumeri!...

    4. Lung'wando's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 43
      Rep Power : 449
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Gazeti la Uhuru laandika; Wazee wa kimilia Arumeru Hawataki Kumuona Lema!

      Mimi naona hao Wazee wanafikiri kwa kutumia.................... Badala ya kichwa

    5. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...