JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hizi ni filamu au maigizo?

    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. KIPANYA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd January 2011
      Posts : 47
      Rep Power : 516
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Hizi ni filamu au maigizo?

      Mkubwa mi nashindwa kuelewa filamu zetu za kibongo, naona wasanii wetu hawachezi filamu bali wanafanya maigizo sababu hazina hualisia kabisa kama maigizo, utakuta msanii anaongea na simu lakini sauti haipo kwenye mfumo simu kabisa au utakuta msanii wamelaa, ghafla asubuhi wameamka, muda kidogo yupo ofisini,mara yuko hotelini yaani hazina uhalisia kabisa yaani. je tunacheza filamu au maigizo?


    2. Ng'azagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,159
      Rep Power : 872
      Likes Received
      124
      Likes Given
      508

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      bado hatujaweza kucheza filamu ni maigizo tu kama unavyoona mkuu.

      ukishajua kichwa cha habari basi unakuwa umeshaielewa picha na wataenda na mfululizo huo huo mpaka mwisho. na kuna wakati wana exaggerate issue ndogo, unakuwa umeelewa wanachotaka kukuonyesha lakini wataendelea kupoteza muda bila sababu.

      tatizo nafikiri ni pale ambapo mtunzi wa filam, meneja, director, main actor, producer ni mtu mmoja lazima kutakuwa na bias.
      WABADILIKE

    3. EL MAGNIFICAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : mbeya
      Posts : 924
      Rep Power : 781
      Likes Received
      120
      Likes Given
      21

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      jaman 2po nyuma kla k2 ndo levo ye2 kama huamamn c firm 2 chunguza
      mzk
      mpra
      katba
      umic
      uchum
      casa
      kdog pul table

    4. myao wa tunduru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2010
      Location : ligoma na mpumbe
      Posts : 608
      Rep Power : 671
      Likes Received
      144
      Likes Given
      86

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Siyo filamu tu bali hata maisha halisia ya wabongo wengi hayajulikani kama ni maigizo,filamu au comedy???
      sugu hawezi kuning'oa ubunge kyela mjini hata avae hereni masikio yote mawili-dk harrison mwakyembe

    5. myao wa tunduru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2010
      Location : ligoma na mpumbe
      Posts : 608
      Rep Power : 671
      Likes Received
      144
      Likes Given
      86

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Quote By el magnifical View Post
      jaman 2po nyuma kla k2 ndo levo ye2 kama huamamn c firm 2 chunguza
      mzk
      mpra
      katba
      umic
      uchum
      casa
      kdog pul table
      umekuwa affected na xtreme sms........
      sugu hawezi kuning'oa ubunge kyela mjini hata avae hereni masikio yote mawili-dk harrison mwakyembe

    6. Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 6,173
      Rep Power : 36731
      Likes Received
      1317
      Likes Given
      885

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Quote By EL MAGNIFICAL View Post
      jaman 2po nyuma kla k2 ndo levo ye2 kama huamamn c firm 2 chunguza
      mzk
      mpra
      katba
      umic
      uchum
      casa
      kdog pul table
      hata presidency ni kama maigizo igizo hivi, maana hata wanaompigia kampeni rais ni hao hao wacheza maigizo
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    7. Ligoboka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 19
      Rep Power : 519
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Wewe umenena.kaka uko sahihi kabisa..Tunachofanya ni kupeana sifa za uongo sijui wapi zitatufikisha?-mfano mdogo kwenye mpira,standard yetu inaonekana kabisa kwamba hakuna kitu lakini bado watu wanaota kwenda world Cup..huo mziki ndio kabisa me naona takataka tu ukilinganisha na miziki ya watu wengine.
      Bado tunahitaji kufanya kazi kubwa kufikia viwango vinavyokubalika.

    8. EL MAGNIFICAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Location : mbeya
      Posts : 924
      Rep Power : 781
      Likes Received
      120
      Likes Given
      21

      Default

      we myao wa 2nduru vp bwana unasema nimekuwa affected na exrem sms

    9. myao wa tunduru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2010
      Location : ligoma na mpumbe
      Posts : 608
      Rep Power : 671
      Likes Received
      144
      Likes Given
      86

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Quote By EL MAGNIFICAL View Post
      we myao wa 2nduru vp bwana unasema nimekuwa affected na exrem sms
      unatumia sana SMS language kwa kushorten words.....
      sugu hawezi kuning'oa ubunge kyela mjini hata avae hereni masikio yote mawili-dk harrison mwakyembe

    10. amanibaraka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 246
      Rep Power : 562
      Likes Received
      39
      Likes Given
      1

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Kutokana na
      1. AINA YA SOKO LETU
      2. UWEZO WA WANUNUZI
      3. AKILI ZA WATANZANIA
      4. AKILI NA UWEZO WA WASANII WETU NA SO CALLED CREWS

      hayo unayoita maigizo ndo filamu yetu. Hatuwezi kuwa na kitu bora zaidi ya hicho

    11. coscated's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 720
      Rep Power : 658
      Likes Received
      13
      Likes Given
      20

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      wamefanya ndio fasheni muvi kuwa na pt 1 n 2 :'(

    12. Lady N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2009
      Location : Dar es salam
      Posts : 1,920
      Rep Power : 952
      Likes Received
      102
      Likes Given
      89

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      part 1 inatuia 45min inauzwa 6000/= part 2 45 min inauzwa 6000/= kwelitutafika!!!! na maisha yetu haya!!
      "BUSINESS FOR FRIENDSHIP IS BETTER THAN FRIENDSHIP FOR BUSINESS"

    13. klorokwini's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2009
      Location : Pharmacy
      Posts : 8,720
      Rep Power : 7717
      Likes Received
      4941
      Likes Given
      7318

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      halaf majuzi maselebriti wetu walikwenda kongo na rwanda walipokelewa kuliko ahmedinajad anavyopokelewa tehrani. dah! walijiskia kama tom kruzi vile.
      WARNING: if you are too serious you better avoid me cuz I always define life as a joke.


    14. #14
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,755
      Rep Power : 962
      Likes Received
      296
      Likes Given
      556

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Quote By klorokwini View Post
      halaf majuzi maselebriti wetu walikwenda kongo na rwanda walipokelewa kuliko ahmedinajad anavyopokelewa tehrani. dah! walijiskia kama tom kruzi vile.
      Hii staili ya uandishi..balaa
      Fikiria kwa u-makini...!

    15. Wakuchakachua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 344
      Rep Power : 584
      Likes Received
      8
      Likes Given
      9

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Mi ndhani waache waende school kwanza then warudi na strategis za kueleweka na sio blabla wanazozionyesha mwanzo mwisho wa hayo maigizo yao ni vuchupi tu....., na kukumbnatiana tuuu mara mbuuu pist hewa basi ni full kizungu*2
      mtu maisha yakimshinda hana pa kuelekea anaona aingie kweny films kumbe hana kipaji hana ujuzi....lolll wabadilike waende shule

    16. Abbasy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th November 2010
      Posts : 125
      Rep Power : 538
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      Kweli filamu mbovu ile mtu anaenda beach dakika tano anafungua mlango dk 3 anatembea dk 3 bado kufungua mlango dk 1 halafu unakuta mic ya sauti inaokana juu na wanachofanya kuonyesha mavazi halafu m2 unakuta anaenda ofisini utafikiri anaenda club

    17. hashycool's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2010
      Location : network search....
      Posts : 5,253
      Rep Power : 1598
      Likes Received
      681
      Likes Given
      163

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      scene jamaa anaamka asubuhi msura mkavuuu..... au amelala usiku halafu dirishani jua lipo la saa 7
      the safest place to hide from the police is the police station!

    18. The Hunter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2010
      Location : Lubumbashi
      Posts : 986
      Rep Power : 705
      Likes Received
      259
      Likes Given
      178

      Default Re: Hizi ni filamu au maigizo?

      me wananikera wanapojidai kuzungumza ungenge pori! maana ni bora kutumia kiswahili fasaa kuliko kukimbilia kiingereza usichokiweza.
      Kuwa na msimamo katika kile unachoamini ndio utu wako na kwa hivyo utakumbukwa

    Similar Topics

    1. Nachoka kabisa na bongo kama maigizo vile
      By howard in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 4th November 2011, 22:51
    2. Replies: 4
      Last Post: 1st June 2011, 13:26
    3. Nitazipata wapi filamu hizi?.
      By std7 in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 14th May 2011, 00:44
    4. Jamani Kipindi cha Maigizo bado??
      By BabaH in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 3rd April 2008, 12:29
    5. Kamati ya madini yageuka kama maigizo
      By BAK in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 29th November 2007, 04:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...