JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

    Report Post
    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 101
    1. #1
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,101
      Rep Power : 230922029
      Likes Received
      2288
      Likes Given
      1444

      Default Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Yule muigizaji wa kimataifa wa nchini tanzania ambae majuzi akiongozana na baadhi ya waigizaji wa dar ametia kinyaa uwanja wa kigali na kufikia kila mtu kuanza kutukana kinyarwanda
      aikuwa rahisi kusikia mnyarwanda akisema aiseee watanzania ni maraya sana aisee embu kumwona kale kabint kweri kamepanda ndege hata siamini kamewezaje kupita uko....

      Huku wengine wakisema wanawake wa kitanzania awana aibu wara awajiheshimu wengi waliishia kumfwata na kuangalia mapaja yake huku wakati akikaa sehemu za nguo za ndani kutuna kama if kuna mdudu anataka kutoka.....Kwa wale watanzania mkienda kwa watu embu jiheshimuni jamani
      hapa mnaona wanwake wote ndio wanatukanwa sio huyuhuyu tu mnaonekana wote baraya ba kibongo
      VINCENT NTUNDA likes this.


    2. #41
      KIBE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Posts : 922
      Rep Power : 696
      Likes Received
      176
      Likes Given
      16

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Unajua tatizo kwa sasa tumezidi kuiga mila za nje kuliko kudumisha milana desturi zetu za kitanzania. Hivi rudi miaka kazi nyuma mwanamke gani alikuwa anaweza kutembe na kikaputula kama cha huyo dadetu? Binafsi naona kama anauza k na tigo kwa wanyarwanda . Aibuuuuu hii anawatukana wanawake

    3. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,528
      Rep Power : 7445
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      136

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By KIBE View Post
      Unajua tatizo kwa sasa tumezidi kuiga mila za nje kuliko kudumisha milana desturi zetu za kitanzania. Hivi rudi miaka kazi nyuma mwanamke gani alikuwa anaweza kutembe na kikaputula kama cha huyo dadetu? Binafsi naona kama anauza k na tigo kwa wanyarwanda . Aibuuuuu hii anawatukana wanawake
      Hauzi anatafuta mchumba kama yule aliyeolewa na mchezaji wa football
      Ndo kazi iliyobaki'
      Akikosa anasakanya mzungu akamalizie makombo
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    4. mbongopopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2008
      Posts : 983
      Rep Power : 925
      Likes Received
      131
      Likes Given
      162

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      du kapendeza sana, I like that
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^
      SIPENDI MATAPELI WASIOJUA KUTAPELI YAANI WANAOTAKA KUNIFANYA MIMI MJINGA LIVE KAMA WAANDIKA UONGO MITANDAONI NA UKIWA KATIKA MAONGEZI NAO
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^

    5. Kimbweka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2009
      Posts : 8,528
      Rep Power : 7445
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      136

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      duh paja hilo mkuu
      wala siyo kimbaumbau
      ailete hu
      "Life comes once only: No retake/replay/rewind/once-more. One should enjoy it, be happy & keep happy others too."

    6. roselyne1's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2010
      Posts : 1,374
      Rep Power : 0
      Likes Received
      76
      Likes Given
      3

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      lovely umependeza aunt ezekiel...tupe tips basi on how to stay in shape.

    7. Fundi Mchundo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2007
      Posts : 4,643
      Rep Power : 2811
      Likes Received
      373
      Likes Given
      250

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By KIBE View Post
      Unajua tatizo kwa sasa tumezidi kuiga mila za nje kuliko kudumisha milana desturi zetu za kitanzania. Hivi rudi miaka kazi nyuma mwanamke gani alikuwa anaweza kutembe na kikaputula kama cha huyo dadetu? Binafsi naona kama anauza k na tigo kwa wanyarwanda . Aibuuuuu hii anawatukana wanawake
      Unajua kweli mila zetu za asili zilikuwaje? Kwenye hali yetu ya joto nani angevaa hayo masuti na mabaibui? Unachoita mila na desturi zetu ndizo tumeiga kutoka kwa hao waliotutawala na kutuletea dini zao. Sisi wenyewe mtu kujisitiri na kujiheshimu hakukutegemea mavasi bali mafunzo kuwa namna gani unatakiwa kumtendea mwenzako bila kujali kavaa nini. Wanawake wetu walitembea matiti wazi ( ati leo mabinti wa kiafrika wanaona haya kunyonyesha hadharani!) na vipande vidogo tu vya ngozi kufunika hayo maeneo bila matatizo yeyote. Hakuna aliyesema kuwa ati kwa vile hawajavaa kufuri basi wanajiuza. Uungwana uko kweli nafsi yako na si kwenye mavazi kama mnavyotaka tuamini.

      Amandla......
      Lizzy and blea like this.
      Fundi Utumbo

    8. Zipuwawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Posts : 2,899
      Rep Power : 25930
      Likes Received
      502
      Likes Given
      278

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      hapa mdomo wake ulivyokaa je kunako kutakuwaje? angalia mdomo vizuri
      Maisha yetu ni mafupi lazima tuyatete kwa namna yeyote ile!

    9. #48
      Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 16,101
      Rep Power : 230922029
      Likes Received
      2288
      Likes Given
      1444

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Jamani nimeongea nae binti anasema amevaa vile
      Kuwapa tumaini wale waliofiwa na wake zao kwenye mauwaji ya kimbara so akuwa na nia mbaya zaidi ya kuwajuza lipo tumaini baada ya kifo..sorry tusimseme sana jana .....

    10. Mitchell's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2010
      Location : Kilimanjaro
      Posts : 198
      Rep Power : 548
      Likes Received
      13
      Likes Given
      20

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By sulphadoxine View Post
      Huyo bint ni changu hana lolote, siyo mtu muhimu wa kumjadili jamvini
      Exactly hapo ww umemaliza kabisa she is not worth it

    11. Dominnick's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th January 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 499
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default

      kwakweli ni tatizo!hii ni kwa wanawake wasiojiheshimu, wanaopenda kuiga mambo ya kijinga. kwani mkivaa uchi ndo mnapata nini? jiheshimuni mthaminiwe nyie mabinti wa kibongo, zaidi ya hapo mkiitwa malaya ni haki yenu.

    12. AMINATA 9's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 2,134
      Rep Power : 3675
      Likes Received
      628
      Likes Given
      1150

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      maskini miguu ya shostito johari loh!
      Edward Teller likes this.
      don't hunt what you can't kill



    13. harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,926
      Rep Power : 994
      Likes Received
      436
      Likes Given
      5

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      kudadadeki yaaani hapa kuna jamaa alikua anakodoa macho
      kanikanya nisitukane .............................. ...................
      ameipatia stimu sasa anampigia demu wake cm............

    14. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,670
      Rep Power : 922948
      Likes Received
      6943
      Likes Given
      8038

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By Pdidy View Post
      TOBAAAAAAAAA MACHO YANGU



      NIGERIA WANAITA GAMBUSHH
      hiyo picha inaonyesha kama kakalia kigogo kwa nyuma
      ....Time is the wisest counselor !!!

    15. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,496
      Rep Power : 1208
      Likes Received
      588
      Likes Given
      653

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      naamini si peke yake anayevaa hivyo-
      maisha yapo hivyo-wote hawawez kuvaa magauni
      “Talk slowly but think quickly”

    16. Edward Teller's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Area 51
      Posts : 3,496
      Rep Power : 1208
      Likes Received
      588
      Likes Given
      653

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By AMINATA 9 View Post
      maskini miguu ya shostito johari loh!
      swala la miguu ya johar ni tata, anatakiwa atafute viatu vya kuziba miguu yake vizuri
      “Talk slowly but think quickly”

    17. Pitahx's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th November 2011
      Location : kenya
      Posts : 14
      Rep Power : 457
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Tukumbali hali ilivio, Kwani histolia inajirundia zamani hakukua na mavazi

    18. #57
      Nico1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Posts : 508
      Rep Power : 590
      Likes Received
      47
      Likes Given
      17

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      nilishasema baadhi ya waigizaji wa kibongo wanatafuta umaarufu kwa njia za magendo halafu wana vichwa vya nazi hawaelewi wala hawasikii niwechoka,kazi kuanika pumba zao nje ili kuku wazidonoedonoe.

    19. Ma Tuma's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 123
      Rep Power : 495
      Likes Received
      20
      Likes Given
      0

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      uvaaji huu ni kwa mabint wasiofundwa na wengi wao wanaishia kutoolewa kwani wanajiweka hadharani mapema.

    20. #59
      Jidu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Posts : 608
      Rep Power : 612
      Likes Received
      190
      Likes Given
      69

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      Quote By pdidy View Post
      tobaaaaaaaaa macho yangu



      nigeria wanaita gambushh
      kama semanya!
      Thamani ya mwili ni Roho!

    21. MTUSUAJI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Posts : 64
      Rep Power : 467
      Likes Received
      18
      Likes Given
      41

      Default Re: Aunt ezekiel atia kinyaa kwa kuvaa nusu uchi kigali-rwanda

      tena mi namtaka kwa gharama yoyote nimbatize


    Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee
      By TANMO in forum Celebrities Forum
      Replies: 227
      Last Post: 13th August 2013, 13:10
    2. Replies: 37
      Last Post: 30th May 2011, 08:52
    3. Replies: 4
      Last Post: 14th April 2011, 19:13
    4. Paja la aunt ezekiel..
      By ZIPOMPAPOMPA in forum Jamii Photos
      Replies: 34
      Last Post: 5th January 2011, 11:42
    5. AUNT EZEKIEL ACHEZEWA MAKALiO
      By Boflo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 15th May 2010, 17:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...