JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 26
    1. Darwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2008
      Posts : 907
      Rep Power : 791
      Likes Received
      41
      Likes Given
      4

      Default Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Unaona wadada wanaanza wakiwa wakuvutia miili mizuri lakini wakianza kupata umaarufu wanaanza kufura na wala hawajali miili yao.

      Au nikule kuimba huku wamekaa?
      Kwanini hawafanyi mazoezi?
      St. Shaughn 5 : 31 "If I bear witness of myself, my witness is not true" Jesus says about himself


    2. seniorita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 675
      Rep Power : 625
      Likes Received
      49
      Likes Given
      141

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      figure is not an issue kwa hao, plus slow movement my friend, taarab sio rigorous activity kama kunengua

    3. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,062
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3987
      Likes Given
      2426

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Wanaendekeza mambo ya ushoga si unajua pwani na mambo Yao!

    4. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,137
      Rep Power : 24560
      Likes Received
      3335
      Likes Given
      1573

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Wakiinza wanakuwa na njaa, wakishaanza umarufu na pesa kidogo ndio watu wanaanza kufakamia. Wengi wao wana shepu za biringani au kabati

    5. mbezibeach's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th October 2010
      Posts : 119
      Rep Power : 509
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Lakini Babu Ayoub mi naona hajafura kabisa.

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      Isaac's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Location : Omnipotent
      Posts : 478
      Rep Power : 672
      Likes Received
      30
      Likes Given
      5

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      sio wao tu.Wasanii wa bongo wengi wanadhani kuvimbiana ni dalili ya utajiri. Mcheki prof J kwenye wimbo wa Mkono mmoja au Afandi Sele kwenye Malumbano. Ukiangalia mara moja utajiuliza hawa ni mapromota au wasanii?
      Kwa kifupi mkuu gym wao wanazisikia na wanadhani zipo kwa ajili ya wapenda fujo au mabondia.
      Mtume simama!..........Yesu akae.

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7631
      Likes Given
      3372

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By Rev Masanilo View Post
      Wanaendekeza mambo ya ushoga si unajua pwani na mambo Yao!
      Mchungaji bana....

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    9. Mzalendo Mkuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 716
      Rep Power : 630
      Likes Received
      162
      Likes Given
      467

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Kwa asili waimbaji wa taarabu ni wakaazi wa mikuoa ya hukuwa Pwani. Ndiyo maana majina yao ni Mwanahawa, Mwanahela, Mwanahamisi na kadhalika. Watu wa Pwani sifa ya moja na kupenda kuonekana kuwa hali zao ni nzuri. Njia moja ya kuonekana kuwa una hali nzuri na kunenepa. Ukijazi ndiyo hata Wababa watakupenda maana utakuwa unavutia sana. Wanapenda kuonekana hali zao siyo mbaya!

    10. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7631
      Likes Given
      3372

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Enzi hizo....Bi Shakillah

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    11. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7631
      Likes Given
      3372

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By MZALENDO MKUU View Post
      Kwa asili waimbaji wa taarabu ni wakaazi wa mikuoa ya hukuwa Pwani. Ndiyo maana majina yao ni Mwanahawa, Mwanahela, Mwanahamisi na kadhalika. Watu wa Pwani sifa ya moja na kupenda kuonekana kuwa hali zao ni nzuri. Njia moja ya kuonekana kuwa una hali nzuri na kunenepa. Ukijazi ndiyo hata Wababa watakupenda maana utakuwa unavutia sana. Wanapenda kuonekana hali zao siyo mbaya!
      Mbona huyu kutikavu mkuu?

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    12. October's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 2,052
      Rep Power : 952
      Likes Received
      47
      Likes Given
      50

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      I hate Taarab!!!
      Nikiiona kwenye TV lazima nibadilishe Chanel.

    13. sulphadoxine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 2,241
      Rep Power : 996
      Likes Received
      599
      Likes Given
      2113

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Wantumika sanaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    14. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,544
      Rep Power : 8243410
      Likes Received
      3685
      Likes Given
      1360

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By Rev Masanilo View Post
      Wanaendekeza mambo ya ushoga si unajua pwani na mambo Yao!
      Mh!mchungaji kondoo watakukimbia!maneno hayo makubwa bana!!!

    15. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7631
      Likes Given
      3372

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    16. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,604
      Rep Power : 1269
      Likes Received
      272
      Likes Given
      86

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Taarabu imoooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!
      Mabadiliko ya Kweli, Uhuru wa Kweli

    17. #16
      Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,715
      Rep Power : 919
      Likes Received
      266
      Likes Given
      438

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By JoJiPoJi View Post
      Taarabu imoooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!
      Wengi kama wameanguka bafuni..
      Fikiria kwa u-makini...!

    18. chiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 456
      Rep Power : 608
      Likes Received
      45
      Likes Given
      51

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Mbona huyu kutikavu mkuu?

      Huyu mafegiiiii sana!!!!!!!!!!!
      DOGO, SICHEZE MBALI, KWANI UNGA NI ROBO.....!!!!!!

    19. chiko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2010
      Posts : 456
      Rep Power : 608
      Likes Received
      45
      Likes Given
      51

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Mchungaji bana....

      Hebu angalia hayo makono!!!!!!, ndo jamaaa waahemia juu juu
      DOGO, SICHEZE MBALI, KWANI UNGA NI ROBO.....!!!!!!

    20. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 901
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      kazi kwelikweliiiiiiiiii. hiyo ya Rv Masanilo imekaa kivinginevingine kabisa...sasa na hao madada ni...........au hicho ulichosema ni kwa wanaume tu...

    21. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 901
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Kwanini waimbaji wa taarab wanafura haraka?

      Quote By chiko View Post
      Huyu mafegiiiii sana!!!!!!!!!!!
      Huyu mapromota mamwemwibia mno mpaka yuko taabani....jameni maporomota murudishieni vijisenti vyake huyu bibi...

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kwanini wanaume siku hizi hawaoi haraka?
      By mparestina in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 59
      Last Post: 8th June 2011, 02:42
    2. Waimbaji nyimbo za injili wanakera sana
      By KIBURUDISHO in forum Celebrities Forum
      Replies: 52
      Last Post: 19th May 2011, 17:57
    3. Replies: 23
      Last Post: 22nd December 2010, 11:05
    4. Waimbaji wa makundi ya dini kushiriki kampeni
      By Anfaal in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 98
      Last Post: 27th August 2010, 02:45

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...