JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. Kitila Mkumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2006
      Posts : 4,007
      Rep Power : 39455
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      54

      Default Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Hatimaye moja ya wabunge wetu wa Singida na ambaye amekuwa akilalamikiwa sana kwa kuendekeza ubachela na usela, ameoa. Kama ilivyotarajiwa, amemuoa Miss Tanzania Faraja Kota. Kwa muda mrefu sasa mheshemiwa huyu amekuwa akiwanyatia sana hawa mamiss. Naambiwa jana kulikuwa na nderemo na vifijo vya kukata na shoka. Harusi ilifana sana na kila mkubwa wa bunge letu alikuwepo kuanzia na Six mwenyewe. Harusi ilipambwa na ngoma maridadi za kinyaturu.

      Kudos Mheshimiwa Nyalandu. Utulie sasa.
      Paw likes this.
      A Struggle Without Casualties is No Struggle-Steve Biko


    2. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,178
      Rep Power : 1510
      Likes Received
      179
      Likes Given
      457

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      CCM!!! CCM!!! CCM!!

      Hongera kwa kupata jiko! Sasa fungate litakuwa wapi?
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    3. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,094
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2431

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      CCM!!! CCM!!! CCM!!

      Hongera kwa kupata jiko! Sasa fungate litakuwa wapi?
      Mzalendo uchokozi huo!!! Kwani CCM ndo wameowa hahahahah umeniacha hoi, labda watafanyia ikulu ndogo ya Chamwino si ni ya CCM pia?

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    4. #4
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,952
      Rep Power : 14146
      Likes Received
      1736
      Likes Given
      845

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Heshima kwako Mkumbo, ila tuchombeze na picha mbili tatu kama unazo pls!
      Ni ombi tu.
      Nawasilisha!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    5. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,492
      Rep Power : 1605
      Likes Received
      269
      Likes Given
      421

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By IDIMI View Post
      Heshima kwako Mkumbo, ila tuchombeze na picha mbili tatu kama unazo pls!
      Ni ombi tu.
      Nawasilisha!
      yeah nyama na halua baba yake kama kuna vipicha tubandikie mambo yazidi kupendeza

      mola awajaalie mapenzi na wadumu kwa afya na raha tele.

      sio baada ya muda kuchokana
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    6. Clean9

    7. Kitila Mkumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2006
      Posts : 4,007
      Rep Power : 39455
      Likes Received
      1567
      Likes Given
      54

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Bahati mbaya picha sijapata, lakini Michuzi ataweka (au ameshaweka) kule kwenye vitu vyake.
      A Struggle Without Casualties is No Struggle-Steve Biko

    8. #7
      Gembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Location : kamnyonge
      Posts : 2,553
      Rep Power : 1575
      Likes Received
      79
      Likes Given
      55

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By Mtu wa Pwani View Post
      yeah nyama na halua baba yake kama kuna vipicha tubandikie mambo yazidi kupendeza

      mola awajaalie mapenzi na wadumu kwa afya na raha tele.

      sio baada ya muda kuchokana
      mie picha ninazo..nitazidondosha hapo kesho..ila watu wa photo point wlaikuwapo,nashangaa kwanini hawajaweka picha katika blog yao..haya ndio mambo ya #rushwa ,inawezekana lazaro kakataza picha zake zisiwekwe katika mtandao kama ilivyokuwa katika harusi ya kinje.


      Lazaro-38
      Faraja-22

    9. #8
      mambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Posts : 258
      Rep Power : 728
      Likes Received
      28
      Likes Given
      35

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      NDOA YA FARAJA KOTTA AIBU TUPU risasi mchanganyiko


      Tukio hilo ambalo ni nadra sana kutokea katika sherehe za watu maarufu liliwashangaza waaalikwa na kuwafanya washindwe kuamini macho yao.

      Vinywaji vilivyokuwepo katika sherehe hiyo ni maji, ‘wine’, na soda pekee.

      “Huwezi kuamini kilichotokea katika hafla hii ya mheshimiwa kwani vinywaji vilivyokuwa vikigawiwa, vilikwisha katikati ya sherehe hali iliyosababisha ndugu wa bwana harusi kumtonja MC Godwin Gondwe kukatisha baadhi ya vitu vilivyo kwenye ratiba ili mambo yasije yakaharibika zaidi,” kilisema chanzo chetu.

      Chanzo hicho kiliongeza kuwa, kwa kuhofia aibu zaidi ambayo ingeweza kuwapata waandaaji wa sherehe hiyo ambayo ilihudhuriwa na vigogo mbalimbali wa serikali, Gondwe aliamua kukata mambo mengine yaliyoainishwa kwenye ratiba ambayo yangelazimu sherehe hiyo kuchukua muda mrefu huku hali vinywaji vikiwa vimeisha, jambo ambalo lingeleta fedheha.

      Katika fufunika funika ya mambo ukumbini hapo Gondwe alijikuta akilazimika kurukia kipengele cha mwisho cha ratiba ambacho kilikuwa kinamtaka Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samuel Sitta kwenda mbele ya ukumbi kuongea machache kwa wanandoa hao.

      Akiwa amelamba suti ya nguvu, Spika aliitakia maisha mazuri ndoa hiyo na kumuagiza mbunge Nyalandu kwenda naye bungeni mkewe ili kumtambulisha rasmi kama kanuni ya bunge inavyoagiza.

      Kwa mujibu wa Spika Bunge, mbunge yeyote anapooa au kuolewa anatakiwa kumpeleka mkewe au mumewe kwenye vikao vya bunge viwili mfululizo ili kumtambulisha kwa wabunge.

      Baada ya Spika wa bunge kumaliza kutanabaisha wasaa wake kwa wanandoa hao, alirudisha kipaza sauti kwa Gondwe ambaye naye bila kufanya ajizi alitangaza kuwa huo ndio ulikuwa mwisho wa sherehe hiyo, ndipo wageni waalikwa walipoanza kuinuka na kuondoka ukumbini hapo.

      Ndoa hiyo ilifungwa katika Kanisa la Azania Front jijini Dar es Salaam
      siku hiyo hiyo ya sherehe.




      SOURCE;RISASI ...SHIGONGO

    10. Mtu wa Pwani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2006
      Posts : 4,492
      Rep Power : 1605
      Likes Received
      269
      Likes Given
      421

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      mmh shigongo, bado hujakoma kuandika habari ambazo si kuwa hazinufaishi jamii bali ni za kuwachafua watu na kusababisha madhara mkubwa ndani ya jamii

      ushindwe na ulegeee
      Our job is not to make up anybody's mind, but to open minds and to make the agony of the decision-making so intense you can escape only by thinking. ~Author Unknown

    11. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,094
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4021
      Likes Given
      2431

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By mkomboziufisadi View Post
      mie picha ninazo..nitazidondosha hapo kesho..Lazaro-38 Faraja-22
      Nitazidondosha hapo kesho!!!! nadhani ulikuwa unaimanisha mwaka kesho teh teh teh mambo mengine bwana watu hujipa sifa hata wasizostahili....kaa kimya uonekane una busara!!

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    12. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,178
      Rep Power : 4269044
      Likes Received
      1738
      Likes Given
      2089

      Thumbs up Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Click image for larger version. 

Name:	Nyalandu na Faraja.jpg 
Views:	208 
Size:	24.4 KB 
ID:	870

      Jamaa kachukua jumla
      Walimeremeta sana lakini nina wasiwasi hii angalia yake inaelekea kaona mwingine pembeni. Ndoa bado changa macho pembeni(Joke).
      Hata hivyo nawatakia kila la heri Mh Nyalandu na Faraja ndoa njema
      Both of you take care!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    13. #12
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 6,952
      Rep Power : 14146
      Likes Received
      1736
      Likes Given
      845

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Enheeee! Hapo sawa kabisa, naona ombi langu la kutaka picha za wanandoa hao limekubaliwa.
      Binafsi nawatakia maisha mema "Nyota" hao wa Tanzania, Mungu awabariki sana!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      Idimi@jamiiforums.com

    14. Icadon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2007
      Location : I'm Everywhere!
      Posts : 4,085
      Rep Power : 1916
      Likes Received
      61
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By Kitila Mkumbo View Post
      Hatimaye moja ya wabunge wetu wa Singida na ambaye amekuwa akilalamikiwa sana kwa kuendekeza ubachela na usela, ameoa. Kama ilivyotarajiwa, amemuoa Miss Tanzania Faraja Kota. Kwa muda mrefu sasa mheshemiwa huyu amekuwa akiwanyatia sana hawa mamiss. Naambiwa jana kulikuwa na nderemo na vifijo vya kukata na shoka. Harusi ilifana sana na kila mkubwa wa bunge letu alikuwepo kuanzia na Six mwenyewe. Harusi ilipambwa na ngoma maridadi za kinyaturu.

      Kudos Mheshimiwa Nyalandu. Utulie sasa.
      Hongera zake kwa kuachana na ukapera, bado mbunge mwingine kija Mh. Zitto.
      Hating gets you no where, have a safe trip!

    15. MzalendoHalisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2007
      Posts : 4,178
      Rep Power : 1510
      Likes Received
      179
      Likes Given
      457

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By Icadon View Post
      Hongera zake kwa kuachana na ukapera, bado mbunge mwingine kija Mh. Zitto.
      Icadon,
      Zitto- naye achukue kati ya hawa mamiss wengine waliobaki! Kwani wote walishachukuliwa?
      Kwanza Zitto ana kipaji cha kushawishi sana- sijui kwa nini hajapata jiko! Au ushawishi ni wa siasa tu?
      Hebu kama mnamjua mschana mrembo- basi mskae kimya- mkonyezee Zitto!
      Uadilifu Kiwe Kigezo Muhimu Zaidi Kuwa Kiongozi Tanzania Kwa Sasa!

    16. Icadon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2007
      Location : I'm Everywhere!
      Posts : 4,085
      Rep Power : 1916
      Likes Received
      61
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      Quote By Mzalendohalisi View Post
      Icadon,
      Zitto- naye achukue kati ya hawa mamiss wengine waliobaki! Kwani wote walishachukuliwa?
      Kwanza Zitto ana kipaji cha kushawishi sana- sijui kwa nini hajapata jiko! Au ushawishi ni wa siasa tu?
      Hebu kama mnamjua mschana mrembo- basi mskae kimya- mkonyezee Zitto!
      Lidaka mahojiana ya Zitto kwenye Channel 10 kitambo kidogo alisema ana mchumba tayari kama sikosei yuko mlimani pale. Nadhani naye anasubiria wakati muafaka.
      Hating gets you no where, have a safe trip!

    17. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,406
      Rep Power : 995
      Likes Received
      77
      Likes Given
      203

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      yani staki kuamini kuwa mkumbo nawe kama jina lako lilivyo ushajiingiza katika mkumbo wa kujadili maisha ya watu binafsi,mlikuwa mnapiga sana mikelele wakati slaa kweli alipora mke wa mtu aliposemwa mkaja juu ooh,maisha binafsi,vipi kwa nylandu? mkuki kwa nguruwe
      Quote By Kitila Mkumbo View Post
      Hatimaye moja ya wabunge wetu wa Singida na ambaye amekuwa akilalamikiwa sana kwa kuendekeza ubachela na usela, ameoa. Kama ilivyotarajiwa, amemuoa Miss Tanzania Faraja Kota. Kwa muda mrefu sasa mheshemiwa huyu amekuwa akiwanyatia sana hawa mamiss. Naambiwa jana kulikuwa na nderemo na vifijo vya kukata na shoka. Harusi ilifana sana na kila mkubwa wa bunge letu alikuwepo kuanzia na Six mwenyewe. Harusi ilipambwa na ngoma maridadi za kinyaturu.

      Kudos Mheshimiwa Nyalandu. Utulie sasa.

    18. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,668
      Rep Power : 922938
      Likes Received
      6927
      Likes Given
      8033

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      haya mambo ya usanii samtaims yanaharibu sana heshima ya mtu
      ....Time is the wisest counselor !!!

    19. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 1,719
      Rep Power : 839
      Likes Received
      503
      Likes Given
      33

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      wengi wa hao wabunge na viongozi wanaochelewa kuoa, wamepeleka kizazi kwa mganga wa kienyeji, kinakuwa ndo kafara ya cheo chao cha ubunge...mfano zitto alisema yeye ni mchawi, aliaga kwao kwa wazee alipokuwa anakuja dar, ndo maana hakufa kwenye ile sumu waliyokuwa wanataka afe...unaona?....mtu mzima kama zitto anaishi bila mke..kizazi kapeleka wapi?

    20. kussy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2010
      Posts : 300
      Rep Power : 580
      Likes Received
      43
      Likes Given
      25

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      mbona mwaweka mambo yaliyopitwa na wakati? watu wan watoto saizi !

    21. J4MAYOKA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th July 2011
      Posts : 142
      Rep Power : 491
      Likes Received
      77
      Likes Given
      35

      Default Re: Hatimaye Lazaro Nyalandu aoa; kaoa miss Tanzania

      The next president of Tanzania 2015

      at least ndivyo anavyojitangazia kwa watu


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Kuna anayemfahamu Mh. Lazaro Nyalandu?
      By Ustaadh in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 159
      Last Post: 4th April 2014, 10:04
    2. Mh Lazaro Samwel Nyalandu MP Singida Kaskazini
      By Masanilo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 194
      Last Post: 19th January 2014, 17:30
    3. Lazaro Nyalandu-CCM president candidate 2015!
      By KIM KARDASH in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 60
      Last Post: 16th December 2012, 18:41
    4. Replies: 82
      Last Post: 11th January 2012, 02:04
    5. Lazaro Nyalandu's Profile
      By Game Theory in forum Celebrities Forum
      Replies: 17
      Last Post: 24th March 2011, 00:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...