JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

    Report Post
    Results 1 to 19 of 19
    1. Pdidy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 13,523
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      986

      Default Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Ndugu yangu kanumba najua uko so handsome kama vidosho
      wanvyojigamba jana nimeangalia movie moja nikaona kama ya sita
      kwangu unanyonyana na mwanamke ...najiuliza hatakma mnaigiza
      awa mabinti awaoni ulizoifgiza ambazo unapigana kisi za midomo na wengine

      mmhhhh ...haya yote ni maigizo!!!!


    2. nguvumali's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,717
      Rep Power : 1484
      Likes Received
      977
      Likes Given
      308

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      daaaah anafaidi kweli, acha nifanye juhudi nami niwe muigizaji.
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    3. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,967
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      139
      Likes Given
      804

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Director yeye mwenyewe unategemea nini?

    4. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1132
      Likes Received
      273
      Likes Given
      119

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Nasikia kuna dada mmoja kwenye zile za kina-Nigeria, waigizaji wa kiume huwa wanamgombania awe kama mke kwa sababu yeye hutoa kabisa - sio maigizo tu! Kanumba umalizia kama yule dada wa Nigeria anavyolimalizia kabisa - mafano yeye na Wema Sepetu mpaka ukawa ugomvi baada ya kupata mwingine!

    5. Pdidy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 13,523
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      986

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      sio wema \wapo wasaidizi lukuki wa wema angalia TBC
      SAA 4 huyu bwana hatari kabisa ....yaani tangu waseme ukimwi auko kwenye mate yeye anagawa dozi za mate kama
      MATETIST

    6. JF SMS Swahili

    7. Mwanamayu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Manzese
      Posts : 3,133
      Rep Power : 1132
      Likes Received
      273
      Likes Given
      119

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Hata kwenye mate uwezekano wa kuupata upo - kama wote wawili mnavidonda mdomoni!

    8. JM Aristotle's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th March 2010
      Location : Theoretical world
      Posts : 164
      Rep Power : 547
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Duh! Jamani!
      Si ni maigizo tu...
      Ni lazima afanye kweli ili movie ivutie!
      Mbona nchi za nje wanafanya mpaka "sex scenes"?
      A person who studies others becomes wise but, He who studies himself becomes enlightened!!!

    9. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,664
      Rep Power : 855
      Likes Received
      298
      Likes Given
      28

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Na mie naigiza movie yangu kama mambo yenyewe ndio hayo
      Huwezi kumshawishi nyani mzee kwamba asali ni tamu kuliko ndizi mbivu.

    10. N-handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,967
      Rep Power : 1019
      Likes Received
      139
      Likes Given
      804

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??


    11. kaiya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 87
      Rep Power : 523
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Yuko kazini na hiyo ni moja ya sehemu ya kazi yake, sioni ajabu hapo. mbona filam za magharibi hatusemi?

    12. MWAMOSHI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th February 2010
      Posts : 58
      Rep Power : 527
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Ushauri wa bure, filamu za magharibi wanapima afya zao kabla ya kuingia kwenye uigizaji. Nashauri na wacheza filamu za kibongo wapime afya ili wawe huru kujimwaga katika uigizaji maana inapendeza uigizaji ukifanana na ukweli.

    13. mtanzania1989's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2010
      Posts : 386
      Rep Power : 581
      Likes Received
      82
      Likes Given
      356

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      uh! kwa hyo cku hzi watz na wenyewe wanafanana na wamagharibi
      Quote By kaiya View Post
      Yuko kazini na hiyo ni moja ya sehemu ya kazi yake, sioni ajabu hapo. mbona filam za magharibi hatusemi?

    14. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,532
      Rep Power : 2990602
      Likes Received
      3919
      Likes Given
      8272

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Kingosha kinakula denda, hahahaaaaaa Du. Hii kwenye mila yetu haipo kabisa. Ni chagulaga mwana mayu na imetoka.


      Hapa lazima kalimega tu. Ngosha kwa kupenda down
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    15. mfianchi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2009
      Location : Likulufusi
      Posts : 4,201
      Rep Power : 1395
      Likes Received
      799
      Likes Given
      1619

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Katoka mbali jamani mwache ajidai,kutoka nonihino hadi kuwa supa staa si nchezo,nakumbuka zile ngoma alivyokuwa anazigonga big brother na alipokuwa anacheka bila kuchekeshwa hah hah

    16. kaiya's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Location : Tandahimba
      Posts : 87
      Rep Power : 523
      Likes Received
      0
      Likes Given
      4

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Quote By mtanzania1989 View Post
      uh! kwa hyo cku hzi watz na wenyewe wanafanana na wamagharibi
      Ulikuwa hujui kama wanafanana!!

    17. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,488
      Rep Power : 4045
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      713

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Quote By Pdidy View Post
      Ndugu yangu kanumba najua uko so handsome kama vidosho
      wanvyojigamba jana nimeangalia movie moja nikaona kama ya sita
      kwangu unanyonyana na mwanamke ...najiuliza hatakma mnaigiza
      awa mabinti awaoni ulizoifgiza ambazo unapigana kisi za midomo na wengine

      mmhhhh ...haya yote ni maigizo!!!!
      Dude ni aje? Uko na wivu? Meza nyembe.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    18. junior cesar's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st June 2010
      Posts : 5
      Rep Power : 504
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      wakati tunapodhani tunakwenda na wakati,kumbe maskini ya Mungu wakati ndio unakwenda na sisi...yangu macho nasikia ndio staili ya kutanua soko la filamu za bongo eti wajumbe mpoooooooooo???....

    19. nndondo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2010
      Posts : 763
      Rep Power : 132502
      Likes Received
      225
      Likes Given
      3

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      napata tabu hata kujua hizi sinema zinakuwaga na maudhui gani zaidi ya kuona kama vile zina lengo la kuwauza wasaanii baada ya kuuza mada. Mbaya zaidi nyingi ni pirated maana ukiziangalia unaona kabisa ni translation ya sinema za ki Nigeria, nadhani ingekua vyema hii industry ikapata wawekezaji wakawafundisha hawa warembo wanaojichanua dhana nzima na jinsi gani ya utunzi wa sinema. Sinema ni utamaduni wa watu sasa katika hizi za kwetu sioni kabisa utamaduni wetu uko wapi, bora wakina bi mchawi wale wanaofanya vitu vinavyoitwa maigizo wangepigwa tafu kuyaweka katika sinema tungesema tumepiga hatua hivi vitoto hata havijua vinachotaka. Wema sepetu na international school yote na exposure poor girl ameishia kuwa a big joke, poleni wazazi hii ndio dunia, pigeni magoti muombe mungu amtoe mtoto hilo pepo la kashfa.

    20. Teamo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2009
      Location : KIJIWE SAMRI-BOM BOM
      Posts : 12,236
      Rep Power : 11959
      Likes Received
      872
      Likes Given
      669

      Default Re: Kanumba utanyonya wangapi kwenye movie??

      Quote By Pdidy View Post
      Ndugu yangu kanumba najua uko so handsome kama vidosho
      wanvyojigamba jana nimeangalia movie moja nikaona kama ya sita
      kwangu unanyonyana na mwanamke ...najiuliza hatakma mnaigiza
      awa mabinti awaoni ulizoifgiza ambazo unapigana kisi za midomo na wengine

      mmhhhh ...haya yote ni maigizo!!!!
      wivu mwingine bana!
      rudi zako india ukabebe box mkuu,
      HUNA JIPYA
      '!....Ahadi za Kiongozi wako Zinatekelezekaa?..SASA NI WAKATI WA UWAJIBIKAJI....!'

    21. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Matumizi ya simu katika Mahusiano/Mapenzi...
      By Ngalikihinja in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 1162
      Last Post: 29th November 2013, 10:45
    2. Mkesha wa miaka 50 umeachwa na wangapi umeacha wangapi??
      By Pdidy in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 0
      Last Post: 8th December 2011, 06:27

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...