JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 45
    1. osambi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd January 2012
      Posts : 191
      Rep Power : 525
      Likes Received
      69
      Likes Given
      105

      Default Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Saa kadhaa baada ya stori kutoka kwamba Msanii wa hiphop Lord Eyez anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na wizi baada ya kuvunja gari la mtu huko Arusha. Kampuni ya Weusi imetoa tamko kuhusu member huyu.

      Msemaji wa WEUSI Nikki wa II amethibitisha kuchukua uamuzi huo kwamba wamemwadhibu kwa kumfukuza Lord Eyez kwenye kundi lao.


    2. Deo Corleone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 10,296
      Rep Power : 95894
      Likes Received
      3923
      Likes Given
      1017

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Huyu mnako alishapoteaga kitambo toka wamtimue ibra da hustle. Ile skendo ya omy dimpoz alisema kaonewa,sasa na hii vipi? Ahsante weusi kwa kumtimua lord eyes. Mliobaki mnatosha

    3. Evelyn Salt's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Rock City
      Posts : 21,838
      Rep Power : 429501283
      Likes Received
      14101
      Likes Given
      11397

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Huyu shemeji anakoelekea mmmmh!!!!
      "It takes a real man to make a woman satisfied......."

    4. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 768
      Rep Power : 592
      Likes Received
      158
      Likes Given
      313

      Default

      Quote By Yusuph Issa View Post
      alianza kupoteana tangu yupo kwenye mahusiano na ray na ndio yeye aliyemfundisha ray c kutumia madawa ya kulevya!
      Una uhakika gani kua yeye ndo kamfundsha Ray c?

    5. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 768
      Rep Power : 592
      Likes Received
      158
      Likes Given
      313

      Default

      Quote By The Moon Master View Post
      jamaa walikua wamemtenga sana....
      Hamna kaka na ni yeye aliekua anajitenga na kundi,kama maisha magumu mbona hata Joh Makini anaishi maisha magum lakin kakubaliana na hyo hali??

    6. jashmoe32's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2012
      Posts : 768
      Rep Power : 592
      Likes Received
      158
      Likes Given
      313

      Default

      Quote By carter View Post
      Ulikuwepo kipindi eyez akimfundisha ray c kutumia kiariri?.. ray c ndio aliemfundisha eyez kutumia madawa(cocktail/crack). Eyez alikuwa anatumia bangi tuu. Hiyo poda ray c alianza kutumia kenya ndio akaanza kutumia na eyez kwa ku mix na poda...kipindi ray c ana kaduka cha nguo morroco(karibu na best bite) ndio eyez akawa anabembea kwenye gar ya huyo dada kama mjinga flan..
      Bro uko sahihi sana mana watu wanamsema Lord eyes bila kujua ukweli halisi


    7. Kwezere's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th January 2014
      Posts : 81
      Rep Power : 395
      Likes Received
      21
      Likes Given
      2

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Msimuhukumu,hizo ni tuhuma tuu na bado upelelezi unaendelea.Tukio analotuhumiwa nalo lilitokea kwa God nanenane njiro.

    8. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 2,361
      Rep Power : 85902520
      Likes Received
      901
      Likes Given
      477

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Bora Lodiii arudi AKBOA watampokea huku anapotea!!! Au sukuma ka Bou Nako mbona analisongesha??? Dah Nigger Bronx ndo wanapotea hivi!!
      If I agree with you both we'll be wrong...(Kama nikikubaliana na wewe wote tutakuwa tumepotoka)

    9. Nospah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Posts : 341
      Rep Power : 535
      Likes Received
      63
      Likes Given
      32

      Default

      Quote By osambi View Post
      Saa kadhaa baada ya stori kutoka kwamba Msanii wa hiphop Lord Eyez anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na wizi baada ya kuvunja gari la mtu huko Arusha. Kampuni ya Weusi imetoa tamko kuhusu member huyu.

      Msemaji wa WEUSI Nikki wa II amethibitisha kuchukua uamuzi huo kwamba wamemwadhibu kwa kumfukuza Lord Eyez kwenye kundi lao.
      Wamchukue Ibra kuziba nafac...

    10. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 18,484
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3945
      Likes Given
      2099

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Haya majizi tu muziki ni kichaka cha kujifichia wakitukwapulia ma laptonga yetu
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    11. Ndizi kisukari's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th August 2013
      Posts : 97
      Rep Power : 420
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Quote By osambi View Post
      Saa kadhaa baada ya stori kutoka kwamba Msanii wa hiphop Lord Eyez anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na wizi baada ya kuvunja gari la mtu huko Arusha. Kampuni ya Weusi imetoa tamko kuhusu member huyu.

      Msemaji wa WEUSI Nikki wa II amethibitisha kuchukua uamuzi huo kwamba wamemwadhibu kwa kumfukuza Lord Eyez kwenye kundi lao.
      Hajafukuzwa bali amesimamishwa

    12. Hoshea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Location : Arusha
      Posts : 1,794
      Rep Power : 842
      Likes Received
      589
      Likes Given
      3814

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      weweee,
      exclude marijuana hapo, it is a plant sio drug, a good plant

    13. DullyJr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 2,144
      Rep Power : 785
      Likes Received
      490
      Likes Given
      14

      Default

      Quote By carter View Post
      Ulikuwepo kipindi eyez akimfundisha ray c kutumia kiariri?.. ray c ndio aliemfundisha eyez kutumia madawa(cocktail/crack). Eyez alikuwa anatumia bangi tuu. Hiyo poda ray c alianza kutumia kenya ndio akaanza kutumia na eyez kwa ku mix na poda...kipindi ray c ana kaduka cha nguo morroco(karibu na best bite) ndio eyez akawa anabembea kwenye gar ya huyo dada kama mjinga flan..
      sio kweli,
      ukweli ni huyu mjamaa ndiye alikuwa mwalimu wa ngada kwa mdada na mdada pa1 na yeye wote wamekiri hili

    14. theki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2013
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,668
      Rep Power : 925
      Likes Received
      558
      Likes Given
      390

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Quote By osambi View Post
      Saa kadhaa baada ya stori kutoka kwamba Msanii wa hiphop Lord Eyez anashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika na wizi baada ya kuvunja gari la mtu huko Arusha. Kampuni ya Weusi imetoa tamko kuhusu member huyu.

      Msemaji wa WEUSI Nikki wa II amethibitisha kuchukua uamuzi huo kwamba wamemwadhibu kwa kumfukuza Lord Eyez kwenye kundi lao.
      Wakuombewa huyo sijui Lord Eyez.
      ''Once you learn to quit,it becomes a habit''

    15. B'REAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th October 2010
      Location : streat
      Posts : 2,952
      Rep Power : 210588
      Likes Received
      776
      Likes Given
      224

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      eyes wa wazii..simuogopi mtu ila namuogoa mola...MACHIZI HIP HOP R&B NI NANI...KUSNEY BABU CHII AKAE OLLOOO AVUTE TERI ZA MIANZINI
      Pukudu likes this.

    16. McDonaldJr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2013
      Posts : 1,776
      Rep Power : 752
      Likes Received
      896
      Likes Given
      179

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Mnako hajafukuzwa kundini acheni mboyoyo mingi weusi wako bega kwa bega kumsaidia mwenzao,alafu mnampa kesi ya kumfundisha ngada Ray C kivipi tena wkt bibie alimtaja mtu mwingine wa Kenya ndo alimfundisha.

    17. Rapherl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,025
      Rep Power : 868
      Likes Received
      557
      Likes Given
      618

      Default

      Quote By Kigogo View Post
      Haya majizi tu muziki ni kichaka cha kujifichia wakitukwapulia ma laptonga yetu
      Acha dharau bab!!

    18. Rapherl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,025
      Rep Power : 868
      Likes Received
      557
      Likes Given
      618

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Weusi watakuwa ni watu wa ajabu sana kama wataamua kumfukuza au kama wamemfukuza,kwani wanashindwa nini kumsaidia mwanao kama kapotea!

      Wangemsimamisha tu kujiusisha na kundi kwasasa huku wakifanya jitihada za kumsaidia mchizi

      Ngada noma bab alikula mdogo wangu kidogo nidate,na akaja home akakomba vitu kibao vya thamani akasepa nikamsaka nikampata nikaenda kumtibia mpaka akapona na sahivi anaendelea na chuo fresh tu,,huyo pusha aliyemfundisha hata nisahau milele

      Weusi msaidieni mshikaji wenu....namkubali sana Lord Eyes ana-flow moja ya kibabe sana!

    19. Rapherl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,025
      Rep Power : 868
      Likes Received
      557
      Likes Given
      618

      Default

      Quote By McDonaldJr View Post
      Mnako hajafukuzwa kundini acheni mboyoyo mingi weusi wako bega kwa bega kumsaidia mwenzao,alafu mnampa kesi ya kumfundisha ngada Ray C kivipi tena wkt bibie alimtaja mtu mwingine wa Kenya ndo alimfundisha.
      Dah!,kama ni kweli itakuwa "vibe" sana aisee!

    20. Dinazarde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2014
      Location : Tanzania
      Posts : 22,210
      Rep Power : 429501254
      Likes Received
      9550
      Likes Given
      13533

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Mi nafaham Ray c kaanza madawa ya kulevya hata kabla ya kua Eyes alikua anatafuta huruma ya watu kwa kisingizio
      carter and McDonaldJr like this.
      Nipendwe na kila mtu nimekua pesa mie!!!!??????

    21. McDonaldJr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th September 2013
      Posts : 1,776
      Rep Power : 752
      Likes Received
      896
      Likes Given
      179

      Default Re: Lord Eyes amefukuzwa kwenye kundi la Weusi

      Quote By Rapherl View Post
      Dah!,kama ni kweli itakuwa "vibe" sana aisee!
      Yeah ni kweli kuna video clip imesambaa ya Joh Makini akithibitisha kua hawamjamtenga baba la baba ipo pia Ayo Tv.


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...