JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1947
      Likes Received
      514
      Likes Given
      411

      Default Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Hawa ni miongoni mwa vinara radio clouds kweli kuna radio hapo?? Hebu mnaosikiliza hii radio mniconvice mie pia maana nina mashaka na ujuzi wao kwenye fani ya habari na utangazaji...





      From left to right Arnold kayanda, Dina Marios, Shadeiya, Fatty, Zamaradi Mketema, Rommy Jones
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs




    2. bht's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 10,099
      Rep Power : 2596
      Likes Received
      1530
      Likes Given
      1107

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Shadeiya ndo nani tena best??
      You dont have to win every Argument, Agree to Disagree

    3. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,346
      Rep Power : 1027436
      Likes Received
      9783
      Likes Given
      8638

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      jamani jamani mfunyukuzi...mbona wapo poa tu tatizo hapo liko wapi?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    4. Eliphaz the Temanite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 1,622
      Rep Power : 869
      Likes Received
      287
      Likes Given
      39

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Tehe...tehe...!!!!!!!!!!!
      Unamashaka na ujuzi wao..... Utandawazi kitu kizuri sana! Imagine kusingekuwa na internet nani angekusikia na ulizo lako hilo?
      Haya wenye habari thubutuni kuongea kwa uwazi!!!!!
      Hahahahaha.........!
      Be Proactive controlling a situation by causing something to happen rather than waiting to respond to it after it happens

    5. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,230
      Rep Power : 358491977
      Likes Received
      15529
      Likes Given
      1258

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Quote By Mfunyukuzi View Post
      Hawa ni miongoni mwa vinara radio clouds kweli kuna radio hapo?? Hebu mnaosikiliza hii radio mniconvice mie pia maana nina mashaka na ujuzi wao kwenye fani ya habari na utangazaji...





      From left to right Arnold kayanda, Dina Marios, Shadeiya, Fatty, Zamaradi Mketema, Rommy Jones
      Wote choka mbaya sana. Halafu mbona wamekonda konda hivyo...wanalipwa kiasi gani hapo mawingu?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    6. Clean9

    7. Noname's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2010
      Location : ON A MISSION
      Posts : 1,269
      Rep Power : 792
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Quote By Preta View Post
      jamani jamani mfunyukuzi...mbona wapo poa tu tatizo hapo liko wapi?
      Kweli wako very cool tatizo liko wapi plus u cant judge the book.....



      or this is another JF vs Clouds thread... I dont get it hahhaa
      On the recollection of so many and great favours and blessings, I now, with a high sense of gratitude, presume to offer up my sincere thanks to the Almighty, the Creator and Preserver.

    8. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,815
      Rep Power : 3006232
      Likes Received
      4140
      Likes Given
      8699

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Kwa habari nazosikia na ukiwaangalia watu wenyewe, naona ni sawa kabisa.

      Ila kibaya ni JF kukaa tunawajadili hawa watu. Hapo na sisi tunakuwa SAWA KABISA na wao.

      Kwanza hawa jamaa walituibia MAWAZO ya kusaidia waathirika Mafuriko.
      Kuendelea kuwajadili ni kuwapandishia tu chat. Sasa hadi Nyani na yeye anachangia, jamani
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    9. kishoreda's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 535
      Likes Received
      28
      Likes Given
      30

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      hovyooo
      SIASA NI UNAFIKI NINACHUKIA SANA SIASA

    10. Meritta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 1,296
      Rep Power : 738
      Likes Received
      281
      Likes Given
      483

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      upuuzi mtupu na iyo radio ya wafu
      "Ni UPENDO tu"

    11. #10
      gozo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 457
      Rep Power : 546
      Likes Received
      83
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By El Toro View Post
      Hawa ni miongoni mwa vinara radio clouds kweli kuna radio hapo?? Hebu mnaosikiliza hii radio mniconvice mie pia maana nina mashaka na ujuzi wao kwenye fani ya habari na utangazaji...





      From left to right Arnold kayanda, Dina Marios, Shadeiya, Fatty, Zamaradi Mketema, Rommy Jones
      kwa habar zaidi kuwahusu kaskilize anti virus mixtape 1 na 2..

    12. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,779
      Rep Power : 10413
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      1898

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Unagundua leo mkuu? Kama ulikuwa unasikiliza hapo mwanzo nadhani akili yako itakuwa tayari imejazwa tope,maana ndio falsafa ya akili,kile ukijaangaliacho na kusikiliza kinashape ubongo wako....hawa ni wapiga domo sio watangazaji...kwa vigezo vya uandishi kwa Clouds Fm wengi ni waandishi wa habari na watangazaji....
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    13. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,779
      Rep Power : 10413
      Likes Received
      1841
      Likes Given
      1898

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Quote By Preta View Post
      jamani jamani mfunyukuzi...mbona wapo poa tu tatizo hapo liko wapi?
      Kama huoni tatizo kwa hawa na wewe una tatizo....
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    14. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 5,714
      Rep Power : 1743
      Likes Received
      676
      Likes Given
      187

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      misosi bongo kibao lakini afya za migogoro'wanalipwa bei gani na yule muhaya?kayanda na sauti ya usharabalo kumbe chembambaaaaaaaa

    15. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,195
      Rep Power : 2900576
      Likes Received
      6206
      Likes Given
      12855

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Wote choka mbaya sana. Halafu mbona wamekonda konda hivyo...wanalipwa kiasi gani hapo mawingu?
      kumbe NN ulianza kuitetea clouds mwaka 2011? kulikoni? uliopoa kamojawapo humo kweny hizo picha?
      hakuna aliyekonda hapo...ushazoea mijimama innayoshinda mac donald
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    16. feis buku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2011
      Posts : 2,367
      Rep Power : 931
      Likes Received
      658
      Likes Given
      574

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      sioni tatizo lao! wako mguu pande

    17. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,203
      Rep Power : 691
      Likes Received
      167
      Likes Given
      8

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Anza kujiangalia wewe kwanza,

    18. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,049
      Rep Power : 2448
      Likes Received
      2520
      Likes Given
      1013

      Default Re: Vijana wa CLOUDS FM Dream Team

      Mbona Afya mgogoro?
      Wajua kama humlishi vizuri Punda wako, usitegemee akufanyie kazi kwa uwez wake wote.
      Ndio najua sasa chanzo cha hii Redio kuwa na madudu kila siku.
      Kidogo labda Dina Marious ndo afadhali, tena labda itakua kutoka kwa mumewe.


    Similar Topics

    1. JF FC-The Dream Team
      By Balantanda in forum Sports
      Replies: 64
      Last Post: 31st January 2012, 00:06
    2. Dream team ya michuzi
      By chama in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 5
      Last Post: 19th November 2010, 07:25
    3. Chadema Dream Team
      By Ambassador in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 5
      Last Post: 5th November 2010, 15:09
    4. JF FC-The Dream Team
      By Balantanda in forum Entertainment
      Replies: 57
      Last Post: 23rd June 2009, 16:28

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...