JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,774
      Rep Power : 16967121
      Likes Received
      5382
      Likes Given
      1726

      Default Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :


      Mwaka 2013 umekuwa wa mafanikio makubwa kwa Rehema Chalamila aka Ray C. Kubwa anamloshukuru Mungu ni kuokolewa kutoka kwenye maangamizi yaliyosababishwa na kuathirika na matumizi ya madawa ya kulevya, thanks kwa Rais Jakaya Kikwete aliyeamua kugharamikia matibabu yake. Baada ya matibabu hayo, muimbaji huyo wa ‘Niwe Nawe Milele’ amerejea kwenye afya yake ya kawaida na sasa yupo busy kurekodi nyimbo mpya na huenda mapema mwaka 2014 akarejea kwa kishindo. Pamoja na kupewa gari nzuri ya kutembelea, Ray C ameionyesha nyumba yaka anayoijenga na iliyokamilika kwa asilimia kubwa huku ikifanyiwa upambaji wa ndani tu. Ray C ameionesha nyumba yake kwenye Instagram kwa kuandika: Love the color of ma new house!!!! Under construction #godisgood#workhardplayhard."
      imarey likes this.


    2. data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 8,159
      Rep Power : 160101494
      Likes Received
      2156
      Likes Given
      634

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      naomba kujua anajishughulisha na nini kinachomuingzia kipato adi anakua na jeuri kiasi hiki...
      Ni mwanaume au?

    3. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,774
      Rep Power : 16967121
      Likes Received
      5382
      Likes Given
      1726

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      Quote By data View Post
      naomba kujua anajishughulisha na nini kinachomuingzia kipato adi anakua na jeuri kiasi hiki...
      Ni mwanaume au?
      Ukisoma hapo utaona ata gari amepewa. Nyumba yake aliuza ili anunue madawa.

      Kuna mtu nyuma yake

    4. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 3,085
      Rep Power : 2889
      Likes Received
      1142
      Likes Given
      199

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      kweli niamini usishindane na mwanamke kesho atahongwa noah

    5. mamakibunju's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2013
      Location : Bongo, Dar Es Salaam
      Posts : 1,018
      Rep Power : 587
      Likes Received
      188
      Likes Given
      81

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      Mambo ya Promoter bonger aka Yahya or Mheshimiwa fulani🙊🙊🙊🙊


    6. Dinazarde's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2014
      Location : Tanzania
      Posts : 22,214
      Rep Power : 429501254
      Likes Received
      9550
      Likes Given
      13546

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      Kahongwaa tu huyo atuambie na shughuli anayofanyaa ndio hivyo anatumia fursaa
      Nipendwe na kila mtu nimekua pesa mie!!!!??????

    7. St. Paka Mweusi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2010
      Location : Ukune,
      Posts : 5,816
      Rep Power : 14094
      Likes Received
      1883
      Likes Given
      3865

      Default Re: Ray c katisha jamani anastahili pongezi hembu soma hapa :

      Quote By Dinazarde View Post
      Kahongwaa tu huyo atuambie na shughuli anayofanyaa ndio hivyo anatumia fursaa
      Hivi hata hao wahongaji nao wanamuonaga huyohuyo tu,mbona wamejaa wasichana wengi tu na staha zao lakini hawawapati..??
      UKICHOKA KUFANYA SIRI,FUMANIWA TU YAISHE . By Simon Kitururu.


    Similar Topics

    1. Prof. Mwamila anafanya mambo makubwa Nelson Mandela. Anastahili pongezi
      By Njaare in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 6th February 2013, 01:09
    2. Replies: 63
      Last Post: 12th October 2011, 16:03
    3. Replies: 12
      Last Post: 4th August 2011, 09:39
    4. Huyu Dada anastahili pongezi kwa kweli...Tazama.
      By Ab-Titchaz in forum Jamii Photos
      Replies: 38
      Last Post: 11th April 2011, 12:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...