JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 31
    1. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,399
      Rep Power : 63379726
      Likes Received
      2616
      Likes Given
      1151

      Default Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Wakati watanzania wengi wakisubiri taarifa kutoka kwa ufoo saro juu ya mkasa ulioikumba familia yake, na kumpoteza my number one wake pamoja na bi mdanga wake bi anastazia saro,bi shosti huyo kaapa kutozungumzia chochote kuhusu tukio hilo wala ugomvi wao na the late husband wake na kusema hiyo itabaki kuwa siri ya maisha yake hadi kifo kitakapomkuta,super star uyo ambaye nyota yake imewaka ghafla alienda mbali na kusema kuwa hataki kusikia chochote kuhusu mapenzi kwa sasa na hatak kujiingiza uko kabisaa.

    2. Movie-Date

    3. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Nani amuoe huyo? Labda anayetaka kurithi nyumba ya marehemu aliyodhulumiwa. Kakomaa...mwanamke hana hata huruma! Mh!
      Jephta2003 and bona like this.

    4. Yusuph Issa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2013
      Posts : 526
      Rep Power : 480
      Likes Received
      79
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By pantheraleo View Post
      Nani amuoe huyo? Labda anayetaka kurithi nyumba ya marehemu aliyodhulumiwa. Kakomaa...mwanamke hana hata huruma! Mh!
      unashangaa nini wakati most of womens ndio roho zao zilivyo hawana hata chembe ya huruma!!!

    5. #4
      Kiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th October 2011
      Posts : 1,738
      Rep Power : 6229824
      Likes Received
      607
      Likes Given
      209

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Machame kashadaka mali aoelewe ili iweje

    6. Yusuph Issa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2013
      Posts : 526
      Rep Power : 480
      Likes Received
      79
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      mapenzi hayaepukiki hizo ni kauli tu kuoenya ni kiasi ameumizwa na jambo lilitokea!

    7. Yusuph Issa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2013
      Posts : 526
      Rep Power : 480
      Likes Received
      79
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      mapenzi hayaepukiki hizo ni kauli tu kuoenyasha ni kiasi ameumizwa na jambo lilitokea!

    8. fahood's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th October 2013
      Posts : 16
      Rep Power : 359
      Likes Received
      3
      Likes Given
      6

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Huyo hafai hata chembe

    9. pantheraleo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2013
      Posts : 484
      Rep Power : 495
      Likes Received
      89
      Likes Given
      19

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Labda akafunge ndoa za lazima kwa Getrude Rwakatare kama yule bibi wa miaka 60. Roho ya paka.

    10. #9
      Nokla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : Some where!
      Posts : 1,871
      Rep Power : 819
      Likes Received
      383
      Likes Given
      15

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Kuna text nimetumiwa whatsapp kama Ni kweli huyu bidada fada hafwai hata chembe, mh....

    11. #10
      bona's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2009
      Location : tanzania
      Posts : 2,721
      Rep Power : 1108
      Likes Received
      838
      Likes Given
      2722

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      unaitaj uwe na moyo wa simba kumtaka huyu dada kimapenzi!!! mushi tunakukumbuka sana ingawa ulikosea unge make sure tu na yakichwa moja ndo na wewe ungejimaliza ingekua fundisho!!!
      ... if it is a Miracle, any sort of evidence will answer, but if it is a Fact, proof is necessary.

    12. WISE BOY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2011
      Posts : 731
      Rep Power : 598
      Likes Received
      187
      Likes Given
      2

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Hayataki mapenzi kwani alikua nayo? Hata atangaze kutafuta mpenzi kama tangazo la kazi na mshahara mnono, sidhani kama atapata mtu

    13. Ilisolokobwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2013
      Posts : 862
      Rep Power : 541
      Likes Received
      116
      Likes Given
      72

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Nani akamuoe afe?.chezea kufa wewe!!!!!

    14. Mrembo by Nature's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Location : Ubiri
      Posts : 5,354
      Rep Power : 90315316
      Likes Received
      3240
      Likes Given
      1740

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Quote By Nokla View Post
      Kuna text nimetumiwa whatsapp kama Ni kweli huyu bidada fada hafwai hata chembe, mh....
      Naomba uniforwadie teh teh umbea sunna
      ello nicko and Bosco Mfundo like this.
      Utaheshimika Kama tu utachagua kuheshimiwa

    15. Bulldog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Location : Marbella
      Posts : 21,471
      Rep Power : 393903109
      Likes Received
      6353
      Likes Given
      799

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      kuolewa hata olewa kwan hakuna wa kukubali kwenda kufa, ila wa kumpenyezea wapo. na watapenyeza sana tu
      Be The Change You Want To See In The World.

    16. Nokla's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : Some where!
      Posts : 1,871
      Rep Power : 819
      Likes Received
      383
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By Mrembo by Nature View Post
      Naomba uniforwadie teh teh umbea sunna
      niPM namba yako nikuforwadie
      thobias20 likes this.

    17. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 9,630
      Rep Power : 80417463
      Likes Received
      2724
      Likes Given
      1028

      Default

      Quote By Bulldog View Post
      kuolewa hata olewa kwan hakuna wa kukubali kwenda kufa, ila wa kumpenyezea wapo. na watapenyeza sana tu
      Nani?
      "Heavy"?

    18. thobias20's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th October 2013
      Posts : 50
      Rep Power : 368
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Quote By Nokla View Post
      niPM namba yako nikuforwadie
      0684367017

    19. mwekundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2013
      Posts : 12,463
      Rep Power : 135184870
      Likes Received
      5746
      Likes Given
      5231

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Tatizo Ufoo hajasababisha janga kwa sababu ya mapenzi,Tukio zima lilikua limegubikwa na utapeli wake ,Labda aache utapeli ndo ata survive,
      Bosco Mfundo likes this.

    20. Wapoti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2013
      Posts : 1,027
      Rep Power : 85900610
      Likes Received
      247
      Likes Given
      59

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Ingekuwa sahihi kama angesema sitaki tena utapeli au dhuluma kwa sababu ndio tabia yake lakini mapenzi hakuwa nayo wala hayajui atayakataaje mwehu nini huyu
      Bosco Mfundo likes this.

    21. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,399
      Rep Power : 63379726
      Likes Received
      2616
      Likes Given
      1151

      Default Re: Ufoo saro:sitaki tena mapenzi

      Aaaah aaah dah watu noma

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Hongera ufoo saro
      By jack chance in forum Celebrities Forum
      Replies: 18
      Last Post: 18th October 2013, 01:22
    2. Kulikoni tena ufoo saro?
      By Chagga King in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 13th October 2013, 14:23
    3. Sitaki tena, sipendi wampime Rais akili!?
      By Mzee Mwanakijiji in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 185
      Last Post: 4th March 2012, 17:37
    4. Sitaki tena sitaki...
      By Magulumangu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 43
      Last Post: 6th January 2011, 18:20

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...