JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,495
      Rep Power : 63379747
      Likes Received
      2716
      Likes Given
      1192

      Default Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      baadhi ya mastaa wa movie za kibongo wamemsusia super star wema sepetu msiba wa mdingi wake kwa madai kuwa mnyange huyo hana historia ya kuudhuria kwenye misiba ya wasanii wenzie ambao amewazidi umaarufu.inasemekana wema aliwah hudhuria kwenye msiba wa super star mwenzie na aliyewahi kuwa my number one wake marehemu Steven kanumba tu na ule wa sharo millionea huk akisusia mbali msiba wa sajuki na

      ya wasanii wengine ambao hawana majina hal iliyoleta chuki na kisasi miongoni mwa baadhi ya wasanii wao bongo movie ambao walienda mbali zaidi kwa kuunda kamati na team maalumu kwa ajili ya kujibu mashambuliz ambapo walisendian msg

    2. Movie-Date

    3. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,495
      Rep Power : 63379747
      Likes Received
      2716
      Likes Given
      1192

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Continue next week...

    4. #3
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,594
      Rep Power : 887
      Likes Received
      241
      Likes Given
      195

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Maonyesho/maonesho.................
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    5. #4
      Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2009
      Posts : 14,440
      Rep Power : 300661325
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      2324

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      mbona lulu alikwepo
      Back to reality!!

    6. Amavubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th December 2010
      Location : Mabwe Pande
      Posts : 15,146
      Rep Power : 137668466
      Likes Received
      5732
      Likes Given
      5175

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      kwahiyo Baba Wema hajazikwa?
      maria pia likes this.
      Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya

    7. Ulemavu

    8. Brown ad's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 329
      Rep Power : 513
      Likes Received
      144
      Likes Given
      2

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      hawajapunguza lolote na mzee sepetu kahifadhiwa sehemu salama yatosha

    9. Angel Nylon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Location : ZANZIBAR
      Posts : 3,108
      Rep Power : 172058905
      Likes Received
      1053
      Likes Given
      2485

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Kazikwa tena kwa heshima, mana mwili umeanza kuagwa baraza la wakilishi kabla kwenda kanisani.

      Watu kibao, njia zilikua kupita kwa shida.

      So alosusa kajipatisha tabu tu, wangekua wamemsusia na akawa hana cha kuufanya mwili wa marehemu apo kweli wangemkomoa

      Ukizingatia my number 1 wake kajumuika nae basi.
      BRILLIANT FUTURE IS BASED ON FORGOTTEN PAST

    10. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,495
      Rep Power : 63379747
      Likes Received
      2716
      Likes Given
      1192

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Lakini asikwambie mtu kama wewe upo kwenye fani fulani iwe ya muziki,filamu au urembo na ukapatwa na tatizo kama hilo halafu uone wenzio hawajashriki kikamilifu,lazima utaumia kama binadamu labda kama haujawah kufiwa huwez kuhis maumivu aya,kila binadamu anapenda faraja pale anapopatwa na jambo zito haswa la kufiwa na mzazi,hata wema mwenyew aliumia na ndo maana akasema wangemzika kwanza baba yake halafu mambo mengine yangefuata,inaumiza sana,ila ni suala la kujifunza tu jinsi ya kuish na watu,na siku zote maisha ni kuishi na kujifunza,japokuwa sometimes revenge si not a good option ila ndo imetokea,pole sana madame

    11. miss strong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Location : IPINDA-IKULU
      Posts : 5,923
      Rep Power : 162239691
      Likes Received
      2832
      Likes Given
      251

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Bora hawakwenda......hawakapunguza kitu chochote zaid waliongeza utulivu tu!!!!

    12. dav22's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,829
      Rep Power : 810
      Likes Received
      232
      Likes Given
      129

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Msiba haukutegemea vijiharambee vyao so sio shida hata wakimiss kama mkuu wa nchi kafika bongo muvi kitu gani??

    13. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,677
      Rep Power : 143654396
      Likes Received
      8381
      Likes Given
      8943

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Hawa bongo movie ni wajinga sana hivi kwa hiyo wanalipa ubaya kwa ubaya?

      Hawa ni wapuuzi sana.

    14. roz kazungu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Posts : 87
      Rep Power : 380
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Jmn kabla hujakoment Anglia unachoandika ni sahihi sio mnatetea upumbavu kisa wema nani kakwambia lambilambi huwa zinazika mtu tumieni ubongo sio matope wabongo bhana ndo maana huwa tunaambiwa hatujitambui. Watu wanadic maovu ili mtu ajirekebishe nyie mnatetea ujinga tunaenda wp jmn

    15. deonova's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2013
      Location : Dar es Salaam,
      Posts : 437
      Rep Power : 471
      Likes Received
      127
      Likes Given
      57

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Juzi j5 tar. 30 Oct.2013 kwenye You heaaaard! ya Soudy Brown (GossipCop) wa XXL ya Clouds fm nilimsikia Soud akimhoji Steve Nyerere kama member wa Bongo Movie (nafikiri pia ni kiongozi kwenye umoja wao, sikumbuki ni kiongozi wa nini), awali Steve alijibu kawaida kuwa "hata kama sisi wengine hatukwenda lakini walikuwepo wawakilishi kama akina Wolper na wengine inatosha sio lazima twende wote, mbona mimi nilifiwa na mwanangu na hawakuja wengi na yeye pia Wema hakuja ila nilimhifadhi mwanangu kwa heshima" mwisho wa kunukuu.
      Ila sasa mwishoni mwa maongezi Steve alitoa jibu la utata kidogo "ndo maisha yalivyo ukizoea kuchinja na wewe ipo siku utachinjwa so hakuna haja ya kulaumu" mi sikumwelewa kauli yake hii.
      Of all kind of values, wisdom is the greatest virtue.

    16. willzkichaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Location : Arusha, Mwanza
      Posts : 247
      Rep Power : 442
      Likes Received
      69
      Likes Given
      586

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      [QUOTE=warumi;7709939]

      Ya komba....

    17. amu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2012
      Posts : 7,368
      Rep Power : 49617874
      Likes Received
      5109
      Likes Given
      1905

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      CC warumi Heaven on Earth Dinazarde TATIANA
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	1401975153736.jpg 
Views:	0 
Size:	46.2 KB 
ID:	162832  
      Heaven on Earth and Dinazarde like this.
      Dont judge my behaviour it depend on who you are

    18. warumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2013
      Posts : 7,495
      Rep Power : 63379747
      Likes Received
      2716
      Likes Given
      1192

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Mmmh, makubwa tena, khaa kafanyaje tena binamu

    19. amu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2012
      Posts : 7,368
      Rep Power : 49617874
      Likes Received
      5109
      Likes Given
      1905

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Quote By warumi View Post
      Mmmh, makubwa tena, khaa kafanyaje tena binamu
      Humuoni anakula ujana hapo heheyaaaayaa.
      Kantangazeeeeeee
      Heaven on Earth likes this.
      Dont judge my behaviour it depend on who you are

    20. ROBERT MICHAEL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2012
      Location : LIPALWE
      Posts : 3,919
      Rep Power : 1193
      Likes Received
      1437
      Likes Given
      222

      Default

      Mzee wa msituni anatumia posho yake vizuri kabisa.

    21. TATIANA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 3,282
      Rep Power : 41934724
      Likes Received
      845
      Likes Given
      1995

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Shosti Asante... raha ya umbea kuusambaza..

      He he he... muheshimiwa first class anagegeda Toto bichi kabisa
      Heaven on Earth likes this.

    22. amu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2012
      Posts : 7,368
      Rep Power : 49617874
      Likes Received
      5109
      Likes Given
      1905

      Default re: Bongo Movie wamsusia Wema msiba

      Quote By TATIANA View Post
      Shosti Asante... raha ya umbea kuusambaza..

      He he he... muheshimiwa first class anagegeda Toto bichi kabisa
      Wanamchafua bwana si wajua kuelekea 2015 tutaona mengi na kusikia pia.
      Kama dem yupo uchi why muheshimiwa hata chuchu asishike ye anune tu haaaaa.
      Dont judge my behaviour it depend on who you are

    23. Azam

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Bongo Movies Imekumbwa Na Msiba, Staa Mmoja Ajitoa Uhai Mwenyewe
      By Ibrahim300 in forum Celebrities Forum
      Replies: 8
      Last Post: 1st June 2014, 00:17
    2. Bongo Movies Yamsengenya Wema Sepetu
      By Ibrahim300 in forum Celebrities Forum
      Replies: 5
      Last Post: 1st February 2014, 07:57
    3. Replies: 30
      Last Post: 6th January 2013, 07:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...