JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Habari nilizozisoma toka kwenye gazeti la kiu la wiki iliyopita ni kuwa mwigizaji Tino alizimia wakati akisubiri majibu yake alipokwenda kupima UKIMWI katika kituo cha ANGAZA Magomeni.Taarifa ziandai jamaa alimwomba rafiki yake amsindikize ili kajue afaya yake.Habari zaidi zinadai kuwa wakati wanaenda jamaa alikuwa normal na alikuwa anapiga sana stori lakini walipofika kituoni hapo na hasa baada ya damu yake kuchukuliwa jamaa alikuwa mkimya kupita maelezo wakati akisubiri majibu.Gazeti hilo linapasha kuwa wakiwa wanaendelea kusubiri majibu ghafla wakashangaa kijana Tino anaishiwa nguvu na kuwa kama mtu anayesinzia lakini ghafla walistukia mtu anaanguka na kupoteza fahamu.

      Habari ndio hiyo.Hivi ni nini hasa kilichomtisha Tino mpaka akapoteza fahamu?Je hajiamini?
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    2. Movie-Date

    3. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,075
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      23190
      Likes Given
      23601

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      we kwa udaku.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    4. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By The Boss View Post
      we kwa udaku.
      Sikushindi wewe.
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    5. Mtoto wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 755
      Rep Power : 718
      Likes Received
      61
      Likes Given
      23

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Huyo ndio mwanaume, kwa uoga na hofu zote still kaenda kupima, hongea sana kwake!

    6. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Mtoto wa Kishua View Post
      Huyo ndio mwanaume, kwa uoga na hofu zote still kaenda kupima, hongea sana kwake!
      Kwa kweli anastahili pongezi.Wewe umeshakwenda?
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    7. Azam

    8. saitama_kein's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2009
      Location : KASULU
      Posts : 968
      Rep Power : 758
      Likes Received
      89
      Likes Given
      63

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Tanzania bila ukimwi inawezekana...........

    9. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,075
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      23190
      Likes Given
      23601

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      kupima sio ujasiri.
      ujasiri kuchukua majibu.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    10. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By saitama_kein View Post
      Tanzania bila ukimwi inawezekana...........
      Yes inawezekana lakini sio kwa kupima watu wanapima kila leo lakini hawabadilishi tabia zao.
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    11. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,395
      Rep Power : 1260
      Likes Received
      485
      Likes Given
      257

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Gender Sensitive View Post
      Yes inawezekana lakini sio kwa kupima watu wanapima kila leo lakini hawabadilishi tabia zao.
      wanapima kila leo wanaanza ndio maana hawabadili tabia,majibu wanawaachia madaktari hizo karatasi wawauzie wauza vitumbua wafungie vitumbua.

    12. Mtoto wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2009
      Posts : 755
      Rep Power : 718
      Likes Received
      61
      Likes Given
      23

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Gender Sensitive View Post
      Kwa kweli anastahili pongezi.Wewe umeshakwenda?

      Nimepima tena majibu yangu ni yale ya kukaa two weeks, niko clean ila najitahidi kubadirisha tabia!

    13. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Mtoto wa Kishua View Post
      Nimepima tena majibu yangu ni yale ya kukaa two weeks, niko clean ila najitahidi kubadirisha tabia!
      Hongera kwa kuwa Clean.Hongera pia kwa kuwa na nia ya kubadili tabia.
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    14. #12
      Remmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Location : home
      Posts : 4,510
      Rep Power : 7880
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1990

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      nilidhani we unasoma magazeti makini tu, kumbe hata ya umbea? loo!! kijana anastahili pongezi ingawa najua ni uwongo.

    15. Regia Mtema's Avatar
      R I P Array
      Join Date : 21st November 2009
      Posts : 2,983
      Rep Power : 1189
      Likes Received
      783
      Likes Given
      397

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Remmy View Post
      nilidhani we unasoma magazeti makini tu, kumbe hata ya umbea? loo!! kijana anastahili pongezi ingawa najua ni uwongo.
      Wewe unanijua mimi?
      Kilombero For Change(K4C)-Mfuko wa Maendeleo Kilombero

    16. #14
      Remmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2009
      Location : home
      Posts : 4,510
      Rep Power : 7880
      Likes Received
      1605
      Likes Given
      1990

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Kwa thread zako unazotoa nikakupenda sana nikaona huyu kiumbe ni makini sana, kifaa sana, nikatamani niwe kama wewe ingawa haiwezekani, ila liko moja lawezekana, je waweza kunioa?

    17. Kafara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2007
      Posts : 1,218
      Rep Power : 46225865
      Likes Received
      99
      Likes Given
      92

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Remmy View Post
      Kwa thread zako unazotoa nikakupenda sana nikaona huyu kiumbe ni makini sana, kifaa sana, nikatamani niwe kama wewe ingawa haiwezekani, ila liko moja lawezekana, je waweza kunioa?
      mboni unamtarai mwana wa mwenzio? lol
      the best deceptions are the ones that seem to give the other person a choice...(robert green)

    18. Mtazamaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : global village
      Posts : 5,978
      Rep Power : 1854
      Likes Received
      1348
      Likes Given
      2657

      Default Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      experince yangu kama CV yako una wasi wasi usiende angaza nenda hospitali zingine. Waelimisha rika nadhani kwao ni kicheko na mafanikio takiwmu za wapimaji wenye ukimwi zikiwa juu

      -Wale jamaa wa angaza maswali yao kabla ya kupima yankujenga hofu
      -Na vituo vingine vyenye kideo wakati unasubiri majibu kuna picha wanaonyesha watu waliokonda na wanavyotaabika na ukimwi.
      -Wengi wakitoka kupima wanakimbia majibu utasikia majina ya kuchukua majibu yanaitwa mtu hatokei.

      Huyu aliyezimia nadhani ya aliathiriwa na mazingira na maswali ya wanaojiita waelimisha rika.

    19. Bellah's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th December 2010
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Exclamation Re: Muigizaji Tino-Azimia ANGAZA Akisubiri Majibu

      Quote By Mtoto wa Kishua View Post
      Nimepima tena majibu yangu ni yale ya kukaa two weeks, niko clean ila najitahidi kubadirisha tabia!
      He, sasa ushapima, uko "clean", ndo unataka "ubadiri" tabia??? Ili ukipima usiwe clean ama????

    20. WB-1

    Similar Topics

    1. Ushoga wa Tino...
      By Greater thinker in forum Celebrities Forum
      Replies: 78
      Last Post: 12th January 2012, 13:23
    2. Tino shoga
      By DKNY in forum Celebrities Forum
      Replies: 38
      Last Post: 25th May 2011, 15:19
    3. Wapili afariki akisubiri tiba!
      By Kang in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 9th March 2011, 02:43
    4. Mshitakiwa kesi ya mauaji azimia mahakamani
      By kilimasera in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 19th December 2010, 11:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...