JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

    Report Post
    Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast
    Results 81 to 100 of 174
    1. Judi wa Kishua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Posts : 442
      Rep Power : 492
      Likes Received
      97
      Likes Given
      13

      Default Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Jamani nimesikia Diamond na Wema wamerudiana,,Penny kapigwa chini..hii ni habari njema sana naipenda hii couple...ila ni habari mbaya kwa Kidoti.Sasa ile gari ya Penny aliyonunuliwa na Platnumz atairudisha ama ndio ataambulia angalau ako kagari .
      saumu juma likes this.


    2. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Loading.....
      Posts : 17,181
      Rep Power : 429500345
      Likes Received
      6414
      Likes Given
      6222

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Heaven on earth View Post
      Besidei ya Diamond.....nimeziona kule mtaa wa saba........Ngoja nizicopy hapa

      Nimemuona huyo Halima lol...Bonge la Jimama...kweli mjini pesa inatafutwa.............

      Hiko kipindi alichoendaga katika Show nilisikia lakin nilikuwa simjui huyo Halima
      mamii hebu tuwekee hiyo picha ya mke mwenza!!
      sijui nani vile,, naniii... eeenh,, halima!

      hivi ni halima mde.e au?
      '.Poverty is the parent of revolution and crime..' Aristotle.


    3. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 31,035
      Rep Power : 429503028
      Likes Received
      17388
      Likes Given
      10831

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By minofu View Post
      mamii hebu tuwekee hiyo picha ya mke mwenza!!
      sijui nani vile,, naniii... eeenh,, halima!

      hivi ni halima mde.e au?
      huyu hapa



    4. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,308
      Rep Power : 6090951
      Likes Received
      1190
      Likes Given
      33

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Judi wa Kishua View Post
      sio bure una stress za maisha wewe,,tafuta mchumba uholewe maisha ndio haya haya mdogo wangu.
      sio uholewe ni uolewe
      cc faiza foxx
      Usiseme sisi watanzania ni masikini masikini ni wewe na familia yako

    5. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Loading.....
      Posts : 17,181
      Rep Power : 429500345
      Likes Received
      6414
      Likes Given
      6222

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Heaven on earth View Post
      huyu hapa


      mmhhh!! diamond kweli noma!!

      naona anjaribu ku-'test' ladha za machungwa mbalimbali sokoni kariakoo!!
      '.Poverty is the parent of revolution and crime..' Aristotle.


    6. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 31,035
      Rep Power : 429503028
      Likes Received
      17388
      Likes Given
      10831

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By minofu View Post
      mmhhh!! diamond kweli noma!!

      naona anjaribu ku-'test' ladha za machungwa mbalimbali sokoni kariakoo!!
      hahaa habai ndo hiyo....Sukai ya warembo hiyo

    7. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Loading.....
      Posts : 17,181
      Rep Power : 429500345
      Likes Received
      6414
      Likes Given
      6222

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Heaven on earth View Post
      hahaa habai ndo hiyo....Sukai ya warembo hiyo
      itakuwa vipi na weye akikulisti?
      '.Poverty is the parent of revolution and crime..' Aristotle.


    8. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 31,035
      Rep Power : 429503028
      Likes Received
      17388
      Likes Given
      10831

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By minofu View Post
      itakuwa vipi na weye akikulisti?
      hahaa Niko kwenye Committed relationship......

      hiyo Sukari ya warembo ngoja aendelee kuwaonjesha hao hao kina Fundenge

    9. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Loading.....
      Posts : 17,181
      Rep Power : 429500345
      Likes Received
      6414
      Likes Given
      6222

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Heaven on earth View Post
      hahaa Niko kwenye Committed relationship......

      hiyo Sukari ya warembo ngoja aendelee kuwaonjesha hao hao kina Fundenge
      hahaa!! wacha kunizuga wewe!!

      au wewe ndo halima nn?
      '.Poverty is the parent of revolution and crime..' Aristotle.


    10. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 31,035
      Rep Power : 429503028
      Likes Received
      17388
      Likes Given
      10831

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By minofu View Post
      hahaa!! wacha kunizuga wewe!!

      au wewe ndo halima nn?
      halima bonge la mmama mie kimwili changu kidogo dogo

      sikuzugi wala nini huo ndio ukweli...

    11. Excel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Loading.....
      Posts : 17,181
      Rep Power : 429500345
      Likes Received
      6414
      Likes Given
      6222

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By Heaven on earth View Post
      halima bonge la mmama mie kimwili changu kidogo dogo

      sikuzugi wala nini huo ndio ukweli...
      basi ngoja nijipange kuja kuona hicho chako!!

      unajua vidogodogo havihemi sana kunako!
      '.Poverty is the parent of revolution and crime..' Aristotle.


    12. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 31,035
      Rep Power : 429503028
      Likes Received
      17388
      Likes Given
      10831

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By minofu View Post
      basi ngoja nijipange kuja kuona hicho chako!!

      unajua vidogodogo havihemi sana kunako!
      hahaa naona wataka niongee mengi mie....

      ngoja ni shut up

    13. tankibovu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th January 2010
      Posts : 41
      Rep Power : 567
      Likes Received
      14
      Likes Given
      15

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Heaven on earth Mweleze huyo Diamond na girlfriend wake.. tunaupenda mziki wake ila atambue nguvu ya social networks atumie ku post kazi zake na sio "bedroom life". Mambo ya kuungua na mshumaa unayajua wewe. What we deduce they are trying too much to show watu kwamba wanapendana inahusu?? Mambo ya familia kujaa kwenye kitanda cha kaka..nonooo. Diamond hana furaha picha hueleza mengi sana....inaelekea penzi la Wema bado linamtesa hata hivyo Penny naya hana sababu ya kujifanya ni Wema she should live her life. Haya mambo huwa yanatokea uko kwenye relationship nyingine ila bado unamfeel mtu mwingine. Sasa familia iwape space...watu wamejazana from all walks of life..uswazi uswazi.. sasa wapenzi watabond vipi?? Wanajitahidi sana kumuonyesha Penny alivyokuwa anafanya Wema...Kiruuuuu. Seeing hizi picha dunia nzima nilitamani Penny awe mdogo wangu nimpe kitchen party...bedroom sio kila mtu anaingia mpaka Mama Mkwe? naona nitaanndika gazeti

    14. naa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th May 2013
      Posts : 160
      Rep Power : 417
      Likes Received
      48
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By Judi wa Kishua View Post
      Jamani nimesikia Diamond na Wema wamerudiana,,Penny kapigwa chini..hii ni habari njema sana naipenda hii couple...ila ni habari mbaya kwa Kidoti.Sasa ile gari ya Penny aliyonunuliwa na Platnumz atairudisha ama ndio ataambulia angalau ako kagari .
      http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=11 5890&stc=1&d=1381341249
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	.%CD%A1%E2%96%B9%E2%80%8BNaa.jpg 
Views:	0 
Size:	25.6 KB 
ID:	115890  

    15. Sekibuju's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd July 2012
      Posts : 146
      Rep Power : 455
      Likes Received
      27
      Likes Given
      69

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Mmmmh! Nmeingia choo cha kike.

    16. Sekibuju's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd July 2012
      Posts : 146
      Rep Power : 455
      Likes Received
      27
      Likes Given
      69

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Mmmh! Choo cha kike.

    17. heaven on desert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2013
      Posts : 1,022
      Rep Power : 640473
      Likes Received
      374
      Likes Given
      4

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Y msiwe mnafanya kautafit hata kadogo kabla ya kuropoka?eti Diamond kamwacha Penny karudia Wema..yani tunaojuwa whats goin on tunawachora tu.
      msichachawe na pics hizo.
      Diamond n Wema wameply movie moja kama wahusika na hizo ni mbwembwe za kutengeneza tenshen za hiyo Movie.
      Siku nyingine usijudge kabla ya kutafit.
      Ukiona kazi sana niulizen hata mie anythn concerning Naseeb,Wasafi etc....
      Kipaji Halisi likes this.

    18. heaven on desert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2013
      Posts : 1,022
      Rep Power : 640473
      Likes Received
      374
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By zejame View Post
      Nimefurahi kusikia hivyo huyo penny mmh ila sepetu banaa.hongeren kama imekuwa hivyo ntarudi kuwa shabiki wa Diamond tena.Sio siri,couple yenu naipenda sana ila sasa mtulie
      Keep dreaming ndoto za jion.
      Diamond na Wema wanatumiana kibiashara na wanajua kweli kucheza na akiri zenu wenye akili za udhabiki.
      STAY WAITN KWA MOVIE YA KIHISTORIA FROM WEMA N DIAMOND

    19. #98
      naa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th May 2013
      Posts : 160
      Rep Power : 417
      Likes Received
      48
      Likes Given
      62

      Default

      Hee!! Ww unalipwa? Em tupishe sie ka movie au kitu gani shaur yao kha
      Quote By heaven on desert View Post
      Y msiwe mnafanya kautafit hata kadogo kabla ya kuropoka?eti Diamond kamwacha Penny karudia Wema..yani tunaojuwa whats goin on tunawachora tu.
      msichachawe na pics hizo.
      Diamond n Wema wameply movie moja kama wahusika na hizo ni mbwembwe za kutengeneza tenshen za hiyo Movie.
      Siku nyingine usijudge kabla ya kutafit.
      Ukiona kazi sana niulizen hata mie anythn concerning Naseeb,Wasafi etc....

    20. winky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th May 2013
      Posts : 84
      Rep Power : 401
      Likes Received
      16
      Likes Given
      36

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By heaven on desert View Post
      Thise pics nilipiga me mwenyewena siyo kwel usemayo but unahis tu,hapo Diamond alikuwa ameungua kidole kwa maji ya mshumaa so Penny alikuwa anampoza,bahat mbaya umetizama hiyo pic moja tu.
      Usitupotoshe bana watu tuko smart ghorofani.sio lazima utetee kila kitu vingine chunia tu unajiaibisha.. Eti anampooza... Mxieeeeew...!! Fanya yakoo mengine.. Lakini usitudanganye

    21. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305207
      Likes Received
      11221
      Likes Given
      6025

      Default Re: Diamond na Wema "WARUDIANA" ....

      Quote By heaven on desert View Post
      Y msiwe mnafanya kautafit hata kadogo kabla ya kuropoka?eti Diamond kamwacha Penny karudia Wema..yani tunaojuwa whats goin on tunawachora tu.
      msichachawe na pics hizo.
      Diamond n Wema wameply movie moja kama wahusika na hizo ni mbwembwe za kutengeneza tenshen za hiyo Movie.
      Siku nyingine usijudge kabla ya kutafit.
      Ukiona kazi sana niulizen hata mie anythn concerning Naseeb,Wasafi etc....
      kuna kitu nilitaka kukuambia ila sitaki kukuudhi kusema kweli.
      ila dimondo anamega papuchi mjini hapa...mwambie kuna ngoma bwana.mademu wenyewe hao hawajatulia hata kidogo...
      Papizo likes this.
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    Page 5 of 9 FirstFirst ... 34567 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...