JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. Super Handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 1,306
      Rep Power : 86903147
      Likes Received
      623
      Likes Given
      4629

      Default Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Star wa bongo movie anae tamba ndani na nje ya nchi sasa anakuja na kipindi kipya cha Televisheni kitakachokua kinarushwa ndani ya EATV pekee..

      Kwa mujibu wa ukurasa wa facebook wa Eatv, kipindi hicho kitajulikana kama "In My Shoes".

      Click image for larger version. 

Name:	wema.jpg 
Views:	2279 
Size:	45.6 KB 
ID:	112753

      katika ukurasa wa EATV wameandika hivi"

      Hii lazima ieleweke hata iweje! Baada ya bandika bandua za kutosha, sasa tunakubandikia hii nyingine! Kutana na malkia namba moja anayetikisa hapa Bongo kwenye tasnia ya filamu, ulimbwende na biashara, Wema Abraham Sepetu kwenye reality show yake inayoitwa "In my Shoes" itakayoanza kudondoka hapa kwenye ting'a kali namba moko kwa vijana kuanzia mwezi ujao! Unasemaje?

      Hujaelewa bado? Basi pole pole tu utaelewa, usiji-stress, Ama nini?

      https://www.facebook.com/eatv.tv
      Last edited by Super Handsome; 20th September 2013 at 17:27.
      Ruttashobolwa and lara 1 like this.


    2. #2
      maatope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2013
      Posts : 1,043
      Rep Power : 610
      Likes Received
      381
      Likes Given
      127

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
      The Boss likes this.

    3. mkonowapaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Udinde
      Posts : 1,441
      Rep Power : 877
      Likes Received
      634
      Likes Given
      332

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      safiiii

    4. Super Handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 1,306
      Rep Power : 86903147
      Likes Received
      623
      Likes Given
      4629

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By maatope View Post
      si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
      Umeambiwa EATV hayo ya Clouds siyatambui!

    5. #5
      maatope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2013
      Posts : 1,043
      Rep Power : 610
      Likes Received
      381
      Likes Given
      127

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Super Handsome View Post
      Umeambiwa EATV hayo ya Clouds siyatambui!
      na mimi sitambui EATV


    6. #6
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,602
      Rep Power : 929
      Likes Received
      246
      Likes Given
      197

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Muzungu ya koko!
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    7. Super Handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 1,306
      Rep Power : 86903147
      Likes Received
      623
      Likes Given
      4629

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By maatope View Post
      na mimi sitambui EATV
      wewe nani mbaka uitambue?!

    8. #8
      Remote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2011
      Posts : 12,488
      Rep Power : 118916251
      Likes Received
      3504
      Likes Given
      1888

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Name:  1379684277714.jpg
Views: 1944
Size:  11.0 KB
      "JF ni kama nyumbani,JF ni kama darasa kwangu- Regia Estelatus Mtema "

    9. #9
      maatope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2013
      Posts : 1,043
      Rep Power : 610
      Likes Received
      381
      Likes Given
      127

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Super Handsome View Post
      wewe nani mbaka uitambue?!
      we nani mpaka uulize mimi ni nani?na wao ni nani mpaka mimi niwatambue?

    10. #10
      kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Location : Kisarawe
      Posts : 21,797
      Rep Power : 429501283
      Likes Received
      7262
      Likes Given
      1494

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      kipindi kinahusu nini....?

    11. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 4,183
      Rep Power : 13181
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      2327

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By kabanga View Post
      kipindi kinahusu nini....?
      Kitafundisha maadili mema kwa vijana na wazee!!!
      Super Handsome likes this.

    12. Salamander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Location : Home
      Posts : 12,127
      Rep Power : 31977203
      Likes Received
      2901
      Likes Given
      376

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Nyenyere View Post
      Kitafundisha maadili mema kwa vijana na wazee!!!
      .
      Nyenyere likes this.

    13. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 30,292
      Rep Power : 152353337
      Likes Received
      12020
      Likes Given
      12248

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Naona clouds tv wamepigwa ngumi nyingine. Lets wait and see.
      Super Handsome likes this.
      "Never apologize for being correct, even if your minority of one, the trueth still the trueth-Mahandas Gandhi"

    14. Deo Corleone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 10,707
      Rep Power : 95980
      Likes Received
      4110
      Likes Given
      1115

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Super handsome and maatope,whats wrong my couzins! Calm down and understand each other!

    15. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 4,183
      Rep Power : 13181
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      2327

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Salamander View Post
      .
      Ndo habari yenyewe hiyo.
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    16. Super Handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 1,306
      Rep Power : 86903147
      Likes Received
      623
      Likes Given
      4629

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Umesomeka BINAMU YAKO

    17. thatonegAl's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th August 2013
      Posts : 133
      Rep Power : 431
      Likes Received
      30
      Likes Given
      5

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Wameangukia pua

    18. Deo Corleone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2011
      Posts : 10,707
      Rep Power : 95980
      Likes Received
      4110
      Likes Given
      1115

      Default

      Quote By Super Handsome View Post
      Umesomeka BINAMU YAKO
      cheers ninja
      Super Handsome likes this.

    19. #19
      Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 31,114
      Rep Power : 271424015
      Likes Received
      5722
      Likes Given
      3401

      Default

      Quote By thatonegAl View Post
      Wameangukia pua
      Nani hao?

    20. pablo escober's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th June 2013
      Posts : 81
      Rep Power : 432
      Likes Received
      3
      Likes Given
      19

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      idea yake bado sana ajipange aje na kipindi tofauti na cha jay dee coz sioni kile cha jay dee kinafundisha nini anazingua 2 jipange mdada


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...