JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 32 of 32
    1. Super Handsome's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2013
      Posts : 672
      Rep Power : 86902981
      Likes Received
      310
      Likes Given
      1489

      Default Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Star wa bongo movie anae tamba ndani na nje ya nchi sasa anakuja na kipindi kipya cha Televisheni kitakachokua kinarushwa ndani ya EATV pekee..

      Kwa mujibu wa ukurasa wa facebook wa Eatv, kipindi hicho kitajulikana kama "In My Shoes".

      Attachment 112753
      katika ukurasa wa EATV wameandika hivi"

      Hii lazima ieleweke hata iweje! Baada ya bandika bandua za kutosha, sasa tunakubandikia hii nyingine! Kutana na malkia namba moja anayetikisa hapa Bongo kwenye tasnia ya filamu, ulimbwende na biashara, Wema Abraham Sepetu kwenye reality show yake inayoitwa "In my Shoes" itakayoanza kudondoka hapa kwenye ting'a kali namba moko kwa vijana kuanzia mwezi ujao! Unasemaje?

      Hujaelewa bado? Basi pole pole tu utaelewa, usiji-stress, Ama nini?

      https://www.facebook.com/eatv.tv
      Last edited by Super Handsome; 20th September 2013 at 18:27.
      Ruttashobolwa and lara 1 like this.

    2. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 30,656
      Rep Power : 429502949
      Likes Received
      17103
      Likes Given
      10683

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By maatope View Post
      si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
      Quote By Super Handsome View Post
      Umeambiwa EATV hayo ya Clouds siyatambui!
      Quote By maatope View Post
      na mimi sitambui EATV
      Quote By Super Handsome View Post
      wewe nani mbaka uitambue?!
      Quote By maatope View Post
      we nani mpaka uulize mimi ni nani?na wao ni nani mpaka mimi niwatambue?
      hivi kwa mfano mkiulizwa mnagombea nini utsemaje!!!!!!1
      neyro likes this.

    3. ozzy isayah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 16th September 2013
      Posts : 24
      Rep Power : 367
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Remote View Post
      Hayakuhusu,huo ni mwili wake binafsi
      lara 1 likes this.

    4. MwanaFalsafa1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Posts : 5,599
      Rep Power : 9988
      Likes Received
      720
      Likes Given
      504

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      malkia namba moja anayetikisa hapa Bongo kwenye tasnia ya filamu, ulimbwende na biashara
      Siyo kwa ubaya na ina wezekana ni mimi tu ila sikumbuki movie ya mwisho ya Wema kaitoa lini na imefanyaje sokoni. Biashara ninayo jua ana miliki ni EndlessFame ambayo mpaka leo hii haijafanya chochote zaidi ya kufanya show ya wasanii fulani ambao hata hawa hit (kama ana biashara nyingine naombeni taifa) na huo ulimbwende umissTz alisha umaliza zamani sana.

      Kiukweli bora awe na reality show kwa sababu huyu bibie ndio Kim Kardashian wa Bongo kwa maana mtu ambae ni maarufu kutokana na skendo zake. Isingekua miskendo huyu dada asingekua ana sikika mpaka leo.

      Ni maoni yangu tu...maneno yangu si sheria...

    5. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1530
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Super Handsome View Post
      Star wa bongo movie anae tamba ndani na nje ya nchi sasa anakuja na kipindi kipya cha Televisheni kitakachokua kinarushwa ndani ya EATV pekee..

      Kwa mujibu wa ukurasa wa facebook wa Eatv, kipindi hicho kitajulikana kama "In My Shoes".

      Attachment 112753
      katika ukurasa wa EATV wameandika hivi"

      Hii lazima ieleweke hata iweje! Baada ya bandika bandua za kutosha, sasa tunakubandikia hii nyingine! Kutana na malkia namba moja anayetikisa hapa Bongo kwenye tasnia ya filamu, ulimbwende na biashara, Wema Abraham Sepetu kwenye reality show yake inayoitwa "In my Shoes" itakayoanza kudondoka hapa kwenye ting'a kali namba moko kwa vijana kuanzia mwezi ujao! Unasemaje?

      Hujaelewa bado? Basi pole pole tu utaelewa, usiji-stress, Ama nini?

      https://www.facebook.com/eatv.tv
      Hapo kwenye red, sijaelewa kitu, hivi huwa anafanya biashara gani?
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    6. thatonegAl's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th August 2013
      Posts : 131
      Rep Power : 392
      Likes Received
      30
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Katavi View Post
      Nani hao?
      Mawingu Tv

    7. Azam

    8. Kazitunayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2013
      Posts : 1,045
      Rep Power : 596
      Likes Received
      201
      Likes Given
      2

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Ruge na kusaga ki ukwel kwenye TV mmefeli sana

    9. #27
      FYATU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2011
      Posts : 1,380
      Rep Power : 732
      Likes Received
      422
      Likes Given
      31

      Lightbulb Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Wabongo kwa kuhoji.........Ok..ngoja niwape hints kidogo.

      .....hiki kipindi ni kwa wale wote wanaovutiwa au kutamani kuwa kama bi mdada (Wema).....tunaposema REALITY tunamaanisha REALITY....tangu alivyoukwaa umiss TZ....alivyo/anavyohudhuria vituo vya polisi na mahakamani.......alivyotandika jiwe kioo cha gari la marehemu Kanumba......Anavyoishi na wafanyakazi wake wa nyumbani (promo tulishawawekea hapa jukwaani siku za nyuma)....mtawaona kina Diamond, Jumbe, mheshimiwa mbunge na wengine wengi wanavyopishana.....na mengine mengi....

      Ila bado sijajua watai rate PG ,18 ama.........

      Kiufupi ni kama BIG BROTHER ya bongo.....kwa maelezo hayo machache ahsanteni kwa kunisikiliza.....

    10. Nyenyere's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Posts : 3,397
      Rep Power : 12985
      Likes Received
      1077
      Likes Given
      1876

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By FYATU View Post
      Wabongo kwa kuhoji.........Ok..ngoja niwape hints kidogo.

      .....hiki kipindi ni kwa wale wote wanaovutiwa au kutamani kuwa kama bi mdada (Wema).....tunaposema REALITY tunamaanisha REALITY....tangu alivyoukwaa umiss TZ....alivyo/anavyohudhuria vituo vya polisi na mahakamani.......alivyotandika jiwe kioo cha gari la marehemu Kanumba......Anavyoishi na wafanyakazi wake wa nyumbani (promo tulishawawekea hapa jukwaani siku za nyuma)....mtawaona kina Diamond, Jumbe, mheshimiwa mbunge na wengine wengi wanavyopishana.....na mengine mengi....

      Ila bado sijajua watai rate PG ,18 ama.........

      Kiufupi ni kama BIG BROTHER ya bongo.....kwa maelezo hayo machache ahsanteni kwa kunisikiliza.....
      Duh, don't try this at home, stay safe.
      The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake

    11. #29
      matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 5,146
      Rep Power : 420152
      Likes Received
      1994
      Likes Given
      1012

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By maatope View Post
      si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
      Hujaelewa bado? Basi pole pole tu utaelewa, usiji-stress, Ama nini?
      ''utaelewa tu!!!!!''-Dula Mjukuu
      Ngumi Nauza Bure....

    12. #30
      Mdakuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,610
      Rep Power : 761
      Likes Received
      617
      Likes Given
      523

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By maatope View Post
      si clouds tv ndo walikuwa wanarusha promo yake?
      Kumetokea kutoelewana kati ya Wema Sepetu na Clouds TV, mara baada ya kukubali kurushwa kwa kipindi cha Irene Uwoya kwenye Clouds TV cha kujengea watu nyumba.
      Kwa kipindi kirefu Wema Sepetu haelewani na Irene Uwoya na kufanya asusie kurusha kipindi chake Clouds TV, akikataa ushindani naye hasa kwa kuwa yeye ndiye aliyepeleka wazo la kipindi cha maisha halisi.
      Baada ya EATV kusikia juu ya kutokea kutoelewana katika Wema Sepetu na Clouds TV, wakamdaka Wema fasta na kuingia naye makubaliano ya kurusha kipindi hicho.
      Na kwa kuwa Wema anatengeneza mwenyewe kipindi chake ikawa rahisi kukihamisha.

    13. #31
      maatope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th September 2013
      Posts : 514
      Rep Power : 465
      Likes Received
      175
      Likes Given
      71

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By Mdakuzi View Post
      Kumetokea kutoelewana kati ya Wema Sepetu na Clouds TV, mara baada ya kukubali kurushwa kwa kipindi cha Irene Uwoya kwenye Clouds TV cha kujengea watu nyumba.
      Kwa kipindi kirefu Wema Sepetu haelewani na Irene Uwoya na kufanya asusie kurusha kipindi chake Clouds TV, akikataa ushindani naye hasa kwa kuwa yeye ndiye aliyepeleka wazo la kipindi cha maisha halisi.
      Baada ya EATV kusikia juu ya kutokea kutoelewana katika Wema Sepetu na Clouds TV, wakamdaka Wema fasta na kuingia naye makubaliano ya kurusha kipindi hicho.
      Na kwa kuwa Wema anatengeneza mwenyewe kipindi chake ikawa rahisi kukihamisha.
      duuh lakini eatv ndo atapata coverage kubwa

    14. #32
      KWAPA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 447
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Kipindi cha WEMA SEPETU ndani ya EATV

      Quote By FYATU View Post
      Wabongo kwa kuhoji.........Ok..ngoja niwape hints kidogo.

      .....hiki kipindi ni kwa wale wote wanaovutiwa au kutamani kuwa kama bi mdada (Wema).....tunaposema REALITY tunamaanisha REALITY....tangu alivyoukwaa umiss TZ....alivyo/anavyohudhuria vituo vya polisi na mahakamani.......alivyotandika jiwe kioo cha gari la marehemu Kanumba......Anavyoishi na wafanyakazi wake wa nyumbani (promo tulishawawekea hapa jukwaani siku za nyuma)....mtawaona kina Diamond, Jumbe, mheshimiwa mbunge na wengine wengi wanavyopishana.....na mengine mengi....

      Ila bado sijajua watai rate PG ,18 ama.........

      Kiufupi ni kama BIG BROTHER ya bongo.....kwa maelezo hayo machache ahsanteni kwa kunisikiliza.....

      Wewe kweli fyatu wallah!!

    15. Movie-Date

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...