JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

    Report Post
    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 113
    1. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3693
      Likes Given
      647

      Default Ray C ampokea Yesu na kubatizwa



      Yule dada yetu msanii maarufu wa nyimbo za Bongo wa Fleva leo hii amewaka bayana ya kuwa yeye na shetani sasa ni paka na panya. Amethibitisha hayo katika post zake za instagram. Wambea hatuna maneno mengi zaidi ya kusema angalia picha hizo na wote tuseme AMEN umechagua njia njema.

      figganigga, Eiyer, G.O.C and 1 others like this.


    2. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By Aswad Band View Post
      You are weird
      So do you.

    3. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C AMPOKEA YESU. HABARI KAMILI NA TUKIO ZIMA HII HAPA

      Quote By Aswad Band View Post
      Tayari Mapovu YANAMTOKA HUYU.

      Kwani Yesu yupo wapi? Maana unataka fahamu kafika lini, au sio?

      YESU HALAZIMISHI WATU kama yule wa kule DUNIA YA KATI AMBAYE HANA JIPYA ZAIDI YA BALAA TUPU.
      Unakuwa km mbulula !Hilo sio jibu,

    4. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mathabane View Post
      I dont believe in such sort of people named "wasanii" coz they'r real wasanii as the their logo depicts them. They are after nothing rather than world wealth. Their lips are smiling while hearts are black.
      True. Dat is!
      Actors! Thats all

    5. MTIMBICHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2013
      Posts : 870
      Rep Power : 541
      Likes Received
      168
      Likes Given
      19

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      mmmmh yesu wa waliechanganyikiwa na maisha mbona mambo yenu yakiwa safi na akili zenu zikiwa timamu hamna time naye acheni kutupiga mchanga wa macho humu tumewastukia.

    6. utafiti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th July 2013
      Posts : 7,665
      Rep Power : 225591932
      Likes Received
      4438
      Likes Given
      6355

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mbokaleo View Post
      Kampokea yesu!!?
      Kwani kaja lini dar!?
      hahahaha
      sijui kafikia hoteli gani?

    7. Clean9

    8. asrams's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2011
      Posts : 1,714
      Rep Power : 793
      Likes Received
      391
      Likes Given
      490

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      sasa mapambio yashapata muimbaji mzuri! Kie kie kie kie
      Team BCBG "The machine of music"

    9. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By utafiti View Post
      hahahaha
      sijui kafikia hoteli gani?
      Teh teh teh teh! Nimeskia fununu kuwa atafikia pale vingunguti uwanja wa fisi!
      Manake naskia pale wako wengi wanasubiri kumpokea!

    10. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3693
      Likes Given
      647

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mbokaleo View Post
      Teh teh teh teh! Nimeskia fununu kuwa atafikia pale vingunguti uwanja wa fisi!
      Manake naskia pale wako wengi wanasubiri kumpokea!
      Hivi watu wanaweza kumpokea Allah, au ni kulazimishwa kwa mijeredi/

    11. prs's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Location : kuala lumpur
      Posts : 1,223
      Rep Power : 618
      Likes Received
      379
      Likes Given
      730

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Amechilimua ;) haha... Rehema..sawa ni uamuzi mzuri pia..

    12. MwanaHaki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2006
      Posts : 2,029
      Rep Power : 34297
      Likes Received
      459
      Likes Given
      363

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Kanisa la Siloam? Mie nilidhani kaingia Kanisa la Yesu, Katoliki ya Roma?

      Duh! Huko kwa #ManabiiWaUongo ndiko anakoenda kupotea kabisa!
      Speaking Openly, without fear!

    13. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By Aswad Band View Post
      Hivi watu wanaweza kumpokea Allah, au ni kulazimishwa kwa mijeredi/
      Sidhani kama kuna kitu kinaitwa kumpokea allah
      Teh teh teh!
      Ni nyie tu ndio mna tabia ya kupokeana kila mara.
      Sisi huwa hatusafiri safiri kila mara tushafika!
      Nyie ndio wenye matatizo ya safari za kiroho! Kwa hiyo kupokeana sio ajabu.
      Mugaga likes this.

    14. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3693
      Likes Given
      647

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mbokaleo View Post
      Sidhani kama kuna kitu kinaitwa kumpokea allah
      Teh teh teh!
      Ni nyie tu ndio mna tabia ya kupokeana kila mara.
      Sisi huwa hatusafiri safiri kila mara tushafika!
      Nyie ndio wenye matatizo ya safari za kiroho! Kwa hiyo kupokeana sio ajabu.
      Kwa hiyo nyie mnalazimishwa kwa mijeredi, maana hukupinga hilo. Now I know.

    15. Salamander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Location : Home
      Posts : 569
      Rep Power : 498
      Likes Received
      137
      Likes Given
      37

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Waliompoteza mbwa kwa miluzi mingi sasa wanakula goodtime

    16. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By Aswad Band View Post
      Kwa hiyo nyie mnalazimishwa kwa mijeredi, maana hukupinga hilo. Now I know.
      Nyie wafuasi wa mungu mzungu!
      Ufahamu wenu woote na mtoto wa darasa la 4 hakuna tofauti kabisaa.

      Mnaiga wazungu hata kwenda choo bila maji! Matokeo yake mnachafua mazingira!
      Na kusababisha global warming! !
      Last edited by kahtaan; 30th August 2013 at 01:01.
      faby likes this.

    17. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3693
      Likes Given
      647

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mbokaleo View Post
      Nyie wafuasi wa mungu mzungu!
      Ufahamu wenu woote na mtoto wa darasa la 4 hakuna tofauti kabisaa.

      Mnaiga wazungu hata kwenda choo bila maji! Matokeo yake mnachafua mazingira!
      Na kusababisha global warming! !

      Angalia malundo ya Muhammadans yanvyo ukacha uislam:

      6 Million Muslims convert to Christianity - Al-Jazeerah ! - YouTube


      In Africa Alone Everyday, 16000 Muslims Leave Islam


    18. ladybutterfly's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th February 2013
      Posts : 182
      Rep Power : 411
      Likes Received
      35
      Likes Given
      542

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By MwanaHaki View Post
      Kanisa la Siloam? Mie nilidhani kaingia Kanisa la Yesu, Katoliki ya Roma?

      Duh! Huko kwa #ManabiiWaUongo ndiko anakoenda kupotea kabisa!
      Hahahaaaa....nimechekaje.I love JF!

    19. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,262
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3693
      Likes Given
      647

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By mbokaleo View Post
      True. Dat is!
      Actors! Thats all
      Huyu naye aukacha USILAMU. Ni kubatiza tuuu



      http://www.youtube.com/watch?v=35DOpsahpkI

    20. faby's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 1,464
      Rep Power : 0
      Likes Received
      410
      Likes Given
      3164

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Kigalatia bwana full sarakasi

    21. kahtaan's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 11th July 2009
      Location : Ughaibuni
      Posts : 8,988
      Rep Power : 0
      Likes Received
      4125
      Likes Given
      2423

      Default Re: Ray C ampokea Yesu na kubatizwa

      Quote By Aswad Band View Post
      Huyu naye aukacha USILAMU. Ni kubatiza tuuu



      http://www.youtube.com/watch?v=35DOpsahpkI
      Teh teh teh teh!
      Macho yake kama ana pepo!
      Hivi kumbe hata wanawake ni manabii kwenu ati!?
      Nyie mmemshinda hata mungu wenu!
      Manake mungu wenu yule mzungu hajawahi kuwa na nabii mwanamke!
      Au ukiwa muizraeli mweusi inakubalika!?

    22. mimisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 2,507
      Rep Power : 3076
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1987

      Default Re: Ray C AMPOKEA YESU. HABARI KAMILI NA TUKIO ZIMA HII HAPA

      haujui ulisemalo...
      Mungu akurehemu
      Quote By mbokaleo View Post
      Huyo yesu kaja na usafiri gani? Na ktk hayo mapokezi ile pombe ya bwana imo??

      Halafu unasema ANAENDELEA KUBATIZA WATU!!
      KWANI LINI ALIANZA HIO KAZI!?
      NA JE ANAPATIKANA WAPI NA MIMI NIMLETEE DILI!!?
      ...Te Amor...

    23. Kansime

    Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...