JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

    Report Post
    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 228
    1. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,305
      Rep Power : 57988013
      Likes Received
      3691
      Likes Given
      4603

      Default Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      Jamani nimeona niwashirikishe wenzangu kuona picha za selebriti wetu Aunt Ezekiel.










      ISLAAH likes this.
      Do Something......

    2. Azam

    3. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,305
      Rep Power : 57988013
      Likes Received
      3691
      Likes Given
      4603

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Kama ni kuweka mapozi ya kutega tu, namkubali
      Do Something......

    4. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,305
      Rep Power : 57988013
      Likes Received
      3691
      Likes Given
      4603

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee



      Mola akupe nini tena mama,,
      Do Something......

    5. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,076
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      23192
      Likes Given
      23605

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Mhhhh.......

      Mimi msichana tanzania hii akiwa yupo kwenye muziki au
      filam za kibongo au hata urembo huwa nakuwa sina hamu nae kabisa

      mimi huwa na kinyaa sana.....

      Wasichana kama hawa na hao wengine
      wanaosifiwa na magazeti ya udaku

      sjui irene uwoya au wema sepetu au johari au ray c...

      Hata nipewe bure siwataki............
      mfanyaji likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    6. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,305
      Rep Power : 57988013
      Likes Received
      3691
      Likes Given
      4603

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Nimekuelewa BOSS, ila tukiweka pembeni tabia na mengineyo tukaangalia tu uumbaji wa Mola, una lipi la kusema?
      Do Something......

    7. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 26,076
      Rep Power : 429502219
      Likes Received
      23192
      Likes Given
      23605

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By ndugu View Post
      nimekuelewa boss, ila tukiweka pembeni tabia na mengineyo tukaangalia tu uumbaji wa mola, una lipi la kusema?
      ni kweli ni msichana mzuri.....
      Angekuwa sio mchafu hata mimi ningemtamani.
      Sumba-Wanga likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    8. madule's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd August 2009
      Posts : 124
      Rep Power : 599
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By The Boss View Post
      Mhhhh.......

      Mimi msichana tanzania hii akiwa yupo kwenye muziki au
      filam za kibongo au hata urembo huwa nakuwa sina hamu nae kabisa

      mimi huwa na kinyaa sana.....

      Wasichana kama hawa na hao wengine
      wanaosifiwa na magazeti ya udaku

      sjui irene uwoya au wema sepetu au johari au ray c...

      Hata nipewe bure siwataki............
      Definetely, I support your point!!!

    9. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 9,020
      Rep Power : 2473
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      912

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Wanatumika mno na kila mwenye vijisenti hapa mjini, kama yule mainda sijui alikuwa mweusi wa kawaida lkn ukimuona leo hii sijui kanywa kidonge, kawa mweupe pe kushinda hata maimartha, mh kweli inasikitisha

    10. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,230
      Rep Power : 86928304
      Likes Received
      10650
      Likes Given
      9173

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By chimunguru View Post
      Wanatumika mno na kila mwenye vijisenti hapa mjini, kama yule mainda sijui alikuwa mweusi wa kawaida lkn ukimuona leo hii sijui kanywa kidonge, kawa mweupe pe kushinda hata maimartha, mh kweli inasikitisha
      hivi maimartha yupo?
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    11. bitimkongwe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Posts : 2,053
      Rep Power : 976
      Likes Received
      346
      Likes Given
      171

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Hebu nielewesheni huyu ni mwanamke au transvestite? Naona jina lake ni Ezekiel lakini munavomjadili kama mwanamke!

    12. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 18,230
      Rep Power : 86928304
      Likes Received
      10650
      Likes Given
      9173

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By bitimkongwe View Post
      Hebu nielewesheni huyu ni mwanamke au transvestite? Naona jina lake ni Ezekiel lakini munavomjadili kama mwanamke!
      jina lake Aunt baba yake Ezekiel
      Life is too short to waste time hating anyone.........

    13. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,563
      Rep Power : 20913
      Likes Received
      1178
      Likes Given
      1699

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Sio wote wenye tabia mbaya kuna wengi tu nawafahamu wanatabia nzuri na wako kwenye fani za music, film, miss etc. I repeat SIO WOTE.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    14. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 8,305
      Rep Power : 57988013
      Likes Received
      3691
      Likes Given
      4603

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By Lily Flower View Post
      Sio wote wenye tabia mbaya kuna wengi tu nawafahamu wanatabia nzuri na wako kwenye fani za music, film, miss etc. I repeat SIO WOTE.
      Kweli ati, ila nadhani wengi wana-konsida ule msemo wa samaki mmoja akioza...

      Ila huyu dada ana mvuto wajameni.
      Do Something......

    15. n00b's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 898
      Rep Power : 28472
      Likes Received
      1926
      Likes Given
      206

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By Ndugu View Post
      Ila huyu dada ana mvuto wajameni.
      Hapa rahisi ukiwa na mai waifu wako jirani ukakuta unapigwa konzi maana kuacha kumwangalia si rahisi. Watu wengine wameumbwa kuleta vurugu duniani tu aaaaaggggggggggggggh!
      I seriously mean it when I say, 'Get a life'

    16. Mayolela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2009
      Posts : 385
      Rep Power : 647
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      mbona anaonekana kama jambazi la siku nyingi.

    17. kitalolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th December 2006
      Posts : 1,828
      Rep Power : 3944
      Likes Received
      671
      Likes Given
      601

      Default Re: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      wanatafuta umaarufu kwa nguvu

    18. Pape's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2008
      Posts : 5,549
      Rep Power : 1720
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Re: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      nasikia huyu ni shemale....plz msaada wenu...

    19. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,395
      Rep Power : 1260
      Likes Received
      485
      Likes Given
      257

      Default Re: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      Quote By bitimkongwe View Post
      Hebu nielewesheni huyu ni mwanamke au transvestite? Naona jina lake ni Ezekiel lakini munavomjadili kama mwanamke!
      Quote By Pape View Post
      nasikia huyu ni shemale....plz msaada wenu...
      ni demu ana tobo zote mbili,shemale ana gia hapo mbele,msimsingizie mtoto mzuri.

    20. Balantanda's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 13th July 2008
      Location : Kusadikika
      Posts : 10,891
      Rep Power : 7608
      Likes Received
      2717
      Likes Given
      2081

      Default Re: Aunt Ezekiel: Mvuto wa kipekee

      Quote By Pape View Post
      nasikia huyu ni shemale....plz msaada wenu...
      Hapana ni binti ila jina lake ni Aunt baba yake ndo anaitwa Ezekiel,ni binti wa mwanasoka mahiri wa zamani Ezekiel Greyson 'Jujuman'..
      "Tukosoane, turekebishane, tuwajibishane ndipo tusameheane" Regia Mtema.

    21. Tongue blister's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2009
      Posts : 362
      Rep Power : 656
      Likes Received
      6
      Likes Given
      4

      Default Re: Aunt Ezekiel - mvuto wa pekee

      Quote By The Boss View Post
      Mhhhh.......

      Mimi msichana tanzania hii akiwa yupo kwenye muziki au
      filam za kibongo au hata urembo huwa nakuwa sina hamu nae kabisa

      mimi huwa na kinyaa sana.....

      Wasichana kama hawa na hao wengine
      wanaosifiwa na magazeti ya udaku

      sjui irene uwoya au wema sepetu au johari au ray c...

      Hata nipewe bure siwataki............

      Mkuu the Boss nadhani ni kuunge mkono katika hili !!!! Hawa si watu wa kutazama hata kidogo na mwingine ni Lady Jey Dee..!! Hata kutazama filamu zao sipendi wala kwenda kwenye miziki yao , Nikiwa ndani ya Bus wakiweka filamu au nyimbo zao huwa napata kichefu chefu kibaya utadhani nilikuwa kwenye bembea kama lile la Jamaica !!! Huwa naombaga wazime au wanipatie pillow nijifunike nisione wala kusikia..Sipendi Vicheche hao..!!!!
      Hide not thy poison with such sugar`d words.!!

    22. Ulemavu

    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 82
      Last Post: 31st December 2013, 01:34
    2. Aunt ezekiel kapigwa stop movie za bongo
      By youngforeva in forum Celebrities Forum
      Replies: 47
      Last Post: 5th October 2011, 12:03
    3. Aunt Ezekiel na Kanumba katika love scene
      By El Toro in forum Jamii Photos
      Replies: 59
      Last Post: 20th February 2011, 17:01
    4. Paja la aunt ezekiel..
      By ZIPOMPAPOMPA in forum Jamii Photos
      Replies: 34
      Last Post: 5th January 2011, 12:42
    5. AUNT EZEKIEL ACHEZEWA MAKALiO
      By Boflo in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 15th May 2010, 18:32

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...