JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mzee "small" mgonjwa

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,825
      Rep Power : 1005
      Likes Received
      326
      Likes Given
      27

      Default Mzee "small" mgonjwa

      Kupitia kipindi cha hotmix EATV watanzania tunaombwa kumsaidia huyu mzee. Tena anasema Jk ni rafiki yake walikuwa wote UVccm(siyo hii ya sasa) kwahiyo anaomba naye amtembelee


    2. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,646
      Rep Power : 204554251
      Likes Received
      2010
      Likes Given
      1187

      Default Re: Mzee "small" mgonjwa

      Mbona taarifa yako haijitoshelezi? Iongeze nyama ueleweke.

      Tiba

      a

    3. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,825
      Rep Power : 1005
      Likes Received
      326
      Likes Given
      27

      Default Re: Mzee "small" mgonjwa

      Quote By Tiba View Post
      Mbona taarifa yako haijitoshelezi? Iongeze nyama ueleweke.

      Tiba

      a
      Yule muigizaji maarufu kwa jina la mzee small anaumwa ugonjwa wa kupalalaizi mkono pamoja na mguu wa upande mmoja.anaomba msaada wa matibabu, wakati anahojiwa na mtangazaji akasema hata rais ni rafiki yake wa siku nyingi tokea enzi za Umoja wa vijana kwa hiyo anaomba msaada wa gharama za matibabu.

    4. Tony Gwanco's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Location : meryland
      Posts : 4,896
      Rep Power : 3873564
      Likes Received
      863
      Likes Given
      14

      Default Re: Mzee "small" mgonjwa

      wasanii wetu wanaibiwa kazi hadi wanakufa maskini mfumo wetu hovyo kabisa ,angekuwa muimbaji mngesema clauds wanahusika.du pole sana mzee small

    5. mdeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 2,825
      Rep Power : 1005
      Likes Received
      326
      Likes Given
      27

      Default Re: Mzee "small" mgonjwa

      Kwa ujumla bado hakuna mfumo rasmi wa kuwafanya hawa watu wasihangaike hivi. Yaani mzee ukimcheki anatia huruma sana unawezafikiria anaigiza we kama unajua lini kipindi kinarudiwa tazama uone dah!

    6. Kansime

    7. Tiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2008
      Posts : 3,646
      Rep Power : 204554251
      Likes Received
      2010
      Likes Given
      1187

      Default Re: Mzee "small" mgonjwa

      Quote By mdeki View Post
      Yule muigizaji maarufu kwa jina la mzee small anaumwa ugonjwa wa kupalalaizi mkono pamoja na mguu wa upande mmoja.anaomba msaada wa matibabu, wakati anahojiwa na mtangazaji akasema hata rais ni rafiki yake wa siku nyingi tokea enzi za Umoja wa vijana kwa hiyo anaomba msaada wa gharama za matibabu.
      Mdeki, asante kwa maelezo ya ziada. Huyu Mzee namfahamu kwa karibu na katika mazingira fulani niliwahi kufanya naye kazi kwa karibu wakati wakiwa katika kikundi cha Muungano Theatre Group chini ya uongozi wa Norbert Chenga. Ningependa kuchangia matibabu yake lakini je anapatikana wapi? Naweza pata namba yake ya simu?

      Natanguliza shukrani.

      Tiba
      Heaven on Earth likes this.

    8. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...