JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 35 of 35
    1. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,074
      Rep Power : 16201571
      Likes Received
      527
      Likes Given
      208

      Default Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      Leo hii katika mtandao wa bbm, lady jay dee ameandika status 'Mungu sio Ruge wala Kusaga. No surrender. Confidence' inaonekana bifu lao linazidi kuchukua nafasi. Na binti machozi anaonekana kurusha makombora zaidi kuliko clouds ambao wanaonekana wako kimya


      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts


    2. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: Lady Jaydee: Mungu si Ruge wala Kusaga

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Kuna anayeamini kuwa Ruge na Kusaga ni mungu?

      Halafu bifu yake dhidi ya hiyo redio ni nini haswa?
      Wewe unaamini hao ni miungu?

    3. Masulupwete's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th February 2012
      Posts : 339
      Rep Power : 508
      Likes Received
      58
      Likes Given
      19

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      Huyu dada alifanya kazi pale Clouds,
      Mumewe pia,
      Kwa utafiti wangu mdogo siku za nyuma Clouds walikuwa wakipiga sana nyimbo za JD pengine kuliko za msanii yeyote wa ndani na nje ya nchi,
      Leo hii hawapigi nyimbo zake (hata zile alizoshirikishwa hawapigi sauti yake!)
      Leo hii dada huyu analalama!

      Naamini kuna KITU KIMEJIFICHA HAPA tuwaachie wenyewe wanajuana hawa!

    4. Oroyal's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 26
      Rep Power : 386
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      See this Finalresorttz

    5. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,638
      Rep Power : 816
      Likes Received
      298
      Likes Given
      135

      Default

      Quote By john tongo View Post
      thibitisha hapa kama ant virus imefail
      watu wengine mna vipaji vya ubishi,hebu nikumbushe baadhi ya madai yao na uniambie lipi kati ya hayo madai limefanikiwa kusoviwa

    6. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,638
      Rep Power : 816
      Likes Received
      298
      Likes Given
      135

      Default

      [QUOTE=Bwana Mapesa;6187116]Jide alishasema kwamba kipindi cha nyuma alikuwa na mengi lakin uhalisia ulikuwa unambana..sababu alikuwa hawez kufungua mdomo coz hakuwa na mkwanja na hadhi aliyonayo..sasa hivi ana uwezo hata wa kufungua redio yake kwann aendelee kuwa kondoo?go bint machoz..a.k.a commando Jide

      duuh sikujua hili,so kumbe maskin hapaswi kudai haki yake hadi apate hela?Then,kufungua redio sio ishu,ishu ni je itafanikiwa kuteka raia km clouds?Studio alishindwa kuiendesha akaifunga sembuse redio?

    7. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 5,520
      Rep Power : 85902496
      Likes Received
      1783
      Likes Given
      803

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      Wamemtumia ndio kaja kujistukia now? hahahaha pole zake, zamani alikuwa ndio Munguz eh!
      "Tumefika hapa kutokana na UDHAIFU wa Rais Jakaya Kikwete.." J.J. Mnyika, Bungeni,June,2012.

    8. NAPITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Location : KUGULIABASHASHI.
      Posts : 4,322
      Rep Power : 90791579
      Likes Received
      1730
      Likes Given
      2896

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      Quote By MD24 View Post
      Mkuu hapo umenena... Ruge ameshamega sana hapo, sasa kinachotokea sasa ni WIVU WA MAPENZI... Mbona kipindi kile anamegwa hakukuwa na bifu...
      kumbe ndo wale wa wivu sina ila roho inauma ha!ha! napita kama name yangu.........

    9. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,294
      Rep Power : 6090940
      Likes Received
      1162
      Likes Given
      30

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi




      huyo ndio ruge mwengine feki
      Usiseme sisi watanzania ni masikini masikini ni wewe na familia yako

    10. MD24's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 653
      Rep Power : 626
      Likes Received
      185
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By NAPITA View Post
      kumbe
      ndo wale wa wivu sina ila roho inauma ha!ha! napita kama name
      yangu.........
      Mkuu kuachika noma... lazima aendelee kulia-lia.

    11. appoh's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 2,326
      Rep Power : 0
      Likes Received
      430
      Likes Given
      36

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      akumbuke ruge ndio aliemtoa kupitia smooth vibe
      all right reserved

      appoh(2014)

    12. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 5,056
      Rep Power : 420129
      Likes Received
      1909
      Likes Given
      1010

      Default Re: Lady Jaydee: Mungu si Ruge wala Kusaga

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Kuna anayeamini kuwa Ruge na Kusaga ni mungu?

      Halafu bifu yake dhidi ya hiyo redio ni nini haswa?

      kapokonywa tonge mdomoni kama Sugu uku deal imeshamachua,ishu ya kipesa zaidi....wala sio kupigiwa nyimbo zake kama wapumbavu waliopita wanavyosema.
      Ngumi Nauza Bure....

    13. rangi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 20th April 2013
      Posts : 6
      Rep Power : 380
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      redio hii ndo inadidimiza wasanii JD komaa 2 mama mapinduzi huwa hayaletwi na jopo la watu kama ipo ipo tu utafanikiwa mabwiga wanaoponda achana nao

    14. Van binamu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Clouds fm da People station....clouds fm 2013 twenzetu...

    15. Van binamu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st April 2013
      Posts : 12
      Rep Power : 381
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Yeah! Datz Ruge original..viva Clouds fm..da people station..

    16. Moghe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th February 2013
      Location : Ukerewe,Nansio
      Posts : 61
      Rep Power : 401
      Likes Received
      23
      Likes Given
      60

      Default Re: Bifu la Lady jay Dee na clouds media linazidi

      clouds hawajamjibu ila they take reaction kimya kimya...wameweka tangazo mjengon kwao...ni marufuku kupiga nyimbo za jide,kumuongelea,wala tangazo lolote lililofanywa na gadner..yaan chochote kinachohusu jide na mumewe..ni marufuku kusikika clouds....hata peter mo pia hapigi grooveback tena nyumbani lounge......sie watazamaji tuone mwisho wake itakuwaje


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...