JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 17,326
      Rep Power : 97448
      Likes Received
      8061
      Likes Given
      5854

      Default Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      SHABIKI maarufu wa Yanga, Steven Mwamwala, ambaye alianika hisia zake za kutaka kuonana na msanii maarufu wa filamu hapa nchini, Wema Sepetu, leo wanatarajiwa kukutana ana kwa ana.

      Mwamwala, ni shabiki aliyejipambanua kwa wapenzi na mashabiki wa soka ndani na nje ya nchi, baada ya kumwaga machozi uwanjani timu yake ya Yanga ilipokubali kipigo cha mabao 5-0 kutoka kwa watani zao Simba.

      Shabiki huyo, Julai 28, mwaka jana, siku ya fainali ya Kombe la Kagame, ambapo Yanga waliibuka mabingwa kwa kuwafunga Azam FC, mabao 2-0, alivua jezi yake na kubaki na fulana iliyoandikwa ‘I Love Wema Sepetu Ubingwa huu ni kwa ajili yako’, na kuwaacha hoi wadau na mashabiki waliokuwepo Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam siku hiyo.

      Shabiki huyo, alibainisha kuwa anamzimia msanii huyo wa mitindo kutokana na kazi zake, hivyo anatamani siku moja aweze kumuona ana kwa ana tofauti na sasa anamshuhudia kwa njia ya runinga.

      Akizungumza na Tanzania Daima, Wema alisema, amepata taarifa za shabiki huyo siku nyingi, ila hakuzipa uzito kwa kuwa hakuamini, kwani aliona ni kama shabiki wake tu anayekubali kazi zake.

      “Niliambiwa na watu kitu kama hicho, sawa siwezi jua anataka kuonana na mimi aniambie nini, basi kesho nitaonana naye ofisini kwangu,” alisema Wema.

      Kwa upande wake, shabiki huyo alishukuru kuwezeshwa kukutana na Wema, angalau aongee naye kidog
      Division four point 29 = Masters Mzumbe University. Nape Nnauye is my role model.


    2. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,406
      Rep Power : 744
      Likes Received
      246
      Likes Given
      134

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Watacheza muvi moja tu wala usipate wivu mleta post

    3. Justin Dimee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2012
      Posts : 543
      Rep Power : 514
      Likes Received
      56
      Likes Given
      1

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Haah mbona hainashida na wema si anatoa mpaka na wema wake so sio mbaya mamauruma akimu urumia uyu.

    4. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,590
      Rep Power : 64369456
      Likes Received
      12878
      Likes Given
      7859

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      mwacheni dada wa watu,labda huyo shabiki wa yanga anaweza kuziba pengo la daimond..........,

    5. capo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th April 2013
      Posts : 225
      Rep Power : 399
      Likes Received
      44
      Likes Given
      12

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Mara jamaa kapewa mzigo,mara anaanza kufuatwa na yale magazeti yao,steven maarufu sasa.

    6. JF SMS Swahili

    7. zejame's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2013
      Posts : 301
      Rep Power : 414
      Likes Received
      52
      Likes Given
      1

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      hata mie wema napenda nikuone sana tu na nakufagi kinoouma but mi si me ni ke

    8. mwacheni77's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 598
      Rep Power : 582
      Likes Received
      77
      Likes Given
      0

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Mashabiki wa yanga bhana,ya kaizair tumuachie kaizar

    9. Salamander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Location : Home
      Posts : 444
      Rep Power : 460
      Likes Received
      114
      Likes Given
      34

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Kwani Wema Sepetu anauza nini?

    10. 124 Ali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2010
      Location : urban-west,zanzibar islan
      Posts : 1,783
      Rep Power : 2157333
      Likes Received
      425
      Likes Given
      267

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Quote By Salamander View Post
      Kwani Wema Sepetu anauza nini?
      Anauza 'wema'!

    11. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,440
      Rep Power : 22836196
      Likes Received
      19658
      Likes Given
      20383

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      Ana mahela?
      Dont study me, you won't graduate!!!

    12. kalagabaho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 591
      Rep Power : 599
      Likes Received
      77
      Likes Given
      47

      Default Re: Huyo ndiyo Wema Sepetu, Yetu macho na masikio tu.

      na akipewa lazima alie maana kwa kulia yule ndo mwenyewe!

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...