JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 51
    1. El Toro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2009
      Location : Here in Bongoland
      Posts : 5,161
      Rep Power : 1959
      Likes Received
      517
      Likes Given
      411

      Default Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA


      Katika muda ambao kila mmoja alikuwa amejaribu kuamini kuwa Diamond Platnumz ameamua kutulia na mpenzi mmoja, mtangazaji wa DTV, Penniel Mungilwa, hivi karibuni staa huyo ameanzisha uhusiano wa kimapenzi na muigizaji wa filamu Irene Uwoya…..
      Magazeti ya udaku nchini yaliandika habari hiyo ikiwa na picha inazowaoenesha mastaa hao wakichukua chumba kwenye hoteli ambako walienda kufanya yao.

      Kufuatia tetesi hizo, mwandishi wetu amezungumza na mpenzi wa sasa wa Diamond, Penny ambaye amesema kwa ufupi kuwa wameshayazungumza na Diamond na wako vizuri kwa sasa lakini akasisitiza kuwa asingependa kuliongelea zaidi suala hilo.
      Katia hatua nyingine, Jokate Mwegelo aliyewahi kuwa na uhusiano na Diamond amekanusha taarifa iliyoandikwa na gazeti moja la udaku kuwa amemcheka Irene kwa kunaswa kwenye himaya ya Diamond.

      “Mimi hivyo vitu havinihusu na wanapenda kupata quotes zangu pasipo hitajika. I don’t know why? I don’t why wanatafuta story. That’s their life kiukweli with whatever they choose to do, more power to them,” amesema Jokate.
      Don't be a WOMAN that needs a man but the WOMAN a man needs



    2. WB-1

    3. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,302
      Rep Power : 6090947
      Likes Received
      1181
      Likes Given
      32

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Forget diamond Liyumba was a man

    4. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,302
      Rep Power : 6090947
      Likes Received
      1181
      Likes Given
      32

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(“Wanawake na Maendeleo”, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      chiborie and controler like this.

    5. Dreson3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,308
      Rep Power : 648
      Likes Received
      284
      Likes Given
      51

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, 44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      Hii list du
      Money Stunna likes this.

    6. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,154
      Rep Power : 933
      Likes Received
      497
      Likes Given
      158

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Hii ni list of shame.kama ni kweli then sizana kama kunamtu atavunja record ya liyumba.

    7. Movie-Date

    8. Nyundo Kavu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Location : Locker Up
      Posts : 113
      Rep Power : 478
      Likes Received
      20
      Likes Given
      36

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      ....duuuuuuuuuuuuuuuh

    9. Lisa Rina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Location : everywhere...
      Posts : 467
      Rep Power : 601
      Likes Received
      109
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(“Wanawake na Maendeleo”, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      Wakati wanafanya huo mchezo we ulikueko?
      BADILI TABIA and Money Stunna like this.

    10. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,303
      Rep Power : 24685
      Likes Received
      3452
      Likes Given
      1629

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Kwenye list ya Liyumba, umesahau wengi....mkuu. Diamond anatambaa bado ukilinganisha na Liyumba
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    11. Suzie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2010
      Posts : 1,263
      Rep Power : 0
      Likes Received
      382
      Likes Given
      512

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(“Wanawake na Maendeleo”, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      Ulikuwa unamsaidia kuhesabu wakati akiendelea au ndo ushabiki maandazi sasa
      BADILI TABIA likes this.

    12. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,877
      Rep Power : 541847
      Likes Received
      711
      Likes Given
      0

      Default re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Hivi ninini jamani

    13. billduke's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th March 2013
      Posts : 132
      Rep Power : 415
      Likes Received
      23
      Likes Given
      141

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      KK hii list ya ukweli au umeandika maana kama ndio hivyo wataumia wengi.

    14. Chiya Chibi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Penye Oxygen
      Posts : 459
      Rep Power : 569
      Likes Received
      104
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By C.T.U View Post
      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, You know I am crazy over you, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(Wanawake na Maendeleo, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      Kwa namna dada zetu walivyo, hii List inawezekana kabisa ila nimeshangaa kuliona jina la Lady JD. Ilikuwa mwaka gan, au ni kabla ya Gardner? Mana hao wengine itakuwa walinaswa kwasababu ya njaa zao, vip na yeye ilikuwa njaa au?

      Mke wa Masud Kipanya?

      Fina Mango?

    15. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,795
      Rep Power : 864
      Likes Received
      291
      Likes Given
      17

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      [email protected] inaonekana unajua unachokiandika! Liyumba huyu ndio yuleyule wa BOT?

    16. ijoz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : HAPA NILIPO
      Posts : 433
      Rep Power : 523
      Likes Received
      130
      Likes Given
      12

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Ningeogopa hiyo list ya Liyumba kama ningeambiwa pasipo shaka kuwa aliwapitia wakiwa nyama kwa nyama.
      Lakini kama walitumia vifanyio (kitu ambacho ninakifikiria),hata kama list hiyo inaukweli, sidhani kama ni tatizo sana,hasa kama hawakubakwa,bali walifikia makubaliano.

    17. Mbimbinho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2009
      Posts : 2,589
      Rep Power : 1095
      Likes Received
      757
      Likes Given
      403

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Quote By C.T.U View Post
      Forget diamond Liyumba was a man
      .Cristabela Mwingira.2.Joan.3.Ray C.4.Mboni Mhita na mama yake Zabein Mhita naye kapitiwa.5.Maimartha wa Jesse.(Mama Mkorogo).6..Asha Kingui (Kaolewa na Liumba).7.Raya (Yuko London anasambaza miwaya kwa kwenda mbele).8.Mastura (Sasa marehemu).9.Linda ( Huyu inasemekana ni mtoto wake kabisa na Liumba duh).10Wema Sepetu.(Former Miss Tanzania).11.Sada ******.12.Vivian Sirikwa.13.Irene Uwoya (Muigizaji filamu maarufu bongo).14.Mary Chingwile.15.Neema Mjango.16.Diana.17.Sophia Byanaku.18.Hamida Kinana.19.Shamsa.20.Devota Diva.21.Jacquline Ntuyabalilwe (Haya, “You know I am crazy over you”, kazi ipo).22.Johari.23.Esther Lema.24.Mange Kimambi.25.Teddy Kalonga (Zamani alikuwa anatangaza Jackpot Bingo ITV).26.Lady JD (Masikini mwimbaji wetu, Gardner anayo kazi ila na yeye ni kiwembe).27.Fina Mango (Aliyekuwa anatangaza Power Breakfast na Masoud Kipanya pale Clouds FM).28.Najma.29. Marehemu Amina Chifupa (Wakasingizia eti karogwa).30.Nancy Sumari.(Miss World Africa).31.Irene Kiwia.32.Mary Stella (Alikuwa demu wa marehemu Mutie Mengi wa EATV).33.Jackie Kavishe.(Mbezi Loius Kimara).34.Suzi wa Mdeke.35.Happinness Magese (Former Miss Tanzania).36.Rashida Wanjala (Aliwahi kuwa Miss Mara).37.Alice Biduga.38.Lydia Moshi (Mwenye Magic Massage Namanga).39.Salima Masoud (Mke wa Masoud Kipanya kajengewa na ghorofa wanayoishi na mumewe hapatoshi hapo).40.Vicky Kamata.(“Wanawake na Maendeleo”, kumbe bure)41.Lucy Ngongoseke Kiwehle (Sasa hivi ni Meneja wa Mawasiliano Standard Chattered Bank zamani alikuwa Multi Choice).42.Fatuma Uledi wa TRA (Nasikia yuko hoi bin taabani).43.Carol Kirita.44.Shyrose Bhanji (Senior Public Relations Manager NMB, kama ni kweli Yesu rudi haraka).
      Duh..!
      We kweli ni Counter Terrorism Unit Mzee wa Intelijensia.
      majany likes this.
      Mbwa ukimjua jina wala hakupi shida....

    18. Mjela's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2013
      Posts : 81
      Rep Power : 406
      Likes Received
      15
      Likes Given
      1

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Ebwana kuna kupona hapo!

      Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
      Limbukeni

    19. Mtali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Location : On Earth next to heaven
      Posts : 1,423
      Rep Power : 757
      Likes Received
      331
      Likes Given
      512

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Mbona hujasema walikuwa wakipewa zawadi gani baada ya kumstarehesha huyu fisadi?
      majany likes this.
      If you want to please every one you will fail

    20. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,537
      Rep Power : 171830112
      Likes Received
      9323
      Likes Given
      7416

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      ujinga.com

    21. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 8,173
      Rep Power : 94710
      Likes Received
      7420
      Likes Given
      5811

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Hiyo inaitwa kukutanisha vikojoleo!! Utamuuuuuuu rahaaaaaaa!!...........!! Kazijeeeeeee sasa??
      majany likes this.
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    22. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,640
      Rep Power : 822
      Likes Received
      299
      Likes Given
      135

      Default Re: Diamond tena, mpenziwe amsamehe baada ya kucheat na Irene UYOWA

      Duuhh hiyo list kama ni ya kweli basi huyo jamaa ni unbeaten...!!!
      majany likes this.

    23. Azam

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...