JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 47
    1. heaven on desert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2013
      Posts : 895
      Rep Power : 640413
      Likes Received
      266
      Likes Given
      3

      Default Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Kuna midude itaponda wakati hiyo hiyo bado inaishi kwa wazazi wao ambao bado wamepanga hapa mjini
      go diamond,go,mimi na fans wako tunakuombea mafanikio zaidi kimziki na kimaisha


    2. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,137
      Rep Power : 24559
      Likes Received
      3335
      Likes Given
      1573

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Nyumba ndogo sana kwa kipato chake.....lol another hater. Mungu azidi kubariki
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    3. Lisa Rina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Location : everywhere...
      Posts : 465
      Rep Power : 569
      Likes Received
      108
      Likes Given
      10

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Alitakiwa ajenge ziiiinga la kasri!!kama taj mahal vile!!lol!

    4. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,890
      Rep Power : 94622
      Likes Received
      7187
      Likes Given
      5565

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      congrats diamond! sukari ya warembo itageuka sukari gulu!!
      Mahai likes this.
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    5. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 3,656
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      756
      Likes Given
      392

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Niulize swali je hiyo ndio ya million 260?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      Money Stunna likes this.
      Kweli kuishi Tanzania kuona mengi

    6. JF SMS Swahili

    7. delusions's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 1,976
      Rep Power : 761
      Likes Received
      298
      Likes Given
      1

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Unapouliza swali na wewe weka picha ya mjengo wako kwanza

    8. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 9,455
      Rep Power : 6084740
      Likes Received
      3464
      Likes Given
      1291

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Quote By andybird314 View Post
      Niulize swali je hiyo ndio ya million 260?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      ndio hio mkuu

    9. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 3,656
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      756
      Likes Given
      392

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Haya bana hiyo hata 100 haifiki

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      Kweli kuishi Tanzania kuona mengi

    10. mandieta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th February 2012
      Posts : 4,658
      Rep Power : 10586
      Likes Received
      676
      Likes Given
      0

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Gharama za ujenzi wa nyumba hiyo ni around 50m+kiwanja?=???

      Atakua anamjengea yule demu wake 'aka' kidoti!
      janusqm1 likes this.

    11. Nyanidume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2012
      Location : Temeke, Dar es Salaam.
      Posts : 1,653
      Rep Power : 707
      Likes Received
      367
      Likes Given
      17

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Mmh! kama kiota cha ndege sholwe!!!

    12. MZIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2011
      Location : VIRGINIA
      Posts : 2,450
      Rep Power : 1368031
      Likes Received
      657
      Likes Given
      1921

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      That is spending Money, not making Money. It is what business you own, that matters.
      '' ...Wanzanzibari wanaotaka Serekali mbili ni wale waliokuja Zanzibar kwa mbio za Mwenge '' Mheshimiwa kutoka Tumbatu (jina sijalipata, leo Bungeni).

      " ..Ugonjwa haupimwi kwa kuchukua damu lita 5....Acheni kutupiga Mkwara, ni heri tugawane Mbao kuliko kwenda kuzinguana huko mbele ya Safari"Mheshimiwa Sugu.

    13. Patience123's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th March 2013
      Posts : 58
      Rep Power : 369
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By delusions View Post
      Unapouliza swali na wewe weka picha ya mjengo wako kwanza
      wengine tukiweka mtablow mapigo.

    14. mbezibeach 2's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th June 2011
      Posts : 151
      Rep Power : 477
      Likes Received
      45
      Likes Given
      20

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Daaaaaah Nchi yangu bwana yaaani kila uchao ni VIBWEKA tu...Khaaaah

    15. Rubuye123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Location : mahali flani
      Posts : 705
      Rep Power : 667
      Likes Received
      182
      Likes Given
      366

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Quote By heaven on desert View Post
      Kuna midude itaponda wakati hiyo hiyo bado inaishi kwa wazazi wao ambao bado wamepanga hapa mjini
      go diamond,go,mimi na fans wako tunakuombea mafanikio zaidi kimziki na kimaisha
      hongera zake
      if it seems too good to be true , it probably is........!

    16. Rubuye123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Location : mahali flani
      Posts : 705
      Rep Power : 667
      Likes Received
      182
      Likes Given
      366

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Quote By andybird314 View Post
      Niulize swali je hiyo ndio ya million 260?

      Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
      labda kaibiwa mkuu!?
      if it seems too good to be true , it probably is........!

    17. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,185
      Rep Power : 701534
      Likes Received
      1209
      Likes Given
      2738

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Mwanzo mzuri sana.

    18. ngege john's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 226
      Rep Power : 410
      Likes Received
      29
      Likes Given
      70

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Anastahili pongezi hata kwa kidogo anachofanya.

    19. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,406
      Rep Power : 743
      Likes Received
      244
      Likes Given
      134

      Default re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Hongera Diamond kwa kumiliki kichali cha ndege pori,si haba!

    20. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,406
      Rep Power : 743
      Likes Received
      244
      Likes Given
      134

      Default Re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      kajitahidi,ingawa kwetu nyumba kama hiyo tunaitumia kufugia nguruwe

    21. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,740
      Rep Power : 2085
      Likes Received
      377
      Likes Given
      16

      Default Re: Picha: Diamond atembelea moja ya nyumba anazojenga

      Hiyo ni nyumba ya kuishi binadamu au mifugo?

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...