JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 175
    1. kiparah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2010
      Posts : 1,178
      Rep Power : 93857
      Likes Received
      53
      Likes Given
      0

      Default Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii




      Lady Jay Dee
      East African popular musician Lady Jay Dee ameamua kuwapa modongo Clouds fm kupitia Twitter leo kutokana na wimbo wake mpya uliotoka hivi karibuni Joto hasira kutopigwa katika radio hiyo. Jay dee ameandika kuwa radio ya watu isiyopiga nyimbo za wasanii wa watu ila wasanii wao tu. Angalia tweet za Queen of Bongofleva huyo.

      "Radio ya watu isiopiga nyimbo za wasanii wa watu ila za wasanii wao tu, wasiopendwa na watu. #JotoHasira"

      "Anaedai kuianzisha bongoflava aliapa kuiua bongo flava. Sasa hata wasioijua Hiphop nao wana beef na Bongo flava! Damn !!"

      Jay Dee pia anaonekana kujizatiti na kujiamini kuonyesha kuwa yupo kwa lolote yeye kama Komandoo Binti Machozi aliandika tena "Kill me if u can. Am on Fire, siogopi ng'oooooo Jipangeni, Ni kweli nimelamba sumu, lakini hainidhulu. Nakunywa maziwa daily, I will survive".

      "Hee! Kuna wajinga wanadhani nili tweet nikiwa nimelewa, nilimaanisha na msimamo ni huo. Sitasema oooh kuna mtu ka hack ac yangu nooo its me"

      " Kuna DJ flani alikuwa akipiga nyimbo nilizoshirikishwa akifika sehemu nilioimba mimi anakata verse yangu nimtaje?? Sa hivi anakat ya Prof J"

      Hata hivyo si Jay Dee pekee kuanza kulaumu kwani wapo wanamuziki wengine wanaolaumu nyimbo zao kutokupigwa




    2. ilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Posts : 503
      Rep Power : 62387
      Likes Received
      203
      Likes Given
      92

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Hii radio inajifanya ina miungu watu sana. Eti peoples station wakati ina ubaguzi. Mfyuuu.

    3. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,315
      Rep Power : 1401
      Likes Received
      346
      Likes Given
      41

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Hivi mume wake kumbe alishaondoka kule kwa hiyo air time kakosa siku hizi
      muhanga and Heaven on Earth like this.

    4. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 3,084
      Rep Power : 2888
      Likes Received
      1142
      Likes Given
      198

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      mtu uwa hawi mpiganaji mpaka adhurumiwe, watu daily wanailalamikia clouds lakini wengine hawaamini kwakuwa mambo yao yanawaendea poa siku wakiwachoka wakaacha play nyimbo zao ndo wanajifanya wapapambanaji.

    5. delusions's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2013
      Posts : 2,784
      Rep Power : 990
      Likes Received
      403
      Likes Given
      3

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      C apeleke nyimbo zake radio uhuru


    6. Makala Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2011
      Location : Africa
      Posts : 3,389
      Rep Power : 14530
      Likes Received
      1074
      Likes Given
      1

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Hii radio ni janga katika sanaa!

    7. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 11,942
      Rep Power : 429499362
      Likes Received
      6391
      Likes Given
      35604

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Sugu akiongea mnasema muhuni, aya sasa clouds wanamletea lady jay dee beef ya kitoto kisa na mkasa wanaitamani ile program ya Diary of Lady jay dee iwe inarushwa clouds badala ya eatv.
      Mutahaba anataka kila sanaa nzuri iwe chini ya THT ili awafanyie unyonyaji wake kama anaowafanyia kina barnaba na linah.
      Kama vipi Vinega featuring Lady Jay dee kwenye ANTIVIRUS volume 3 harakati ziendelee.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Ikulu kuna 'vibaka' isipokuwa tofauti ni kuwa vibaka wa Ikulu wanavaa suti By Godbless Lema

    8. Bulldog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Location : Marbella
      Posts : 25,900
      Rep Power : 429502065
      Likes Received
      9083
      Likes Given
      1686

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Cloudz ni genge la wahuni. Soon hiyo radio itaanza kuporomoka kama ilivyoanza fiesta.
      Janjaweed likes this.

    9. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 28,944
      Rep Power : 429502828
      Likes Received
      28444
      Likes Given
      27717

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      mnhhhhhhhhhh
      There are things in life that are very difficult to explain....

    10. Hulbjd's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th January 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 35
      Rep Power : 490
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Hii redio itakuja kufa kifo cha mende.. Huu ni mwanzo tu baadae wasanii wote watawachukia kwa UBAGUZI WAO.

    11. Tuyuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 1,140
      Rep Power : 771
      Likes Received
      249
      Likes Given
      154

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      nyambaf. Mi nshaacha kuisikiliza hiyo takataka
      jaqfantasy212 likes this.

    12. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 752
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      radio ya wafu.

    13. kiparah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2010
      Posts : 1,178
      Rep Power : 93857
      Likes Received
      53
      Likes Given
      0

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Quote By Daudi Mchambuzi View Post
      Sugu akiongea mnasema muhuni, aya sasa clouds wanamletea lady jay dee beef ya kitoto kisa na mkasa wanaitamani ile program ya Diary of Lady jay dee iwe inarushwa clouds badala ya eatv.
      Mutahaba anataka kila sanaa nzuri iwe chini ya THT ili awafanyie unyonyaji wake kama anaowafanyia kina barnaba na linah.
      Kama vipi Vinega featuring Lady Jay dee kwenye ANTIVIRUS volume 3 harakati ziendelee.

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
      Clouds TV haiwezi kuwa na watazamaji wengi, cause kila kitu ina copy kwa East Africa TV, haina vipindi cha ubunifu wao vinavyoweza kumvutia mtazamaji!

    14. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 10,366
      Rep Power : 119107274
      Likes Received
      3487
      Likes Given
      2913

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Mbona kaongea tena kimafumbo kama yeye kweli ni mwanaume na ameamua kufunguka?!

    15. Rweye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2011
      Posts : 7,058
      Rep Power : 1940
      Likes Received
      1565
      Likes Given
      0

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Sahivi wanairuka verse ya Prof.Jay? ama kweli hiki kituo ni cha malimbukeni sana wakiongozwa na mmiliki wao

    16. Kiranga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 27,263
      Rep Power : 17073786
      Likes Received
      14212
      Likes Given
      2649

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      1. Jaydee anaimba wimbo mzima kama chorus ya wimbo wa kwaya. Ni sehemu isiyo na music critics tu anaweza ku survive. Bongo hamna standards, huko kwingine PR na politics kwenda mbele.

      2. Clouds hawajaanza mchezo huo leo, wanafanya hivyo tangu Jaydee yuko nao. Kayaona leo hayo?

      3. Kifungu cha pili hapo juu hakiwatetei Clouds FM, kina wa indict.
      Belo, matumbo and MissyNana like this.
      “Sanity is not truth. Sanity is conformity to what is socially expected. Truth is sometimes in conformity, sometimes not.”: Pirsig, Zen and the Art..

    17. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 28,944
      Rep Power : 429502828
      Likes Received
      28444
      Likes Given
      27717

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Quote By Kiranga View Post
      1. Jaydee anaimba wimbo mzima kama chorus ya wimbo wa kwaya. Ni sehemu isiyo na music critics tu anaweza ku survive. Bongo hamna standards, huko kwingine PR na politics kwenda mbele.

      2. Clouds hawajaanza mchezo huo leo, wanafanya hivyo tangu Jaydee yuko nao. Kayaona leo hayo?

      3. Kifungu cha pili hapo juu hakiwatetei Clouds FM, kina wa indict.

      Clouds ishu sio rushwa tu
      ishu ni kuwa wanawabeba wasanii ambao wanawatumia for cheap kwenye matamasha yao
      sasa wana THT ndio wanaopewa kipaumbele
      Jaydee hataki kutumika for cheap kama zamani so lazima wampotezee
      yeye analijua hilo sasa anadai ni kuhonga ndo ishu....
      Mwakalinga Y. R likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    18. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 12,074
      Rep Power : 252219993
      Likes Received
      3724
      Likes Given
      1192

      Default re: Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

      Hawapigi tena track redioni, na hata kwenye TV hamnioni, na jina haliendi chini.

      Najua mnashangaa hata mi Sijui kwa nini?

    19. oduko's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 170
      Rep Power : 472
      Likes Received
      53
      Likes Given
      23

      Default

      Quote By KakaJambazi View Post
      Mbona kaongea tena kimafumbo kama yeye kweli ni mwanaume na ameamua kufunguka?!
      jay dee siyo mwanaume ni mwanamke wa shoka

    20. Ndoa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Posts : 958
      Rep Power : 683
      Likes Received
      209
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By King2 View Post
      radio ya wafu.
      He! Redio ya wafu. Hiyo kali mkuu.


    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...