JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,452
      Rep Power : 16966617
      Likes Received
      3972
      Likes Given
      1371

      Default Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      Nampongeza sana uyu mwanamziki kwa kujituma sana,na hana mpinzani kwa sasa,show yake atakayopiga Bukoba Tarehe 30,Bukoba mjini,Muleba na Karagwe kwa hizo siku mbili amelipwa Million 30.
      Pia nakubali hoja yake nje awalipi sana kama show za nyumban Tanzania,wanamuziki wengine wanaoenda kupiga show nje ulipwa dolla 2000 lakin jamaa ameona bora apige show za apa apa Tanzania,kutokana na malipo mazuri,hongera sana


    2. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,877
      Rep Power : 4008
      Likes Received
      1618
      Likes Given
      786

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      duu,watu wana hela za mchezo.unamlipa mtu ambae nyimbo ndio zile zile na kukata mauno kule kule millioni 30?hongera zake kwa kuzichuma.

    3. BabaDesi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2007
      Posts : 2,727
      Rep Power : 1227
      Likes Received
      411
      Likes Given
      2382

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      ...Source?

      ...Kodi????
      Sema Kwa Sauti, Mimi Ni Mweusi Na Najivunia Kuwa Hivyo!

    4. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,452
      Rep Power : 16966617
      Likes Received
      3972
      Likes Given
      1371

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      Quote By BabaDesi View Post
      ...Source?

      ...Kodi????
      source ni mimi mwenyewe,

      kodi hakuna,hiyo yote ya kwake
      BabaDesi likes this.

    5. BONGOLALA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2009
      Posts : 9,535
      Rep Power : 85903237
      Likes Received
      2687
      Likes Given
      436

      Default

      Quote By kisukari View Post
      duu,watu wana hela za mchezo.unamlipa mtu ambae nyimbo ndio zile zile na kukata mauno kule kule millioni 30?hongera zake kwa kuzichuma.
      hapo ni kutakatisha fedha haramu,maana return kwa huyo promota itakua ni hasara almost 40m.

    6. Iza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : palipo na Internet
      Posts : 1,746
      Rep Power : 951
      Likes Received
      286
      Likes Given
      519

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      Quote By BONGOLALA View Post
      hapo ni kutakatisha fedha haramu,maana return kwa huyo promota itakua ni hasara almost 40m.
      Inatia wasiwasi kweli, 30m kwa show BK? Diamond kuwa muangalifu..!
      Fikiria kwa u-makini...!

    7. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 22,139
      Rep Power : 131827824
      Likes Received
      11863
      Likes Given
      7302

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      Quote By Money stunna View Post
      source ni mimi mwenyewe,

      kodi hakuna,hiyo yote ya kwake
      Mbona unaingilia kibaruwa cha mtu? hapa jukwaa hili kuna muwakilishi rasmi wa kupachika thread za mume wenu Diamond.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    8. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,452
      Rep Power : 16966617
      Likes Received
      3972
      Likes Given
      1371

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      Quote By Matola View Post
      Mbona unaingilia kibaruwa cha mtu? hapa jukwaa hili kuna muwakilishi rasmi wa kupachika thread za mume wenu Diamond.
      nilisubiria kama wik moja nikaona ajaiweka,nikaona nimsaidie kuweka

    9. ngege john's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 330
      Rep Power : 458
      Likes Received
      45
      Likes Given
      100

      Default Re: Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

      haina haya ya kumponda msanii wetu,kupitia yy anawawezesha na vijana wengine kujipatia ajira. Tumtie moyo na si kumponda hata ktk mazuri.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...