JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. Nakapanya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2012
      Location : DOWNTOWN
      Posts : 1,765
      Rep Power : 4547
      Likes Received
      369
      Likes Given
      367

      Default Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Niliingoja kwa hamu sana hii video ya wimbo wa me and u wa Omy dimpoz,tangu alipoizindua pale Maisha club kila mara nilikua nikiingia youtube kuangalia kama imeshwekwa;nilipata mfadhaiko baada ya kuona ile video kwa kweli SIO NZURI NA HAIENDANI NA UZURI WA WIMBO...


    2. Sisimizi Shujaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th July 2011
      Location : magomeni dar es salaam
      Posts : 589
      Rep Power : 627
      Likes Received
      83
      Likes Given
      18

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Wabana pua kuimba mapenzi itafanya ukimwi usepe hizi ni propaganda.i lyk hip hop

    3. BOB OS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Location : C:user/window/system32
      Posts : 465
      Rep Power : 583
      Likes Received
      134
      Likes Given
      32

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      If you try to fail, and succeed, which have you done

    4. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 3,083
      Rep Power : 2888
      Likes Received
      1137
      Likes Given
      197

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      video mbovu sana hiyo blue screen sijui walishindwa kuondoa ile back ground inayowazunguka ommy na vanesa.

    5. funguo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd November 2011
      Posts : 24
      Rep Power : 497
      Likes Received
      35
      Likes Given
      8

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      ooh umeniwahi,....maana baada ya kuiona nimekimbilia jf nipost how ---- the video iz..bora diamond mara elfu!!yani Vanesssa na exposure yako yooote iyo ukaamua kukubali video hovyo kama hiyo itoke>?what a shame...the audio is superb ila video ingemtangaza zaid nje..but what u did ni kutupa hela kwenye moto....---- ---- ----


    6. funguo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd November 2011
      Posts : 24
      Rep Power : 497
      Likes Received
      35
      Likes Given
      8

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      au bure?maaaanina zenu mnaaibisha taifa

    7. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 12,677
      Rep Power : 297738582
      Likes Received
      12693
      Likes Given
      10273

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      sijui kwanini wimbo ukivuma sana redioni video yake inakuwaje majanga!
      ninavoupenda huu wimbo,wangenitendea tu haki ya kunitengenezea video nzuri!
      lol!

    8. Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 6,882
      Rep Power : 157553515
      Likes Received
      1998
      Likes Given
      1764

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Huyu jamaa kwenye video kila siku anachemsha,ile ya kwanza alifanyia South Africa ikawa mbovu hii ya Nairobi nayo bomu
      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu

    9. ASIKARI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 464
      Likes Received
      19
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By funguo View Post
      au bure?maaaanina zenu mnaaibisha taifa
      duuuuu

    10. ASIKARI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 90
      Rep Power : 464
      Likes Received
      19
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By Yona edson View Post
      Wabana pua kuimba mapenzi itafanya ukimwi usepe hizi ni propaganda.i lyk hip hop
      nalo neno
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	222015_3901138563091_1302663724_n.jpg 
Views:	198 
Size:	16.6 KB 
ID:	85982  

    11. Riwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th October 2007
      Location : Dar es salaam
      Posts : 2,429
      Rep Power : 283733748
      Likes Received
      2634
      Likes Given
      1643

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Quote By elmagnifico View Post
      video mbovu sana hiyo blue screen sijui walishindwa kuondoa ile back ground inayowazunguka ommy na vanesa.
      Nilimsikia jana akijibu hizo critics..nikasikitika sana..kwa kweli upeo wa wanamuziki wa kiBongo (Bongo Flava) bado ni mdogo sana.

      Ommy Dimpoz badala ya kushukuru kuwa washabiki wake wamekuwa 'honest' na kulalamika video yake imekuwa na kiwango cha chini kuliko walivyotarajia...yeye akawashukia na kuwalaumu kuwa 'wanachonga' tuu bila kufahamu mambo ya video. Akitapa video imefanywa na Ogopa Deejays.

      My Take: Sawa video imefanywa na watu wenye reputation, lakini video hiyo ilifanywa kwa ajili yetu sisi washabiki. Nasi hatuangalii kafanya nani, bali tunaangalia utamu wa video wenyewe....usipokuwepo hata kama video imefanywa na malaika tutaponda tu.

      Ommy...go back to studio and come up with something of your status...and the status of the song! Wapo wanamuziki wengi tu wakubwa Marekani wamere-do the video kwa sababu walichemsha mwanzoni. Si jambo la kuonea aibu..ni jambo la kujifunza!
      BabaDesi likes this.
      All things are DIFFICULT before they are EASY - Thomas Fuller

    12. elmagnifico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th July 2011
      Location : Brussels
      Posts : 3,083
      Rep Power : 2888
      Likes Received
      1137
      Likes Given
      197

      Default

      Quote By Riwa View Post
      Nilimsikia jana akijibu hizo critics..nikasikitika sana..kwa kweli upeo wa wanamuziki wa kiBongo (Bongo Flava) bado ni mdogo sana.

      Ommy Dimpoz badala ya kushukuru kuwa washabiki wake wamekuwa 'honest' na kulalamika video yake imekuwa na kiwango cha chini kuliko walivyotarajia...yeye akawashukia na kuwalaumu kuwa 'wanachonga' tuu bila kufahamu mambo ya video. Akitapa video imefanywa na Ogopa Deejays.

      My Take: Sawa video imefanywa na watu wenye reputation, lakini video hiyo ilifanywa kwa ajili yetu sisi washabiki. Nasi hatuangalii kafanya nani, bali tunaangalia utamu wa video wenyewe....usipokuwepo hata kama video imefanywa na malaika tutaponda tu.

      Ommy...go back to studio and come up with something of your status...and the status of the song! Wapo wanamuziki wengi tu wakubwa Marekani wamere-do the video kwa sababu walichemsha mwanzoni. Si jambo la kuonea aibu..ni jambo la kujifunza!
      Sometimes wasanii wa bongo ni mamburula wanataka kusifiwa tu.
      Hii video mbaya hana la kujitete hata ingekuwa imefanywa na cash money still tungeiponda. Sasa video kawafanyia ogopa au katufanyia mashabiki. Mbona video zake za awali hazikupondwa hivi.
      Siye hatutaki jua camera inashikwaje wala nini tunalotaka kuona ni video nzuri hayo ya camera na editing haituhusu sisi ni final consumers how the food is processed doesnt matter to us what matters is the taste and quality of the final product
      BabaDesi and Riwa like this.

    13. Dreson3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,528
      Rep Power : 727
      Likes Received
      371
      Likes Given
      57

      Default re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      alikua anakwepa gharama tu

    14. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 30,017
      Rep Power : 152353278
      Likes Received
      11892
      Likes Given
      12011

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Hii video ni mbaya sana! Audio nzuri video mbovu!

    15. ndetichia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 27,226
      Rep Power : 98146753
      Likes Received
      4324
      Likes Given
      379

      Default

      Quote By Riwa View Post
      Nilimsikia jana akijibu hizo critics..nikasikitika sana..kwa kweli upeo wa wanamuziki wa kiBongo (Bongo Flava) bado ni mdogo sana.

      Ommy Dimpoz badala ya kushukuru kuwa washabiki wake wamekuwa 'honest' na kulalamika video yake imekuwa na kiwango cha chini kuliko walivyotarajia...yeye akawashukia na kuwalaumu kuwa 'wanachonga' tuu bila kufahamu mambo ya video. Akitapa video imefanywa na Ogopa Deejays.

      My Take: Sawa video imefanywa na watu wenye reputation, lakini video hiyo ilifanywa kwa ajili yetu sisi washabiki. Nasi hatuangalii kafanya nani, bali tunaangalia utamu wa video wenyewe....usipokuwepo hata kama video imefanywa na malaika tutaponda tu.

      Ommy...go back to studio and come up with something of your status...and the status of the song! Wapo wanamuziki wengi tu wakubwa Marekani wamere-do the video kwa sababu walichemsha mwanzoni. Si jambo la kuonea aibu..ni jambo la kujifunza!
      huu ushauri uliompa huyo omy mapozi unajichosha tu maana anategemea nguvu za uchawi unategemea nini..

    16. Mkubwa ndevu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 645
      Rep Power : 662
      Likes Received
      95
      Likes Given
      14

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      daa yaani nimeiona mida hii bt nimeipenda ile mvua inayotoka pembeni

    17. 1000 words's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Posts : 169
      Rep Power : 469
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      yeah tx tru video na nymbo aviendan kabsa xo ajipange upya bt mmmh nmeona uno la vanessa 2

    18. goga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th April 2012
      Posts : 42
      Rep Power : 482
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....


    19. King2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 1,292
      Rep Power : 752
      Likes Received
      168
      Likes Given
      0

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Nyimbo nzuri, video ya kishamba.

    20. furahi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 803
      Rep Power : 712
      Likes Received
      119
      Likes Given
      386

      Default Re: Omy Dimpoz: Video hii haiendani na wimbo.....

      Sasa kuna ile "Closer" single nyingine ya Vanessa. Kajituma kweli dada wa watu bu nadhani beat haikuutendea haki wimbo wake.. Beat imepooza sana, while mwenyewe anatumia so much energy na mbwembwe zote kuimba.. I feel bad coz ule wimbo ni mzuri sana i wish ungepata beat nyingine nzuri zaidi


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...