JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 37
    1. MaxShimba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 36,276
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3735
      Likes Given
      650

      Default Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA







      kyanaKyoMuhaya likes this.

    2. Movie-Date

    3. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,241
      Rep Power : 710
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Huwaii kusikia ilikuwa movie anaigiza

    4. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,775
      Rep Power : 1235
      Likes Received
      896
      Likes Given
      96

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Mkuu Mbuzi Mzee, source please!

    5. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,635
      Rep Power : 51527643
      Likes Received
      11279
      Likes Given
      9354

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Timbulo kumbe ni bebeo?
      Duu
      Ngalangala likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    6. Bob Fern's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2012
      Posts : 773
      Rep Power : 562
      Likes Received
      96
      Likes Given
      276

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Who is Timbulo by the way?!

    7. Ulemavu

    8. Easymutant's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2010
      Posts : 1,614
      Rep Power : 6232
      Likes Received
      387
      Likes Given
      436

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Quote By Bujibuji View Post
      Timbulo kumbe ni bebeo?
      Duu
      Ndo nani tena huyu?
      Bujibuji likes this.
      Some people feel the rain, others just get wet.........[email protected]



    9. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,635
      Rep Power : 51527643
      Likes Received
      11279
      Likes Given
      9354

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Quote By Easymutant View Post
      Ndo nani tena huyu?
      Mapondela and Mbuzi Mzee like this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    10. nyabhingi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2010
      Posts : 6,586
      Rep Power : 37086119
      Likes Received
      2104
      Likes Given
      3366

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      timbulo ndo mdudu gani?
      Fadha Matandala likes this.
      No bullet can stop us now, we neither beg nor we won't bow;
      Neither can be bought nor sold
      .

    11. Dotworld's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2011
      Posts : 3,290
      Rep Power : 89827
      Likes Received
      2356
      Likes Given
      2503

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Quote By Easymutant View Post
      Ndo nani tena huyu?
      Quote By nyabhingi View Post
      timbulo ndo mdudu gani?




      nyabhingi likes this.
      Dduhsi itnuhn kose kiri itda ---> 뜻이 있는 곳에 길이 있다

    12. Kirode's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 3,576
      Rep Power : 27877
      Likes Received
      69
      Likes Given
      38

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      wehu mtupu........

    13. #11
      Geee's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th November 2012
      Posts : 116
      Rep Power : 429
      Likes Received
      10
      Likes Given
      26

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Nyonga hyo pimbi hadi kufa

    14. SURUMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,607
      Rep Power : 1013
      Likes Received
      807
      Likes Given
      1940

      Default

      Quote By Mbuzi Mzee View Post






      Kama ni kweli it is HIGH TIME wa Tanzania TUJiTAZAME KIUNDANI. Haiwezekani kila mkamatwa na drugs ni Mtanzania na MWENYE NAFASI YA KUWA MFANO KWA KIZAZI KIPYA NA JAMII KWA JuMLA!

    15. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,775
      Rep Power : 1235
      Likes Received
      896
      Likes Given
      96

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Kumbe imetokea hapa!

    16. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Timbulo ndio waziri wa nini tena? maana hii serikali ya FASTJET ina vituko?
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    17. chitanda.nyoka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd May 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 473
      Likes Received
      34
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Geee View Post
      Nyonga hyo pimbi hadi kufa
      na wewe pia great thinker?hauna akili hata punje,mtu mwenye akili timamu hawezi kumuombea binaadamu mwenzake mabaya kiasi hicho.

    18. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1529
      Likes Received
      1318
      Likes Given
      687

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Quote By chitanda.nyoka View Post
      na wewe pia great thinker?hauna akili hata punje,mtu mwenye akili timamu hawezi kumuombea binaadamu mwenzake mabaya kiasi hicho.
      Wewe ndio hauna akili, unadhani huo unga aliokuwa amebeba ni unga wa sembe au? ulikuwa unakuja kuuwa watu! mamia ya vijana ambao ndio nguvukazi ya Taifa wanateketea kwa ajili ya Wajinga wachache kama hawa wenye tamaa ya PESA CHAP CHAP! ningekuwa karibu ningemlima RISASI mjinga sana huyu!!!
      lucky sabasaba likes this.
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    19. chitanda.nyoka's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd May 2012
      Posts : 195
      Rep Power : 473
      Likes Received
      34
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      Wewe ndio hauna akili, unadhani huo unga aliokuwa amebeba ni unga wa sembe au? ulikuwa unakuja kuuwa watu! mamia ya vijana ambao ndio nguvukazi ya Taifa wanateketea kwa ajili ya Wajinga wachache kama hawa wenye tamaa ya PESA CHAP CHAP! ningekuwa karibu ningemlima RISASI mjinga sana huyu!!!
      hao vijana kwani huo unga wanalishwa kinguvu,wenyewe wamekata tamaa ya maisha na sisi tunawaletea tu,eti ungekua karibu ungemlima risasi hao walomzunguka wote wanazo risasi mbona hawajampga sababu wana akili timamu.
      Last edited by X-PASTER; 26th February 2013 at 21:05.

    20. wamadish's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 396
      Rep Power : 476
      Likes Received
      74
      Likes Given
      0

      Default

      samahani km nakosea ndo yule aliyeimba WA LEO WA KESHO WALE! au sie?

    21. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,622
      Rep Power : 429501642
      Likes Received
      13014
      Likes Given
      29109

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Mizigo ya vibosile hiyo,
      kesho tu utamkuta uraiyani.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    22. Tuliwonda's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th June 2012
      Posts : 120
      Rep Power : 450
      Likes Received
      26
      Likes Given
      24

      Default Re: Timbulo AKAMATWA NA MADAWA YA KULEVYA BURUNDI CHEKI PICHA ZA TUKIO HAPA

      Kama kuna kitu namshukuru mungu, ni kuweza kucontrol tamaa za kibinadamu. Maana hizo zote zilizomponza ni tamaa za kipuuzi tu.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...