JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 65
    1. #1
      JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,637
      Rep Power : 1289
      Likes Received
      281
      Likes Given
      88

      Post Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      style anayoitumia mpoki wa origino komedi, ile ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inapunguza radha ya kipindi na kutudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      Last edited by JoJiPoJi; 17th September 2009 at 13:26.
      Mabadiliko ya Kweli, Uhuru wa Kweli


    2. #2
      Ngongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2008
      Location : Mlima Meru
      Posts : 6,262
      Rep Power : 6541330
      Likes Received
      3637
      Likes Given
      4962

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      katika vitu vinavyonifanya niache kuangalia kipindi cha origino komedi ni huyu jamaa anayeitwa mpoki, ile tabia yake ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inatudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      Mkuu yaani bado unapoteza muda wako adimu kuwaangalia watu waliokosa ubunifu na kitu chakufanya.Tafadhali Jojipoji angalia vipindi vingine au jiunge na Dstv wanapakage za bei ndogo sana nadhani chini $ 10 kwa mwezi.

      TV station za Tanzania zinabore sana wakati mwingine mtu unakuwa huna ratiba ya kupata moja baridi lakini unalazimika kunywa kukwepa vipindi vibovu kupita kiasi.

    3. #3
      mdau2009's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th September 2009
      Posts : 6
      Rep Power : 555
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      tv za kibongo cheche sana.

    4. Mama Mdogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2007
      Posts : 1,726
      Rep Power : 151862942
      Likes Received
      929
      Likes Given
      86

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Nashauri uangalie comedy ya FUTUHI inayornushwa na Star TV; angalau yenyewe inatayarishwa kibunifu. Anayeigiza nafasi ya Mwanamke ni LADY na anayeigiza nafasi ya Mwanamme ni GENTLEMAN. Otherwise subscribe DSTv upate program bomba nyinigi tu; mfano cartoons, African dramas, wildlife, natural sciences, etc!!!

    5. Next Level's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2008
      Location : Pwani
      Posts : 3,146
      Rep Power : 1231
      Likes Received
      87
      Likes Given
      42

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Hizi tabia za kuponda kila kitu vijana wetu wanafanya inakera sana, na ndio maana wasanii wetu wanashindwa kuendelea coz wanakosa backup from home!

      Mi siamini eti hakuna vipindi vizuri kny TV zetu hapa bongo km TBC, itv etc....Ze comedy, yes inaweza kuwa na mapungufu....bt ni nzuri......kama ww mmoja huipendi bac kuna wtv kibao wanaipenda...kudhibisha hilo kesho alhamisi pita sehemu za bar zenye tv mitaa ya saa kumi na mbili jioni, na pia vijiweni huko uswaz etc uone watu walivyojazana humo wakiburudika....!

      Tunakasumba mbovu sana ya kusifia vya wenzetu tu, vya vyeku atasifia nani? Tumempnda sana Kayumba, tuliponda sana Maisha Plus, tunaponda sana waigizaji wafilamu etc why? tunakimbilia filamu au programs za DSTV ambazo zimetengenzwa tena kny nchi za Africa hapa hapa with more or less similar mazingira....na ndiko tunaona ni bora na kukandia sana vya kwetu.....hii tabia si nzuri kabisa! Charity should begin at home bana!

      We mtoa mada kwa akili yako unafikiri Mpoki yale anayosema yanaukweli wowote e.g ana watoto wanasoma Ulaya ...day, anafanya massage Brazil....etc etc? ule ni just usanii......tu na kufurahisha wanajamii! Na kumbuka kuna ukweli fulani kwamba wahaya walio wengi huwa wanapenda sana kujisifia kwamba wana maisha bora na wana uwezo sana kifedha......so this guy is just trying to potray that full stop!
      “When the missionaries came to Africa they had the Bible and we had the land. They said ''Let us pray'' we closed our eyes. When we opened them we had the Bible and they had the land.
      - Rev.Bishop Desmond Tutu.

    6. Kansime

    7. #6
      Jile79's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2009
      Posts : 4,925
      Rep Power : 1558
      Likes Received
      441
      Likes Given
      159

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      hiyo ni sataili tu si lazima iwe kweli........
      vumilieni tuuuuuuuuu>>>>>>>>>>>>>>>>>
      Mvumilivu hula mbivu... Ila mvundika mbivu hula mbovu

    8. #7
      Keen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2007
      Location : Westgate
      Posts : 598
      Rep Power : 862
      Likes Received
      157
      Likes Given
      208

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Wabongo bwana!!! Msitake ncheke. Yaani kipindi chenyewe "the comedy" bado mtu anahisi kujinyanyapaa mwenyewe eti mpoki anajifanya mhaya mwenye pesa. That's just comedy man! Au wewe comedy ni ya wazungu tu kama mr. bin? Vitu simple havipandi. British Council ipo kwa ajili ya watu kama wewe JojiPoji, kasome nahisi vocabulary yako ni tepetepe sana!

    9. #8
      Semjato's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th June 2008
      Posts : 210
      Rep Power : 659
      Likes Received
      1
      Likes Given
      11

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Next Level View Post
      Hizi tabia za kuponda kila kitu vijana wetu wanafanya inakera sana, na ndio maana wasanii wetu wanashindwa kuendelea coz wanakosa backup from home!

      Mi siamini eti hakuna vipindi vizuri kny TV zetu hapa bongo km TBC, itv etc....Ze comedy, yes inaweza kuwa na mapungufu....bt ni nzuri......kama ww mmoja huipendi bac kuna wtv kibao wanaipenda...kudhibisha hilo kesho alhamisi pita sehemu za bar zenye tv mitaa ya saa kumi na mbili jioni, na pia vijiweni huko uswaz etc uone watu walivyojazana humo wakiburudika....!

      Tunakasumba mbovu sana ya kusifia vya wenzetu tu, vya vyeku atasifia nani? Tumempnda sana Kayumba, tuliponda sana Maisha Plus, tunaponda sana waigizaji wafilamu etc why? tunakimbilia filamu au programs za DSTV ambazo zimetengenzwa tena kny nchi za Africa hapa hapa with more or less similar mazingira....na ndiko tunaona ni bora na kukandia sana vya kwetu.....hii tabia si nzuri kabisa! Charity should begin at home bana!

      We mtoa mada kwa akili yako unafikiri Mpoki yale anayosema yanaukweli wowote e.g ana watoto wanasoma Ulaya ...day, anafanya massage Brazil....etc etc? ule ni just usanii......tu na kufurahisha wanajamii! Na kumbuka kuna ukweli fulani kwamba wahaya walio wengi huwa wanapenda sana kujisifia kwamba wana maisha bora na wana uwezo sana kifedha......so this guy is just trying to potray that full stop!
      ahsante sana mkuu..kama we ni mhaya na unakereka fahamu unachukulia suala personal.anafanya anachofanya na kama anakukera ujumbe umefika zaidi.

    10. #9
      Semjato's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th June 2008
      Posts : 210
      Rep Power : 659
      Likes Received
      1
      Likes Given
      11

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Next Level View Post
      Hizi tabia za kuponda kila kitu vijana wetu wanafanya inakera sana, na ndio maana wasanii wetu wanashindwa kuendelea coz wanakosa backup from home!

      Mi siamini eti hakuna vipindi vizuri kny TV zetu hapa bongo km TBC, itv etc....Ze comedy, yes inaweza kuwa na mapungufu....bt ni nzuri......kama ww mmoja huipendi bac kuna wtv kibao wanaipenda...kudhibisha hilo kesho alhamisi pita sehemu za bar zenye tv mitaa ya saa kumi na mbili jioni, na pia vijiweni huko uswaz etc uone watu walivyojazana humo wakiburudika....!

      Tunakasumba mbovu sana ya kusifia vya wenzetu tu, vya vyeku atasifia nani? Tumempnda sana Kayumba, tuliponda sana Maisha Plus, tunaponda sana waigizaji wafilamu etc why? tunakimbilia filamu au programs za DSTV ambazo zimetengenzwa tena kny nchi za Africa hapa hapa with more or less similar mazingira....na ndiko tunaona ni bora na kukandia sana vya kwetu.....hii tabia si nzuri kabisa! Charity should begin at home bana!

      We mtoa mada kwa akili yako unafikiri Mpoki yale anayosema yanaukweli wowote e.g ana watoto wanasoma Ulaya ...day, anafanya massage Brazil....etc etc? ule ni just usanii......tu na kufurahisha wanajamii! Na kumbuka kuna ukweli fulani kwamba wahaya walio wengi huwa wanapenda sana kujisifia kwamba wana maisha bora na wana uwezo sana kifedha......so this guy is just trying to potray that full stop!
      ahsante sana mkuu..kama we ni mhaya na unakereka fahamu unachukulia suala personal.anafanya anachofanya na kama anakukera ujumbe umefika zaidi.

    11. #10
      Chimo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2008
      Posts : 393
      Rep Power : 686
      Likes Received
      29
      Likes Given
      3

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Pumbaffff.... Na Pumba zenu Walipokuwa EATV Wakitania Wapemba Walikuwa wazuri Leo Wapo TBC1 Kuwageza Wahaya wamekuwa sio Wabunifu Mmelazimishwa kuwaangalia

    12. #11
      TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,647
      Rep Power : 922929
      Likes Received
      6912
      Likes Given
      8014

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      katika vitu vinavyonifanya niache kuangalia kipindi cha origino komedi ni huyu jamaa anayeitwa mpoki, ile tabia yake ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inatudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      Ulitaka afanyaje?
      ....Time is the wisest counselor !!!

    13. #12
      Gudboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th August 2009
      Location : DSM
      Posts : 805
      Rep Power : 719
      Likes Received
      11
      Likes Given
      10

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      jamani mlikwishaambiwa ukitaka iangalie, usipotaka ipotezee, maana huwalipi wala hawakusaidii chochote, habari ndio hiyo sio kupionda kwani umelazimishwa kuangalia?

    14. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,453
      Rep Power : 3102315
      Likes Received
      1839
      Likes Given
      3441

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      com·e·dy (kŏm'ĭ-dē)
      n. pl. com·e·dies

        1. A dramatic work that is light and often humorous or satirical in tone and that usually contains a happy resolution of the thematic conflict.
        2. The genre made up of such works.
      1. A literary or cinematic work of a comic nature or that uses the themes or methods of comedy.
      2. Popular entertainment composed of jokes, satire, or humorous performance.
      3. The art of composing or performing comedy.
      4. A humorous element of life or literature: the human comedy of political campaigns.
      5. A humorous occurrence
      hamna utani wa makabila uko kwenu?, comedy ni maigizo ndugu, acha kuumiza kichwa
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    15. Al Zagawi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2009
      Location : Morogoro
      Posts : 980
      Rep Power : 776
      Likes Received
      229
      Likes Given
      76

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      waacheni wanaotaka kuangalia komedi waangalia na nyie wazungu mamboleo angalieni Dstv muwatajirishe makaburu.

    16. #15
      Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,958
      Rep Power : 127297
      Likes Received
      4086
      Likes Given
      1349

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Hahahahahaha duh wewe JojiPoji na wewe kituko kweli unakereka nini hupendi utani?
      Kama hupendi ndo maana Masanja anakwambia jipotelee hakulazimishi kuangalia humlipi.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    17. #16
      GP's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2009
      Location : every where
      Posts : 1,965
      Rep Power : 982
      Likes Received
      92
      Likes Given
      99

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      wajina hili ni jibu, ilobakia ni kupigia mstari tu kama ifuatavyo:
      kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani
      M4C

    18. Kakalende's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st December 2006
      Posts : 3,217
      Rep Power : 1350
      Likes Received
      523
      Likes Given
      521

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      katika vitu vinavyonifanya niache kuangalia kipindi cha origino komedi ni huyu jamaa anayeitwa mpoki, ile tabia yake ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inatudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      Wahaya nao wanavyopenda kujisifu!

      Hongera 'bepari' Mpoki, MESSAGE DELIVERED!

    19. Kilbark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2008
      Location : Mbekenyera
      Posts : 522
      Rep Power : 739
      Likes Received
      53
      Likes Given
      33

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Wapewe ushauri ili waweze kuboresha kipindi chao endapo hawatakubali ushauri wa kiufundi na kitaalam basi tuwaponde . Hata hivyo hawa jamaa lazima wapoteze umaarufu kwani style yao ni ile ile tangu EATV. Hawana ubunifu.

    20. #19
      Semjato's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th June 2008
      Posts : 210
      Rep Power : 659
      Likes Received
      1
      Likes Given
      11

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By George_Porjie View Post
      wajina hili ni jibu, ilobakia ni kupigia mstari tu kama ifuatavyo:
      kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani

      ni wajina wako ama ni wewe mwenye jina lenye mabadiliko kidogo mkuu?

    21. #20
      General's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th July 2008
      Posts : 30
      Rep Power : 622
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      The sketch is funny, atanie tu makabila anayopenda

    22. Clean9

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. MPOKI wa orijino komedi na misemo ya ajabu
      By Pure nomaa in forum Celebrities Forum
      Replies: 38
      Last Post: 20th December 2011, 13:08
    2. Kinondoni Need MP like Mpoki Mwambuluku
      By Mtanganyika in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 155
      Last Post: 12th May 2011, 10:04
    3. Tuzo ya Mpoki
      By LE GAGNANT in forum Celebrities Forum
      Replies: 78
      Last Post: 15th April 2011, 15:43
    4. Mzee Peter Kisumo: Mashindano ni Kitovu cha u-Bepari
      By Estmeed Reader in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 3
      Last Post: 23rd April 2010, 13:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...