JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

    Report Post
    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 41 to 60 of 65
    1. #1
      JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,689
      Rep Power : 1312
      Likes Received
      304
      Likes Given
      89

      Post Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      style anayoitumia mpoki wa origino komedi, ile ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inapunguza radha ya kipindi na kutudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      Last edited by JoJiPoJi; 17th September 2009 at 13:26.
      Mabadiliko ya Kweli, Uhuru wa Kweli


    2. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 85964198
      Likes Received
      762
      Likes Given
      721

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      JP
      Asante kujitambulisha kuwa nawe ni mmojawapo.Kama walivyosema wengi hapo juu..ukiona hakikufai basi badili chaneli tu - simple as that.Ukilalamikia umma ukuunge mkono ati unakera ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    3. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,743
      Rep Power : 85937790
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      6995

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      pia mpoki nilikuwa namzimia sana ila kazidi 50% ya sehemu yake ni misifa iko too boring stuff bwana

      hebu abadilike kidogo anachonga sana

      lakini kwa ujamla nawapenda Ze Komedi
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    4. ThinkPad's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 1,812
      Rep Power : 1003
      Likes Received
      182
      Likes Given
      150

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Jamani jamaa huwa akimuigiza Komba huwa anampatia kinoma jamaa anakipaji.

    5. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,634
      Rep Power : 128422
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Doreen Mohamed View Post
      Mpoki punguza kutaja majina ya watu kwani walio wengi hawapendi.

      Hacha kuonesha nikiasi gani hauko styled up. try to disign some thing else coz we are getting used of the stuff you talk every day.

      People stop critisizing them just advise them on what to do ok.
      aliyekuambia hawataki kutajwa nani?sasa wenzio wanatoa hela ili wawe wanatajwa tajwa
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    6. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,634
      Rep Power : 128422
      Likes Received
      2855
      Likes Given
      1366

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By ThinkPad View Post
      Jamani jamaa huwa akimuigiza Komba huwa anampatia kinoma jamaa anakipaji.
      mkuu umenikumbusha mbali hasa ile siku aliyokuwa anamuigiza anamsifia mama nagu,,hahaaaaaaa it was nice stuff to watch
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    7. Ngambo Ngali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2009
      Posts : 3,000
      Rep Power : 18191946
      Likes Received
      779
      Likes Given
      553

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By VeraCity View Post
      JP
      Asante kujitambulisha kuwa nawe ni mmojawapo.Kama walivyosema wengi hapo juu..ukiona hakikufai basi badili chaneli tu - simple as that.Ukilalamikia umma ukuunge mkono ati unakera ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu.
      Ndugu yangu kama anaona hakikufai basi aripoti polisi hii ni kusumbua watazamaji wa TV. Hukuona post za jana mbunge wa CUF alipelekwa mahakamani mjini Tanga kwa kukera watu waliokuwa jirani wakati anahutubia mkutano wa hadhara?
      Injustice anywhere is a threat to justice everywhere.

    8. JackieJoki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th September 2009
      Posts : 58
      Rep Power : 576
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Kuna kazi!!!!!!!!!!!!! Duh

    9. agika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 384
      Rep Power : 657
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      style anayoitumia mpoki wa origino komedi, ile ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inapunguza radha ya kipindi na kutudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      watu bwanaaa majina hayohayo yakitajwa kwenye nyimbo za twanga pepeta,FM academia,Akudo Impact............ tunazichekelea na kuzifatisha kuimba huku tukitoka jasho kulicheza sebene , lakini akitaja mpokiii oooooh naboreka ................... acheni chuki binafsi, au mkuuu ndo wale kundi la akina kanumbaa? hahahha maana sidhani kama kanumba na wenzie wanataka kuwatch ze comedy........... wana hasira haoooooooooo
      ---------------------
      " To the Degree that you believe you will achieve"

    10. John Mtembezi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd September 2009
      Posts : 16
      Rep Power : 568
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Thumbs down Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By JoJiPoJi View Post
      style anayoitumia mpoki wa origino komedi, ile ya kujifanya iko na hela nyingi na kutajataja watu majina inanikera sana na naona kama inapunguza radha ya kipindi na kutudhalilisha sisi wahaya au kijana akitoka ktk kipindi anaenda kulipwa kwa kuwarusha hao watu hewani????
      ina kera any atafute njia nyingine alafu anatakiwa aende course ya english atleast kusute na wazangu

    11. Jafar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2006
      Location : Msoga, Chalinze
      Posts : 1,247
      Rep Power : 969
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Jamani, ile ni uchekeshaji tu - dont take it seriously, after all that is what hayas behave.
      " ... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ... " (Godbless Lema, MB)

    12. tarita's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th February 2008
      Posts : 153
      Rep Power : 679
      Likes Received
      12
      Likes Given
      20

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      mpemba wapembue walokosa akili hadi kubwata ovyo.
      Lakiniiiiii,ndivyo mlivyo kama siye wapemba.

    13. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,743
      Rep Power : 85937790
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      6995

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Kigogo View Post
      aliyekuambia hawataki kutajwa nani?sasa wenzio wanatoa hela ili wawe wanatajwa tajwa

      naona jana hawakutoa hela nyingi,jana angalau haikuboa sana ingawa aliwataja lakini si sana kama siku zote anavyofanya
      Masanja jana umenikosha

      keep it up
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    14. Madabwada's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2009
      Posts : 529
      Rep Power : 1095
      Likes Received
      278
      Likes Given
      224

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Mugo"The Great" View Post
      Kinachonisikitisha kutoka kwenye Komedi original ni ile style yao ya kuwacheka watu ambao biashara zao zimeyumba kuwa wamefulia. Hata uchumi wa nchi huwa unayumba sembuse mtu mmoja. Wasiwasi wangu ni kuwa msemo huu utakuja kuwasuta hapo baadaye watakapofulia manake sio sustainability yao beyond 5-10yrs kuanzia sasa.
      try to look at it using the third eye, you'll find a good reason behind it. waswahili tukifanikiwa kidogo tu au tukiwa maarufu huwa tunajisahau sana .... dharau nyingi, mapozi ya kufa mtu, kiburi ... etc etc
      so that section was meant to educate watu kama hao ... inaelimisha, inaburudisha, inafurahisha ... it's just a comedy!!

      btw nadhani hiyo section wameshaiondoa siku hizi ... (:

    15. ThinkPad's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2008
      Posts : 1,812
      Rep Power : 1003
      Likes Received
      182
      Likes Given
      150

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Tatizo la kifilosofia, tusitake kila mtu awe na mtizamo sawa na mwengine hii ni kweli kabisa tupo tofauti ndoomaana kuna masanja,mpoki na asha ngedele utakuta kila mtu anapenda jinsi asha anavyoigiza mwingine anapenda Masanja binafsi huwa napenda jinsi mpoki anavyoigiza ni safi sana anajitaidi.
      Let say kwenye Second chance napenda Walter na yule bibi jinsi wanavyoigiza unakuta mtu mwingine anapenda Salvado tukubaliane tu na jinsi hali ilivyo maana ndivyo mpoki kabuni.
      Keep it up! Mpoki.

    16. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,743
      Rep Power : 85937790
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      6995

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By ThinkPad View Post
      Tatizo la kifilosofia, tusitake kila mtu awe na mtizamo sawa na mwengine hii ni kweli kabisa tupo tofauti ndoomaana kuna masanja,mpoki na asha ngedele utakuta kila mtu anapenda jinsi asha anavyoigiza mwingine anapenda Masanja binafsi huwa napenda jinsi mpoki anavyoigiza ni safi sana anajitaidi.
      Let say kwenye Second chance napenda Walter na yule bibi jinsi wanavyoigiza unakuta mtu mwingine anapenda Salvado tukubaliane tu na jinsi hali ilivyo maana ndivyo mpoki kabuni.
      Keep it up! Mpoki.
      mie nakutuma bwana kamwambie apunguze kidogo maneno asilia kubwa ya kipindi anaongea sana ...au ndo maana ya komedi hiyo

      mwanaumeeeeeeeee- endeleaaaaa- shemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    17. FairPlayer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th February 2006
      Location : UK
      Posts : 4,506
      Rep Power : 1650
      Likes Received
      559
      Likes Given
      230

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Wachekeshaji wenye vipaji pale ni wawili tu..Masanja na JOTI.

      Wengine wanafuatia tu
      A positive thinker!

    18. Chaka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th November 2008
      Location : On the way home
      Posts : 37
      Rep Power : 617
      Likes Received
      0
      Likes Given
      356

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Was good

    19. The Infamous's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 716
      Rep Power : 728
      Likes Received
      99
      Likes Given
      132

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      ndio maana inaitwa comedy..usimaind visivyo na maana mbona kuna mambo mengi ya kufanya, tafuta shamba ujipange na kilimo mwaka huu kuna mvua sana.

    20. The Infamous's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2009
      Posts : 716
      Rep Power : 728
      Likes Received
      99
      Likes Given
      132

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Firstlady1 View Post
      mie nakutuma bwana kamwambie apunguze kidogo maneno asilia kubwa ya kipindi anaongea sana ...au ndo maana ya komedi hiyo

      mwanaumeeeeeeeee- endeleaaaaa- shemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii



      sita muongelea mpoki, ila huyu firstlady anaeonekana kwako, DAH kiukweli mtoto amesettle anafaa kuoa..

    21. Ng'azagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,151
      Rep Power : 863
      Likes Received
      123
      Likes Given
      490

      Default Re: Mpoki a.k.a Bepari la kihaya

      Quote By Firstlady1 View Post
      mwanaumeeeeeeeee- endeleaaaaa- shemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
      Huyu bwana siku hizi anapigika sana na Asha Ngedere kwikwikwi
      kama jana alionewa sana tehetehetehe mwanamme *****!!!!


    Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. MPOKI wa orijino komedi na misemo ya ajabu
      By Pure nomaa in forum Celebrities Forum
      Replies: 38
      Last Post: 20th December 2011, 13:08
    2. Kinondoni Need MP like Mpoki Mwambuluku
      By Mtanganyika in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 155
      Last Post: 12th May 2011, 10:04
    3. Tuzo ya Mpoki
      By LE GAGNANT in forum Celebrities Forum
      Replies: 78
      Last Post: 15th April 2011, 15:43
    4. Mzee Peter Kisumo: Mashindano ni Kitovu cha u-Bepari
      By Estmeed Reader in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 3
      Last Post: 23rd April 2010, 13:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...