JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

    Report Post
    Page 1 of 21 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 419
    1. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,832
      Rep Power : 53986
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      3008

      Default Ray C amtembelea Rais Kikwete Ikulu jijini Dar, amshukuru kwa msaada wa matibabu!

      Mwimbaji mashuhuri hapa Tanzania, Ray C, ametangaza kupona na matatizo ya yaliyokuwa yakimsumbua. Ametangaza hayo akiwa Ikulu baada ya kupata msaada mkubwa kutoka kwa Mh. Rais Kikwete.


      RAY C AKIMSHUKURU RAIS KIKWETE



      RAY C, MAMA YAKE NA DADA YAKE WAKIMSHUKURU RAIS KIKWETE
      Attached Thumbnails Attached Thumbnails Click image for larger version. 

Name:	RAY C akimishukur Rais Kikwete.jpg 
Views:	0 
Size:	143.3 KB 
ID:	74446   Click image for larger version. 

Name:	RAY na Mamama na Dada yake ikulu.jpg 
Views:	0 
Size:	133.7 KB 
ID:	74447  


    2. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,832
      Rep Power : 53986
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      3008

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Tumsifu Samwel likes this.

    3. Tumsifu Samwel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2007
      Posts : 337
      Rep Power : 718
      Likes Received
      109
      Likes Given
      61

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Quote By Steve Dii View Post
      Mwimbaji mashuhuri hapa Tanzania, Ray C, ametangaza kupona na matatizo ya yaliyokuwa yakimsumbua. Ametangaza hayo akiwa Ikulu baada ya kupata msaada mkubwa kutoka kwa Mh. Rais Kikwete.
      Mmh! SteveD, hii habari ina ukweli ?
      Last edited by Tumsifu Samwel; 10th December 2012 at 19:58.

    4. #4
      Baba V's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Planet Nibiru
      Posts : 18,963
      Rep Power : 2225279
      Likes Received
      8890
      Likes Given
      10454

      Default

      Quote By Steve Dii View Post
      Kama kawa kama dawa, Jk ni MTU WA watu
      Steve Dii and Mamndenyi like this.

    5. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,832
      Rep Power : 53986
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      3008

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Quote By tumsam View Post
      Mmh! SteveD ni hii habari ina ukweli ?
      ...naaam! Ray C kapona. Hata hivyo anaendelea na matibabu mengine madogomadogo ili kurudisha afya kwa 100% na kuweza kurudi kwenye stage mapema iwezekanavyo!!
      Mamndenyi likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Salamander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2012
      Location : Home
      Posts : 439
      Rep Power : 459
      Likes Received
      113
      Likes Given
      34

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Sasa amepewa kazi ikulu?

    8. ChiefmTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2008
      Posts : 1,782
      Rep Power : 970
      Likes Received
      173
      Likes Given
      85

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Ish!! Mbona kama siye

    9. Steve Dii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2007
      Location : Kihesa - Iringa
      Posts : 6,832
      Rep Power : 53986
      Likes Received
      1003
      Likes Given
      3008

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Quote By ChiefmTz View Post
      Ish!! Mbona kama siye
      Ndiye Ray C mwenyewe. Na hapa chini akiwa na Mama yake mzazi walipoenda kutoa shukrani kwa Mh. Rais.

      Mamndenyi likes this.

    10. Tumsifu Samwel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2007
      Posts : 337
      Rep Power : 718
      Likes Received
      109
      Likes Given
      61

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Quote By Steve Dii View Post
      ...naaam! Ray C kapona. Hata hivyo anaendelea na matibabu mengine madogomadogo ili kurudisha afya kwa 100% na kuweza kurudi kwenye stage mapema iwezekanavyo!!
      Safi sana, inatia moyo kwa kweli.... Nina imani atakuwa amejifunza mengi sana....Na mtakia kila la Kheri!

    11. Gang Chomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2008
      Location : hell
      Posts : 6,602
      Rep Power : 2084
      Likes Received
      1389
      Likes Given
      0

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      ni kweli huyo ni Ray C nimemuona kwenye taarifa ya habari ya Channel 10 akiwa anacheka na kukenua na Rais Kikwete.

      Dah masikini Hawa Ngulume umeugua peke yako mpaka umauti umekukuta.

    12. Cognitivist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Posts : 382
      Rep Power : 517
      Likes Received
      91
      Likes Given
      5

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Jamani huyu ni Ray C kweli??machoni ni kama yeye lakini sura kama vile sio yeye as if ni kibibi flan toka korea kaskazini. Kweli unga noumer.

    13. mwanawao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2010
      Posts : 507
      Rep Power : 593
      Likes Received
      209
      Likes Given
      31

      Default Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Hatimaye baada ya Ray C kuteseka kwa muda mrefu bila kupata mtu wa kumfadhali hela ya matibabu hatimaye Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ajitosa kumfadhali. Akiongea katika viwanja vya Ikulu Ray C amemshukuru Rais Kikwete kwa moyo aliouonyesha wa kumsaidia matibabu na sasa hivi anaendelea vizuri.

      SWALI:
      1.Rais Kikwete ametambua sasa madhara ya madawa ya kulevya, Je, atawachukulia hatua sasa wote wanauzia madawa ya kulevya maana kuna tetesi kuwa anayo majina ya DRUG DEALERS?
      2. Je, ni Ray C tu mwenye aliyekumbwa na tatizo la kuwa TEJA? Watanzania wengine tena nguvu kazi kubwa ambayo imeshadhirika na madawa ya kulevya ana mpango upi wa kuwasaidia? Ama wao hawastahili msaada?

      AIDHA; Nampongeza Rais Kikwete kwa moyo wake wa kumuokoa Mtanzania huyu " RAY C" maana angepotea na talent yake ya uimbaji.
      Last edited by mwanawao; 10th December 2012 at 20:20.
      " Hawa wanataja magari na hawa farasi, bali sisi tutalitaja jina la BWANA, Mungu wetu" Zab.20:7

    14. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,237
      Rep Power : 313620
      Likes Received
      3713
      Likes Given
      1988

      Default Re: Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Mungu ambariki rais kwa msaada wake

    15. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 20,131
      Rep Power : 1696614
      Likes Received
      10144
      Likes Given
      1957

      Default Re: Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Betty Chalamila-Mkwasa.
      Kamuna and Mawenzi like this.
      R.I.P Amb. F. Kazaura, you have been a personal inspiration for so long. May all beings attain enlighntenment.

    16. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,264
      Rep Power : 597503
      Likes Received
      2370
      Likes Given
      2643

      Default Re: Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Source plz...

    17. Cognitivist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2011
      Posts : 382
      Rep Power : 517
      Likes Received
      91
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Gang Chomba View Post
      ni kweli huyo ni Ray C nimemuona kwenye taarifa ya habari ya Channel 10 akiwa anacheka na kukenua na Rais Kikwete.

      Dah masikini Hawa Ngulume umeugua peke yako mpaka umauti umekukuta.
      Umeona eeh, nchi hii bana haina dira wala mwelekeo. Ni rahisi kwa Mateja kupata msaada kutoka magogoni, kuliko kwa viongozi wastaafu. That's why kila aliyeko madarakani anachukua chake mapema, ukizubaa zubaa kama ngulume utakufa unajiona. Anyway RIP ngulume and get well soon Ray C

    18. Lady G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th December 2010
      Posts : 517
      Rep Power : 578
      Likes Received
      119
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Cognitivist View Post
      Jamani huyu ni Ray C kweli??machoni ni kama yeye lakini sura kama vile sio yeye as if ni kibibi flan toka korea kaskazini. Kweli unga noumer.
      Duuuu hahahaah

    19. Ubungo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 1,212
      Rep Power : 649
      Likes Received
      228
      Likes Given
      232

      Default Re: Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Sasa Ray C aachane na marafiki wabaya.

    20. M-bongotz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2010
      Location : Kwa Mtogole
      Posts : 1,664
      Rep Power : 856
      Likes Received
      298
      Likes Given
      28

      Default Re: Rais Kikwete mtu wa watu amfadhali "Ray C" hela ya MATIBABU

      Duh bwana mkubwa nae kwa kupenda uma-harufu hajambo,yaani mateja woote wa nchi hii kamuona "kiuno bila mfupa" tu?,kama ni muungwana kiasi hicho si angefungua rehabilitation centre ili mateja wote wanufaike.
      kapotolo, kanga, KOKUTONA and 2 others like this.
      Huwezi kumshawishi nyani mzee kwamba asali ni tamu kuliko ndizi mbivu.

    21. #20
      Uda'a's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th June 2007
      Posts : 222
      Rep Power : 700
      Likes Received
      63
      Likes Given
      57

      Default Re: Hatimaye Ray C apona!!

      Nami mwanzo nilidhan si Ray c, kumbe ni yeye
      Kweli kabadilika, haya kila la heri kwake.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 21 12311 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...